Bán đất tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng giá lớn hơn 50 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 3 lô liền kề lý thánh tông ngay biển phạm văn đồng, sơn trà, đà nẵng  giá đầu tư  415.5m2
3
65 tỷ 415 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thánh Tông, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Cơ hội đầu tư.
* Diện tích lớn hiếm có: 415.5m² (ngang 15m, nở hậu 17m phong thủy tài lộc).

* Đường trước đất: 5m5, vỉa hè 3m mỗi bên, thoáng đãng, thuận tiện kinh doanh.

* Vị trí vàng:
- Sát lô góc, kẹp ống cực đẹp.
- Song song đường Phạm Văn Đồng trục đường biển huyết mạch.
- Chỉ 300m ra biển Mỹ Khê bãi biển đẹp nhất hành tinh.

* Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ đỏ sẵn sàng công chứng ngay.

* Giá ...
Cần bán 5 lô liền kề. đường vương thừa vũ  sơn trà. đường thông ra biển mỹ khê
4
160 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Vương Thừa Vũ, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán đát biển Mỹ Khê - Sơn Trà - Đà Nẵng
Mặt tiền đường Vương Thừa Vũ
Diện tích 500m2
Đường quy hoạch rộng 33m, vỉa hè 4.5m
Thuận lợi cho xe khách, xe du lịch vào tận nơi, đậu đỗ thoải mái
Phù hợp xẫ căn hộ, khách sạn, biệt thự nghỉ dưỡng, nhà hàng, ...
Giá 320tr/m² có đàm phán
Sổ đỏ chuẩn
Liên hệ để hôc trợ xem vị trí, pháp lý và đàm phán giá trực tiếp với chính chủ
Cực phẩm hồ nghinh, bậc nhất phố biển, diện tích lớn, vị trí kim cương hiếm có còn sót lại
4
77 tỷ 355 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Nghinh, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

SIÊU PHẨM HỒ NGHINH BẬC NHẤT PHỐ BIỂN
Diện tích lớn Vị trí vàng Khai thác dòng tiền ngay

Vị trí:Bán đất mặt tiền đường Hồ Nghinh tuyến phố huyết mạch du lịch, song song đường Võ Nguyên Giáp, cách biển chỉ vài trăm mét
Diện tích: 354.9m ngang khủng 15m
Hiện trạng: Đang cho thuê đất 50 triệu/tháng
Quy hoạch: Được xây cao tầng, pháp lý sổ hồng sang tên ngay
Bán đất

Thích hợp xây dựng:
...
Hàng hiếm lô biệt thự siêu đẹp nguyễn đăng giai cách biển sơn trà chỉ 100m
7
81 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đăng Giai, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Hàng hiếm lô biệt thự Nguyễn Đăng Giai cách biển Sơn Trà chỉ 100m

Anh/chị đang tìm quỹ đất ven biển đủ tiềm năng để phát triển nhà hàng ven biển, tòa căn hộ - khách sạn, villa.. thì lô đất đường Nguyễn Đăng Giai này là một lựa chọn đáng cân nhắc ở thời điểm hiện tại.

Vị trí cách biển chỉ khoảng 200m, đi bộ vài phút là chạm cát. Nằm trên trục Nguyễn Đăng Giai, kết nối trực tiếp ra biển, phía sau ...
Bán lô đất vương thừa vũ 500m2  ngang 25m, gần hồ nghinh thông biển  giá chỉ 320tr/m2
5
160 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Vương Thừa Vũ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu hiếm! Đất Vương Thừa Vũ biển Sơn Trà - thông biển.

Trục đường 33m thông thẳng biển kinh doanh đa lĩnh vực.
Vị trí vàng:
Sát biển, ra bãi tắm chỉ 300m.
Đối diện chung cư Sun Group.
Gần Hồ Nghinh khu du lịch & lưu trú sầm uất.

Diện tích: 500m² ngang 25m.
- Chuẩn quy hoạch 33m - Hè 5m.
- Hướng Bắc.
Công năng: Kinh doanh đa mô hình: Khách sạn, căn hộ, nhà hàng, thương mại dịch vụ.

Làm việc ...
Siêu phẩm đường hồ nghinh 355m2, vị trí hiếm có, giá siêu đầu tư, xây tòa hoặc khách sạn cực đỉnh
6
77.5 tỷ 354 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu phẩm Hồ Nghinh bậc nhất phố biển.
Diện tích lớn Vị trí vàng Khai thác dòng tiền ngay.

Vị trí: Mặt tiền đường Hồ Nghinh tuyến phố huyết mạch du lịch, song song đường Võ Nguyên Giáp, cách biển chỉ vài trăm mét.
Diện tích: 354.9m² ngang khủng 15m.
Hiện trạng: Đang cho thuê đất 50 triệu/tháng.
Quy hoạch: Được xây cao tầng, pháp lý sổ hồng sang tên ngay.

Thích hợp xây dựng:
Khách sạn, căn hộ ...
Lô góc duy nhất hà bổng 327,5m2 sát biển mỹ khê xây 12 tầng, giá 114 tỷ
3
114 tỷ 327 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô góc duy nhất: Đường Hà Bổng. Diện tích 327.5m². Sát biển. Giá: 350 triệu/m².
- Diện tích đất: 327.5m².
- Đường 7.5m. Lề mỗi bên 4.5m.
- Được xây dựng 12 tầng. Bao gồm. Lửng, hầm và tum.
- Giá 350tr/m² (114 tỷ).
[siêu phẩm quỹ đất lớn sơn trà]  cách biển mỹ khê chỉ 800m
3
54 tỷ 466 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Cự Lượng, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Diện tích: 466m² (Thực tế sử dụng ~478m²).
Vị trí: Đường Phạm Cự Lượng, sát đầu Cầu Rồng, trung tâm du lịch biển Sơn Trà.
Hạ tầng: Đường 7.5m, vỉa hè 3m Khu vực chuyên kinh doanh khách sạn, nhà hàng sầm uất.
Tiềm năng: Phù hợp xây dựng Hotel, Apartment, Showroom hoặc Spa cao cấp.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá hiện tại chỉ: 54 Tỷ
Mặt biển võ nguyên giáp ngay công viên biển phạm văn đồng
3
250 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chuyển đổi mục đích kinh doanh bán lô đất mặt biển Võ Nguyên Giáp.

Nằm trên trục đường tỷ đô khu biển Sơn Trà.

Diện tích: 500m² ngang 15m.

Vị trí đắc địa thích hợp xây tòa ks hay đầu tư an cư.

Giá chỉ 5xx tr/mv.
Bán lô đất 427,5m2 võ nguyên giáp view trực diện biển tỷ đô siêu vip xây cao tầng xây khách sạn
3
256.5 tỷ 427 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất siêu vip Võ Nguyên Giáp, biển Mỹ Khê.
Diện tích 427,5m² ngang 15m.
Đang cho nhà hàng thuê kinh doanh.
Quy hoạch được xây cao tầng, phù hợp làm khách sạn.
Giá bán 256,5 tỷ (600tr/m²).
Liên hệ làm việc chính chủ: Trần Thuyết.
Lô đất võ nguyên giáp còn sót lại  vị trí đối diện công viên biển đông
11
230 tỷ 427 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô đất cuối cùng còn sót lại tại cung đường Võ Nguyên Giáp.
Vị trí đối diện công viên biển Đông, gần toà nhà Nalob, Soliel Ánh Dương.

Thông số BĐS.
+ Diện tích đất: 427.5m².
+ Đất ở lâu dài.
+ Thích hợp xây khách sạn 4 - 5 sao.

Giá bán 230 tỷ.

Giá bán chính chủ liên hệ .
3 lô liền kề lý thánh tông  kẹp cống, khu phố hàn quốc  cách biển 500 mét
6
65 tỷ 415 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thánh Tông, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán đất Lý Thánh Tông ngay biển Phạm Văn Đồng, Sơn Trà Đà Nẵng.
Vị trí cách Đ. Lê Văn Quý 1 lô góc, vài bước chân là tới Biển.

Diện tích lớn hiếm có: 415.5m² (ngang 15m, nở hậu 17m phong thủy tài lộc).

Đường trước đất: 5m5, vỉa hè 3m mỗi bên, thoáng đãng, thuận tiện kinh doanh.

Vị trí vàng:
- Sát lô góc, kẹp ống cực đẹp.
- Song song đường Phạm Văn Đồng trục đường biển huyết mạch.
- Chỉ 300m ra ...
Trần hưng đạo cả 4 lô liền kề hàng hiếm
7
116 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu phẩm cả 4 lô đất liền kề mặt tiền Trần Hưng Đạo, Sơn Trà (đất xây cao tầng).
----------------------------------------------
Vị trí đắc địa view sông Hàn sát cầu Rồng.
Diện tích: 400m².
Ngang 20m cực kỳ hiếm!
Thích hợp xây khách sạn, condotel, nhà hàng, showroom.
Sổ hồng riêng pháp lý sạch sang tên nhanh.
------
Giá chào 116 tỷ (290tr/m²).
Cơ hội vàng cho nhà đầu tư đón sóng phát triển du ...
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại Q. Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán đất Quận Sơn Trà Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Sơn Trà tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Sơn Trà. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Sơn Trà theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Sơn Trà nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm