Bán đất tại Đồng Nai diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất vườn tại xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai với diện tích 6693m², giá 1,6 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Mặt tiền rộng 50m.
+ Đường vào rộng 7m, thuận tiện cho xe cộ.
+ Vị trí đắc địa, tiềm năng phát triển cao.

Đất có nhiều ưu điểm nổi bật, không chỉ về diện tích mà còn về tính pháp lý và khả năng phát triển đầu tư, làm trang trại.
Tiện ích gần chợ trường học khu dân cư.
Sổ ...
Bán 989m2 đất có sẵn 100m2 đất ở nông thôn giá ~8,7 triệu/m2
6
8.5 tỷ 989 m²
Đất Riêng

X.Phú Đông, H.Nhơn Trạch, ĐN

Cần bán 2 thửa liền kề tổng DT 989m² có 100m² đất ở nông thôn hẻm bê tông xe hơi tận nơi bán giá 8,5 tỷ.
Liên hệ .
Bán đất long phước  long thành, ngang 6x18m sổ sẵn  tc 100% đường nhựa 6m, giá ngộp
3
Thỏa thuận 108 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 51B, X.Long Phước, H.Long Thành, ĐN

Kèo ngộp - cần bán lô đất xã Long Phước - diện tích 108m² sổ hồng sẵn

DT: 6m x 18m thuê cư 100%, sổ hồng riêng.

LH: Mr. Khang.
Bán gấp đất thổ cư sau lưng bách hóa xanh tam an, kcn long thành, ngộp thực sự ạ
4
1.17 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hương Lộ 21, X.Tam An, H.Long Thành, ĐN

Chính chủ thiện chí bán đất thổ cư sau Bách Hóa Xanh Tam An, cách HL21 chỉ 50m.
- Vị trí thuận tiện, thế đất cao ráo, cứng cáp, dân cư 2 bên ở sung túc, ổn định. Lại gần chợ Tam An và trường học các cấp nên sinh hoạt rất thuận tiện.
- Thuận tiện di chuyển đến Công viên Tam An 300m, KCN Long Thành, Thị Trấn Long Thành...
- Nay chính chủ có kế hoạch thay đổi nên muốn bán lại giá rẻ cho anh chị mua ...
Chính chủ gửi bán lô đất hẻm bê tông 5m đường thông với vành đai 3
6
5.2 tỷ 312 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, X.Phú Thạnh, H.Nhơn Trạch, ĐN

Đất mặt tiền đường hẻm bê tông 5m xã Phú Thạnh thông với đường Vành Đai 3 - 630m.
Vị trí đất gần nhà Gà S10 nối Sài Gòn với sân bay Long Thành.
Diện tích 312m² có sẵn 200m² thổ cư.
Giá 5,2 tỷ.
Liên hệ .
Người đăng: Phát (1 tin đăng)
ông anh cần tiền bán gấp nền đất thổ cư 90m² siêu đẹp ngay trung tâm HC xã Đại Phước, liền kề UBND XÃ, CÔNG AN, TRƯỜNG HỌC CẤP 123, cách Ngân Hàng, phòng Công Chứng, phòng tài nguyên xã chỉ 500m, cách chợ chỉ 1km, đường trươc đất lộ nhựa 5m thông thoáng, sổ sẵn giá bán 2ty380tr.còn bớt lộc khách thiện trí. lh em có zalo kết nối 24/24.cảm ơn.
An phước gần ngay 77ha mũi tàu  dt 1123m2 ngang 16.37m sổ hồng riêng hẻm oto giá ngộp bán nhanh
6
Thỏa thuận 1123 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 51B, X.An Phước, H.Long Thành, ĐN

Sát Bên 77HA Mũi Tàu - DT:1123m² chưa thổ cư QH đất ở - Đường bê tông - Ngang 16.37m x 66.95m nở hậu

LH : Mr Khang
Đất thổ cư 100% ngay điểm cầu long hưng về q9 chỉ 6km, gần chợ, đối diện 2 căn biệt thự trong ảnh
4
1.28 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, X.An Phước, H.Long Thành, ĐN

Cần bán đất thổ cư KCN Long Thành, gần QL51 và thị trấn Long Thành, gần ubnd xã An Phước 500m, thuận tiện di chuyển về thành phố Biên Hòa và TP Hồ Chí minh.
- Diện tích 5x20, thổ cư 100%, dân cư đông đúc, có nhiều hàng quán xung quanh. Đường trước mặt rộng 10m, đường thông,
- Đặc biệt gần nút giao thông cầu Long Hưng (Cầu Đồng Nai 2) mới khởi công ngày 15/01/2026 chỉ 200m, về Q9 Tp Hồ Chí Minh ...
Đất xã long đức sát ngay kcn long đức dt 100m2 sổ riêng tc 100% giá ngộp 1ty350  đường bê tông 6m
7
1.35 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 51, X.Long Đức, H.Long Thành, ĐN

Đất khu 15 Long Đức - Một sẹc đường bê tông 6m sát ngay KCN Long Đức - An Phước

DT: 5m x 20m full thổ cư.

- Đường trước đất bê tông 6m , đường thông khu dân cư đông đúc.

- Bán kính xung quanh 500m đầy đủ trường học các cấp, trạm y tế, UBND.

Giá: 1ty350 thương lượng.

Liên hệ: .
Đất nền Đồng Nai đang tăng giá mạnh! - Bạn có đang bỏ lỡ cơ hội?

Sân bay quốc tế Long Thành (lớn nhất khu vực ASEAN) sẽ cất cánh bay 2026.
Hàng chục tuyến cao tốc, đại lộ đua nhau thông xe vào năm 2026.
Ga Metro Suối Tiên Long Thành khởi công 2026.
Chính thức trở thành TP trực thuộc TW vào sinh nhật Bác Hồ ngày 19/05/2026.

- Giá chỉ 1,039 tỷ/100m².
- Mặt tiền đường đại lộ 60m (Bắc Sơn - Long ...
Nằm tại thửa đất số: 428, tờ bản đồ số: 25, xã An Phước, Đồng Nai (cũ: Huyện Long Thành, Đồng Nai), thửa đất này có diện tích 95m², thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Đất có pháp lý đầy đủ, ngõ vào rộng 4.1m, tạo điều kiện thuận lợi cho việc di chuyển. Mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho kinh doanh nếu cần.

Giá bán là 1,6 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một ...
Đất vườn view siêu đẹp hồ Trị An có 102 tại Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển. Gần là khu vực Tropical E Glamping và Panorama, khu cắm trại nghỉ dưỡng đẳng cấp 5 sao quốc tế), chủ ngộp nên nhượng lại.

+ Diện tích rộng 1006m² phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá chỉ 950 nghìn/m², rất cạnh tranh trên thị trường.
+ Mặt tiền rộng 10m, ...
Bình an ngang 15,08mx23,28m tc 200m đường 6m thông thoáng, gần ngay7 dt769 giá ngộp 3ty250tr còn tl
7
3.25 tỷ 361 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 769, X.Bình An, H.Long Thành, ĐN

Cần bán giá ngộp đất xã Bình An - Long Thành, ngay gần đường ĐT 769, gần nút giao Vành Đai 4, vị trí đất ngay khu trung tâm, khu bàn cờ, dân cư siêu đông đúc.

DT: 15,08m x 23,08m vuông vức, 361.6m² thổ cư 200m², sổ hồng riêng.

Đường trước đất 6m, đường thông khu bàn cờ, khu dân cư siêu đông đúc, tiện ích đầy đủ.

Giá: 3TY250Tr còn thương lượng.

LH: Mr. Khang.
Nhượng lại nền long đức cách sân bay long thành chỉ 2km dt 138m2 6x23m giá chỉ 1,45tỷ bao sang tên
6
1.45 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường Long Đức, X.Long Đức, H.Long Thành, ĐN

Chính chủ thanh lý gấp nền đất đẹp ngay khu công nghiệp Long Đức - cách sân bay quốc tế Long Thành chỉ 2km.
Diện tích 138m² ngang 6m dài 23m full thổ cư.
Hạ tầng hoàn thiện, điện nước có sẵn.
Sổ sẵn công chứng ngay.
Giá chỉ 1,450 tỷ bao sang tên, thiện chí còn thương lượng.
Anh chị quan tâm gọi tôi chính chủ xem đất xem sổ.
Bán đất cù lao, quy hoạch tmdv hết, nước bao quanh, hàng hiếm, tiện ích xung quanh, dân cư
6
4560 tỷ 80000 m²
Đất Riêng

X.Ngọc Định, H.Định Quán, ĐN

Thế đất Cù Lao, nước bao quanh, tiện ích không thiếu gì gần dân cư, chợ, điện nước, đất liền mua được, Cù Lao là thiên nhiên có sẵn, sau nay kiếm cũng không ra mà quy hoạch toàn bộ đất TMDV mua để nghỉ dưỡng hay đầu tư đều được được trồng 500 cây hoa Osaka 2 năm, hoa nở hết đảo và 500 cây dừa xiêm xanh lùn đang ra trái, vườn cây trồng ăn lá từ Tây Nguyên tới tây ninh, ao cá, tôi khẳng định không ...
Đất phước an 241m2 có 150m thổ cư 2 mặt hẻm trước sau đường betong 5m tới tận đất 0865 992 ***
4
1.9 tỷ 241 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, X.Phước An, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chính chủ gửi bán mảnh đất tại xã Phước An có diện tích 241m² có sẵn 150m² thổ cư 2 mặt tiền betong hiện hữu. Hẻm xe hơi 5m tới tận đất, nằm trong khu dân cư đông đúc có hơn 100 hộ dân đang sinh sống. Địa thế đất cao ráo, đất đồi màu mỡ thích hợp với mọi loại cây trồng... Chỉ cách đường Hùng Vương chưa tới 300m, cách cụm 6 khu công nghiệp chỉ 2km, cách siêu cảng Phước An chưa tới 6km... Với mảnh ...
Bán đất skc phường trảng dài, giá rẻ 1.35triệu/m2
3
27 tỷ 20000 m²
Đất Riêng

P.Trảng Dài, Tp.Biên Hòa, ĐN

Bán đất SKC phường Trảng Dài giá siêu rẻ 1.35triệu/m², LH chính chủ , zalo .
Cần bán lô đất 12m, đường láng tre  xuân thành, xã suối cao cũ giá siêu hời
3
525 triệu 257 m²
Đất Riêng

Đường Láng Tre - Xuân Thành, X.Suối Cao, H.Xuân Lộc, ĐN

Bán đất giá rẻ mặt tiền đường Láng Tre - Xuân Thành.
Diện tích: 257,6m², thổ cư 100m².
Mặt tiền: 12m.
Chiều sâu: Khoảng 20,5m 21,58m.
Hậu: 12,5m.
Đất vuông vức, đẹp, dễ xây dựng.

Vị trí: Mặt tiền đường Láng Tre Xuân Thành.
Đường thông, xe đi lại thuận tiện.
Phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.

Giá bán: 525 triệu (còn thương lượng nhẹ).

Liên hệ: Em ...
Đất kcn cần bán gấp, 135m2 thổ cư (5x27)
5
1.5 triệu 135 m²
Đất Riêng

P.Tam Phước, Tp.Biên Hòa, ĐN

Cần bán lô đất sát KCN Tam Phước, 135m² toàn bộ thổ cư (Được phép xây dựng hết đất).
- Cách các KCN khác như Long Thành, Long Đức, Trảng Bom chỉ từ 5-10km.
_ Pháp lý rõ ràng, làm việc chính chủ, không tranh chấp, được phép xây dựng hết đất.
- Cách chợ, siêu thị và trường học......vvv chỉ từ 0,1- 2 km cực kỳ thuận lợi với nhu cầu an cư lập nghiệp.
- Phù hợp xây nhà trọ hoặc căn hộ dịch vụ nhiều ...
Lô đất phường tân phong 1 xẹt đường nguyễn ái quốc 4.2x22m nở hậu 5.8m sổ riêng thổ cư 3tỷ 980 tr
6
3.98 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Ái Quốc, P.Tân Phong, Tp.Biên Hòa, ĐN

Lô đất ngay giáo xứ Thuận Hòa P. Tân Phong - 1 sẹc Nguyễn Ái Quốc vô 150m.
- Diện tích: 4,2 x 22m (nở hậu 5,8m), 107m².
- Hiện trạng: Tặng nhà cấp 4. Đường nhựa, xe hơi ra vào thoải mái.
- Pháp lý: Sổ riêng thổ cư 100%.
giá bán: 3 Tỷ980 Triệu