Bán gấp đất biệt thự cách đường trục trung tâm tp biên hòa 50m, st aeon, thổ cư 250 m2kđt hiệp hòa

Đăng: 06/05/2026
Giá: 8.3 tỷ
285 m2

CHÍNH CHỦ CẦN TIỀN BÁN GẤP LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ĐẸP NHẤT KHU HIỆP HÒA SÁT CẦU THỐNG NHẤT

Sở hữu vị trí chiến lược tại "lá phổi xanh" Cù Lao Phố, lô đất nằm ngay lõi phát triển hạ tầng mới của TP. Biên Hòa, cực kỳ phù hợp để an cư nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời chắc chắn.

Diện tích "vàng": 9x30m (Tổng 281m, trong đó Full Thổ Cư 249.9m trên sổ).

Vị trí đắc địa Kết nối đa chiều:

- Nằm tại hẻm 77 Đặng Văn Trơn, cách Đường trục trung tâm TP. Biên Hòa (rộng 47m) đang hoàn thiện chỉ 50m.

- Vị trí cực hiếm với 5 đường thông: 2 đường ra trục chính mới, 2 đường ra Đặng Văn Trơn, 1 đường thông ra Đỗ Văn Thi.

- Hưởng trọn tiện ích cao cấp: Sát vách Siêu thị Aeon Mall Biên Hòa ( Trấn Biên), gần cầu Bửu Hòa và cầu Thống Nhất sắp thông xe.

Lợi thế khác biệt:

- Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh, dân trí cao.

- Chiều ngang 9m lý tưởng để thiết kế Biệt thự vườn, có sân đậu xe hơi rộng rãi và khoảng xanh thư giãn.

- Đất sạch, pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ, quy hoạch dân cư hiện hữu tự cải tạo (xây dựng tự do) phù hợp định cư lâu dài và đầu tư tài sản chiến lược!

Giá bán: Trước chốt giá 8,8 tỷ. Nay cần tiền, bán gấp nên giảm giá 500.000.000đ còn 8,3 tỷ.

Liên hệ chính chủ (Zalo):

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 8.3 tỷ
Diện Tích: 285 m2
Đường Trước Nhà: 5 mm
Mặt Tiền: 9 mm
Hướng Nhà: Đông
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 29708669
Ngày Đăng: 06/05/2026 - 20/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ