Bán đất tại Đồng Nai giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán vườn sinh thái, ngay nút giao đường 770b, cao tốc gd  tp, cụm cn phú túc 0974 430 ***
9
9 tỷ 13325 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 763, X.Phú Túc, H.Định Quán, ĐN

Người đăng: Ms.trí (3 tin đăng)
Bán đất vườn sinh thái, có sẵn nhà mái ngói thoáng mát đầy đủ tiện nghi, hồ trữ nước và hệ thống tưới tiêu tự động:
- Đường bê tông hiện hữu rộng 6m, quy hoạch rộng 16 m.
- 1,2 km đến nút giao DT763 với DT770B kết nối Sân bay Long Thành.
- 2 km đến nút giao DT763 với cao tốc Dầu Giây - Tân Phú.
- Sẵn cây ăn trái đã cho thu hoạch: Ổi, bưởi, mít, quýt.
- Rất phù hợp làm nhà vườn sinh thái, hoặc kho ...
Ngộp bán gấp đất thổ nhà vườn nhơn trạch, giá rẻ. gần 25c, vành đai 3, đường xe tải, shr chỉnh chủ
5
9.64 tỷ 2754 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, X.Vĩnh Thanh, H.Nhơn Trạch, ĐN

Bán gấp đất thổ nhà vườn Nhơn Trạch giá rẻ 2,8tr/m. Gần 25C, VĐ3. Đường oto tải,SR chính chủ.GỌI NGAY 24/24H

+ Đặc điểm:
* Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ. Khu dân cư . Gần đường 25C,vành đai 3
* Nhiều nhà vườn xung quanh mát mẻ, yên tĩnh, thoáng mát.
* Xung quanh đầy đủ tiện ích.
* Khu dân cư đông đúc.
& Mua đầu tư, phân lô, xây nhà vườn

+ Lô đất thổ đẹp DT 2754m có 300m thổ, đường bê tông ...
Cần bán nhanh cặp đất thổ cư 207m2 tại cù lao hiệp hòa, đường ô tô, sổ riêng
4
8 tỷ 207 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Hòa, Tp.Biên Hòa, ĐN

Khu đất tọa lạc tại Cù Lao Hiệp Hòa khu vực đang phát triển mạnh, phù hợp để an cư hoặc đầu tư trung và dài hạn.

Giá bán: 8 tỷ (có thương lượng)
Diện tích: 207m² (ngang 9.2m, dài 22.5m)
Loại đất: Thổ cư toàn bộ, xây dựng tự do theo nhu cầu
Hướng đất: Đông Bắc, đón gió mát, ánh sáng tốt
Hạ tầng giao thông: Đường ô tô rộng, lưu thông thuận tiện, dễ dàng kết nối các khu vực trung tâm

Pháp lý: Sổ ...
Bán cặp đất thổ cư vị trí vip  cù lao hiệp hòa  sổ riêng  xây dựng tự do
4
8 tỷ 207 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Hòa, Tp.Biên Hòa, ĐN

Vị trí: Cù Lao Hiệp Hòa, khu vực tiềm năng phát triển, phù hợp để ở hoặc đầu tư dài hạn.

Diện tích: 207m² (9.2m x 22.5m)
Loại đất: Thổ cư 100%, được phép xây dựng tự do
Hướng: Đông Bắc
Đường trước đất ô tô đi lại thông thoáng, kết nối thuận tiện đến các khu vực xung quanh.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay

Ưu điểm:
Cặp đất liền kề, phù hợp xây nhà ở, biệt thự hoặc đầu tư
Khu dân ...
Bán gấp 500m2 full thổ cư giá thấp hơn thị trường 500 triệu
3
7.5 tỷ 500 m²
Đất Riêng

X.Long Phước, H.Long Thành, ĐN

Bán gấp 500m² full thổ cư giá thấp hơn thị trường 500 triệu.

Ngay mặt tiền đường 32m (QH) vào Sân Bay Long Thành, rất đẹp để xây dựng nhà vườn, văn phòng, căn hộ dịch vụ đón đầu.

Vị trí này rất ít người bán, với kinh nghiệm 6 năm làm nghề thì đơn giá /m² BDS tốt, đầu tư được thời điểm này đón đầu sân bay.

Liên hệ E Hoàng để làm việc với chủ.
Bán sỉ lô đất thổ cư cổng trước sân bay long thành
3
8 tỷ 700 m²
Đất Riêng

Tt.Long Thành, H.Long Thành, ĐN

Bán sỉ lô đất thổ cư cổng trước Sân Bay Long Thành.
Diện tích 700m² đã tách ra sổ nhỏ và đường xá hạ tầng chuẩn.
Sang tên cá nhân với cá nhân, giá sỉ đàm phán với chủ.
Gọi Hoàng để gửi pháp lý.
Gấp! 10mx75m đường hùng vương, phước an, nhơn trạch, vị trí đẹp, giá đầu tư
4
8.5 tỷ 765 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, X.Phước An, H.Nhơn Trạch, ĐN

Bán gấp miếng đất mặt đường Hùng Vương, xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai.
Khu dân cư hiện hữu, mặt tiền rộng, phù hợp mọi mục đích sử dụng, cho thuê, kinh doanh, nhà vườn, khách sạn, kho bãi, showroom,...
DT 765m² CLN.
Giá đầu tư chỉ 8,5 tỷ.
Liên hệ làm việc trực tiếp .
Bán đất 9663.2m2 gần sân bay long thành, xã xuân đường, cẩm mỹ, đồng nai
3
7.5 tỷ 9663 m²
Đất Riêng

X.Xuân Đường, H.Cẩm Mỹ, ĐN

Cần bán đất gần sân bay Long Thành, xã Xuân Đường, huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai.
Diện tích đất: 9.663,2m² (ngang 61m).
Sổ hồng riêng.
Giữa đất là suối chạy ngang qua, tiện cho việc chăm sóc cây trồng.
Giá: 7,5 tỷ (bớt lộc).
Liên hệ xem vị trí: Linh Tâm (zalo).
Chủ gửi bán miếng đất 1 sẹc đường hùng vương giá rẻ nhất khu vực
5
7.52 tỷ 1254 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, X.Phú Đông, H.Nhơn Trạch, ĐN

- Chủ gửi bán miếng đất 1 sẹc đường Hùng Vương, khu dân cư hiện hữu.
- Đất cách phà Cát Lái 6km đi xe, cách đường Hùng Vương chỉ 100m.
- Đường bê tông, sổ hồng riêng.
- Diện tích: 1254m² (100m² thổ cư).
- Giá: 6tr/m².
- LH: .
Bán gấp giá rẻ đất thổ nhà vườn phú hữu nhơn trạch,gần đg cát lái,phú mỹ 2,giá rẻ 2,3tr/m,chính chủ
5
7.97 tỷ 3464 m²
Đất Riêng

Đường Phan Văn Đáng, X.Phú Hữu, H.Nhơn Trạch, ĐN

Cần bán gấp đất nhà vườn Phú Hữu Nhơn Trạch sát TP.HCM, gần đường Cầu Phú Mỹ 2, Cát Lái giá rẻ, SHR chính chủ. GỌI NGAY 24/24

- Cách Phà Cát Lái vài phút đi xe, thuận tiện đi Q2- tpHCM, trung tâm Nhơn Trạch.
- Gần đường Cầu Cát Lái, Cầu Phú Mỹ 2 tiềm năng đầu tư sinh lời lớn.
- Đất sổ hồng riêng chính chủ.
- Xây nhà vườn đẹp. Khu đô thị ven sông Đại Phước 1

+ Lô 3464m đất ở khu dân cư đại, ...
Bán đất vườn sầu riêng, dt 3718m2, giá 7 tỷ mấy, long khánh, đồng nai
3
7.43 tỷ 3718 m²
Đất Riêng

P.Xuân Tân, Tp.Long Khánh, ĐN

Cần bán vườn sầu riêng diện tích 3718,9m². Giá 7,43 tỷ. Vườn đang có sẳn sầu riêng. Đường vào rộng rãi. Sổ hồng đầy đủ.
Liên hệ .
Trục kcn bàu cạn, kcn phú mỹ đất làm xưởng cực đẹp  giá tốt
7
7.5 tỷ 4700 m²
Đất Riêng

X.Phước Bình, H.Long Thành, ĐN

Người đăng: Trọng (6 tin đăng)
Bán gấp 4.7 sào đất mặt tiền đường lớn Phước Bình, Long Thành.

Diện tích: 4.700m².
Vị trí: Xã Phước Bình, huyện Long Thành, Đồng Nai.
Pháp lý rõ ràng.

Ưu điểm nổi bật:

Mặt tiền đường lớn, quy hoạch mới nhất Đồng Nai.
Kết nối trực tiếp KCN Bàu Cạn, Sân bay Long Thành.
Gần KCN Phú Mỹ Bà Rịa Vũng Tàu.
Cách cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu chưa đến 500m.
Khu vực xung quanh đã phát triển nhiều khu dân ...
Chính chủ gửi 1,6 ha, giá 8 tỷ, sổ hồng cầm tay,  làm việc 0908 304 ***
6
8 tỷ 16000 m²
Đất Riêng

X.Phú Lý, H.Vĩnh Cửu, ĐN

Chính chủ cần bán 16.000 m² đất mặt hồ Trị An - Thành Phố Đồng Nai.
Trên đất có trồng xoài, diện tích mặt hồ nước rất đẹp, thích hợp làm khu du lịch nghỉ dưỡng hoặc làm nhà vườn nghỉ dưỡng.
Gía: 8 tỷ còn thương thảo.
Liên hệ/ zalo: em Thảo để xem sổ.
Bán đất nền view đẹp tại xã phú ngọc, 8,08 tỷ, 1010m2
3
8.08 tỷ 1010 m²
Đất Riêng

X.Phú Ngọc, H.Định Quán, ĐN

Nhanh tay sở hữu đất nền tại Xã Định Quán, Đồng Nai - Huyện Định Quán, Đồng Nai cũ với diện tích 1010m² và giá chỉ 8,08 tỷ VND. Đất có chiều ngang mặt tiền 19m và ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Không chỉ là một ...
Một cơ hội hiếm có để sở hữu mảnh đất rộng 3000m² tại vị trí đắc địa ở xã Sông Nhạn, Cẩm Mỹ, Đồng Nai. Mảnh đất này có mặt tiền rộng 19.4m và ngõ vào rộng 5m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Ưu điểm nổi bật của mảnh đất:
- Diện tích lớn, dễ dàng thiết kế và xây dựng theo nhu cầu.
- Mặt tiền rộng rãi, thuận lợi cho các hoạt động kinh ...
Đất sân bay long thành 1255m2 tc 300m thích hợp tách thửa xây dựng căn hộ dịch vụ sổ sẵn ngay dt769
8
9.8 tỷ 1255 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 769, X.Bình An, H.Long Thành, ĐN

Đất góc hai mặt tiền siêu đẹp - khu vàng cổng đông Sân Bay Long Thành.
Chỉ cách ĐT 769 280m - tiềm năng bùng nổ trong 2026! Tọa lạc ngay khu bàn cờ xã Bình An, phường Long Thành khu vực đang phát triển mạnh nhất gần sân bay quốc tế long thành.

Lô đất góc vuông vức đẹp ngay khu bàn cờ xã bình an, phường long thành.
Diện tích: Ngang 34,78m x 37,5m = 1255m², 300m² thổ cư (sổ hồng riêng, sẵn sàng ...
Bán đất gần bến đò long triển 205m2 sổ riêng thổ cư đất sạch ko vướng quy hoạch
6
8 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Văn Thi, P.Hiệp Hòa, Tp.Biên Hòa, ĐN

Có cặp đất cần bán tại Cù lao HIỆP HÒA ĐỒNG NAI VỊ TRÍ VIP giá bán 8 tỷ còn TL
Dt: 9.2x22.5 = 207m² thổ cư xây dựng tự do
Hướng Đông Bắc
Sổ hồng riêng công chứng ngay
Đường ôto thông thoáng
Liên hệ zalo:
Bán đất tại xã long an, 6 triệu/m², 1296m2, hàng hiếm giá cực chất
3
7.78 tỷ 1296 m²
Đất Riêng

X.Long An, H.Long Thành, ĐN

Đất nền tại Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai có diện tích 1296m², giá chỉ 6 triệu/m². Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất tiềm năng để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

- Điểm nổi bật:
+ Đất thổ cư, vị trí đẹp, thuận tiện cho việc xây dựng và sinh sống.
+ Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.

- Tiện ích xung quanh:
+ Gần các tiện ích như chợ, trường ...
Bán đất 2500m2 300m2 đất thổ cư trước đất là view sông cách hương lộ 15 50m giá 8,6 tỷ. 0794 290 ***
5
8.6 tỷ 2500 m²
Đất Riêng

Đường Hương Lộ 15, X.Bình Lợi, H.Vĩnh Cửu, ĐN

Ban đất 2500m² có 300m² đất sổ thổ cư cách Hương Lộ 15 50m thích hợp làm nhà vườn, quán ăn, nhà hàng, trước đất là view sông thuộc phường Tân Triều. Giá bán 8,6 tỷ TL chính chủ. LH xem đất .
Bán 989m2 đất có sẵn 100m2 đất ở nông thôn giá ~8,7 triệu/m2
6
8.5 tỷ 989 m²
Đất Riêng

X.Phú Đông, H.Nhơn Trạch, ĐN

Cần bán 2 thửa liền kề tổng DT 989m² có 100m² đất ở nông thôn hẻm bê tông xe hơi tận nơi bán giá 8,5 tỷ.
Liên hệ .
Từ 0 tới 20 của 37

Xem quy hoạch tại Đồng Nai

Bán đất Đồng Nai Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Đồng Nai tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Đồng Nai. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Đồng Nai theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Đồng Nai nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm