Bán đất tại Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đông ngạc oto qua nhà, cạnh ub phường 94m2 chỉ 149tr/m2
3
14 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Phố Kẻ Vẽ, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đất Đông Ngạc mặt ngõ thông oto qua đất, chỉ 149tr/m² hợp lý nhất khu vực:
-----
- Diện tích 94m², đất tách ra từ mảnh to nên vuông vắn, nở hậu nhẹ
- Mặt tiền rộng, xây nhà phố thang máy, chung cư mini cực hợp lý
- Khu vực xung quanh nhiều tiện ích dịch vụ, gần UB phường, trường C1-2, chợ Vẽ, hồ Chèm
- Bán kính 1.5km là trường đại học Mỏ, Hv tài chính, bv Phương Đông, Ciputra....
- Sổ để két sẵn ...
Cần bán 100m2 đất phân lô quân đội  phường xuân đỉnh
3
16.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Tân Xuân, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cần bán đất phân lô khu tập thể pháo binh Tân Xuân.
Diện tích 100m² có 2 mặt ngõ 3 mặt thoáng.
Pháp lý: Sổ đỏ (lâu dài).
Mặt tiền rộng 9m tiện xây căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
Đường rộng ô tô con vào đất.
Vị trí tiện lợi vì ngay cạnh chợ Tân Xuân, gần bệnh viện và trường học...
Lưu ý: Đất nằm tiếp giáp với đường quy hoạch đô thị kế bên.
Đường nhựa vỉa hè rộng 15m trong tương lai gần.
Tiềm ...
Bán mảnh đất siêu hiếm, giá đầu tư cổ nhuế 80m, gần phố, nhỉnh 12 tỷ.
3
12.5 tỷ 80 m²
Đất Riêng

P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

- GIÁ ĐẦU TƯ - TRUNG TÂM BẮC TỪ LIÊM - TẦM TIỀN BAY NHANH - CHỦ THIỆN CHÍ BÁN, 500m ra Phạm Văn Đồng, BV Phương Đông, HVTC, HVCS, ĐH Mỏ,...trung tâm của nhà dòng tiền cho thuê, đông sv và người đi làm, nhu cầu thuê ở rất cao.
- Nhà cấp 4 đang có 4 phòng khép kín cho thuê, chủ xác định bán đất, vị trí tuyệt đẹp, phù hợp xây toà, tầm tiền hợp lý.
- Hàng xóm Resco. Trước nhà thoáng sáng, gần nhiều ...
Lô góc 3 thoáng view hồ gần fpt & bv fennika diện tích 60m2, lô góc 3 mặt thoáng view hồ
3
15 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Kiều Mai, P.Minh Khai, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Lô góc 3 thoáng view hồ gần FPT & BV Fennika.
Diện tích: 60m².
Lô góc 3 mặt thoáng view hồ cực đẹp.
Sẵn GPXD 8 tầng xây tòa khai thác ngay.
Vị trí đắc địa: Sát vách CĐ FPT, gần BV Fennika nhu cầu thuê cao, ô tô vào nhà, ngõ thông kinh doanh, cách bãi ô tô 10m.
Giá chỉ: 15 tỷ.
Liên hệ: Em Nga .
Hiện còn lô đất cuối cùng đẹp nhất tại Thụy Phương đang được chính chủ gửi bán.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 51 m
Mặt tiền: 4,8 m
Giá: 8,5 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí, có ra lộc)
Ưu điểm nổi bật:
Thửa đất vuông vắn chuẩn hoa hậu, nở hậu nhẹ, rất dễ xây dựng và tối ưu công năng.
Hướng đẹp, phong thủy hài hòa.
Vị trí thuận tiện, dân cư đông đúc, gần đường lớn gần hồ điều ...
Bán mảnh đất đẹp vuông vắn cổ nhuế gần bvđk phương đông bắc từ liêm hà nội
3
12.5 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Cổ Nhuế, P.Cổ Nhuế 2, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Mảnh đất khu vực giao thông rất thuận tiện gần đường Tây Thăng Long thông sang Phạm Văn Đồng phù hợp xây tòa căn hộ dịch vụ rất nhiều khách thuê xung quanh nhiều trường ĐH và chợ nhu cầu thuê ở rất cao (sinh viên người lao động) hoặc mua giữ tiền đều phù hợp
Bán đất tặng nhà 4 tầng đường phú minh, phú diễn bắc từ liêm hà nội
5
12.9 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Phú Minh, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Vị trí đẹp siêu thoáng có nhà 4 tầng cũ sân để xe rộng rãi phù hợp cho hộ gia đình hoặc khách mua về đầu tư xây CCMN cho thuê khu vực đông sinh viên, người thuê nhà gần nhiều trường Đại học lớn như ĐH Tài Nguyên ,ĐH Công Nghiệp, Học Viện Cảnh sát...
Bán đất thụy phương, 8,46 tỷ, 76,9 m2, chính chủ, ô tô tránh kinh doanh đỉnh.
4
8.46 tỷ 76 m²
Đất Riêng

Đường Thụy Phương, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đất siêu đẹp Thụy Phương, mảnh đất 76,9 m² với giá 8,46 tỷ.là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Mảnh đất này có vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc di chuyển, và được trang bị các tiện ích cần thiết.

Ưu điểm nổi bật của mảnh đất bao gồm:
- Diện tích rộng rãi 76,9 m2
- Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Nam Thăng Long và Bệnh viện Đa khoa Phạm Ngọc Thạch
- Gần ...
Bán đất đấu giá xuân đỉnh ngay cạnh khu ngoại giao đoàn 125m2, giá 420 tr/m2
3
52.5 tỷ 125 m²
Đất Riêng

P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán đấ đấu giá Xuân Đỉnh khu Ngoại Giao Đoàn.

Chính chủ gửi bán đát đấu giá Xuân Đỉnh.

DT 125 m².

Mặt tiền 8.25 m, đất vuông đẹp.

Đường trước rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái.

Ví trí đẹp cách công viên, khu ngoại giao đoàn, đường Đỗ Nhuận 100 m.

Pháp lý sổ đỏ riêng sang tên ngay.

Giá bán 420 tr/m² (có thương lượng cho người thiện chí mua).

Liên hệ: Zalo - & Mr Phạm Tuấn (1953).

- Chính ...
Bán đất phân lô tập thể 361 tân xuân- xuân đỉnh
1
16.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Tân Xuân 2, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cần bán đất phân lô khu tập thể pháo binh tân xuân.
diện tích 100m2 có 2 mặt ngõ 3 mặt thoáng.
mặt tiền rộng 9m tiện xây căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
đường rộng ô tô con vào đất.
vị trí tiện lợi vì ngay cạnh chợ tân xuân, gần bệnh viện và trường học...
Lưu Ý: đất nằm tiếp giáp với đường quy hoạch đô thị kế bên.
đường nhựa vỉa hè rộng 15m trong tương lai gần.
tiềm năng đầu tư rất lớn, cơ ...
Lô đất giá đầu tư mặt ngõ to như phố oto tránh kinh doanh không quy hoạch.
5
21.5 tỷ 167 m²
Đất Riêng

đường Liên Mạc, P.Liên Mạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đường trước nhà oto tránh, thảm nhựa, oto tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm.
Tương lai cầu Thượng Cát xây dựng xong là giá tăng x lần. Vị trí nằm ngay sau khu chung cư Tập thể Tổng cục II.
- Chủ nhà muốn bán nhanh cho khách nào thiện trí, giá có thể đầu tư.
- Sổ đỏ cất két, giao dịch ngay.
Chỉ 190 triệu/m2 đất mặt ngõ  thụy phương  khu phân lô ô tô tránh
3
10.5 tỷ 55 m²
Đất Riêng

Đường Thụy Phương, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

CHỈ 190 triệu/m² ĐẤT MẶT NGÕ THỤY PHƯƠNG - KHU PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH
-Diện tích 55m² mt 3,2m giá 10,5 tỷ còn thương lượng.
-Vị trí: Mặt ngõ ô tô tránh gần chợ Kẻ vẽ, khu vực đông dân cư, trương học các cấp chỉ vài bước chân, giao thông thuận tiện đi các ngả.
-sổ chính chủ sẵn giao dịch.
- LH sđt: Mr Xuân.
Bán gấp lô đất khu đấu giá dịch vụ kiều mai lô góc, 145m2, vỉa hè, kinh doanh vp, căn hộ mini
3
32 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Kiều Mai, P.Phúc Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán mảnh đất đẹp nhất khu đấu giá Kiều Mai, lô góc, ba mặt thoáng, vỉa hè bao quanh. Ô tô dừng đỗ, phù hợp xây toà văn phòng, toà căn hộ dịch vụ dòng tiền, biệt thự cao cấp.
- Khu vực đang phát triển nhanh. Giao thông thuận tiện, gần ĐH Công Nghiệp, ĐH Thương Mại Hà Nội, KĐT Gold Mark city, đường sắt trên cao kết nối trung tâm dễ dàng.
- Tiện ích đầy đủ, vị trí đắc địa nhất khu.
- Sổ full thổ cư, ...
Bán gấp đất tái định cư phú diễn 8.5 ha, đầu tư, văn phòng, căn hộ dv. dt 123 m, giá 250 tr/m
4
30.75 tỷ 123 m²
Đất Riêng

Đường Phú Diễn, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

+ Gia chủ cần vốn kinh doanh nên bán mảnh đất chia lô khu tái định cư Phú Diễn, khu tái định cư 8.6ha.
- Đường trước nhà 12m, vỉa hè.
Ô tô tránh dừng đỗ, kinh doanh văn phòng + Vị trí đắc địa gần đường Hoàng Quốc Việt kéo dài, trường Đại học Tài Nguyên Môi Trường, Cao Đẳng Y Dược Tuệ Tĩnh, Trường Liên Cấp 1 - 2 Hồ Tùng Mậu, Khu Tái Định Cư Cầu Diễn. cách mặt ...
Bán đất đống ba gần cầu thượng cát giá đầu tư giữ tiền khu vực tiềm năng tăng giá mạnh
4
7 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Phố Thượng Cát, P.Thượng Cát, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán đất Đống Ba - Thượng Cát- khu vực đang tiềm năng tăng giá mạnh. Giá cực hạt rẻ. Thửa đất vuông vắn mặt tiền tài lộc.

Diện tích 78m mt 6m giá chào 7 tỷ

Vị trí khá ok. Ngõ vào thuận tiện. Phù hợp xây nhà ở - hoặc đầu tư giữ tiền. Khu dân cư đông đúc- hàng xóm thân thiện.

Khu vực đang phát triển mạnh- tiềm năng tăng giá còn nhiều . Cầu Thượng cát đang triển khai- giao thông thuận tiện.

Sổ ...
Siêu phẩm đất đại cát, hiếm có khó gặp, sổ vuông, không qh, ngõ oto, cách 1 nhà ra đường ô tô tránh
5
6.69 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Đại Cát, P.Liên Mạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Địa chỉ: Phố Đại Cát, Phường Liên Mạc, Quận Bắc Từ Liêm (Phường Thượng Cát, Hà Nội mới).
Thông tin mô tả:
- DT 52,3m², mặt tiền 3,5m, giá 6 tỷ 694 triệu ~ 128 triệu/m².
- Sổ vuông, đẹp, nở hậu nhẹ, giao dịch ngay, nói không với quy hoạch và lỗi phong thủy.
- Vị trí: Mảnh Đại Cát, phát lộc, gần Nhà văn hóa Đại Cát (để xe oto ngày đêm). Bán kính 500m đầy đủ tiện ích, ủy ban Phường, trường cấp ...
Bán đất văn hội, 8,6 tỷ, 56,9 m2, đông ngạc, lô góc ô tô đỗ cổng.
3
8.6 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Phố Văn Hội, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đất Văn Hội, Đông Ngạc, với diện tích 56,9 m² lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Giá bán: 8,6 tỷ.
- Phong thủy tốt, phù hợp với nhiều hướng xây dựng.
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo.
- Gần các tiện ích cần thiết như trường học và bệnh viện.

Tiện ích xung quanh:
- Gần trường Tata English - Tài Chính.
- Bệnh viện Nam Thăng Long và Bệnh viện Đa Khoa Phạm Ngọc Thạch.

Liên hệ để ...
Bán đất tặng nhà cầu diễn 68m  kinh doanh  ô tô đỗ cửa  giá 10.x tỉ
3
10.3 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Cầu Diễn, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán đất tặng nhà Cầu Diễn 68m kinh doanh ô tô đỗ cửa.
- Vị trí kết nối đường Văn Tiến Dũng , Quốc lộ 32, Cầu Giấy , Bến xe Mỹ Đình.
- Tiện ích gần trường cấp 1,câp 2 ,cấp 3 ,Minh Khai.chợ đầu mối Minh Khai, đại học Công Nghiệp Hà Nội, đại học FPT , bệnh viện Phenika.
- Phá lý sổ đổ vuông,sẵn giao dịch.
Giá 10.x tỉ.
Lh
Bán đất 60m2 tại tây thăng long, tây tựu, bắc từ liêm, hà nội, giá thỏa thuận
5
Thỏa thuận 60 m²
Đất Riêng

Đường Tây Thăng Long, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Đất nền tại Tây Thăng Long, Phường Tây Tựu, Hà Nội là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc phát triển kinh doanh.