Đất RiêngĐà Nẵng
Bán đất tại Đà Nẵng giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²
Đường Hói Kiểng 20, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Đường 7m5, KDC đông đúc.
B2.75 lô 11.
DT 105m² (5x21m) vuông vức.
Hướng Tây Bắc, lề 3m5.
Sổ sẵn.
Giá: 5,4 tỷ
Liên hệ xem đất.
Đường Thanh Lương 32, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN
Block B1.118 vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu
- Diện tích: 100m (5x20m)
- Đường: 7m5 vỉa hè 4m
- Hướng: Tây Bắc
- Cách công viên: 200m
Đường Lê Ấm, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN
Lô đất đẹp vị trí tiềm năng ngay trung tâm KĐT Nam Hòa Xuân
Diện tích: 100m (5x20)
Hướng: Tây Bắc
Đường 7m5 vỉa hè 4m rộng rãi
Sổ đỏ sẵn công chứng ngay
Vị trí đẹp: Song song trục 29/3
Gần Nguyễn Phước Lan
Khu dân cư văn minh, nhiều nhà đẹp
Thích hợp xây ở, mở văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản
Giá chỉ: 6 tỷ 180 triệu (có thương lượng)
Đường Phạm Thận Duật, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Vị Trí: Sát đường Trần Quốc Vượng và tòa nhà FPT Complex
- Diện tích: 102m² ngang 6m
- Đường 7m5, vỉa hè4m
- Hướng Tây Bắc
- Khu V6 phân khu mới, gần sông, bám đường Trần Quốc Vượng, sát tổ hợp FPT Plaza, khu kinh doanh cho thuê tòa căn hộ nhộn nhịp, kinh doanh buôn bán sầm uất đa dạng mô hình
- Gía bán; 6 tỷ 800 có thương lượng
- Sổ hồng ...
Đường Trần Xuân Hòa, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
- Diện tích: 100m² ngang 5m.
- Hướng: Nam.
- Đường: 5m5 lề 3m.
- Giá chỉ 5 tỷ 900tr.
- Vị trí nằm gần bãi tắm Sơn Thuỷ, gần UBND Quận, Công an Quận, các tiện ích xã hội như bệnh viện, trường học, siêu thị... Trong bán kính 1km đổ lại.
- Thích hợp ở, đầu tư, xây căn hộ, khách sạn,...
- Cách biển chỉ 5 chạy bộ.
- Quý anh chị đầu tư quan tâm ...
Đường Lê Ấm, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN
Hướng: Tây bắc . Đường rộng 7,5m, vỉa hè mỗi bên 4m. Lô đất sạch đẹp, không dính cống hay trụ điện.
Vị trí đắc địa: Gần trục thông lớn, giao thông cực kỳ thuận tiện.
Tiềm năng tăng giá: Sát cạnh khu vực chuẩn bị triển khai 2 tòa căn hộ cao cấp trên trục Diên Hồng, hứa hẹn mang lại giá trị sinh lời cao và cộng đồng cư ...
Đường Phan Huỳnh Điểu, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Diện tích 110m²(5x20)
Hướng Đông Nam
Đường 7.5m vỉa hè 3.5m thông dài, dân cư xung quanh đã ổn định
Vị trí trung tâm gần 4 tòa trung tâm thương mại đang mở móng
Song song với đường Minh Mạng, cách biển 3km, cách sân bay 7km
Đường Nguyễn Thành Long, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ
+ Hướng Tây Bắc, phong thủy tốt
+ Mặt tiền 5m, ngõ vào 7.5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào
+ Đầy đủ tiện nghi cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, giường...
Đất có mặt tiền phù hợp cho kinh doanh, vị trí tiềm ...
Đường Trung Lương 14, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN
Diện tích: 100 m²(5x20m)
.Hướng: Tây Bắc.
Tình trạng pháp lý: Đã có sổ đỏ, đã lên số nhà 69
Vị trí: Đường Trung Lương 14, Khu Đảo Vip, Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.
- Đặc điểm nổi bật: Nằm trong khu Đảo Vip Hòa Xuân khu vực dân trí cao, an ninh tốt và không gian sống thoáng đãng, hàng xóm thân thiện. Gần sông, không khí trong ...
Đường Võ Chí Công, P.Hòa Phát, Q.Cẩm Lệ, ĐN
Thông tin nhanh:
- Diện tích: 113 m²/ lô.
- Đường 7,5m
- Khu dân cư hiện hữu, đường thông thoáng.
Vị trí:
- Nằm trên trục giao thông kết nối thẳng từ sân bay ra biển Mỹ Khê.
- Gần trung tâm thương mại AEON Mall Đà Nẵng.
- Cách khu Làng Đại học Đà Nẵng không xa khu vực đang được đầu tư phát triển mạnh.
Phù hợp:
- Xây ...
Đường Hồ Trung Lượng, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN
Khu Đảo 2 Hòa Xuân, ngay trục Mai Chí Thọ
Diện tích: 112,5m
Hướng: Tây Nam
Đường 7m5, vỉa hè 4m rộng rãi
Vị trí đẹp khu dân cư đông đúc, dân trí cao
Bán kính 200m đầy đủ tiện ích: trường học, chợ, công viên, siêu thị
Giá bán: 7 tỷ (thương lượng)
X.Hòa Ninh, H.Hòa Vang, ĐN
- Đường ô tô 5m cách uỷ ban Hoà Ninh đường DT 602 chỉ 100m.
- Giá 6,5 tỷ, ngang 18m.
Vị trí rất đẹp làm nhà vườn hay kho xưởng sản xuất rất ok.
.
Phố Hoàng Đạo Thúy, P.Hòa Thọ Đông, Q.Cẩm Lệ, ĐN
- Diện tích 120m² (ngang 5m dài 24m)
- Hướng đông nam. Trục đường 5,5m lề 3m
- Sổ hồng lâu dài sang tên ngay
- Giá 6,5 tỷ
Xem đất và làm việc chính chủO948.O1.3OOO
Đường Mỹ Khê 7, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
- DT: 110m² - Hướng Đông.
- VT: Cách đường chính 20m, gần Nguyễn Công Trứ, Võ Văn Kiệt gần sông Hàn, gần biển xung quanh nhiều tiện ích.
- Tặng dãy trọ, diện tích lớn phù hợp xây căn hộ gần đường chính, kiệt trước nhà 2,2m.
- Giá: 6 tỷ 7 thương lượng chính chủ.
- LH: Thắng NCC.
Đường Hòa Minh 28, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN
Khu Điện âm toàn bộ
Hướng đông bắc trục đường 6m vỉa hè 3m
Dt 107.5m² ngang 5m
Giá tốt chỉ 6tỷ680
Liên hệ em Mai Khanh
Đường Đông Hải 14, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
Chính chủ cần chuyển nhượng lô đất vàng tại khu TĐC Đông Hải, Đà Nẵng. Vị trí đẹp, quy hoạch bài bản, sẵn sàng để xây dựng hoặc đầu tư tích sản.
THÔNG TIN CHI TIẾT:
Vị trí: Đường Đông Hải 14, P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng.
Diện tích: 92.5m² (Ngang 5m x Dài 18.5m) Kích thước lý tưởng để xây biệt thự phố hoặc nhà ở.
Tiện ích: ...
Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN
- Mặt tiền khủng 10m cực kỳ lý tưởng xây dựng showroom, căn hộ, khách sạn hoặc kinh doanh đa ngành.
- Tuyến Võ Chí Công rộng 34m trục giao thông huyết mạch, quỹ đất mặt tiền gần như không còn.
- Sản phẩm 2,3 lô liền kề dễ tối ưu công năng, tạo công trình hoành tráng, gia tăng giá trị khai thác.
- Giá chỉ 70tr/m² thấp nhất khu vực hiện tại, biên độ tăng giá rõ ràng.
- Bao sổ ...
Đường Trần Huy Liệu, P.Hòa Thọ Đông, Q.Cẩm Lệ, ĐN
Diện tích: #102m², ngang #6m
Hướng: #Tây
Vị trí: Trung Tâm Cẩm Lệ, tiện ích xung quanh bạt ngàn, gần Lê Đại Hành, Nguyễn Hữu Thọ, Cách Mạng Tháng 8, chợ Cẩm Lệ, trường học các cấp 1-2-3, các trường Đại Học Ngoại Ngữ, Kiến Trúc, Đông Á, bệnh viện, ngân hàng, sân bay,, và nhiều tiện ích khác
Đất trống tiện xây dựng, hoặc để đầu tư ...
Đường Lê Ấm, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN
Vị trí đẹp, lô sạch đẹp
DT 100m² hướng tây bắc
Sổ hồng lâu dài
Giá 6,18 tỷ còn thương lượng
Xem đất và làm việc chủO94.8O1.3OOO