Đường An Nhơn 1, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
Vị trí: An Nhơn sát Dương Đình Nghệ, gần trục Phạm Văn Đồng
Khu trung tâm du lịch, sát biển, khu vực cực kỳ sầm uất
Diện tích: 96,6m
Ngang: 6m
Hướng: Đông Nam
Đường: 5m5 2 mặt tiền thoáng đẹp
Ưu điểm nổi bật:
Vị trí hiếm ngay khu du lịch biển Sơn Trà
Phù hợp định cư, đầu tư, xây khách sạn hoặc căn hộ cho thuê
Khu dân trí cao, ...
Phố Phó Đức Chính, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN
+ Vị trí đắc địa, gần các tiện ích sống thiết yếu.
+ Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên.
+ Đường vào rộng rãi, dễ dàng di chuyển.
Cách bệnh viện 199 khoảng 2km, gần ...
Đường Tân Thái 3, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN
Cách biển Mân Thái chỉ vài phút di chuyển, gần chợ cá nơi tập trung đông khách du lịch
Diện tích: 76m Ngang 4m5 Kẹp Cống.
Kẹp cống thoáng vĩnh viễn tối ưu xây dựng, đón gió, ánh sáng tự nhiên
Hiện trạng có nhà sẵn linh hoạt khai thác hoặc xây mới theo mô hình đầu tư
Khu vực tập trung nhiều căn ...
Đường Nam An 1, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN
Dt : 72m² ngang 5,2m
Đường Phước Trường 3, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
- Diện tích : 120m² - ngang 5m
- Đường 5m5 lề 4m.
- Vị trí đẹp khu dân cư sầm uất sát biển, rất phù hợp xây tòa căn hộ, khách sạn, villa, kinh doanh cho thuê .
- Tại đây : 80% là khách người nước ngoài lưu trú, giá cho thuê cực cao. Tỉ lệ lắp phòng luôn luôn full 100%.
- Anh chị đang tìm một vị trí đẹp, xây dựng cao ...
Đường Hà Kỳ Ngộ, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN
Diện tích: 79m (ngang 5m, nở hậu)
Vị trí đắc địa: Xung quanh nhiều khách sạn và căn hộ cao cấp, khu dân cư sầm uất
Gần chợ, trường học, và tòa tháp đôi Vương Thừa Vũ
Chỉ 200m ra bãi biển Mân Thái, thuận lợi để xây khách sạn, căn hộ hoặc đầu tư sinh lời
Giá bán: 16,5 tỷ (CTL)
Liên hệ: (Thanh Tiên) để được tư vấn thêm
Đường Trần Thanh Mại, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN
Diện tích 75m2
QH được xây 7 tầng phù hợp làm căn hộ cho thuê
Giá 11,2 tỷ
Liên hệ: Trần Thuyết
Đường Tân Thuận, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
Vị trí đẹp, khu vực tập trung khách sạn & căn hộ cao cấp, gần biển và tòa tháp đôi khu du lịch sôi động, hạ tầng hoàn chỉnh.
Diện tích: 80m².
Ngang 5m dài 16m.
Hướng Đông thoáng mát, phong thủy tốt.
Tiềm năng khai thác:
Xây khách sạn, căn hộ dịch vụ.
Đầu tư giữ tài sản lâu dài, khả năng tăng giá cao.
Giá bán: 14 tỷ CTL.
Liên hệ: (Thanh Tiên).
Gọi ...
Đường Nguyễn Đức An, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
- DT đất: 73m² ngang 5m.
- Hướng Tây tứ trạch: Tây Nam.
- Vị trí: MT đường 7m5 lề 4m, khu du lịch đông khách sầm uất, cách biển Mỹ Khê 400m, phù hợp mua ở nghỉ dưỡng, an cư, đầu tư...
- Giá bán nhanh 10.2 tỷ có thương lượng (bán đến công chứng) gặp chủ làm việc trực tiếp.
Đường Lê Văn Thứ, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN
Diện tích: 120m (ngang 5.5m, dài 22.5m, nở hậu đẹp)
Vị trí đắc địa, khu dân cư đông đúc tiềm năng cao để xây căn hộ, khách sạn, đầu tư sinh lợi
Tiện ích xung quanh: gần chợ, gần trường học, chỉ vài bước chân ra biển
Giá bán: 12,5 ty (CTL)
Liên hệ: (Thanh Tiên) để được tư vấn và xem đất trực tiếp!
Đường Đinh Đạt, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
Vị trí vàng tiềm năng kinh doanh & đầu tư cao.
Gần khu tháp đôi Vương Thừa Vũ, chỉ vài bước chân ra biển.
Khu vực sầm uất, xung quanh nhiều khách sạn, căn hộ cao cấp.
Diện tích: 82,5m².
Đường: 7,5m giao thông thuận tiện.
Hướng: Đông mát mẻ, đón gió biển.
Giá bán: 15,5 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: (Thanh Tiên).
Tư vấn chi tiết & hỗ trợ xem đất thực ...
Đường Thích Thiện Chiếu, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN
Diện tích 90m², khổ đất 4.5*20m, có nhà gác lửng cấp 4, mặt tiền hướng đông, lưng tựa núi tuyệt đẹp.
Khu vực mát mẻ nhất thành phố, gần biển.
Giá bán 7,8 tỷ.
Tel zalo .
Đường Võ Văn Kiệt, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN
Diện tích khủng: 220m² - ngang 7m.
Giá 16 tỷ 8.
Kiệt ô tô 5m khu dân cư hiện hữu.
Ra Võ Văn Kiệt 50m ra biển Mỹ Khê chỉ 200m.
Kết nối nhanh Cầu Rồng trung tâm cực gần.
Phù hợp xây CHDV, căn hộ, hoặc giữ tài sản lâu dài.
Chỉ hơn 70 triệu/m² không có căn thứ 2.
.
Đường An Trung 1, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN
- Diện tích: 98m² (5x20m), đường 7m5, vỉa hè 4m.
- Vị trí rất đẹp, ngay Trần Quang Diệu, Chung Cư Monarchy, gần sông Hàn, gần khu Euro Villa 1, gần dự án Sun Cosmo, tiện ích đầy đủ.
- Giá bán đến công chứng: 12.8 tỷ.
- Liên hệ: Ngọc Hường.
BĐS NewLands chuyên nhà Đất Thổ Cư Đà Nẵng.
- PKD1: 19 Vũ Văn Dũng, Sơn Trà.
Đường Nguyễn Văn Thoại, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN
- DT đất: 157m² (7,2x22)
- Hướng: Tây Nam
- Vị trí MT đường nhựa: 5m, gần Nguyễn Văn Thoại, Gần Biển, tuyến đường chỉnh trang đẹp, kinh doanh tốt, khu trung tâm du lịch Sơn Trà, xung quanh nhiều tòa căn hộ, gần Nguyễn Văn Thoại..
- Giá bán đến công chứng: 15 tỷ, TL
- Liên hệ: Ngọc Hường
BĐS ...
Đường Chính Hữu, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN
- Diện tích 100m² (5x20m) vuông vức.
- Kiệt 3m mặt sau kẹp cống thoát hiểm 2m chung với MT Lê Văn Quý, cách đường chính tầm 200m, phù hợp xây nhà ở, cho thuê, xây dựng 4 tầng + lững.
- Giá bán đến công chứng 7,5 tỷ có giá tốt đầu tư.
- Liên hệ: Ngọc Hường.
- Bất Động Sản ...
Đường Lê Văn Quý, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN
- Đường 7m5 vỉa hè 4m5.
- Diện tích 76,1m² (ngang 4,5m dài 16,9m).
- Hướng Tây.
- Giá 11,5 tỷ thương lượng.
LH .
Đường Nguyễn Văn Thoại, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN
Đường nhựa 6m - Nguyễn Duy Hiệu - Nguyễn Văn Thoại.
An hải Đông
Cách biển Mỹ Khê 500m.
Xây CHDV bao đẹp.
Giá : 15tỷ9
Liên hệ : em Phát - Xem vị trí và thương lượng chính chủ.
Đường Đinh Đạt, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN
- Diện tích 82,5m² (ngang 5m dài 16,5m).