Bán đất tại Quận Sơn Trà, Đà Nẵng giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm! sát biển 3 lô nguyễn huy chương 300m2  ngang 15m cách biển 50m, giá 260tr/m2
5
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huy Chương, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Vị trí: View bãi tắm Sơn Trà - Cách biển 50m đi bộ.
Thông số:
Diện tích: 300m² - Ngang 15m.
Đường Nguyễn Huy Chương 2 làn xe 7,5m.
Trục xây khách sạn cao tầng - Thông bãi tắm.
Chuẩn xây boutique hoặc căn hộ, Khách sạn Kinh doanh lưu trú - Đặc biển rất gần biển.

Chủ thiện chí bán - hỗ trợ vay bank.
Anh chị liên hệ nhanh làm việc chính chủ.
Bán lô đất vương thừa vũ 500m2  ngang 25m, gần hồ nghinh thông biển  giá chỉ 320tr/m2
5
160 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Vương Thừa Vũ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu hiếm! Đất Vương Thừa Vũ biển Sơn Trà - thông biển.

Trục đường 33m thông thẳng biển kinh doanh đa lĩnh vực.
Vị trí vàng:
Sát biển, ra bãi tắm chỉ 300m.
Đối diện chung cư Sun Group.
Gần Hồ Nghinh khu du lịch & lưu trú sầm uất.

Diện tích: 500m² ngang 25m.
- Chuẩn quy hoạch 33m - Hè 5m.
- Hướng Bắc.
Công năng: Kinh doanh đa mô hình: Khách sạn, căn hộ, nhà hàng, thương mại dịch vụ.

Làm việc ...
Chính chủ bán lô gốc trần đình đàn  hồ nghinh 262m2  ngang 11m  giá 270tr/m2
4
70.74 tỷ 262 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đình Đàn, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

SIÊU PHẨM 3 MẶT TIỀN HIẾM CÓ TRẦN ĐÌNH ĐÀN x HỒ NGHINH
Vị trí kim cương trung tâm phố du lịch biển Sơn Trà, Đà Nẵng

Diện tích: 262.2m | Ngang: 11m
3 mặt tiền cực hiếm:
Hồ Nghinh (15m) trục huyết mạch kết nối Võ Nguyên Giáp
Trần Đình Đàn thông thẳng ra biển
Mặt hẻm kỹ thuật / đường thông thoáng (tạo lợi thế thiết kế & PCCC)
Bán lô gốc đường đỗ thế chấp 608m2  ngang 30m , xây 12 tầng 80% mật độ xd , giá 320tr/m2
3
194.56 tỷ 608 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Thế Chấp, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Thông số :
Gốc 2 MT - Đường 7,5m
Diện tích : 608m² - Ngang 30m
Hướng Đông

Xây 12 Tầng - 80% mật độ xây dựng
Làm việc chính chủ - Hổ trợ vay bank
Giá 320tr/m² TL
Bán lô gốc  đường loseby 10,5m, dt 1900m2 ngang 66m, cách biển 50m, giá 347 tỷ tl
3
347 tỷ 1900 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nghĩa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô gốc 2MT - đường 10,5m Loseby - Sơn Trà - cách biển 50m.

Thông số:
Lô biệt thự đường Võ Nghĩa, đối lưng Võ Nguyên Giáp.

Diện tích: 1900m² - ngang 66m - (gồm 5 lô liền kề).
Ngay công viên Biển Đông -.
Vị trí rất đẹp: Mặt tiền đường Võ Nghĩa đối lưng vs đường Võ Nguyên Giáp, biển Phạm Văn Đồng. - Ngay công viên Biển Đông nơi tổ chứ...
Giá: 347 tỷ TL - làm việc trực tiếp chính chủ.
Chính chủ bán 2 lô liền kề đường hà bổng sát biển giá cực tốt cho đầu tư
3
62.5 tỷ 201 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán 2 lô liền kề đường Hà Bổng Sát Biển Giá cực tốt cho đầu tư
- Diện tích: 201,6m² ngang 9m
- Hướng: Tây
- Đường: 7,5m vỉa hè 4m
1 lô đang có khách sạn 5 tầng đang có 18 phòng
1 lô có nhà cấp 4 đang cho thuê mặt bằng kinh doanh
Giá bán 62,5 Tỷ Thương Lượng
Liên hệ Em Trang để xem và làm việc chính chủ
Siêu phẩm đường hồ nghinh 355m2, vị trí hiếm có, giá siêu đầu tư, xây tòa hoặc khách sạn cực đỉnh
6
77.5 tỷ 354 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Nghinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Siêu phẩm Hồ Nghinh bậc nhất phố biển.
Diện tích lớn Vị trí vàng Khai thác dòng tiền ngay.

Vị trí: Mặt tiền đường Hồ Nghinh tuyến phố huyết mạch du lịch, song song đường Võ Nguyên Giáp, cách biển chỉ vài trăm mét.
Diện tích: 354.9m² ngang khủng 15m.
Hiện trạng: Đang cho thuê đất 50 triệu/tháng.
Quy hoạch: Được xây cao tầng, pháp lý sổ hồng sang tên ngay.

Thích hợp xây dựng:
Khách sạn, căn hộ ...
Chính chủ bán đất tặng nhà 3t đường nguyễn văn thoại. giá tốt cho khách thiện chí, cách biển 300m
3
85 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Thoại, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán đất tặng nhà 3 tầng đường Nguyễn Văn Thoại. Cách biển 300m. Đang cho thuê 138 triệu/tháng.
Giá bán: 85 tỷ thương lượng
- Diện tích đất: 196m². Ngang: 9.1m. Nở hậu đẹp.
- Hiện trạng: Gồm nhà hàng 3 tầng tạm trên đất.
- Vị trí: Chỉ cách biển từ 300 - 350m. Nằm đoạn đẹp.
- Quy hoạch xây dựng: Được xây từ 12 - 14 tầng. Tuỳ vào chiều cao tầng.
- Hiện đang cho thuê làm nhà hàng hải ...
Chính chủ bán đất trần hưng đạo, giá 60 tỷ. vị trí siêu đẹp ngay khu euro village 1. dt 200 m2
6
60 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán 1 cặp đường Trần Hưng Đạo, Đà Nẵng.
Đang cho trung nguyên thuê.
Diện tích 200m² (10m x 20m).
Giá 60 tỷ có thương lượng.
Liên hệ chính chủ: zalo, SMS.
Vip! đất biệt thự đường võ nghĩa  đối lưng trục võ nguyên giáp biển mỹ khê
3
52 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nghĩa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Vip! Đất biệt thự đường Võ Nghĩa - đối lưng trục Võ Nguyên Giáp biển Mỹ Khê.
----
Chuyển nhượng siêu phẩm đất biệt thự đường Võ Nghĩa.
- Diện tích: 292m² mặt tiền rộng 12m.
- Hiện trạng đất trống.
- Vị trí vip, toạ lạc ngay trung tâm biển Mỹ Khê, phù hợp với nhiều mô hình kinh doanh dịch vụ, nghỉ dưỡng.
Sản phẩm trực tiếp từ CĐT, liên hệ em Tùng để sở hữu siêu phẩm này.
Lô góc duy nhất hà bổng 327,5m2 sát biển mỹ khê xây 12 tầng, giá 114 tỷ
3
114 tỷ 327 m²
Đất Riêng

Đường Hà Bổng, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô góc duy nhất: Đường Hà Bổng. Diện tích 327.5m². Sát biển. Giá: 350 triệu/m².
- Diện tích đất: 327.5m².
- Đường 7.5m. Lề mỗi bên 4.5m.
- Được xây dựng 12 tầng. Bao gồm. Lửng, hầm và tum.
- Giá 350tr/m² (114 tỷ).
[siêu phẩm quỹ đất lớn sơn trà]  cách biển mỹ khê chỉ 800m
3
54 tỷ 466 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Cự Lượng, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Diện tích: 466m² (Thực tế sử dụng ~478m²).
Vị trí: Đường Phạm Cự Lượng, sát đầu Cầu Rồng, trung tâm du lịch biển Sơn Trà.
Hạ tầng: Đường 7.5m, vỉa hè 3m Khu vực chuyên kinh doanh khách sạn, nhà hàng sầm uất.
Tiềm năng: Phù hợp xây dựng Hotel, Apartment, Showroom hoặc Spa cao cấp.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá hiện tại chỉ: 54 Tỷ
Mặt biển võ nguyên giáp ngay công viên biển phạm văn đồng
3
250 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chuyển đổi mục đích kinh doanh bán lô đất mặt biển Võ Nguyên Giáp.

Nằm trên trục đường tỷ đô khu biển Sơn Trà.

Diện tích: 500m² ngang 15m.

Vị trí đắc địa thích hợp xây tòa ks hay đầu tư an cư.

Giá chỉ 5xx tr/mv.
Chính chủ cần bán góc hiếm đỗ thế chấp, xây cao tầng, sát võ nguyên giáp, sơn trà, đà nẵng
3
162 tỷ 556 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Thế Chấp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô góc siêu đẹp trục 10.5m thông sát công viên Biển Đông & Phạm Văn Đồng.

Vị trí: Lô góc đường 10.5m, có đường sau lưng, song song Võ Nguyên Giáp.
Nằm trong khu du lịch biển Mỹ Khê quỹ đất góc cực hiếm.
Khu vực sầm uất khách sạn căn hộ du lịch, tiềm năng tăng giá mạnh.

Diện tích: 556m² ngang hơn 30m.
Giá: 31x triệu/m² (thương lượng).

Phù hợp xây khách sạn căn hộ building thương mại, suất đầu ...
Chính chủ gửi bán 3 lô liền kề đường hồ thấu thông biển sơn trà. cách bãi tắm sơn trà 100 mét
3
52 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Thấu, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Nằm tại Đường Hồ Thấu, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng mảnh đất có diện tích 240 m², v, là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa.
- Chiều ngang mặt tiền 15m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 10,5m, cây cao tầng hoặc cho thuê đất không cũng có sẵn khách
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.

Liên hệ để biết thêm thông tin và gặp chính chủ ...
Hồ thấu 3 lô liền kề  gần biển phù hợp xây khách sạn đẳng cấp  gọi gia đức
3
52.2 tỷ 237 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Thấu, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Hồ thấu thông biển! Bán 3 lô đất đường Hồ Thấu 237.5m² ngang 15m - Chuẩn xây khách sạn 12 tầng

- Vị trí đắc địa: Gần biển, gần phố du lịch, tiềm năng tăng giá cực mạnh - Thông bãi tắm Phạm Văn Đồng.

- Thông số:
+ Diện tích: 237.5m - ngang 15m x 15.8m.
+ Loại đất: Đất ở đô thị lâu dài.
+ Trục thông biển - trục KD sầm uất nhất khu biển Phạm Văn Đồng.

- Giá chỉ: 52,2 tỷ - sổ ko vay - sẵn sàng ...
Bán lô đất 427,5m2 võ nguyên giáp view trực diện biển tỷ đô siêu vip xây cao tầng xây khách sạn
3
256.5 tỷ 427 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất siêu vip Võ Nguyên Giáp, biển Mỹ Khê.
Diện tích 427,5m² ngang 15m.
Đang cho nhà hàng thuê kinh doanh.
Quy hoạch được xây cao tầng, phù hợp làm khách sạn.
Giá bán 256,5 tỷ (600tr/m²).
Liên hệ làm việc chính chủ: Trần Thuyết.
Bán lô đất 205,4m2 hoàng sa view trực diện biển mỹ khê phù hợp xây khách sạn giá rẻ nhất thị trường
3
88 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Sa, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

BÁN CẶP ĐẤT MẶT TIỀN BIỂN HOÀNG SA B2.5.33-34, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG
Vị trí đắc địa đối diện công viên và bãi tắm Mân Thái, view trực diện biển, khu vực sầm uất bậc nhất tuyến đường ven biển Đà Nẵng.
Diện tích: 205,4m² (ngang 10m x dài 20,54m)
Hai lô đất liền kề, có sổ hồng riêng từng lô
Mặt tiền Hoàng Sa cung đường vàng chuyên khách sạn, nhà hàng, căn hộ biển
View biển đẹp, đối diện công ...
Lô đất 514m sơn trà siêu vip giá tốt
10
70 tỷ 514 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Công Trứ, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

MIỄN TRUNG GIAN
LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN CÔNG TRỨ SƠN TRÀ TP.ĐÀ NẴNG.
*Thông Tin Chung*
- Địa chỉ: ĐƯỜNG 10.5M LỀ 4.5M
- Diện tích đất: 514M ngang 9m nở hậu 13m
- Hướng: Tây Nam
- Gi.á bá.n: 70 tỷ tlcc

*Đặc Điểm Nổi Bật*
- Khu kinh doanh sầm uất
- Cao ráo không ngập nước
- Pháp lý hoàn chỉnh: Sổ sẵn
- Khu dân cư an ninh: Vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc, sầm uất. Dân trí cao
- Tiện ích ...
Lô góc đinh đạt 263m2 ngang 16m view biển võ nguyên giáp mỹ khê đẹp rẻ
3
60 tỷ 263 m²
Đất Riêng

Đường Đinh Đạt, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán lô đất 2 mặt tiền đường Đinh Đạt giao với Phước Trường 5 khu biển Mỹ Khê Sơn Trà, Đà Nẵng.
Đường 7m5 lề 4m diện tích 263m² ngang 16m.
Hướng Đông Nam - Tây Nam.
Vị trí đẹp gần biển, gần trung tâm thành phố.
Tập trung nhiều khách du lịch trong và ngoài nước, nhiều nhà hàng, khách sạn, căn hộ...