Bán đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
111m  giá đầu tư  gần phố  lạc long quân  hơn 21 tỷ
4
21 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

111M GIÁ ĐẦU TƯ GẦN PHỐ LẠC LONG QUÂN HƠN 21 TỶ

Tây Hồ vị trí đẹp ngõ thông yên tĩnh

Diện tích 111m
Mặt tiền 5.3m
Sổ vuông đẹp nở hậu
Gần ô tô gần phố

Điểm nổi bật:
Quỹ đất rộng hiếm trong khu Tây Hồ
Giá đầu tư tốt tiềm năng tăng giá cao
Mặt tiền đẹp dễ thiết kế xây dựng
Phù hợp xây ở, biệt thự hoặc căn hộ cho thuê

Vị trí:
Ngõ thông không gian sống yên tĩnh
Chỉ vài ...
Cc bán đất phường xuân đỉnh, 120m2, ngõ rộng, 19 tỷ
3
19 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Đỉnh, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

- Vị trí gần Ngoại giao đoàn, Hoàng Minh thảo, Đỗ Nhuận
- Ngõ rộng Vf5, 30m lên Everes, vài phút ra phố
- Đất vuông, mặt tiền rộng 7m, xây dựng đẹp
- Phù hợp xây tòa CHDV
- Sổ đỏ gối đầu, pháp lý đảm bảo
- Giá ra lộc nhẹ
- Liên hệ đặt lịch xem đất
Mảnh đất vàng tại tây hồ tây cạnh lotte, vị trí đẹp, khu vực phát triển, đầu tư hoặc xây dựng kd
3
189 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Vị trí tại ngõ 685 Lạc Long Quân, đối diện TTTM Lotte Tây Hồ Tây.
Diện tích: 270m² - mặt tiền: 15m.
+ Sổ vuông đẹp, mặt tiền siêu rộng.
+ Có thể xây khách sạn, trụ sở công ty.
+ Mặt bằng sạch sẽ, có thể sử dụng luôn.

- Kết nối nhanh đến Võ Chí Công, Xuân La, Âu Cơ, cầu Nhật Tân, sân bay Nội Bài.
- Di chuyển thuận tiện vào trung tâm thành phố và các khu hành chính lớn.
- Khu vực tập trung đông ...
Bán lô đất 200m ra mặt Hồ Tây, ngõ thông, oto vào nhà.
DT 120m² ngõ thông, Mặt 5.6m, nở hậu, oto vào nhà.
Phù hợp xây toà căn hộ Mini.
Thừa hưởng không khí Hồ thoáng mát.
Giá chỉ 24 tỷ.
LH em Xuân.
Bán đất ngõ 445 llq ô tô đỗ cửa 123m2  0843 592 ***
3
28.29 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán mảnh đất trong ngõ 445 Lạc Long Quân diện tích 123m², mặt tiền rộng, ngõ rộng ô tô vào nhà.
Rất gần hồ Tây, thuận tiện để ở hoặc xây căn hộ dịch vụ.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán 230tr/m².
Liên hệ E Dũng: .
Bán đất  giá đầu tư  xây tòa vp  khách sạn  mặt phố đồng cổ  thụy khuê  205m2  89.9 tỷ
6
89.9 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Cổ, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần tài chính gấp, quyết tâm bán nhanh hạ sát giá đủ tiền thanh toán ngân hàng.

Kinh doanh - tòa văn phòng - giá rẻ - tòa căn hộ dòng tiền - ô tô tránh - nói không với quy hoạch.

+ Diện tích: 205m².
+ Mặt tiền: 12m.
+ Giá: 89.9 tỷ.
+ Vị trí nằm ở khu vực trung tâm Ba Đình giáp Đống Đa, Hoàn Kiếm, Tây Hồ; gần các tuyến phố Thụy Khuê, Nguyễn Đình Thi, gần bệnh viện Thu Cúc,
+ Phù hợp ...
Gia đình đang muốn bán 1 nửa diện tích đất đang sử dụng =80m2 , giá 40 tỷ có thương lượng
3
40 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thai Mai, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Gần hồ , gần nhà hát Ngọc Trai , đi lại thuận tiện các khu vực phố cổ , sân bay
173m  30m ra phố  giá đầu tư  đất lạc long quân  25.9 tỷ
3
25.9 tỷ 173 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

173M 30M RA PHỐ GIÁ ĐẦU TƯ ĐẤT LẠC LONG QUÂN 25.9 TỶ

Tây Hồ vị trí đẹp hàng hiếm khó tìm

Diện tích 173m
Đất rộng hiếm khu vực
Cách phố Lạc Long Quân chỉ ~30m
Gần ô tô tránh
Giá đầu tư cực tốt khu Tây Hồ

Điểm nổi bật:
Quỹ đất rộng cực hiếm tại Tây Hồ
Phù hợp xây biệt thự sân vườn hoặc tòa căn hộ cao cấp
Khu vực nhu cầu thuê rất cao dòng tiền bền vững
Giá mềm hơn mặt bằng khu ...
Hót nhất tây hồ bán lô đất mp lạc long quân hướng tây bắc, đối diện vietcombank
5
Thỏa thuận 193 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Hàng hót nhất thị trường , kinh doanh mặt phố xây cao tầng ở và cho thuê , có một không hai.
Cần bán lô đất MP Lạc Long Quân MT 6m lô đất hình L sâu 25m có ngõ thông ra Hồ Tây, DT 193,5m².
Lô đất nằm vị trí mặt phố sầm uất gần Hồ Tây, và các khu đô thị lớn Ciputra, Ngoại Giao Đoàn, thích hợp xây làm căn hộ cho thuê hoặc làm VP trụ sở công ty.
Ưu điểm đất có vị trí gần hồ, có ngõ riêng và mặt phố ...
- Giữa khu Tây Hồ vốn đã khan hiếm nhà bán nhưng mảnh đất 3 thoáng vĩnh viễn này gần như không có căn thứ hai tương tự.

- Chỉ 60m ra mặt phố, cách Hồ Tây khoảng hơn 100m, ngõ thẳng, dễ đi, ô tô đỗ gần nhà.

Diện tích 73m² mặt tiền rộng lý tưởng. Giá chào bán 16.8 tỷ.

- Sản phẩm đúng nghĩa ở sướng giữ tiền truyền đời.

- Một lựa chọn an toàn cho người mua ở thực, và cực kỳ bền vững cho người mua ...
Chính chủ bán đất tây hồ, lô góc 115m2, ô tô vào nhà, gần hồ tây, 240 triệu/m2
9
27.6 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

* Vị trí vành đai 1, nơi dòng vốn đầu tư công đang dồn dập triển khai nhiều dự án lớn như nhà hát con Sò, Đường ven hồ, quy hoạch đường Lạc Long Quân... Và Thành phố ven sông Hồng.
* Cách Hồ Tây vài phút đi bộ, nằm trong vùng an toàn không bị di dời, thửa đất có diện tích 115m², nở hậu vượng phát, ô tô vào tận nhà - thuộc phân khúc hiếm hoi.
* Gần 2 cụ Rồng, tận hưởng nhiều Tiện ích Hồ Tây, giao ...
Bán đất diện tích 218m2, tại lạc long quân, bưởi, tây hồ, ô tô vào, 20m ra mặt phố. giá 45.6 tỷ
3
45.6 tỷ 218 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

Nằm ở vị trí đắc địa, mảnh đất có diện tích 218m² tại đường Lạc Long Quân, phường Bưởi, quận Tây Hồ, Hà Nội. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 218m²
- Giá: 45.6 tỷ VND
- Pháp lý: đầy đủ, sổ đỏ
- Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho xe ô tô

Mảnh đất này không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn sở hữu phong thủy tốt, ...
Bán gấp lô đất vàng phố quảng khánh, tây hồ, cạnh nhà hát opera, dt 250 m2* giá 70 tỷ
6
70 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Phố Quảng Khánh, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Siêu phẩm đầu tư chia lô xây tòa Apartment phố Quảng Khánh, mảnh đất Vip của bán đâỏ Quảng An.
Chính chủ của tôi cần bán gấp lô đất vàng tại phố Quảng Khánh, cách Hồ Tây 30m, đầu tư xây tòa đẹp.
+ Mảnh đất có vị trí vàng đắc địa còn sót lại tại bán đảo Quảng An, Tây Hồ, đối diện căn Biệt thự nhà Bầu Kiên đẹp nhất Quảng Khánh, cạnh khu Biệt thự 7.2 ha. Chỉ 3 bước chân là ra Hồ, khu vực Vip và ...