Bán đất tại Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại nguyễn tất thành, 334m2, giá cực chất, liên chiểu, đà nẵng
6
22 tỷ 334 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Bán Đất tại Nguyễn Tất Thành sát biển, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng với diện tích 334m² và giá chỉ 66tr m2
+ Vị trí đất đẹp, thuận tiện cho việc xây dựng cao tầng, nhà ở hoặc đầu tư.
+ Khu vực có phong thủy tốt, mang đến tài lộc cho gia chủ.

+ Cách Bách Hóa Xanh thuận tiện mua sắm hàng ngày.
+ Cách công viên Trung Tâm Hành Chính Liên Chiểu tầm 2km, không gian thư giãn lý tưởng.

Liên hệ ...
Bán đất xây ks, dt 240m2  giá 105tr/m2. đường kinh dương vương, liên chiểu, đà nẵng. gần biển.
9
25.2 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Kinh Dương Vương, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cần bán: 240m² - 105 tr/m².
ĐẤT BIỂN ĐÀ NẴNG - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP !

MẶT TIỀN KINH DƯƠNG VƯƠNG, LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG ĐẤT NGANG 10M CÁCH BIỂN 300M VỊ TRÍ TRUNG TÂM.
==============
Thông tin nổi bật:
* Diện tích: 240m²
* Mặt tiền rộng 10m cực kỳ đẹp, dễ khai thác kinh doanh.
* Hướng biển thoáng mát.
* Sổ hồng đất ở đô thị.
* Đường Kinh Dương Vương rộng 27m (lòng đường 15m, vỉa hè 6m mỗi bên).

Vị ...
Chính chủ gửi bán lô đất 388,5m2 trục nguyễn chánh, cách biển 200m. giá 63 triệu/m2
8
24.48 tỷ 388 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chánh, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Chính chủ gửi bán lô đất 388,5m² trục Nguyễn chánh thông đường Nguyễn Tất Thành, sát biển. Giá 63 triệu/m².
-------------------------------
Thông tin lô đất:
- Lô đất nằm trên đường Nguyễn Chánh 10,5m lề 5m sát biển.
- Diện tích: 388,5m² ngang 9,81 nở hậu 9,87.
- Hướng Tây Bắc (được phép xây cao tầng, phía đối diện không được xây cao tầng).
- Vị trí kinh doanh, xây căn hộ, làm nhà ở,... Tất cả ...
01 lô biệt thự mặt biển nguyễn tất thành. 375m2  83 triệu/m2. lvcc
3
31.13 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Bán lô biệt thự mặt biển Nguyễn Tất Thành.
- Diện tích: 375m² ngang 15m
- Vị trí mặt biển, đối diện bãi tắm Nguyễn Chánh, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần các resost lớn.
- Giá chính chủ 83 triệu/m2
Lh làm việc chính chủ
Đất biệt thự biển 375m2 đường nguyễn tất thành, view biển  1 lô duy nhất
3
30.75 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Cần bán lô biệt thự sổ hồng đường Nguyễn Tất Thành, Đà Nẵng.

- Trục đường 50m, vỉa hè 10m. Quy hoạch dãy biệt thự. Hàng xóm triệu đô, không khí cực kì thoáng, vị trí sỡ hữu ngày càng hiếm.

- Tuyến đường view biển đẹp thứ 2 tại thành phố đáng sống. Tương lai các cụm đảo cọ.

- Sổ hồng mua bán công chứng.

- Giá 82tr/m².

- LH - Mr Thanh xem đất.
O94.8o.13ooo bán đất biển nguyễn tất thành  nguyễn chánh 346,7m2 giá chỉ 64tr/m2
3
22.19 tỷ 346 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chánh, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: Zco (1 tin đăng)
O94.8O.13OOO
Cần bán nhanh lô đất mặt tiền đường Nguyễn Chánh, Liên Chiểu
Diện tích 346,7m² (ngang 10m)
Hướng tây bắc
Trục 10,5m thông biển, cách chỉ 100m tới biển
Sổ sách đầy đủ, đất sạch sẽ
Giá 64tr/m2
Quan tâm kết nối sđt ở trên. Đuôi 000
Từ 0 tới 6 của 6

Xem quy hoạch tại Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng

Bán đất Quận Liên Chiểu Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Quận Liên Chiểu tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Quận Liên Chiểu. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Quận Liên Chiểu theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Quận Liên Chiểu nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm