Bán đất tại Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 250m2 đất view sông hàn đà nẵng, cách đường trần hưng đạo 50m, 16,5 tỷ, thích hợp xây căn hộ
5
16.5 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

- Chào bán lô đất cách Sông Hàn 50m, 250m² (nở hậu) ngang 20x12,5m, hướng Tây ghé Bắc, giá 16,5 tỷ.
Địa chỉ: Kiệt 297/ Trần Hưng Đạo, Đà Nẵng, view trình diễn pháo hoa quốc tế trực diện.
- Khu vực tập trung các khách sạn cao tầng, nơi khách du lịch tấp nập.
- Bên cạnh là dự án Sun Symphony Residence.
- Đối Diện là Toà Toà M Landmar 45T, KS Hilton, KS Novotell, Toà nhà Trung Tâm ĐN.
- Nơi tập ...
Bán nhanh võ văn kiệt cách biển mỹ khê 200m. diện tích khủng 220m2  giá 16 tỷ 8
3
16.8 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Kiệt, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán nhanh Võ Văn Kiệt - Cách biển Mỹ Khê 200m.
Diện tích khủng: 220m² - ngang 7m.
Giá 16 tỷ 8.
Kiệt ô tô 5m khu dân cư hiện hữu.
Ra Võ Văn Kiệt 50m ra biển Mỹ Khê chỉ 200m.
Kết nối nhanh Cầu Rồng trung tâm cực gần.
Phù hợp xây CHDV, căn hộ, hoặc giữ tài sản lâu dài.

Chỉ hơn 70 triệu/m² không có căn thứ 2.
.
Đất ngang 11m hiếm có ngay phan bá phiến sát biển sơn trà
3
14.5 tỷ 226 m²
Đất Riêng

Đường Phan Bá Phiến, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Quỹ đất lớn cực hiếm phù hợp làm căn hộ dịch vụ / khách sạn mini

Thông tin nhanh:

Diện tích: 226 m²
Mặt tiền: 11 m (rất hiếm)
Giá: 14,5 tỷ (~64 triệu/m²)

Vị trí:

Phan Bá Phiến, Sơn Trà gần biển, khu dân cư hiện hữu

Lợi thế đầu tư:

Ngang lớn cực dễ làm building căn hộ khai thác dòng tiền
Khu Sơn Trà luôn có nhu cầu thuê & du lịch cao
Giá hiện tại còn tốt trong phân khúc

Chủ cần bán ...
Từ 0 tới 3 của 3

Xem quy hoạch tại P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng

Bán đất Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm