Bán đất tại Tp. Biên Hòa, Đồng Nai diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán lô đất đường 8m gần đồng khởi, p. tam hiệp, dt 8x30m, vị trí kinh doanh tốt
3
10 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Lý Văn Sâm, P.Tam Hiệp, Tp.Biên Hòa, ĐN

Cần bán lô đất đẹp gần đường Đồng Khởi, Phường Tam Hiệp. Vị trí đẹp, gần chợ Lý Văn Sâm, gần nhà trẻ Hoa Sen, đại học Đồng Nai.
Đường nhựa 8m thông thoáng, xung quanh đa số nhà lầu biệt thự. Thích hợp xây nhà Biệt Thự ở hay kinh doanh phòng khám, trung tâm anh ngữ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng thổ cư.
Diện tích: 8x30m.
Giá 10 tỷ (còn thương lượng).
Anh chị thiện chí mua xin liên hệ .
Đất nền mới ra sổ ngay cây xăng 26 đường đồng khởi. giá 1tỷ550/nền
4
1.55 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Khởi, P.Tân Phong, Tp.Biên Hòa, ĐN

Đất nền mới ra sổ ngay cây xăng 26 đường Đồng Khởi.
- Cách Big C Tân Phong chỉ 3 km. Cách đường đồng khởi chỉ 1km.
- Sổ riêng thổ cư có sẵn, xây dựng tự do.
- Đường nhựa 7m, có vỉa hè đầy đủ.
- Dân cư xung quanh hiện hữu.
- Diện tích 5x22m.
- Giá chỉ từ 1,550 tỷ/nền. Thổ cư 100%.
- Đất ở đô thị.
- Giá gốc chính chủ. Còn thương lượng cho anh chị thiện chí.
- Liên hệ em gặp chính chủ xem đất.
Bán đất nền 420m2 tại đồng khởi, tân phong, biên hòa, 15 tỷ vnd
4
15 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Khởi, P.Tân Phong, Tp.Biên Hòa, ĐN

Tọa lạc tại Đường Đồng Khởi, Phường Tân Triều, Đồng Nai (Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai cũ), khu đất nền này diện tích 420m², với mặt tiền rộng 15m, lý tưởng cho việc phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

- Giá bán: 15 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Phong thủy tốt, mang lại sinh khí cho gia chủ.
- Vị trí mặt tiền, thuận lợi cho việc kinh doanh.
- Khu vực dân cư ...
Chủ gởi bán lô đất biệt thự khu tái định cư hoá an 7x18=126m2,thổ cư 100%,huỳnh mẫn đạt vào 10m,shr
6
3.35 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Mẫn Đạt, P.Hóa An, Tp.Biên Hòa, ĐN

Giá: 3 tỷ 350 triệu (thương lượng).
Bán lô đất 126m² TĐC phường Hoá An cũ.

***Vị trí
-Đường Huỳnh Mẫn Đạt vào 10m
-Cách đường Bùi hữu nghĩa vào 300m
- Cách chợ Hoá an 1km

***Pháp lý: sổ riêng full TC.
***Diện tích: 126m (ngang 7m X 18m).

-Đường xe tải, vĩa hè 2 bên.

Liên hệ em nha Ngọc Vân
Tt thành phố đồng nai, kết nối metro,vành đai,cao tốc 500m,tiện ích tttm,trường học,chợ ngay cạnh
18
3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn_Văn_Tỏ, P.Long Bình Tân, Tp.Biên Hòa, ĐN

Với mức giá hiện tại chỉ từ 30 triệu/m² khu vực xung quanh Trung tâm hành chính Thành phố Đồng Nai thì dư địa tăng giá sẽ là rất lớn, thậm chí X5, X10 lần.

Em còn 2 lô liền kề tại Trung tâm hành chính Thành phố Đồng Nai giá cực tốt, sở hữu với vốn tự có chưa tới 1 tỷ, ngân hàng hỗ trợ 70% giá bán.

Dự án 1/500, pháp lý chuẩn, sổ sẵn sang tên ngay, xây dựng tự do, không giới hạn thời gian xây ...
Sở hữu 125m2 ngang 6,5m, lô góc đường 16m, đối diện kcn tam phước, đi thủ thiêm, sb long thành 15p
7
3.2 tỷ 125 m²
Đất Riêng

KDC thương mại Phước Thái, P.Tam Phước, Tp.Biên Hòa, ĐN

Siêu phẩm cực đẹp, lô góc 2 mặt tiền đường nhựa 16m cách QL51 chỉ 100m.
Đón đầu cầu Long Hưng (cầu Đồng Nai 2) di chuyển về Vinhomes Quận 9, Thủ Thiêm chỉ 10 - 15p.

Là tâm điểm kết nối giữa TP.HCM - TTHC tỉnh Đồng Nai - Sân bay Quốc Tế Long Thành(15 phút).

Toạ lạc tại khu vực dân cư hiện hữu, đông đúc. Đối diện KCN Tam Phước, liền kề Sân Golf Long Thành, các đại đô thị quy mô lớn như Aqua City, ...
Bán đất 474m2, giá 15 tỷ (chính chủ bán tại p. trấn biên mới, đồng nai)
3
15 tỷ 474 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thông, P.An Bình, Tp.Biên Hòa, ĐN

+ Diện tích: 474m² (31.6 tr/m²).
+ Giá bán: 15 tỷ (nếu thiện chí mua, sẽ giảm bớt).
+ Giấy tờ: Sổ hồng, 100% thổ cư (giấy tờ hợp lệ, chính chủ bán).
+ Sát bên các khu công nghiệp Biên Hòa 1, gần chợ, trường học, bệnh viện, công viên...

- Lợi ích đem lại liền: Vừa ở và kết hợp kinh doanh.
+ Kinh doanh ăn - uống, làm siêu thị, cho thuê kho bãi.
+ Xây biệt thự.
+ Kinh doanh nhà trọ, cà phê sân ...
Bán gấp đất shr tc 133,4 m2giá 2,5 tỷ gần giáo xứ xuân trà, bắc hải, phường long bình,tp đồng nai
7
2.5 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Ái Quốc, P.Hố Nai, Tp.Biên Hòa, ĐN

Chính chủ bán lô đất 133,4m² Sổ hồng riêng - thổ cư. Giá 2,5 tỷ gần giáo xứ Xuân Trà, Bắc Hải, Phường Hố Nai (Long Bình mới), Thành Phố Đồng Nai.
* Vị trí đẹp tại KDC hiện hữu, phù hợp xây nhà ở lâu dài, không phải đất dự án, không quy hoạch treo.
Tại KP 10 Phường Hố Nai cũ, Gần Giáo Xứ Du Sinh và Giáo Xứ Bắc Hải
Cách đường Nguyễn Ái Quốc ~950m.
Gần công viên 30/4, chợ, trường học, tiện ích xung ...
Bán đất cây lâu năm tại phước tân, hơn 20.000m2, hot! bao đẹp, giá 5.5 triệu/m2
6
131.05 tỷ 23827 m²
Đất Riêng

P.Phước Tân, Tp.Biên Hòa, ĐN

Đất cực chất được bao bọc 95% bởi nhánh sông Đồng nai tại Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai đang chờ chủ mới.

Diện tích hơn 20.000m² được qui hoạch đất vui chơi giải trí phù hợp rất nhiều dịch vụ như dự án nghỉ dưỡng xanh, khu rừng xanh tạo oxy, hay khu sinh thái thiên nhiên, hồ câu cá và nấu tại chỗ, cùng những chiếc lều, tum để nghỉ ngơi, làm homestay, có dịch vụ spa thư giãn gồm chăm sóc sức ...
Bán đất (bửu hoà cũ). dt 5x19,8m=98,8m2. giá 2tỷ3 23.3triệu/m2
6
2.3 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Hữu Nghĩa, P.Bửu Hòa, Tp.Biên Hòa, ĐN

Bán đất (Bửu Hoà cũ). DT: 5x19,8m=98,8m². Giá: 2tỷ3 23.2triệu/m².

Đường trước đất 5m. Hướng: Tây Nam.

Sổ riêng thổ cư hỗ trợ vay ngân 3 bên.

Vị trí: Gần chợ đồn, trường Trần Văn Ơn và Ngô Gia Tự.

Gần siêu thị AEON Hiệp Hoà đang xây 1,5KM.

Lh: .
Cần bán 8.000m2 đất xây dựng xưởng tại tam phước biên hoà 23 tỷ
4
23 tỷ 8000 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Tam Phước, Tp.Biên Hòa, ĐN

D025.
Cần bán 8.000m² đất xây dựng xưởng tại Tam Phước Biên Hoà 23 tỷ.
- Diện tích đất 8.000m² có 300m² thổ cư + 1.200m² đất thương mại dịch vụ rồi. trên đất có kho 1.200m². Bình điện 320kva. Đường đá 9m xe công đi lại thoải mái.
- Tiện ích bán kính 1 - 2 km là đường Võ Chí Công, đường Võ Nguyên Giáp, KCN Giang Điền.
- Pháp lý sổ riêng chính chủ.
- Giá bán 23 tỷ thương lượng.
LH: F06 Mr Khánh ...
Bán đất ngang 7x18m, xây nhà vườn đẹp, gần cầu hóa an 700m, p.hóa an, tp.biên hòa
8
3.35 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Mẫn Đạt, P.Hóa An, Tp.Biên Hòa, ĐN

M9567

Bán đất ngang 7m, khu Tái Định Cư Hóa An, p.Hóa An, Tp.Biên Hòa
DT: 126m², thổ cư: 100% (7x18m)
Cách đường Huỳnh Mẫn Đạt 50m, cách Cầu Hóa An 700m
Xây dựng tự do
Đường rộng 5m, thông hai đầu
Sổ hồng riêng
Ngân hàng hỗ trợ 70%
Giá: 3,35 tỷ TL

Lh:
Xin cảm ơn
Hạ 100triệu chủ gửi bán lô đất phường biên hoà (bửu hoà củ). dt 5x17=86m2. giá 2tỷ1
5
2.1 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Hữu Nghĩa, P.Bửu Hòa, Tp.Biên Hòa, ĐN

Chủ gửi bán lô đất phường Biên Hoà (Bửu Hoà củ).
DT: 5x17=86m². Giá: 2tỷ1. (giá cũ: 2tỷ2).

Đường xe tải tới đất. Hướng: Đông Bắc.

Sổ riêng thổ cư, xây dựng tự do. Hổ trợ vay bank 70%.

Vị trí: Gần ngay trường Trần Văn Ơn, Ngô Gia Tự, chợ Đồn (chợ Bửu Hoà) 500 mét.