Bán đất tại Đà Nẵng giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm lô góc hồ nghinh vị trí vàng cạnh four points by sheraton cách biển 300m
7
51 tỷ 154 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Nghinh, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô góc Hồ Nghinh vị trí hiếm sát Four Points, đón sóng nâng tầm toàn bộ trục ven biển Đà Nẵng.

Tọa lạc ngay trục Hồ Nghinh, chỉ vài bước chân ra biển, lô góc 2 mặt tiền nằm trong khu phố dịch vụ ven biển sôi động bậc nhất nơi tập trung sẵn hệ sinh thái nhà hàng, café, lounge, spa hoạt động ổn định quanh năm.

Điểm đặc biệt nằm ở giai đoạn hiện tại: khu vực đang bước vào chu kỳ phát triển mới khi ...
Hàng hiếm lô biệt thự siêu đẹp nguyễn đăng giai cách biển sơn trà chỉ 100m
7
81 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đăng Giai, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Hàng hiếm lô biệt thự Nguyễn Đăng Giai cách biển Sơn Trà chỉ 100m

Anh/chị đang tìm quỹ đất ven biển đủ tiềm năng để phát triển nhà hàng ven biển, tòa căn hộ - khách sạn, villa.. thì lô đất đường Nguyễn Đăng Giai này là một lựa chọn đáng cân nhắc ở thời điểm hiện tại.

Vị trí cách biển chỉ khoảng 200m, đi bộ vài phút là chạm cát. Nằm trên trục Nguyễn Đăng Giai, kết nối trực tiếp ra biển, phía sau ...
Bán đất dự án căn hộ, văn phòng thương mại cao 20 tầng 1 tum 2 hầm, giá siêu hời chỉ 310 triệu/m2
3
355.21 tỷ 1268 m²
Đất Riêng

Đường Thái Phiên, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất dự án căn hộ, văn phòng thương mại cao 78m. Kết cấu 20 tầng + 1 tum và 2 tầng hầm với giá siêu hời chỉ 310 triệu/m².
Địa chỉ tại 71 đường Thái Phiên, phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng.
Với diện tích đất ở tại đô thị: 1268,6m².

Đây là cơ hội lý tưởng cho những tập đoàn, công ty, Doanh Nghiệp đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc phát triển dự án trong tương lai.

- Mặt tiền ...
Bán đất 514m2 giá ưu đãi 70 tỷ tại nguyễn công trứ, sơn trà, đà nẵng
3
70 tỷ 514 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Công Trứ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Đất nền chất lượng tại Đường Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải, Đà Nẵng đang chờ đón chủ nhân mới! 514m², mặt tiền 9m, phù hợp cho các dự án kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo an toàn cho giao dịch.

- Diện tích: 514m2
- Giá: 70 tỷ VND, thương lượng cho KH thiện chí xuống tiền sớm
- Mặt tiền: 9m

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: , Huỳnh Trấn Quốc.
Hàng hiếm cặp đất biêt thự euro village 2  view sông cực đẹp
5
60.5 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Giáng Hương 1, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Hàng hiếm cặp đất biêt thự Euro Village 2 View sông cực đẹp

Khu biệt thự sang trọng bậc nhất khu Nam Đà Nẵng
View sông mát mẻ phong thủy vượng tài
Đường rộng quy hoạch đồng bộ
Vị trí: khu biệt thự compound cao cấp. Không gian sống đẳng cấp dân trí cao

Phù hợp xây villa nghỉ dưỡng / đầu tư giữ tài sản. Tiềm năng tăng giá mạnh

Giá đầu tư tốt
LH:
Bán lô đất đổ bá, phố tây an thượng
4
55.8 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Bá, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán lô đất Đổ Bá
- Diện tích : 155m² ngang 8m
- Đường 10m5 vỉa hè 5m
- Trục thông ra bãi tắm Mỹ Khê
Giá bán 55,8 tỷ (ncc)
LH Em Nhật
Cực hiếm ! lô gốc an đồn 6  lê văn quý  251m2 ngang 10m hướng đông, xây 12 tầng  giá 58ty
3
58 tỷ 251 m²
Đất Riêng

Đường An Đồn 6, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại Sơn Trà, Đà Nẵng!

Thông tin bất động sản:
2 Mặt Tiền - An Đồn 6 - Lê Văn Quý
Đường Chuẩn quy hoạch 7,5m - Lề 4,5m, Xây Khách sạn 12-16 Tầng
Diện tích: 10m x 25.59m (251m)

Đặc điểm nổi bật:

Góc 2 mặt tiền: Tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên và không gian mở.
Tiềm năng đầu tư lớn: Phù hợp để xây dựng khách sạn hoặc tòa căn hộ phục vụ du khách và người dân địa ...
Bán lô đất vương thừa vũ 500m2  ngang 25m, gần hồ nghinh thông biển  giá chỉ 320tr/m2
5
160 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Vương Thừa Vũ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu hiếm! Đất Vương Thừa Vũ biển Sơn Trà - thông biển.

Trục đường 33m thông thẳng biển kinh doanh đa lĩnh vực.
Vị trí vàng:
Sát biển, ra bãi tắm chỉ 300m.
Đối diện chung cư Sun Group.
Gần Hồ Nghinh khu du lịch & lưu trú sầm uất.

Diện tích: 500m² ngang 25m.
- Chuẩn quy hoạch 33m - Hè 5m.
- Hướng Bắc.
Công năng: Kinh doanh đa mô hình: Khách sạn, căn hộ, nhà hàng, thương mại dịch vụ.

Làm việc ...
Giảm 5tỷ bán lô gốc đường chương dương 300m2  ngang 15m , xây cao tầng view sông , 93tỷ
3
93 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Chương Dương, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN CHƯƠNG DƯƠNG VIEW SÔNG HÀN NGAY CẦU TRẦN THỊ LÝ

Vị trí: Mặt tiền đường Chương Dương, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn
View: Trực diện sông Hàn, nhìn cầu Trần Thị Lý vị trí hiếm, giá trị cao
Khu vực: Kinh doanh sầm uất, tập trung nhà hàng café văn phòng căn hộ cao cấp

Diện tích: 300m²
Mặt tiền: 15 m
Mục đích sử dụng: Đất ở đô thị sử dụng lâu dài
Pháp lý: Sổ đỏ ...
Hàng hiếm! sát biển 3 lô nguyễn huy chương 300m2  ngang 15m cách biển 50m, giá 260tr/m2
5
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huy Chương, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí: View bãi tắm Sơn Trà - Cách biển 50m đi bộ.
Thông số:
Diện tích: 300m² - Ngang 15m.
Đường Nguyễn Huy Chương 2 làn xe 7,5m.
Trục xây khách sạn cao tầng - Thông bãi tắm.
Chuẩn xây boutique hoặc căn hộ, Khách sạn Kinh doanh lưu trú - Đặc biển rất gần biển.

Chủ thiện chí bán - hỗ trợ vay bank.
Anh chị liên hệ nhanh làm việc chính chủ.
Bán đất khu biệt thự Đảo Xanh view sông Hàn Đà Nẵng.
* Hạ 4 tỷ. Chốt nhanh 56 tỷ ~ 140 triệu/m².
- Diện tích: 400m² ngang 16m.
* Giá trị khác biệt:
- Khu Đảo Xanh biểu tượng sống xanh & giới thượng lưu Đà Nẵng.
- Không gian yên tĩnh riêng tư đẳng cấp.
- Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, biệt thự ở lâu dài hoặc giữ tài sản.
- Giá trị tăng trưởng bền vững, quỹ đất cực hiếm.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính ...
Bán đất biệt thự đường đảo xanh 5, đà nẵng 140tr/m2
3
60 tỷ 400 m²
Đất Riêng

P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

* Khu biệt thự Đảo Xanh 5 khu ở biệt lập vip nhất thành phố Đà Nẵng.
- Diện tích: 400m² đất biệt thự chuẩn, vuông vức.
* Giá trị khác biệt:
- Không gian yên tĩnh riêng tư đẳng cấp.
- Giá trị tăng trưởng bền vững, quỹ đất cực hiếm.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao ...
Bán đất biệt thự đường hoàng kế viêm sát biển võ nguyên giáp
3
84.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Kế Viêm, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán nhanh biệt thự Đường Hoàng Kế Viêm sát bãi biển mỹ khê Võ Nguyễn Giáp

- Nằm trong khu phố tây An Thượng, khu vực lưu trú kinh doanh buôn bán sầm uất nhất Đà Nẵng

Thông tin lô đất
- Dt: 300m² ngang 15
- Hướng Nam
- Đường 7.5 trục thông biển
- Giá 84.5 tỷ có thương lượng

LH: Phú Thắng xem đất
Bán lô gốc  đường loseby 10,5m, dt 1900m2 ngang 66m, cách biển 50m, giá 347 tỷ tl
3
347 tỷ 1900 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nghĩa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô gốc 2MT - đường 10,5m Loseby - Sơn Trà - cách biển 50m.

Thông số:
Lô biệt thự đường Võ Nghĩa, đối lưng Võ Nguyên Giáp.

Diện tích: 1900m² - ngang 66m - (gồm 5 lô liền kề).
Ngay công viên Biển Đông -.
Vị trí rất đẹp: Mặt tiền đường Võ Nghĩa đối lưng vs đường Võ Nguyên Giáp, biển Phạm Văn Đồng. - Ngay công viên Biển Đông nơi tổ chứ...
Giá: 347 tỷ TL - làm việc trực tiếp chính chủ.
Chính chủ bán 2 lô liền kề đường hà bổng sát biển giá cực tốt cho đầu tư
3
62.5 tỷ 201 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán 2 lô liền kề đường Hà Bổng Sát Biển Giá cực tốt cho đầu tư
- Diện tích: 201,6m² ngang 9m
- Hướng: Tây
- Đường: 7,5m vỉa hè 4m
1 lô đang có khách sạn 5 tầng đang có 18 phòng
1 lô có nhà cấp 4 đang cho thuê mặt bằng kinh doanh
Giá bán 62,5 Tỷ Thương Lượng
Liên hệ Em Trang để xem và làm việc chính chủ
Bán lô gốc đường đỗ thế chấp 608m2  ngang 30m , xây 12 tầng 80% mật độ xd , giá 320tr/m2
3
194.56 tỷ 608 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Thế Chấp, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Thông số :
Gốc 2 MT - Đường 7,5m
Diện tích : 608m² - Ngang 30m
Hướng Đông

Xây 12 Tầng - 80% mật độ xây dựng
Làm việc chính chủ - Hổ trợ vay bank
Giá 320tr/m² TL
Đất đẹp tại An Trạch Hòa Tiến giá 1ty4 ,ngang 7m
3
1469 tỷ 120 m²
Đất Riêng

X.Hòa Tiến, H.Hòa Vang, ĐN

🔥 Đất đẹp tại An Trạch Hòa Tiến giá 1ty4 ,ngang 7m
📍 Vị trí: Cách đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa chỉ 500m, ngay trục Đinh Thị Thôi.
📐 Diện tích 120m2 thổ cư , ngang 7m – cực kỳ thoáng, dễ thiết kế nhà đẹp.
🚗 Đường ô tô thông 2 đầu, di chuyển thuận tiện
🏡 Khu dân cư đông đúc, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư
🔱 Sẵn sổ , cc nhanh .
💰 Giá cực tốt: chỉ 1 tỷ 4 triệu
📞 Quan tâm inbox ngay để giữ lô đẹp ...
Chính chủ bán lô gốc trần đình đàn  hồ nghinh 262m2  ngang 11m  giá 270tr/m2
4
70.74 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đình Đàn, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

SIÊU PHẨM 3 MẶT TIỀN HIẾM CÓ TRẦN ĐÌNH ĐÀN x HỒ NGHINH
Vị trí kim cương trung tâm phố du lịch biển Sơn Trà, Đà Nẵng

Diện tích: 262.2m | Ngang: 11m
3 mặt tiền cực hiếm:
Hồ Nghinh (15m) trục huyết mạch kết nối Võ Nguyên Giáp
Trần Đình Đàn thông thẳng ra biển
Mặt hẻm kỹ thuật / đường thông thoáng (tạo lợi thế thiết kế & PCCC)
Chính chủ cần bán lô đất biển đỗ bá siêu hiếm, xây cao tầng sát bãi tắm an thượng, ngũ hành sơn, đà
3
20. BÁN LÔ ĐẤT SÁT GÓC ĐỖ BÁ & LÊ QUANG ĐAỌ

Vị trí: Sát Góc đẹp khu An Thượng nơi mà khách Tây đông hơn người yêu cũ
Gần biển, đi bộ vài phút là nghe mùi biển mặn + mùi tiền thơm
Xung quanh toàn bar, café, nhà hàng mở gì cũng có khách

Diện tích: ~154m (đủ rộng để xây villa, homestay hay đế chế kiếm tiền)
Đường quy hoạch rộng rãi, xe cộ vi vu, khách du lịch kéo đến như đi hội

Tiềm ...
Siêu phẩm đường hồ nghinh 355m2, vị trí hiếm có, giá siêu đầu tư, xây tòa hoặc khách sạn cực đỉnh
6
77.5 tỷ 354 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu phẩm Hồ Nghinh bậc nhất phố biển.
Diện tích lớn Vị trí vàng Khai thác dòng tiền ngay.

Vị trí: Mặt tiền đường Hồ Nghinh tuyến phố huyết mạch du lịch, song song đường Võ Nguyên Giáp, cách biển chỉ vài trăm mét.
Diện tích: 354.9m² ngang khủng 15m.
Hiện trạng: Đang cho thuê đất 50 triệu/tháng.
Quy hoạch: Được xây cao tầng, pháp lý sổ hồng sang tên ngay.

Thích hợp xây dựng:
Khách sạn, căn hộ ...
Từ 40 tới 60 của 107

Xem quy hoạch tại Đà Nẵng