Bán đất 54.2m2 đông hội, đông anh, gần cầu đông trù, hàng xóm vin cổ loa, chỉ 7km sang phố cổ
1 / 3
Chủ gửi bán 54.2m² đất gần cầu Đông trù đông hội đông anh hà nội ngõ rộng 2.3m cách 20m ra trục chính 700m ra cầu đông trù 1000m ra vin cổ loa trung tâm hội chợ triển lãm quốc gia 7 km sang phố cổ
giá 86 triệu/m² bao sổ
Lh .
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 4.66 tỷ
Diện Tích: 54 m2
Pháp lý : Sổ đỏ
Mã Đăng Tin: 30309601
Ngày Đăng: 16/05/2026 - 30/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội
Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ