Đất RiêngĐà Nẵng
Bán đất tại Đà Nẵng giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²
Đường Võ Tự, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
Lô sạch đẹp đường 7,5m Võ Tự nhìn sang quỹ đất trường học & chung cư
Dt : 125m² hướng Tây Bắc
Giá . 4 tỷ 8 tl
Lh : nắm chủ
Đường Thạch Sơn 7, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính: Tây Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền 5m, thích hợp cho việc kinh doanh, buôn bán.
+ Đường vào rộng 5.5m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Khu vực có sẵn các tiện ích như điều ...
Đường Vân Đài Nữ Sĩ, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Vị trí sát sông , trục thông dài đường vân đài nữ sĩ
Diện tích 143m² ngang 5 thích hợp xây trọ , căn hộ
Đối lưng là sông , cách cầu khuê đông chưa tói 1km
Hướng đông nam , giá 4 tỷ 650
Sát trường cấp 1.2.3
Lh em Quang
Đường Nguyễn Thành Thọ, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Vị trí song song đường võ chí công hướng tây nam
Diện tích : 5x20 :100m² có lối thoát hiểm phía sau
Trục thông dài đường nguyễn thành thọ
Khu vực dân cư đông đúc , sát chợ và trường cấp 1/2/3
Giá 4 tỷ 5 có bớt khách thiện trí
Lh em Quang
Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Lô đất rẻ nhất đối lưng trục Võ Chí Công
- Diện tích: 113,4m²
- Đơn giá: ~43,7 tr/m²
- Tổng giá: ~4,944 tỷ
Đường: 7,5m vỉa hè 4m cực thoáng
Vị trí: trục Võ Chí Công khu vực phát triển mạnh nhất phía Nam Đà Nẵng.
Vì sao lô này đáng mua ngay lúc này?
- Giá rẻ nhất trục Võ Chí Công hiện tại
- Hạ tầng ...
Đường Trần Minh Thiệt, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Đường trước nhà 10m5 lề 5m5 có lối thoát hiểm phía sau .
Diện tích 5x20 :100m²
Khu vực dân cư đông sát sông trục chính thích hợp kinh doanh buôn bán . Gần công viên , cách chợ , trường học 2km .
Sổ đỏ đầy đủ , giá 4 tỷ 650
Lh em Quang
Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Một lựa chọn đáng cân nhắc cho cả an cư lẫn đầu tư:
- Diện tích: 100m² (ngang rộng, dễ thiết kế)
- Đường: 7.5m, lề 4m, khu dân cư thông thoáng
- Hướng: Tây Nam
- Vị trí: Đối lưng trục chính Võ Chí Công kết nối nhanh, giá mềm hơn mặt tiền
- Giá: 4.953 tỷ
Ưu điểm nổi bật:
...
Đường Huỳnh Lắm, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
- Diện tích 92,5m² sát đường Võ Chí Công.
- Hướng Tây Nam.
Khu vực dân cư đông sát làng đại học.
Cạnh khu chung cư FPT cách biển chỉ 2km.
Sổ đỏ đầy đủ giá 4 tỷ 250 có bớt.
LH em Quang.
Đường Võ Tự, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
+ Mặt tiền rộng 5m, ngõ trước 5.5m, xe hơi vào thoải mái.
+ Hướng Đông Nam, phong thủy tốt cho gia chủ.
Sống ở đây không chỉ có không gian thoáng đãng mà còn thuận tiện cho mọi hoạt động ...
Đường B1 Hồng Phước(Hồng Phước 4), P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN
+ Giá: 4,4 tỷ VND
+ Hướng cửa chính: Tây Nam
+ Đặc điểm nổi bật: có thể xây dựng nhà ở ...
Đường Trần Văn Quế, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
+ Diện tích rộng rãi 100m², cực kỳ thoáng đãng và dễ dàng thiết kế theo ý thích.
+ Mặt tiền 5m, ngõ trước rộng 7,5m, cực kỳ thuận tiện cho xe cộ vào ra.
+ Pháp lý đầy đủ, giúp yên tâm khi giao dịch.
Địa điểm xung quanh
+ Gần các trường mầm non như mầm non Vườn Xanh Ori Đà Nẵng, mầm non Hoa Trí Tuệ 2.
Liên hệ ...
Đường Nguyễn Trọng Hợp, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Trục đường 7m5 lề 4m, đất sạch đẹp hướng Bắc.
Diện tích 94m² ngang 5m. Sát khu dân cư làng đại học, cách chung cư FPT 2km, cách biển 3km.
Thích hợp xây nhà ở, căn hộ dòng tiền.
Giá 4 tỷ 650 có thương lương lượng.
LH em Quang.
Đường Đào Ngọc Chua, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 5.5m, thuận tiện cho xe cộ ra vào.
- Hướng cửa chính Đông Nam, rất tốt cho phong thủy.