Bán đất tại Đà Nẵng giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
120m² (5x24m) võ chí công  quỹ đất duy nhất còn sót lại dành cho khách hàng xây showroom văn phòng
7
8.5 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ nhượng lại lô đất diện tích lớn, chiều sâu lý tưởng để kinh doanh tại trục Võ Chí Công.

Diện tích: 120m² (5x24m). Chiều sâu 24m cực kỳ lợi thế để làm mặt bằng kinh doanh, showroom hoặc apartment.

Vị trí vàng: Ngay gần siêu thị AEON Mall và SVĐ Hòa Xuân. Khu dân cư cao cấp, hạ tầng đồng bộ.

Đặc quyền tài chính: Chỉ cần thanh toán 30% sở hữu ngay.
Ngân hàng hỗ trợ 70%, miễn gốc 2 năm ...
Chính chủ bán đất hà tông huân, sơn trà, 90m2 giá tốt  0776 438 ***
3
8.55 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Hà Tông Huân, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán đất đường Hà Tông Huân, Sơn Trà, cách biển 500m.
- Dtich : 90m² - ngang 5m
- Đường 7,5m lề 4m5.
- Vị trí đẹp gần biển, rất phù hợp xây tòa căn hộ, khách sạn, villa, kinh doanh sầm uất.

- Giá bán : 8ty 550.

Liên hệ : Cường, xem đất, tư vấn .v.v

Nhận Mua, Bán - Ký gửi cho thuê Nhà & Đất - Căn Hộ - KS - Villa tại Đà Nẵng
Chính chủ bán lô trần văn đán, khu tthc phường ngũ hành sơn giá rẻ nhất thị trường
3
7.05 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trần Văn Đán, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ TRẦN VĂN ĐÁN, KHU TTHC PHƯỜNG NGŨ HÀNH SƠN

ĐƯỜNG 11,5M VỈA HÈ 5M
DIỆN TÍCH 100.8M2 NGANG 5M
HƯỚNG ĐÔNG
VỊ TRÍ GẦN TRƯỜNG HỌC, UBND PHƯỜNG, SÔNG
GIÁ CHỈ 7 TỶ050

LH: Mr Thắng
Chính chủ cần bán lô góc nguyễn quang lâm và nguyễn văn tấn gần aeon mall hòa xuân  0935 562 ***
4
9.5 tỷ 170 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Quang Lâm, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần Bán Lô Góc 2MT Đường Nguyễn Văn Tấn & Nguyễn Quang Lâm Phường Hoà Xuân , TP Đà Nẵng
- Vị trí lô đất tọa lạc trên trục đường chính ,đường thông dài từ khu dân cư Nam Cẩm Lệ đến khu dân cư Nguyễn Tri Phương. Gần siêu thị eaon đang xây dựng,UBND phường Hoà Xuân, công viên ,ngân hàng , chợ , trường học các cấp.
- Diện tích đất : 170m² ngang 7,2m vuông vức
- Đường quy hoạch 7.5m , lề đường 5.5m
- ...
Toà căn hộ 3 tầng gần biển rẻ nhất liên chiểu. đất 125m x 3 tầng . 18 phòng . pháp lý hoàn chỉnh
10
8.25 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Bàu Mạc 8, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Gần biển ra biển chỉ 300m
Đất 125m x 3 tầng 18 phòng pccc đầy đủ
Thu nhập ổn định, đang cho thuê full phòng
Mặt tiền đường 5m5 vỉa hè 3m
Dân cư đông , an ninh tốt.
Pháp lý hoàn chỉnh, liên hệ em làm việc trực tiếp chính chủ . lh/zalo
** Tìm hàng theo yêu cầu , hỗ trợ pháp lý cho quý anh chị cô chú . mong gặp hữu duyên, cảm ơn quý anh chị đã quan tâm .
Bán lô đất đường 10.5m đinh châu hoà thọ đông cẩm lệ còn 1 lô duy nhất
3
7.45 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đinh Châu, P.Hòa Thọ Đông, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chào bán lô đất đường 10m5 Đinh Châu khu Phong Bắc phường Cẩm Lệ
Diện tích 5 x20 = 100 m gần đường Nguyễn Nhàn gần chợ vị trí kinh doanh sầm uất
Giá 7,5 tỷ có thương lượng
Hướng: Tây Nam

Liên hệ : Oanh xem đất
Còn 1 lô duy nhất quý khách nhé
90m2/7.8 tỷ, đất đường nguyễn đình trân, khuê mỹ, nhsơn, đ nẵng, sát biển.
7
7.8 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô Đất đường Nguyễn Đình Trân, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng .Đường rộng 7,5m,lề 4,5m.Diện tích 5x18=90m²,Hướng: Bắc.Gi á: 7,8tỷ có thương lượng.
Với địa thế tốt gần Biển Sơn Thủy,Bệnh Viện 600 giường, dự án chung cư ,căn hộ.Rất tiện cho việc xây dựng Căn hộ, nhà hàng,khách sạn.v,v..Sổ đỏ không vay Ngân Hàng hay cầm cố.Đầy đủ pháp lý,luôn tạo niềm tin và an tâm cho người mua. Khách ...
Siêu hiếm khu e kim long kẹp lối thoát hiểm bên hông hoà phú 24 giá tốt
3
7.35 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Phú 24, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

KHU E KIM LONG - KẸP LỐI CỐNG BÊN HÔNG SIÊU HIẾM
Đường 7,5m vỉa hè 3m

Khu điện âm toàn bộ, trục thông Nguyễn Sinh Sắc

Diện tích: 100m² ngang 5 kẹp lối thoát hiểm 1,5 bên hông

Giá bán: 7 tỷ hơn xíu

Lh: ( ib em Thuý gim vị trí)
Cực hiếm, cặp đất sát biển nguyễn tất thành, 160m2 ngang 14m, xây căn hộ, giá chỉ 9.95 tỷ.
5
9.95 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Đào Công Soạn, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

CỰC HIẾM, CẶP ĐẤT SÁT BIỂN NGUYỄN TẤT THÀNH, 160M2 NGANG 14M, XÂY CĂN HỘ, GIÁ CHỈ 9.95 TỶ.

Mô tả:
+ Vị trí gần biển Nguyễn Tất Thành, Mikazuki, Nam Ô Resort...
+ DT 160m² ngang 14m vuông vức.
+ Đường 5,5m, lề 3 m, thông thẳng ra Biển.
+ Phù hợp xây căn hộ, khách sạn, tòa nhà, mua đầu tư giữ tiền cho thuê rất phù hợp.
+ Đây là 2 lô liền kề cực hiếm, anh chị mua ngay kẻo lỡ.
+ Pháp lý sổ ...
Bán lô đất nguyễn chế nghĩa ngay vịnh biển sơn trà  ngang 6.5m cực đẹp  giá 8.55 tỷ
4
8.55 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chế Nghĩa, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán lô đất trục đường Nguyễn Chế Nghĩa, trung tâm Sơn Trà, Đà Nẵng.

- Vị trí trục đường sát Lê Đức Thọ - Ngô Quyền, tuyến chính kết nối bãi biển Sơn Trà, Vịnh Thuận Phước, sông Hàn bán kinh 1km.

- Đường 5.5m vỉa hè 3m.
- Diện tích: 97.5m² ngang 6.5m - Kẹp góc thoáng.
- Hướng Đông Nam.

- Khai thác xây dựng cực đa dạng, tối ưu.
- Giá bán: 8.55 tỷ TLCC.

LH: .
Bán đất đường 7m5 đa mặn đông 2, gần bệnh viện sản nhi, ngũ hành sơn, đà nẵng giá tốt 8,3 tỷ/90m
5
8.3 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Đa Mặn Đông 2, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất mặt tiền Đường 7m5 Đa Mặn Đông 2, gần Bệnh viện Sản Nhi, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
- DTĐ: 90m² ngang 5m
- Hướng : Đông Bắc
- MT Đường 7,5m Đa Mặn Đông 2, vỉa hè 3m. Vị trí đất ngay đối Diện Bệnh viện Nhi 600 giường. Tuyến đường sạch đẹp, khang trang, dân trí cao.
- Phù hợp mua ở, đầu tư, xây toà căn hộ.
- Giá Bán đến Công chứng: 8.3 tỷ TL

- Liên hệ xem đất: Ms Nga Call/zalo.
BĐS NEWLANDS ...
Bán lô thuỷ sơn 6sát bãi tắm sơn thuỷminh tuyết lvcc
5
8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Thủy Sơn 6, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô Thuỷ Sơn 6 hướng đông diện tích 100m² giá 8tỷ khu hạ tầng phát triển căn hộ villa hiện hữu cực đẹp.

Vị trí : gần ngay bãi tắm Sơn Thuỷ,bệnh viện 600 giường,cách khu Phố Tây An Thượng khoảng 3km,gần sàn bài Crown Plaza,trung hành hành chính Phường Ngũ Hành Sơn sát cạnh bên,các chi nhánh ngân hàng..

Liên hệ: Minh Tuyết lvcc
Địa chỉ:lô 485 Nguyễn Khắc Viện-NHÀ ĐẤT BIỂN NGỌC-72 Trương Văn ...
Chính chủ bán đất đường trần đăng, sát biển, liên chiểu
4
7.5 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đăng, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

CHÍNH chủ gửi bán đất Đường Trần Đăng, Đà Nẵng.
- Diện tích 105m² rộng 5m dài 21m vuông vức sạch đẹp
- Đường 7.5m lề 3.5m thông Biển Nguyễn Tất Thành.
- Khu vực gần biển, thích hợp xây căn hộ, khách sạn, nhà nghĩ
LH Xuân Cảm Xem đất và làm việc chính chủ
Bán lô nguyễn cơ thạch sát minh mạngvị trí cực đẹpminh tuyết lvcc
3
9 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

- Bán lô Nguyễn Cơ Thạch đường 7m5 trục thông thẳng dài,hướng đông sát Minh Mạng thích hợp xây căn hộ có dòng tiền còn sót lô duy nhất giá 9tỷ diện tích 101m² ngang 4m5

Vị trí : gần ngay bãi tắm Sơn Thuỷ,bệnh viện 600 giường,cách khu Phố Tây An Thượng khoảng 3km,gần sàn bài Crown Plaza,trung hành hành chính Phường Ngũ Hành Sơn sát cạnh bên

Liên hệ: Minh Tuyết.
Địa chỉ: Lô 485 Nguyễn Khắc Viện ...
Bán lô nguyễn xiến sát minh mạng vị trí cực đẹp hướng đông thích hợp xây căn hộ minh tuyết lvcc
4
8.3 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

- Bán lô Nguyễn Xiển sát Minh Mạng giá 8t3 diện tích 97.5m² hướng Đông, gần ngay TTHC phường Ngũ Hành Sơn. Lô vị trí cực đẹp.

Tiện ích gần các bệnh viện như Phụ Sản Nhi, đa khoa Ngũ Hành Sơn, bv mắt Sài Gòn... Sát bãi tắm Sơn Thuỷ.

Liên hệ: Minh Tuyết LVCC.
Địa chỉ: Lô 485 Nguyễn Khắc Viện - Nhà đất Biển Ngọc.
Nhận ký gửi nhà đất khu vực Ngũ Hành Sơn.
Giỏ mới trục võ chí công  hướng đông bắc phía nam đà nẵng.
15
7.78 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Giỏ mới trục Võ Chí Công - hướng Đông Bắc phía Nam Đà Nẵng.

- Diện tích: 99.6m²
- Đơn giá: 77 triệu/m²
- Giá bán: 7.780 tỷ++

Vị trí kết nối thuận tiện:

- Trục Võ Chí Công
- Đường Nguyễn Phước Lan
- Đường Minh Mạng
- FourS Tower
- FPT City
- Aeon ...
Lô 100m² võ chí công hướng đông bắc
16
8.02 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô 100.m² Võ Chí Công hướng Đông Bắc

Giỏ mới khu 709 Võ Chí Công vừa cập nhật lô hướng Đông Bắc, nằm trên trục phát triển mạnh phía Nam Đà Nẵng.

Thông tin sản phẩm:
- Diện tích: 100.8m²
- Đơn giá: 80 triệu/m²
- Giá bán: 8.016 tỷ++

Kết nối thuận tiện:
- Trục Võ Chí Công
- Nguyễn Phước Lan
- Minh Mạng
...
Cơ hội vàng 2 hecta đất tựa sơn liền kề siêu dự án sun group hòa phú
5
9.9 tỷ 20000 m²
Đất Riêng

Đường Vành Đai, X.Hòa Phú, H.Hòa Vang, ĐN

Cơ hội vàng 2 hecta đất "tựa sơn" liền kề siêu dự án Sun Group Hòa Phú, Đà Nẵng.
Đón đầu làn sóng dịch chuyển về phía Tây Đà Nẵng với quỹ đất "khủng" hiếm hoi còn sót lại tại Hòa Phú!
Vị trí chiến lược:
Nằm ngay sát Khu Thương mại Tự do (TMTD) và tổ hợp giải trí của Sun Group.
Cận kề trục đường Vành đai và thủ phủ du lịch Bà Nà Hills.
Tiềm năng khai thác đa dạng:
Diện tích: 20.000m² (2 Hecta) Đất ...
Bán lô lê văn tâm sát bãi tắm sơn thuỷ giá hiện tại rẻ nhất thị trườngminh tuyết lvcc
5
7.6 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Tâm, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán lô Lê Văn Tâm đường 7m5 diện tích 90m² vị trí hướng nam đẹp mát mẻ thích hợp xây căn hộ 7 tầng để cho thuê giá 7t6 hiện hạ tầng cơ sở của khu tăng rất nhanh

Liên hệ: Minh Tuyết lvcc
Địa chỉ: lô 485 Nguyễn Khắc Viện-NHÀ ...
Bán đất tại sơn thủy đông 4, 100m2, pháp lý đầy đủ, gần biển
3
7.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Sơn Thủy Đông 4, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền Đường Sơn Thủy Đông 4, Phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (địa chỉ cũ: Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng) có diện tích 100m² với mặt tiền 5m, thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Ngõ vào rộng 5.5m, thuận tiện cho các phương tiện di chuyển. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.