Chủ cần bán 121m đất đấu giá hoàng long xã đặng xá ( thuận an ) tp hà nội đường ô tô tránh giá 7xtr

Đăng: 15/05/2026
Giá: 9.07 tỷ
121 m2

Bán đất 121m² lô góc 2 mặ Đặng Xá, G

Bán 121m đất đấu giá hoàng long_ đặng xá ( thuận an ) tp hà nội
Vị trí cực đẹp:
Lô đất nằm ngay trung tâm thôn Hoàng Long xã Đặng Xá.
ô tô tránh nhau thoải mái.
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.
+ Tiện ích xung quanh:
Gần chợ, trường học, UBND, trạm y tế.
5 phút ra khu đô thị Đặng Xá, đầy đủ siêu thị, quán café, gym, bể bơi.
10 phút tới trung tâm Gia Lâm, 15 phút sang cầu Thanh Trì, cực kỳ thuận tiện đi lại vào nội thành.
Hạ tầng hoàn thiện, điện nước internet đầy đủ.
Lô đất thoáng đãng, cực kỳ thích hợp xây nhà ở, mở cửa hàng, cho thuê kinh doanh.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Giá: 75tr/m (thương lượng trực tiếp với chủ).
LH: e văn

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 9.07 tỷ
Diện Tích: 121 m2
Đường Trước Nhà: 6 mm
Mặt Tiền: 6 mm
Hướng Nhà: Đông
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 29405815
Ngày Đăng: 15/05/2026 - 29/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ