Bán đất tại Quận Long Biên, Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại ngõ rộng 565 bát khối, 200m2, chỉ với 238 triệu / m2, hàng hiếm tại long biên, hà nội
3
47.6 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Bát Khối, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Đất nền tại N565 Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng.
- Diện tích rộng 200 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Mặt tiền 10m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Đường vào 4m, xe ô tô có thể dễ dàngi ra vào.
- Pháp lý thổ cư 100%o đầy đủ, sổ đỏ sẵn có, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
- Hướng cửa ...
Bán đất tặng nhà sài đồng  112,5m2  chỉ 9 tỷ  đường trước đất ô tô tránh
3
9 tỷ 112 m²
Đất Riêng

P.Sài Đồng, Q.Long Biên, HN

- Hàng kín không có trên sàn, chỉ riêng em bán.
DT 112,5m² - chỉ 9 tỷ.
- Chủ ngộp bank cần bán gấp.
- Đã giảm chào 500tr.
Liên hệ để xem đất và gặp chủ nhà.
Bán đất phân lô quân đội ôtô ô tô tránh view sân bóng  ở phố lý sơn, diện tích 130m2, giá siêu rẻ
3
19.5 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Lý Sơn, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Chính chủ muốn bán gấp lô đất phân lô thuộc khu phân lô quân đội diện tích 130m² mặt tiền 6m thoáng 2 mặt trước sau, đường ô tô 7 chỗ tránh nhau thông ô bàn cờ cách 3 nhà ra đường rộng 40m, cách mặt phố Lý Sơn 50m. Gia đình có việc cần tiền nên muốn bán nhanh trong tháng.
Giá chào 19.5 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí mua.
Cần bán gấp 110m2 khu phân lô quân đội tổ 25 ngọc thuỵ  long biên vị trí cạnh công viên ngọc thuỵ
3
15.8 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Thụy, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Gia đình có việc cần bán gấp lô đất 110m², mặt tiền 5m giá rẻ bất ngờ tại khu phân lô quân đội Học Viện Hậu Cần tổ 25 - Ngọc Thụy - Long Biên.
Vị trí đẹp cách chợ Ngọc Thụy, công viên 100m, cách khu đô thị Khai Sơn 150m, ngõ trước đất ô tô tránh cách 1 nhà ra đường Hồng Tiến kéo dài rộng 40m trong tương lai. Chủ mới mua về xây nhà ở hoặc đầu tư giữ tiền đều tốt.
Đất vũ xuân thiều phuc lợi diện tích rộng  đầu tư chia lô, nở hậu  tương lai đường lớn
5
15 tỷ 149 m²
Đất Riêng

Đường Vũ Xuân Thiều, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Diện tích trên sổ là 149m² thực tế là gần 200 m² quy hoạch định vào mặt đường 15m
Hiện tại nhà mình bán bao gồm hai khối. Mặt ngõ 102 là căn nhà nhà 3 tầng dân xây chắc chắn mặt tiền 4m và ngõ đi vào dãy nhà trọ mặt sau là 4 phòng trọ khép kín doanh thu 10 triệu 1tháng. ,
+ Tầng: Khách, bếp, vệ sinh,
+ Tầng 2: 2 ngủ, vệ sinh,
+ Tầng 3: 1 ngủ, phòng thờ, sân phơi,
Bán đất tại phố việt hưng, 220 triệu / m2, 320 m2, uy tín hot
4
70.4 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Kim Quan Thượng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Đất thổ cư diện tích 320 m², giá 220 triệu / m², tọa lạc Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ. Mặt tiền 20m, ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Đất có hướng Đông Nam, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Khu vực đã trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh,... Tạo điều kiện thuận lợi cho ...
Cần bán gấp 185m đất Việt Hưng, sát Vinhome và khu nhà vườn Việt Hưng, đường ô tô tránh, phù hợp chia lô hoặc xây toà văn phòng
Diện tích 185m mặt tiền 9m
Khu vực dân cư văn minh, gần công viên, trường học các cấp
Sổ vuông đẹp, sẵn giao dịch
Giá 33,6 tỷ ( có thương lượng )
E Loan hỗ trợ xem đất 24/7
Cc gứi bán lô đất đẹp mặt ngõ ô tô tránh kinh doanh phù hợp xây tòa vp hoặc chdv. giá chỉ 132tr/m
4
Thỏa thuận 147 m²
Đất Riêng

Phố Ngọc Trì, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

LÔ ĐẤT ĐẸP GIÁ ĐẦU TƯ CÓ 102 TẠI LONG BIÊN . MẶT NGÕ THÔNG Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH . CÁCH AEON LONG BIÊN CHỈ 500M. TRƯỞNG PTTH THẠCH BÀN CHỈ 200M . CAO TỐC HÀ NỘI HẢI PHÒNG CHỈ 300M CẦU VĨNH TUY 800M GIÁ RẺ NHẤT LONG BIÊN CHỈ 132 TRIỆU/M CÓ GIA LÔC CHO KHÁCH THIỆN TRÍ.
LH: ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN .LÀM VIỆC CC ...CẦN BÁN TRƯỚC TẾT.SAU TẾT TĂNG GIÁ 155 TRÊIU/M
Bán đất tại việt hưng, long biên, hà nội, 83 tỷ vnd, 390 m2
3
83 tỷ 390 m²
Đất Riêng

P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Đất nền tại Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội.
+ Diện tích 390 m², lý tưởng cho xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Mặt tiền 16.5m, thuận lợi cho kinh doanh.
+ Đường rộng 15m có vỉa hè, ô tô tránh thoải mái.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, phong thủy tốt.
+ Gần bệnh viện đa khoa Đức Giang, thuận tiện cho sức khỏe.
+ Khu vực gần các siêu thị WinMart +, dễ dàng mua sắm.
+ Gần công viên Long Biên và ...
Bán đất thạch bàn 160m2, đường xe tăng tránh, kinh doang đỉnh, giá tốt nhất long biên chào 29.5 tỷ
3
29.5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

+ Vị trí đắc địa đường rộng thênh thang 2 xe tăng tránh nhau thoải mai, gần phố Thạch Bàn, ra Aeon mall chưa đến 1km, kinh doanh, làm văn phòng cực đẹp.
+ Khu vực trung tâm Thạch Bàn, gần chợ trường học các cấp, giao thông qua lại tấp nập, kinh doanh tốt.
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ.
Chi tiết liên hệ: E Tuấn Bứa BĐS LB
Nhận mua bán kí gửi nhà đất.
Đất thạch bàn phân lô ô tô tránh kinh doanh... giá đầu tư chỉ 200 triệu/m thương lượng mạnh
3
30.4 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

Mảnh đất tọa lạc tại Đường Thạch Bàn, Phường Long Biên, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ, diện tích 152m², là một cơ hội hiếm có dành cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Với giá bán 30,4 tỷ, đất có mặt tiền 5,5m, ngõ vào rộng 10m, rất thuận tiện cho việc di chuyển và tiếp cận.

Điểm nhấn:
+ Mặt tiền rộng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng ...
Bán lô đất dt 175m2, ngô gia tự, long biên, gần bv đức giang, xây ccmn, phòng khám, vp
3
24.5 tỷ 175 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Bán lô đất vàng phố Ngô Gia Tự Long Biên.
Diện tích: 175m² | mặt tiền: 6m | giá bán: 24,5 tỷ.
Liên hệ chính chủ: .
Vị trí đắc địa - tiềm năng sinh lời cao.

Mặt phố Ngô Gia Tự, gần ngã tư Trường Lâm khu vực trung tâm sầm uất bậc nhất Long Biên.

Chỉ 250m đến bệnh viện Đức Giang, gần nhiều trường học, siêu thị, ngân hàng.

Đường trước nhà rộng 5m, ô tô vào tận nơi, giao thông cực kỳ thuận ...
Rẻ. 115m2 đất hoàng như tiếp, bồ đề ô tô 7 chỗ vào đất xây tòa nhà kd dòng tiền chỉ nhỉnh 18 tỷ
5
18.35 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Như Tiếp, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Không sử dụng, chị Lý nhượng lại lô đất đẹp tại phường Bồ Đề, rẻ, hiếm :
- Vị tri: Đất bán vị trí đẹp, ô tô vào đất ngày gần Chung cư Berriver, trường học các cấp, bệnh viện Tâm Anh...
- Hàng xóm toàn dân hàng không sinh sống, dân trí cao, giao thông thuận tiện, xây tòa nhà văn phòng hoặc kinh doanh dòng tiền cực tốt