Bán đất tại Đà Nẵng giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất biệt thự nguyễn cao luyện dt 300m2 ngang 12m
3
47 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cao Luyện, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán lô đất biệt thự, đường Nguyễn Cao Luyện, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng.

- Diện tích: 300m² (12x25), hướng Bắc.
- Đường Nguyễn Cao Luyện (5m5, lề 3m), song song Phạm Văn Đồng, Dương Đình Nghệ, gần Nhà hàng hải sản Bé Anh đường Hồ Nghinh.
- Khu tập trung nhà hàng, khách sạn, Spa và các biệt thự, homestay rất đông, Khu Phố Hàn Quốc...
- Vị trí gần biển, cách bãi tắm Phạm Văn ...
Bán cặp đất biển dt 180m2 ngang 10m thông biển
3
43 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hữu Tước, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cặp đất mặt tiền Trần Hữu Tước gần biển | 180m² | giá 43 tỷ sở hữu lô đất mặt tiền hiếm tại quận Sơn Trà Đà Nẵng, khu vực du lịch sầm uất, cực kỳ lý tưởng để đầu tư xây dựng khách sạn hoặc căn hộ dịch vụ. Thông tin nổi bật:
Diện tích: 180m² ngang: 10m đất vuông vức đẹp.
Đường 10.5m rộng rãi, thông thoáng.
Vị trí đắc địa: Cách biển chỉ vài bước chân Nằm sát trục Võ Nguyên Giáp - Hồ Nghinh, khu du ...
Mặt biển  02 lô kề đường nguyễn tất thành. giá 33 tỷ
3
33 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Thanh Bình, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ gửi bán 02 lô mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành. Chỉ 3x tỷ ( X nhỏ )
---------------------------
Thông tin lô đất:
-Dt: 243,5m² ngang 10m Đất ở lâu dài
- Lô đất nằm trên tuyến đường trực diện biển Nguyễn Tất Thành. Khu vực kinh doanh sầm uất phụ hợp kinh doanh khách sạn, căn hộ cho thuê, nhà hàng.
-Giá 33 tỷ có thương lượng trực tiếp với chủ.
Lh 0935.422 Trần Thịnh làm việc với chính chủ.
Lô đất biệt thự view sông khu euro 2  hoà xuân, đà nẵng.  0934 863 ***
3
45.9 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Giáng Hương 1, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Lô đất biệt thự view sông khu Euro 2 Hoà Xuân, Đà Nẵng.
Diện tích: 413m² ngang 13.5m.
Lô 33 B2.8 Đường Giáng Hương 1.
Khu Euro 2 quy hoạch biệt thự khép kín, dân cư văn minh, an ninh tốt.
Đường Giáng Hương 1 rộng, thông thoáng, phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa ở hoặc nghỉ dưỡng.
Không gian sống yên tĩnh, xanh mát đúng chuẩn khu ở cao cấp Hoà Xuân.
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ sang tên ...
Chính chủ gửi bán lô đất 388,5m2 trục nguyễn chánh, cách biển 200m. giá 63 triệu/m2
8
24.48 tỷ 388 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chánh, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất 388,5m² trục Nguyễn chánh thông đường Nguyễn Tất Thành, sát biển. Giá 63 triệu/m².
-------------------------------
Thông tin lô đất:
- Lô đất nằm trên đường Nguyễn Chánh 10,5m lề 5m sát biển.
- Diện tích: 388,5m² ngang 9,81 nở hậu 9,87.
- Hướng Tây Bắc (được phép xây cao tầng, phía đối diện không được xây cao tầng).
- Vị trí kinh doanh, xây căn hộ, làm nhà ở,... Tất cả ...
Mặt biển  02 lô kề đường nguyễn tất thành. giá 35 tỷ
4
35 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Thanh Khê Đông, Q.Thanh Khê, ĐN

Cần bán 2 lô kề mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành.
- Dt 243m² - ngang 10m
- vị trí kinh doanh đa lĩnh vực.
- Pháp lý sổ đỏ chuẩn chỉnh.
- Giá 35 tỷ
Lh Trần Khắc Thịnh
01 lô biệt thự mặt biển nguyễn tất thành. 375m2  83 triệu/m2. lvcc
3
31.13 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Bán lô biệt thự mặt biển Nguyễn Tất Thành.
- Diện tích: 375m² ngang 15m
- Vị trí mặt biển, đối diện bãi tắm Nguyễn Chánh, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần các resost lớn.
- Giá chính chủ 83 triệu/m2
Lh làm việc chính chủ
Bán đất biệt thự tại đường 10m5 lê sỹ, hòa xuân, cẩm lệ, đà nẵng, 318,7m2, hot!
8
23.9 tỷ 318 m²
Đất Riêng

Đường Lê Sỹ, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất BIỆT THỰ siêu chất ở Lê Sỹ, p Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, Đà Nẵng đang chờ chủ mới. Diện tích 318,7m², giá chỉ 23tyxx .
Mặt tiền rộng 12m, ngõ trước 10,5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho những ai muốn đầu tư.
Sống ở đây, không chỉ có không gian thoáng đãng mà còn dễ dàng tiếp cận với các tiện ích xung quanh.

Địa điểm tiện ích xung ...
Đất bt dt lớn hơn 950m2 có bán lẻ đường lê quang hoà  ngay ngã tư lê quảng chí
6
40.42 tỷ 475 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Hòa, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chuyển nhượng đất BT đường Lê Quang Hoà - Ngay ngã tư Lê Quảng Chí.

- Vị trí: Ngay góc ngã tư Lê Quảng Chí.
- Diện tích: 475,5m²; Hướng: TN x ĐB.
- Mô tả: Cặp BT tại vị trí siêu đẹp hơn 800m² (có bán lẻ - mỗi lô hơn 475m², cơ sở hạ tầng lên khang trang bậc nhất khu đô thị Hoà Xuân. Mặt trc đường 7m5 và công viên cây xanh, mặt sau nở hậu - view kênh đón gió sông thoáng đãng.
- Giá: 85tr/m².
Căn góc biển đường 7.5m cách biển 200m, ngang 16m chỉ 34 tỷ
3
34 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Lê Anh (8 tin đăng)
Bán lô góc và lô liền kề ngay biển Sơn Trà.
Cách biển chỉ 200m.
Trục đường 7.5m lề 4m.
Một mặt ngang 16, mặt còn lại 12.8m.
Diện tích 200m².
Xung quanh toàn khu khách sạn hạng sang mặt biển.
Cực kỳ phù hợp cho khách nhu cầu xây căn hộ or khách sạn.
Và víp hơn nữa cho khách xây biệt thự biển.
Mọi chi tiết xin liên hệ Lê Anh.
Xem đất và làm việc chính chủ trực tiếp.
Xin cảm on.
Siêu phẩm 500m ngay trung tâm quận cẩm lệ  view kênh đối diện khu đảo nổi
5
21 tỷ 497 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xuân Hữu, P.Hòa Thọ Đông, Q.Cẩm Lệ, ĐN

* Siêu phẩm 500m² đất ở hoàn toàn *.
Chủ cần tiền bán nhanh lô đất gần 500m full đất ở, có 70m ngoài sổ hoàn toàn được sử dụng, vỉa hè siêu rộng

khu dân trí cao, Biệt thự xung quanh, khí hậu thoáng mát, view kênh sinh thái. Đặc biệt đối diện khu Đảo nối Nam Việt á. - thích hợp xây villa nghỉ dưỡng hoặc tệp khách hàng thích sở hữu BĐS đặc biệt.
Lô đất siêu phẩm phan tứ  trung tâm du lịch biển đà nẵng
3
48.3 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Đường Phan Tứ, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Vị trí vàng tại đường Phan Tứ khu phố du lịch sầm uất, chỉ cách biển khoảng 300m, thích hợp khai thác khách sạn, căn hộ dịch vụ, spa, nhà hàng cao cấp.

Thông tin nổi bật:
Diện tích: 276m²
Ngang cực đẹp: 12m
Đã chuyển mục đích sang TMDV
Có giấy phép xây dựng 15 tầng
Vị trí đắc địa lưu lượng khách du lịch đông quanh năm

Tiềm năng khai thác:
Phù hợp xây khách sạn, apartment, boutique ...
Bán cặp đất trần đức thông 160m², ngang 10m, cách biển mỹ khê 150m, gần khách sạn hilton đà nẵng
4
31.5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đức Thông, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán cặp đất đẹp đường Trần Đức Thông, quận Sơn Trà, Đà Nẵng.
Vị trí cực đẹp ngay sau khách sạn Hilton, chỉ 150m ra biển Mỹ Khê.

Khu vực tập trung nhiều khách sạn căn hộ du lịch.
Phù hợp xây khách sạn, apartment, homestay hoặc đầu tư giữ tài sản.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 160m² (10m x 16m).
Mặt tiền: 10m.
Hướng: Đông Bắc.
Đường: 5.5m vỉa hè 3m.

Cách biển Mỹ Khê chỉ 150m.
Trung tâm du lịch ...
Siêu phẩm phan tứ, trung tâm du lịch biển đà nẵng
3
48.3 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Đường Phan Tứ, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Vị trí vàng ngay đường Phan Tứ khu phố du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng, chỉ cách biển khoảng 300m.
Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, building khai thác dòng tiền cực tốt.

Diện tích: 276m².
Ngang khủng: 12m.
Đã chuyển mục đích TMDV.
Có giấy phép xây dựng 15 tầng.
Khu vực đông khách du lịch, lưu trú quanh năm.

Giá bán: 175 triệu/m².

Quỹ đất đẹp gần biển ngày càng khan hiếm sở hữu ngay vị ...
Bán lô đất đẹp biển mỹ khê, đường dương đình nghệ
3
27 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Dương Đình Nghệ, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Mr Hai (2 tin đăng)
KHU PHỐ NHIỀU NHÀ HÀNG KHÁCH SẠN
Thông Võ nguyên giáp
Song Song Phạm Văn đồng
+ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, chủ nhà thiện chí.

Diện tích đất 100m²
GIÁ : 27 tỷ (Thương lượng chính chủ)
Cần bán lô đôi kẹp cống đường lê tấn toán 180m ( 33 tỉ )
4
33 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Tấn Toán, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

BÁN CẶP ĐẤT LÊ TẤN TOÁN ĐẤT VÀNG KHU BIỂN

Vị trí: Đường Lê Tấn Toán khu vực biển & sông Hàn, vị trí cực hiếm
Diện tích: 180m (ngang 10m x dài 18m)

Ưu điểm nổi bật:
Cặp đất 2 mặt thoáng, gần lô góc 2 mặt tiền kẹp cống cực kỳ thoáng
Cách biển chỉ vài trăm mét khu du lịch, lưu trú sôi động quanh năm
Khu vực tập trung khách sạn căn hộ cao cấp, giá trị khai thác cao
Phù hợp xây căn hộ dịch vụ ...
Bán lô góc ngã 4 lê văn hưu. ngang 23m. 140m2
4
30 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Phố Lê Văn Hưu, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: Danh Vo (18 tin đăng)
Góc Lê Văn Hưu + An Dương Vương
DT:140m². Ngang 23m
Đường 10m5. Gần sông hàn
Vị trí kinh doanh sầm uất
30ty
Bán đất tại lê văn hiến, hòa hải, ngũ hành sơn, 32 tỷ, 536 m2
3
32 tỷ 536 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Hiến, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền cực chất tại Đường Lê Văn Hiến, P Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng đang chờ chủ mới. Diện tích 536m² với pháp lý đầy đủ giúp dễ dàng giao dịch. Giá cực hot chỉ 32 tỷ VND.