🔥 Đất Dịch Vụ An Thượng 97.4M² – Trục Chính 15m – Giá Rẻ Nhất Thị Trường

Đăng: 23/05/2026
Giá: 13.93 tỷ
97 m2

🔥 Đất Dịch Vụ An Thượng 97.4m² – Trục Chính 15m – Giá Rẻ Nhất Thị Trường

Thông số: Diện tích 97.4m², hướng Tây. Mặt tiền 6.56m cực rộng và bề thế.

Vị trí: Trục chính xương sống 15m hướng thẳng công viên và hồ điều hòa, sát vách Nam An Khánh & Hado Charm Villas.

Công năng: Lý tưởng xây Building văn phòng, kinh doanh hoặc biệt thự phố đón hoàng hôn cực đỉnh.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, công chứng sang tên ngay.

💰 Giá sập sàn: Chỉ 143 triệu/m² (Rẻ nhất thị trường, không có lô thứ 2).
📞 Alo ngay Anh Thắng Mầu Gia: 0936.18xxx click để xem (Xem đất 24/7).

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 13.93 tỷ
Diện Tích: 97 m2
Mã Đăng Tin: 30600963
Ngày Đăng: 23/05/2026 - 30/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ