Bán đất tại Đà Nẵng giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giảm 5tỷ bán lô gốc đường chương dương 300m2  ngang 15m , xây cao tầng view sông , 93tỷ
3
93 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Chương Dương, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN CHƯƠNG DƯƠNG VIEW SÔNG HÀN NGAY CẦU TRẦN THỊ LÝ

Vị trí: Mặt tiền đường Chương Dương, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn
View: Trực diện sông Hàn, nhìn cầu Trần Thị Lý vị trí hiếm, giá trị cao
Khu vực: Kinh doanh sầm uất, tập trung nhà hàng café văn phòng căn hộ cao cấp

Diện tích: 300m²
Mặt tiền: 15 m
Mục đích sử dụng: Đất ở đô thị sử dụng lâu dài
Pháp lý: Sổ đỏ ...
Hàng hiếm! sát biển 3 lô nguyễn huy chương 300m2  ngang 15m cách biển 50m, giá 260tr/m2
5
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huy Chương, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí: View bãi tắm Sơn Trà - Cách biển 50m đi bộ.
Thông số:
Diện tích: 300m² - Ngang 15m.
Đường Nguyễn Huy Chương 2 làn xe 7,5m.
Trục xây khách sạn cao tầng - Thông bãi tắm.
Chuẩn xây boutique hoặc căn hộ, Khách sạn Kinh doanh lưu trú - Đặc biển rất gần biển.

Chủ thiện chí bán - hỗ trợ vay bank.
Anh chị liên hệ nhanh làm việc chính chủ.
Bán đất khu biệt thự Đảo Xanh view sông Hàn Đà Nẵng.
* Hạ 4 tỷ. Chốt nhanh 56 tỷ ~ 140 triệu/m².
- Diện tích: 400m² ngang 16m.
* Giá trị khác biệt:
- Khu Đảo Xanh biểu tượng sống xanh & giới thượng lưu Đà Nẵng.
- Không gian yên tĩnh riêng tư đẳng cấp.
- Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, biệt thự ở lâu dài hoặc giữ tài sản.
- Giá trị tăng trưởng bền vững, quỹ đất cực hiếm.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính ...
Bán đất biệt thự đường đảo xanh 5, đà nẵng 140tr/m2
3
60 tỷ 400 m²
Đất Riêng

P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

* Khu biệt thự Đảo Xanh 5 khu ở biệt lập vip nhất thành phố Đà Nẵng.
- Diện tích: 400m² đất biệt thự chuẩn, vuông vức.
* Giá trị khác biệt:
- Không gian yên tĩnh riêng tư đẳng cấp.
- Giá trị tăng trưởng bền vững, quỹ đất cực hiếm.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao ...
Bán đất biệt thự đường hoàng kế viêm sát biển võ nguyên giáp
3
84.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Kế Viêm, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán nhanh biệt thự Đường Hoàng Kế Viêm sát bãi biển mỹ khê Võ Nguyễn Giáp

- Nằm trong khu phố tây An Thượng, khu vực lưu trú kinh doanh buôn bán sầm uất nhất Đà Nẵng

Thông tin lô đất
- Dt: 300m² ngang 15
- Hướng Nam
- Đường 7.5 trục thông biển
- Giá 84.5 tỷ có thương lượng

LH: Phú Thắng xem đất
Bán lô gốc  đường loseby 10,5m, dt 1900m2 ngang 66m, cách biển 50m, giá 347 tỷ tl
3
347 tỷ 1900 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nghĩa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô gốc 2MT - đường 10,5m Loseby - Sơn Trà - cách biển 50m.

Thông số:
Lô biệt thự đường Võ Nghĩa, đối lưng Võ Nguyên Giáp.

Diện tích: 1900m² - ngang 66m - (gồm 5 lô liền kề).
Ngay công viên Biển Đông -.
Vị trí rất đẹp: Mặt tiền đường Võ Nghĩa đối lưng vs đường Võ Nguyên Giáp, biển Phạm Văn Đồng. - Ngay công viên Biển Đông nơi tổ chứ...
Giá: 347 tỷ TL - làm việc trực tiếp chính chủ.
Chính chủ bán 2 lô liền kề đường hà bổng sát biển giá cực tốt cho đầu tư
3
62.5 tỷ 201 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán 2 lô liền kề đường Hà Bổng Sát Biển Giá cực tốt cho đầu tư
- Diện tích: 201,6m² ngang 9m
- Hướng: Tây
- Đường: 7,5m vỉa hè 4m
1 lô đang có khách sạn 5 tầng đang có 18 phòng
1 lô có nhà cấp 4 đang cho thuê mặt bằng kinh doanh
Giá bán 62,5 Tỷ Thương Lượng
Liên hệ Em Trang để xem và làm việc chính chủ
Bán lô gốc đường đỗ thế chấp 608m2  ngang 30m , xây 12 tầng 80% mật độ xd , giá 320tr/m2
3
194.56 tỷ 608 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Thế Chấp, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Thông số :
Gốc 2 MT - Đường 7,5m
Diện tích : 608m² - Ngang 30m
Hướng Đông

Xây 12 Tầng - 80% mật độ xây dựng
Làm việc chính chủ - Hổ trợ vay bank
Giá 320tr/m² TL
Đất đẹp tại An Trạch Hòa Tiến giá 1ty4 ,ngang 7m
3
1469 tỷ 120 m²
Đất Riêng

X.Hòa Tiến, H.Hòa Vang, ĐN

🔥 Đất đẹp tại An Trạch Hòa Tiến giá 1ty4 ,ngang 7m
📍 Vị trí: Cách đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa chỉ 500m, ngay trục Đinh Thị Thôi.
📐 Diện tích 120m2 thổ cư , ngang 7m – cực kỳ thoáng, dễ thiết kế nhà đẹp.
🚗 Đường ô tô thông 2 đầu, di chuyển thuận tiện
🏡 Khu dân cư đông đúc, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư
🔱 Sẵn sổ , cc nhanh .
💰 Giá cực tốt: chỉ 1 tỷ 4 triệu
📞 Quan tâm inbox ngay để giữ lô đẹp ...
Chính chủ bán lô gốc trần đình đàn  hồ nghinh 262m2  ngang 11m  giá 270tr/m2
4
70.74 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đình Đàn, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

SIÊU PHẨM 3 MẶT TIỀN HIẾM CÓ TRẦN ĐÌNH ĐÀN x HỒ NGHINH
Vị trí kim cương trung tâm phố du lịch biển Sơn Trà, Đà Nẵng

Diện tích: 262.2m | Ngang: 11m
3 mặt tiền cực hiếm:
Hồ Nghinh (15m) trục huyết mạch kết nối Võ Nguyên Giáp
Trần Đình Đàn thông thẳng ra biển
Mặt hẻm kỹ thuật / đường thông thoáng (tạo lợi thế thiết kế & PCCC)
Chính chủ cần bán lô đất biển đỗ bá siêu hiếm, xây cao tầng sát bãi tắm an thượng, ngũ hành sơn, đà
3
20. BÁN LÔ ĐẤT SÁT GÓC ĐỖ BÁ & LÊ QUANG ĐAỌ

Vị trí: Sát Góc đẹp khu An Thượng nơi mà khách Tây đông hơn người yêu cũ
Gần biển, đi bộ vài phút là nghe mùi biển mặn + mùi tiền thơm
Xung quanh toàn bar, café, nhà hàng mở gì cũng có khách

Diện tích: ~154m (đủ rộng để xây villa, homestay hay đế chế kiếm tiền)
Đường quy hoạch rộng rãi, xe cộ vi vu, khách du lịch kéo đến như đi hội

Tiềm ...
Siêu phẩm đường hồ nghinh 355m2, vị trí hiếm có, giá siêu đầu tư, xây tòa hoặc khách sạn cực đỉnh
6
77.5 tỷ 354 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu phẩm Hồ Nghinh bậc nhất phố biển.
Diện tích lớn Vị trí vàng Khai thác dòng tiền ngay.

Vị trí: Mặt tiền đường Hồ Nghinh tuyến phố huyết mạch du lịch, song song đường Võ Nguyên Giáp, cách biển chỉ vài trăm mét.
Diện tích: 354.9m² ngang khủng 15m.
Hiện trạng: Đang cho thuê đất 50 triệu/tháng.
Quy hoạch: Được xây cao tầng, pháp lý sổ hồng sang tên ngay.

Thích hợp xây dựng:
Khách sạn, căn hộ ...
Rẻ hơn cho, cặp đất võ nguyên giáp ngân hàng thanh lý gấp, mua vào lướt siêu lợi nhuận
4
51 tỷ 329 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp ngay gần Hồ Xuân Hương 14x23.5m.
- Diện tích: 14x23.5m (329m²), hướng Đông lệch Bắc.
- Đường: 15m vỉa hè 9m, ngay lối xuống bãi tắm biển công cộng.
- Giá Bán nhanh đến công chứng: 155tr/m² (51 tỷ), có bán lẻ từng lô.
- Hiện tại thị trường đang bán 180 đến 200 triệu/m².
- Quý Anh chị, nhà đầu tư mua vào lời ngay.
-----------------------
- LH: Ms Loan: (call/zalo).
Chính chủ bán đất tặng nhà 3t đường nguyễn văn thoại. giá tốt cho khách thiện chí, cách biển 300m
3
85 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Thoại, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán đất tặng nhà 3 tầng đường Nguyễn Văn Thoại. Cách biển 300m. Đang cho thuê 138 triệu/tháng.
Giá bán: 85 tỷ thương lượng
- Diện tích đất: 196m². Ngang: 9.1m. Nở hậu đẹp.
- Hiện trạng: Gồm nhà hàng 3 tầng tạm trên đất.
- Vị trí: Chỉ cách biển từ 300 - 350m. Nằm đoạn đẹp.
- Quy hoạch xây dựng: Được xây từ 12 - 14 tầng. Tuỳ vào chiều cao tầng.
- Hiện đang cho thuê làm nhà hàng hải ...
Chính chủ bán đất trần hưng đạo, giá 60 tỷ. vị trí siêu đẹp ngay khu euro village 1. dt 200 m2
6
60 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán 1 cặp đường Trần Hưng Đạo, Đà Nẵng.
Đang cho trung nguyên thuê.
Diện tích 200m² (10m x 20m).
Giá 60 tỷ có thương lượng.
Liên hệ chính chủ: zalo, SMS.
Vip! đất biệt thự đường võ nghĩa  đối lưng trục võ nguyên giáp biển mỹ khê
3
52 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nghĩa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Vip! Đất biệt thự đường Võ Nghĩa - đối lưng trục Võ Nguyên Giáp biển Mỹ Khê.
----
Chuyển nhượng siêu phẩm đất biệt thự đường Võ Nghĩa.
- Diện tích: 292m² mặt tiền rộng 12m.
- Hiện trạng đất trống.
- Vị trí vip, toạ lạc ngay trung tâm biển Mỹ Khê, phù hợp với nhiều mô hình kinh doanh dịch vụ, nghỉ dưỡng.