Bán đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán 67m2 đất dịch vụ yên lũng, an khánh giá chỉ 10,99 tỷ
3
10.99 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Yên Lũng, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Duy nhất mảnh đất dịch vụ 67m² Yên Lũng An Khánh giá 10,99 tỷ. Lh .
- Vị trí đắc địa ngay ga lên xuống An Khánh của tuyến đường sắt trên cao Metro số 5.
- Diện tích 67m² vuông vắn mặt tiền 5m. Khu dân cư sầm uất kinh doanh ngày đêm.
- Đường trước đất rộng 10m, 5 ô tô tải tránh nhau thoải mái.
- Bán kính 300m là chợ An Khánh, sân bóng, trường học các cấp.
- Khu vực quy hoạch đồng bộ tiềm năng tăng ...
Bán đất phân lô dv di trạch, hoài đức. 97m2. hai thoáng trước sau. giá 137 tr/m
3
13.3 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Di Trạch, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

ĐẤT DỊCH VỤ DI TRẠCH - PHÂN LÔ VIP 2 MẶT THOÁNG
Diện tích: 97m
Giá: 137 triệu/m
Đường phân lô, vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ ngày đêm
Trước sau thoáng vĩnh viễn, view công viên cây xanh cực đẹp
Gần Vành đai 3.5, chỉ 5 phút sang Mỹ Đình
Phù hợp xây ở, văn phòng, căn hộ cho thuê, đầu tư giữ tiền cực tốt
Sổ đỏ sẵn giao dịch.
LH: Ms Quỳnh.
Lô hiếm có 1 - 0 - 2 tại mặt đường Vành Đai 3.5 dành cho AC nào định làm văn phòng công ty, nhà hàng.
- Diện tích 139m², MT 27m, lô góc, hướng view thoáng, gần ngay sát nút giao sang KĐT Vinhome Smart City và Geleximco.
- Giá bán: 3xx tr/m².

Thông tin liên hệ: (E Luân Vân Canh).
Chính chủ bán đất dịch vụ khu b an thọ (xã sơn đồng, hà nội)
3
Thỏa thuận 106 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 3.5, X.Sơn Đồng, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Tuyến (2 tin đăng)
Diện tích: 106m².
Mặt tiền: 7,3m vuông vắn (cạnh góc).

- Vị trí: Ngay gần đường Vành Đai 3.5, giao thông rất thuận tiện. Giáp Splendora - An Lạc - CC Lumi trục phát triển mạnh của khu Tây Hà Nội.

- Thích hợp: Kinh doanh buôn bán, làm văn phòng công ty, kho xưởng, showroom, đầu tư giữ đất sinh lời.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn giao dịch.
Tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ chính chủ: .
Bán đất dịch vụ an thượng đối diện học viện chính sách 64m2 mặt đường 61m
3
15.36 tỷ 64 m²
Đất Riêng

Đường An Thượng, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Ban lô đất dịch vụ An Thượng đối diện học viện Chính Sách.
DT mặt tiền 4,6m.
Đường 61m.
có vỉa hè rộng tiện kinh doanh xay làm van phòng kinh doanh sầm uất cơ hội đàu tư
Đã cấp sổ hồng sẵn sàng giao dịch.
Giá 240tr/m².

Chi tiết LH .
Chính chủ bán 89m2 gần đường to vị trí trung tâm khu 25.2ha giá tốt nhất dịch vụ vân canh
4
Thỏa thuận 89 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 3.5, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán lô đất dịch vụ Vân Canh vị trí trung tâm.
- Diện tích 89.4m².
- Mặt tiền 6.23m.
- Không lỗi phong thuỷ.
- Vị trí đẹp trung tâm của khu gần công viên, trường học. Sát các trục đường lớn của khu kết nối giao thông thuận tiện, hướng mát thông số rất đẹp.
- Giá bán: 16x tr/m².
Liên hệ: em Tiênd.
Bán nhanh lô trục chính đấu giá x2 la tinh giá 150tr/m.  0983 477 ***
3
9.78 tỷ 65 m²
Đất Riêng

Đường La Tinh, X.Đông La, H.Hoài Đức, HN

Cần bán nhanh lô đất đấu giá X2 La Tinh
Trục chính khu đấu giá
Diện tích 65.2m, không lỗi phong thủy
Giá 150tr/m có ra Lộc
Lh
DUY NHẤT! E Bán đất dịch vụ Lại Yên, DT 103.6m2 giá đầu tư TỐT nhất thị trường!
7
123 triệu 103 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai 3.5, X.Lại Yên, H.Hoài Đức, HN

🔥 E DỊCH VỤ LẠI YÊN – ĐƯỜNG TO – GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG HIỆN NAY 🔥
📍 Lô 432/1
📐 Diện tích: 103,6m²
📏 Mặt tiền: 6,28m – đẹp vuông vắn
🚗 Đường trước nhà: rộng rãi, ô tô tránh – kinh doanh thoải mái
💰 Giá: 123 triệu/m² – giá mềm hiếm có

✅ Gần đường 40m, kết nối nhanh ra Vành đai 3.5 – Trịnh Văn Bô – Đường 32
✅ Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường, UBND, nhà văn hoá
✅ Phù hợp ở, kinh ...
Bán gấp lô đất dịch vụ an thượng 110m2 giá 155tr/m giá rẻ nhát thị trường
4
17.38 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường An Thượng, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán lô đất dịch vụ An Thượng, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.
Lô 110m² - MT 8,1m
Sát đường đôi
Vị rí đẹp giáp KĐT Hà Đô, Sudico An Khánh. Vinhomes Thăng Long... Đối diện Học Viện Chính Sách.
Đường trước nhà 10m cách đường lớn 12m

Giá bán 158tr/m² có thoả thuận cơ hội đàu tư thắng lớn.

Đã cấp sổ hồng

Chi tiết LH: Mr Chiến.
Bán lô góc 84,9m2 mặt đường 24m ,vị trí kinh doanh siêu đỉnh
5
19.1 tỷ 84 m²
Đất Riêng

X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Lô góc 1284 mặt đường 24m
- Diện tích 84.9m2
- Mặt tiền 5.73m
- Lô góc 2 mặt thoáng giáp công viên siêu đẹp. mặt đường rộng 24m đầu khu kinh doanh rất tốt, Trục đường kết nối ra đường Văn Tiến Dũng và Vành Đai 3.5, sát công viên hồ điều hoà.
- LH: 09737012680973701xxx
Bán nhanh đất dịch vụ 12.5ha xã an khánh  hoài đức, 88.5m2, ngõ rộng 10m
4
13.72 tỷ 88 m²
Đất Riêng

X.An Thượng, H.Hoài Đức, HN

Đất dịch vụ chất lượng cao tại khu đất dịch vụ 12.5ha An Khánh, Hà Nội đang chờ đón chủ mới.
Diện tích 88.5m² với giá chỉ 155 triệu / m².

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Ngõ vào rộng 10m, thoải mái cho xe hơi.
- Phong thủy tốt, hướng Nam giúp thu hút tài lộc.
- Khu vực yên tĩnh, lý tưởng để xây dựng tổ ấm.

Địa điểm xung quanh:
- Nằm đối diện trường HVCS và phát triển (bộ tài chính).
- Nằm ...
Đất dịch vụ an khánh 230 triệu / m2, 77.6m2 đang làm mưa làm gió
4
17.85 tỷ 77 m²
Đất Riêng

X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Đất dịch vụ 12,5ha An Khánh siêu hot đang chờ đón chủ nhân tại Xã An Khánh, Hà Nội - Huyện Hoài Đức, Hà Nội cũ.

Với diện tích 77.6m², giá chỉ 230 triệu / m², đây chính là cơ hội cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng.

Đặc biệt, đất có mặt tiền 5.44m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

Xung quanh có nhiều tiện ích ...
Đất dịch vụ 12.5ha siêu đẹp với diện tích 102 m². Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho việc đi lại và xây dựng. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

- Giá: 145 triệu / m².
- Đường vào thuận tiện, phù hợp cho cả ô tô.
- Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành.
- Đầy đủ tiện nghi xung quanh, gần công viên Nam An Khánh, học viện Chính sách và Phát triển.

Địa điểm tiện ích xung quanh.
- Công viên Nam An ...
Hàng nét giá đẹp, lô duy nhất 2 mặt đường lk8 rộng 50m, đối diện trường hvcs
5
14.42 tỷ 62 m²
Đất Riêng

X.An Thượng, H.Hoài Đức, HN

Hiện e Huy đang có lô đất mặt đường LK8 duy nhất diện tích nhỏ tại khu đất DV 12.5ha xã An Thượng - nay là xã An Khánh mới.

* Lô 1: Diện tích 62.7m².
- Vị trí: Đối diện trường Học viện chính sách.
- Mặt tiền: 4.4m.
- Đường trước nhà: Rộng 50m.
- Hướng Đông.
- Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài.
- Giá 23x tr/m².

Lô đất nằm trên mặt đường kinh doanh tuyến Lk8 rộng 50m.
- Nằm ngay quần thể KDT Nam An Khánh ...
Đất thổ cư tại Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 337.4m².
Giá bán hấp dẫn chỉ 50 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Hướng cửa chính Tây Bắc, phù hợp với phong thủy.
Khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.
Liên hệ em Huy - để được tư vấn
Lô đất cực chất tại khu dịch vụ 12.5 Xã An Khánh, Hà Nội (cũ: thuộc xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội) đang chờ chủ mới!