Bán đất tại Đà Nẵng giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cặp đất an thượng, 140m2 ngang 10m, cách biển 300m, gp xây 7 tầng giá 3x tỷ
5
35 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Bí, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán cặp đất An Thượng, view công viên, khu phố tây.

- Diện tích: 140m², ngang 10m.
- Đường 5m5, vỉa hè 3m.
Song song đấu lưng với Đỗ Bá.
- View công viên thoáng mat, đang cho thuê đất để kinh doanh.
- Gần biển Mỹ Khê, khu phố đông khách Tây.

Giá bán: 35 tỷ.

Hotline: .
Chính chủ cần bán lô biệt thự 300m2 đường vân đồn, đà nẵng chỉ 86 triệu/m2 giá 26 tỷ
6
26 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Vân Đồn, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự hướng Đông mát mẻ 300m² (10x30m) mặt tiền đường Vân Đồn, Quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng gần sông Hàn. Giá thấp hơn thị trường chỉ 86 triệu/m².
300m² giá chỉ 26 tỷ mặt tiền đường Vân Đồn.
Thích hợp mua ở và đầu tư.
Liên hệ chính chủ: .
Siêu rẻ! bán đất vị trí vàngvõ nguyên giápgp xây 9 tầng  140m2  ngang 7m  3x tỷ  có x là bán
3
33 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu rẻ! Giá tốt nhất thị trường! Bán lô đất vị trí kim cương - đường Võ Nguyên Giáp - được xây 9 tầng - 140m² - ngang 7m - 3x tỷ - có x là bán.

* Vị trí cực đẹp, chỉ cách biển vài bước chân.

* Được cấp phép xây dựng 9 tầng (phía trước lô đất từ T4 không bị che chắn - lợi thế tầm view cho các công trình khách sạn).

* Thông tin bất động sản:
+ DT: 140m² (7x20m), hướng Đông đường 30m, vỉa hè ...
Bán 2 lô liền kề đẹp  kẹp ống 3 mặt thoáng  đường lê tấn toán  sơn trà  180m²  ngang 10m
4
34 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Tấn Toán, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

BÁN 2 LÔ LIỀN KỀ ĐẸP - KẸP ỐNG 3 MẶT THOÁNG - ĐƯỜNG LÊ TẤN TOÁN - SƠN TRÀ - 180m² - Ngang 10m - XÂY CĂN HỘ - GIÁ ĐẦU TƯ - CHỈ 3X TỶ - LH: MINH CHIẾN
**** Vị trí: Đường Lê Tấn Toán, kẹt cống, đoạn gần Hoàng Bích Sơn, chỉ 300m ra biển. Giao các tuyến đường thông biển huyết mạch như Loseby, Đông Kinh Nghĩa Thục. Khu vực du lịch phát triển, khách du lịch đông đúc quanh năm.

**** Thông tin chi ...
Lô duy nhất đường 7.5m nại nam 8  ngay sun 69 tầng  siêu thị lotte mart  120m2  ngang 6 22 tỷ
3
22 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nại Nam 8, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất Nại Nam 8 - Ngay Sun 69 Tầng - Ngay Siêu Thị Lotte Mart - Điểm bắn pháo hoa quốc tế - Hải Châu - Đà Năng - 120m² - Ngang 6m - Giá 22 Tỷ - LH:

- Diện tích: 120m ngang 6m dài 20m.
- Đường Nại Nam 8 trục thông dài ra sông, đường 7,5m lề 4m, điện âm.

- Vị trí rất đẹp:
+ Ngay Sun 69 Tầng
+ Ngay siêu thị Lotte Mart.
+ Điểm bắn pháo hoa quốc tế mới.
+ Ngay trung tâm thể thao Đà Nẵng, khu vui ...
Cần bán lô đất đường 10m5 dương khuê, đà nẵng  vị trí đẹp  cách sông khoảng 50m  giá 21 tỷ.
3
21 tỷ 106 m²
Đất Riêng

Đường Dương Khuê, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán lô đất đường 10m5 Dương Khuê, Đà Nẵng - Vị trí đẹp - Cách sông khoảng 50m - Giá 21 Tỷ.

- Diện tích: 106m² (ngang 5m)
- Đường 10m5, vỉa hè thoáng.
- Được xây cao tầng, vị trí ngay gần khán đài Pháo hoa quốc tế.
- Đường thông sông Hàn, thông biển Mỹ Khê (Đường Đỗ Bá).
- Giá chào bán: 21 Tỷ (TL).
Liên hệ Kim Ngân để xem đất thực tế và kết nối thương lượng:
Bán cặp đất đường chính hữu, vị trí gần loseby, phù hợp xây khách sạn, căn hộ
3
42 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Đường Chính Hữu, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ gửi bán cặp đất Đường CHÍNH HỮU, Vị trí gần LOSEBY

- Diện tích: 220m² ngang 12m

- Giá bán : 42 tỷ ( bớt lộc )

Call : Sang Anh
Bán lô đất lê mạnh trinh, dt 292m2, ngang 12m, giá tốt
3
47 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Lê Mạnh Trinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán nhà đất biệt thự biển Mỹ Khê đường Lê Mạnh Trinh, Phước Mỹ, Sơn Trà.
- DT đất: 292m² ngang 12m.
- Mặt tiền rộng 12m, dài 20m.
- Hướng: Tây.
- Vị trí: MT đường Lê Mạnh Trinh, đường 5.5m, lề 3m, cách biển Mỹ Khê, công viên Biển Đông 100m, khu du lịch biển nhiều villa, khách sạn, thích hợp mua ở, đầu tư xây dựng lưu trú...
- Giá bán đến công chứng 47ty
Bán đất tại góc lưu văn lang thuỷ sơn 6 đà nẵng, giá tốt, 215 m2, sổ đỏ đầy đủ
3
22 tỷ 215 m²
Đất Riêng

Đường Lưu Văn Lang, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền Đường Lưu Văn Lang, Phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng (cũ: Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng), diện tích 215 m², giá 22 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.

+ Diện tích rộng rãi, thuận lợi cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.+ Hướng cửa chính Tây Nam, phong thủy tốt cho gia chủ.+ Mặt tiền 9m, thích hợp cho kinh doanh.+ Ngõ vào rộng 7.5m, xe hơi vào thoải mái.

Điểm nhấn:
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.
+ Vị trí đắc ...
Chuyển nhượng đỗ thế chấp 264m2  170tr/m2o94.8o1.3ooo
3
44.88 tỷ 264 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Thế Chấp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Zco (1 tin đăng)
Cần chuyên nhượng lô đất mặt tiền Đỗ Thế Chấp, Sơn Trà
Vị trí dẹp, khu du lịch sầm uất. Gần biển, cách chỉ vài trăm mét
Diện tích 264m² (ngang 12m dài 22m)
Đường 7.5m lề 4,5m rộng thoáng
Phù hợp xây boutique, tòa căn hộ, khách sạn, villa,...
O94.8O1.3OOO
Bán lô đất biệt thự nguyễn cao luyện dt 300m2 ngang 12m
3
47 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cao Luyện, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán lô đất biệt thự, đường Nguyễn Cao Luyện, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng.

- Diện tích: 300m² (12x25), hướng Bắc.
- Đường Nguyễn Cao Luyện (5m5, lề 3m), song song Phạm Văn Đồng, Dương Đình Nghệ, gần Nhà hàng hải sản Bé Anh đường Hồ Nghinh.
- Khu tập trung nhà hàng, khách sạn, Spa và các biệt thự, homestay rất đông, Khu Phố Hàn Quốc...
- Vị trí gần biển, cách bãi tắm Phạm Văn ...
Bán cặp đất biển dt 180m2 ngang 10m thông biển
3
43 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hữu Tước, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cặp đất mặt tiền Trần Hữu Tước gần biển | 180m² | giá 43 tỷ sở hữu lô đất mặt tiền hiếm tại quận Sơn Trà Đà Nẵng, khu vực du lịch sầm uất, cực kỳ lý tưởng để đầu tư xây dựng khách sạn hoặc căn hộ dịch vụ. Thông tin nổi bật:
Diện tích: 180m² ngang: 10m đất vuông vức đẹp.
Đường 10.5m rộng rãi, thông thoáng.
Vị trí đắc địa: Cách biển chỉ vài bước chân Nằm sát trục Võ Nguyên Giáp - Hồ Nghinh, khu du ...
Mặt biển  02 lô kề đường nguyễn tất thành. giá 33 tỷ
3
33 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Thanh Bình, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ gửi bán 02 lô mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành. Chỉ 3x tỷ ( X nhỏ )
---------------------------
Thông tin lô đất:
-Dt: 243,5m² ngang 10m Đất ở lâu dài
- Lô đất nằm trên tuyến đường trực diện biển Nguyễn Tất Thành. Khu vực kinh doanh sầm uất phụ hợp kinh doanh khách sạn, căn hộ cho thuê, nhà hàng.
-Giá 33 tỷ có thương lượng trực tiếp với chủ.
Lh 0935.422 Trần Thịnh làm việc với chính chủ.
Lô đất biệt thự view sông khu euro 2  hoà xuân, đà nẵng.  0934 863 ***
3
45.9 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Giáng Hương 1, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Lô đất biệt thự view sông khu Euro 2 Hoà Xuân, Đà Nẵng.
Diện tích: 413m² ngang 13.5m.
Lô 33 B2.8 Đường Giáng Hương 1.
Khu Euro 2 quy hoạch biệt thự khép kín, dân cư văn minh, an ninh tốt.
Đường Giáng Hương 1 rộng, thông thoáng, phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa ở hoặc nghỉ dưỡng.
Không gian sống yên tĩnh, xanh mát đúng chuẩn khu ở cao cấp Hoà Xuân.
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ sang tên ...
Chính chủ gửi bán lô đất 388,5m2 trục nguyễn chánh, cách biển 200m. giá 63 triệu/m2
8
24.48 tỷ 388 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chánh, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất 388,5m² trục Nguyễn chánh thông đường Nguyễn Tất Thành, sát biển. Giá 63 triệu/m².
-------------------------------
Thông tin lô đất:
- Lô đất nằm trên đường Nguyễn Chánh 10,5m lề 5m sát biển.
- Diện tích: 388,5m² ngang 9,81 nở hậu 9,87.
- Hướng Tây Bắc (được phép xây cao tầng, phía đối diện không được xây cao tầng).
- Vị trí kinh doanh, xây căn hộ, làm nhà ở,... Tất cả ...
Mặt biển  02 lô kề đường nguyễn tất thành. giá 35 tỷ
4
35 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Thanh Khê Đông, Q.Thanh Khê, ĐN

Cần bán 2 lô kề mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành.
- Dt 243m² - ngang 10m
- vị trí kinh doanh đa lĩnh vực.
- Pháp lý sổ đỏ chuẩn chỉnh.
- Giá 35 tỷ
Lh Trần Khắc Thịnh
01 lô biệt thự mặt biển nguyễn tất thành. 375m2  83 triệu/m2. lvcc
3
31.13 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Bán lô biệt thự mặt biển Nguyễn Tất Thành.
- Diện tích: 375m² ngang 15m
- Vị trí mặt biển, đối diện bãi tắm Nguyễn Chánh, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần các resost lớn.
- Giá chính chủ 83 triệu/m2
Lh làm việc chính chủ
Bán đất biệt thự tại đường 10m5 lê sỹ, hòa xuân, cẩm lệ, đà nẵng, 318,7m2, hot!
8
23.9 tỷ 318 m²
Đất Riêng

Đường Lê Sỹ, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất BIỆT THỰ siêu chất ở Lê Sỹ, p Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, Đà Nẵng đang chờ chủ mới. Diện tích 318,7m², giá chỉ 23tyxx .
Mặt tiền rộng 12m, ngõ trước 10,5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho những ai muốn đầu tư.
Sống ở đây, không chỉ có không gian thoáng đãng mà còn dễ dàng tiếp cận với các tiện ích xung quanh.

Địa điểm tiện ích xung ...
Đất bt dt lớn hơn 950m2 có bán lẻ đường lê quang hoà  ngay ngã tư lê quảng chí
6
40.42 tỷ 475 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Hòa, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chuyển nhượng đất BT đường Lê Quang Hoà - Ngay ngã tư Lê Quảng Chí.

- Vị trí: Ngay góc ngã tư Lê Quảng Chí.
- Diện tích: 475,5m²; Hướng: TN x ĐB.
- Mô tả: Cặp BT tại vị trí siêu đẹp hơn 800m² (có bán lẻ - mỗi lô hơn 475m², cơ sở hạ tầng lên khang trang bậc nhất khu đô thị Hoà Xuân. Mặt trc đường 7m5 và công viên cây xanh, mặt sau nở hậu - view kênh đón gió sông thoáng đãng.
- Giá: 85tr/m².
Căn góc biển đường 7.5m cách biển 200m, ngang 16m chỉ 34 tỷ
3
34 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Lê Anh (9 tin đăng)
Bán lô góc và lô liền kề ngay biển Sơn Trà.
Cách biển chỉ 200m.
Trục đường 7.5m lề 4m.
Một mặt ngang 16, mặt còn lại 12.8m.
Diện tích 200m².
Xung quanh toàn khu khách sạn hạng sang mặt biển.
Cực kỳ phù hợp cho khách nhu cầu xây căn hộ or khách sạn.
Và víp hơn nữa cho khách xây biệt thự biển.
Mọi chi tiết xin liên hệ Lê Anh.
Xem đất và làm việc chính chủ trực tiếp.
Xin cảm on.
Từ 0 tới 20 của 291

Xem quy hoạch tại Đà Nẵng

Bán đất Đà Nẵng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Đà Nẵng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Đà Nẵng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Đà Nẵng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm