Hiếm lô đất 67m2 trục chính thái bình, mai lâm đối diện trường mẫu giáo kd đón sóng hạ tầng
1 / 6
Hiếm lô đất trục chính Thái Bình, Mai Lâm đón sóng hạ tầng.
Diện tích: 67m².
Mặt tiền: 3.9m đất nở hậu nhẹ, cực kỳ có lộc.
Vị trí: Trục chính Thái Bình đối diện trường mẫu giáo KD, khu dân cư đông đúc, kinh doanh tốt.
Tọa độ vàng hưởng trọn hạ tầng tỷ đô:
Sát Euro Window.
Cách Vin Cổ Loa vài phút di chuyển.
Gần Ga tàu cao tốc Hà Nội Hạ Long.
Kết nối nhanh Cầu Tứ Liên Cầu Đông Trù.
Liền kề trung tâm Triển lãm Quốc gia.
Giá: 128tr/m² (có thương lượng).
Phù hợp: Ở đầu tư kinh doanh đều đỉnh.
Tiềm năng tăng giá rõ ràng khi hạ tầng đồng loạt triển khai.
Liên hệ ngay để giữ suất đẹp hàng trục chính không có nhiều.
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 8.58 tỷ
Diện Tích: 67 m2
Đường Trước Nhà: 7 mm
Mặt Tiền: 3,9 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30360757
Ngày Đăng: 09/05/2026 - 23/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội
Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ