Bán đất đấu giá x2 đồng nhân, hải bối gần tt hành chính xã vĩnh thanh và dự án tp thông minh mới

Tin Hết Hạn
Đăng: 03/05/2026
Giá: 13.04 tỷ
80 m2

- Vị trí: Thôn Đồng Nhân, xã Vĩnh Thanh, TP Hà Nội Cách trung tâm hành chính xã Vĩnh Thanh 400m, thuận tiện giao thông, gần trường học, chợ, khu dân cư đông đúc.
- Diện tích: 80m² mặt tiền = mặt hậu: 5m, vuông vắn, dễ xây dựng.
- Đường trước: Rộng 8m, đã rải nhựa thông thoáng, ô tô ngủ trên đất.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, đất thổ cư 100%, không tranh chấp, không quy hoạch.
- Tiện ích: Điện nước đầy đủ, hạ tầng đồng bộ, an ninh tốt. Đối diện là dự án Thành Phố Thông Minh Bắc Hà Nội.
- Giá bán: 163 triệu/m².
Liên hệ ngay: E Thành (Zalo/call) để xem đất và nhận ưu đãi tốt nhất!

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 13.04 tỷ
Diện Tích: 80 m2
Đường Trước Nhà: 8 mm
Mặt Tiền: 5 mm
Hướng Nhà: Đông
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng.
Mã Đăng Tin: 30368169
Ngày Đăng: 03/05/2026 - 17/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại X.Hải Bối, H.Đông Anh, HN

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong X.Hải Bối, H.Đông Anh, HN
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ