Bán đất tại Quận Hải Châu, Đà Nẵng diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 125m2, giá cực chất 18,5 tỷ tại đường 2/9, hòa cường bắc, hải châu, đà nẵng
4
18.5 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường 2/9, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

* Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng. Diện tích 125m², giá chỉ 18,5 tỷ VND. [Gần cầu Trần Thị Lý.

- Diện tích rộng rãi 125m² (5x25), thuận lợi cho xây dựng nhiều loại công trình.
- Mặt tiền 5m, phù hợp cho kinh doanh KS, căn hộ, Văn phòng Cty hoặc xây nhà ở.
- Đường rộng 45m, thuận lợi cho mọi loại hình kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an ...
Bán lô đất đường nại nam 8  siêu thị lotte  đúng giá  không mất thời gian quý khách
3
Thỏa thuận 120 m²
Đất Riêng

Đường Nại Nam 8, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

cần bán lô đất đường Nại Nam 8 - Trung tâm Đà Nẵng.

- Lô đất cách sông 50m, cách biển khoảng 3 phút đi xe.
- Ngay trung tâm thành phố, sát sườn Lotte Mart, Helio, Asia Park, khu bắn pháo hoa trong tương lai.
- Gần trường học mẫu giáo, mầm non, trường cấp 1,2,3 trường cao đẳng, đại học...
- Gần các dịch vụ thiết yếu...
- Đường 7,5m lề 4m.
- Giá tốt: (thương lượng trực tiếp ạ).
Liên hệ để em dẫn ...
Bán lô đất khủng 110m2  kiệt ô tô tránh nhau  ngay lõi trung tâm hòa cường
5
7.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường 2/9, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Chào bán lô đất khủng 110m² - xây villa & căn hộ - kiệt 2 ô tô tránh nhau - ngay trung tâm Hòa Cường.
- Diện tích: 110m² (ngang 4.22m).
- Vị trí: Ngay sau lưng nhà mặt tiền đường 2/9. Kiệt rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái, nằm ngay trung tâm Hòa Cường thuận tiện di chuyển, tiện ích bạt ngàn,...
- Tiện ích: Sát Lotte Mart, Công viên Châu Á, gần 3 trường Đại học lớn.
- Đất vuông đẹp, lý tưởng xây ở ...
Bán đất kiệt ô tô 5m đường 2/9  hải châu, 110m2 hướng đông nam thích hợp xd apartment cho thuê
4
7.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường 2/9, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Chào bán lô đất kiệt ô tô 5m đường 2/9 thông với Núi Thành, ngay ngã 4 cầu Tuyên Sơn, ngay đại học Đông Á.
- Diện tích 110m² ngang 4,1m.
- Hướng Đông Nam mát mẻ.
- Kiệt 5m ô tô tránh thông Núi Thành và 2/9.
- Thích hợp xây dựng tòa Apartment cho thuê vì khu vực tập trung nhiều trường đại học, khu du lịch, gần Danang Downtown mới.

Liên hệ .
Bán đất 238m2 núi thành đối diện ubnd phường hòa cường, cho thuê 30 triệu/tháng gần danang downtow
3
30 tỷ 238 m²
Đất Riêng

Đường Núi Thành, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Chào bán lô đất mặt tiền đường Núi Thành, Hoà Cường mới, Đà Nẵng.
- Diện tích 238m² ngang 9,4m nở hậu 9,8m.
- Hướng Tây.
- Trục đường lớn 29/3.
- Vị trí ngay trung tâm Hoà Cường cách quảng trường nhạc nước 300m, cách Danang Downtown 500m, gần chợ trường học quốc tế, BV Vinmec, Hoà Cường là trung tâm mới của Tp Đà Nẵng.
- Đang cho thuê đất làm quán cafe 30 triệu/tháng.

Liên hệ .
*bán cặp đất, đường biển nguyễn tất thành, đối diện khu tổ hợp đa phước, dt 230m2, giá 31,5 tỷ
3
31.5 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Thanh Bình, Q.Hải Châu, ĐN

Bán cặp đất đường Nguyễn Tất Thành, Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng.
+ DT: 230m² (10m x 23m).
+ đối diện khu đô thị Đa Phước, gần ngay công viên Phần Mềm, cv Như Nguyệt Bạch Đằng, thích hợp xây căn hộ khách sạn.
Giá bán: 31,5 Tỷ (thương lượng)
LH em để xem thực tế và làm việc chính chủ: (Ngọc Linh)
Đất phố phan châu trinh. vị trí đắc địa ngay ngã 5 phan châu trinh & trần quốc toản & hoàng diệu
9
31 tỷ 192 m²
Đất Riêng

Đường Phan Châu Trinh, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN

Đất phố Phan Châu Trinh. Vị trí đắc địa ngay Ngã 5 Phan Châu Trinh & Trần Quốc Toản & Hoàng Diệu

Diện tích : 6.35m x 30m = 192.7m² ( nở hậu đẹp )
Hướng Đông Nam
Đường trước nhà 10m5 vỉa hè 5m5
Vị trí đắc địa Ngay Ngã 5 Đường Phan Châu Trinh & Trần Quốc Toản & Hoàng Diệu & Trần Bình Trọng. Cách Sông Hàn chỉ 400M.
Hiện đang cho thuê : 25 triệu/ tháng
Phù hợp xây Dựng Toà Khách Sạn & Boutique ...
Bán 150m2 đất xây cao tầng đường hưng hoá 4, hoà cường nam
3
Thỏa thuận 150 m²
Đất Riêng

Đường Hưng Hóa 4, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất đường HƯNG HOÁ 4 - Hoà Cường Nam Đà Nẵng

Diện tích: 10*15=150m², đường: 5m5, vỉa hè: 3m
Vị trí gần các trường đại học Kiến Trúc, Đông Á, ngoại Ngữ tiện xây toà căn hộ, trọ cao cấp. Khu dân trí cao, không ngập nước, thích hợp định cư, xây biệt thự villa đang cho thuê có dòng tiền 14 triệu/tháng

Giá bán: 15,x tỷ (lvcc)

VLand 68
Call/Zalo:
Chủ gửi bán đất khu biệt thự đảo xanh, dt 400m2, đi bộ ra sông mát mẻ, xây biệt thự siêu vip
6
Thỏa thuận 400 m²
Đất Riêng

P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Chuyển nhượng lô đất biệt thự khu Đảo Xanh 5 khu ở biệt lập vip nhất thành phố Đà Nẵng.

- Diện tích: 400m² ngang 16m.
* Giá trị khác biệt:
- Khu Đảo Xanh biểu tượng sống xanh & giới thượng lưu Đà Nẵng.
- Không gian yên tĩnh riêng tư đẳng cấp.
- Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, biệt thự ở lâu dài hoặc giữ tài sản.
- Giá trị tăng trưởng bền vững, quỹ đất cực hiếm.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao ...
3 lô liền kề trần văn trứ  hàng hiếm giữa lòng sông hàn
3
140 tỷ 399 m²
Đất Riêng

Đường Trần Văn Trứ, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN

Trần Văn Trứ -con phố không ngủ
Cạnh công viên Apec, phô đi bộ Bạch Đằng.

Bán 3 lô đất liền kề diện tích 399m² ngang 18m. Một diện tích 'không tưởng' tại lõi trung tâm quận Hải Châu lúc này!

Phố kinh doanh sầm uất bậc nhất Đà Nẵng gần phố đi bộ Bạch Đằng, bên sông Hàn,xung quanh là hàng loạt căn hộ cao cấp, quỹ đất kim cương cuối cùng còn sót lại.
Đang cho thuê nhà hàng dòng tiền tốt.

Giá ...
Bán đất khu biệt thự đảo xanh đà nẵng khu ở biệt lập vip thành phố  hàng hiếm giá đầu tư 140tr/m2
10
56 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Đảo Xanh 3, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất khu biệt thự Đảo Xanh Đà Nẵng Khu ở biệt lập vip nhất thành phố.
* Giá chốt nhanh: 56 tỷ ~ 140 triệu/m².
- Diện tích: 400m² ngang 16m.
* Giá trị khác biệt:
- Không gian yên tĩnh riêng tư đẳng cấp.
- Giá trị tăng trưởng bền vững, quỹ đất cực hiếm.
- Pháp ...
Cực phẩm đối diện sân bay quốc tế 3718m2 ngang 59m hàng nét
3
330 tỷ 3718 m²
Đất Riêng

Đường Duy Tân, P.Hòa Thuận Tây, Q.Hải Châu, ĐN

BÁN QUỸ ĐẤT MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN SÂN BAY ĐÀ NẴNG
* Vị trí đắc địa ngay trục đối diện Sân Bay Quốc Tế Đà Nẵng
* Diện tích: 3.718m
* Ngang gần 59m cực hiếm
* Bên hông và phía sau có đường nội bộ 5m thuận tiện khai thác
* Khu vực trung tâm Hải Châu, kết nối nhanh Nguyễn Văn Linh Duy Tân cầu Rồng
Phù hợp phát triển:
Toà nhà văn phòng
Khách sạn căn hộ dịch vụ
Showroom thương hiệu lớn
Trung tâm ...
Siêu phẩm đất vàng view sông hàn đường như nguyệt, trung tâm hải châu
4
Thỏa thuận 2650 m²
Đất Riêng

Đường Như Nguyệt, P.Thuận Phước, Q.Hải Châu, ĐN

Siêu phẩm đất vàng view Sông Hàn đường Như Nguyệt, trung tâm Hải Châu, giá thương lượng được cực tốt.
Vị trí hiếm Quy mô lớn Phù hợp phát triển dự án cao tầng đẳng cấp!

Vị trí: Đường Như Nguyệt, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Đà Nẵng View trực diện sông Hàn, kết nối nhanh đến cầu Thuận Phước, trung tâm hành chính, sân bay, biển.

Diện tích: 2.650m² ngang 52m x dài 48m.
Được phép xây dựng: ...
Bán lô đất đẹp view sông  đường thăng long  trung tâm tp đà nẵng
4
23 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Thăng Long, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Vị trí đẹp đường Thăng Long, phường Hòa Cường, khu trung tâm phát triển sầm uất, view sông thoáng mát, thích hợp xây biệt thự, căn hộ hoặc đầu tư.
Diện tích: 150m² (7,5 x 20)
Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm, kết nối nhanh các tiện ích
Giá bán: 23 tỷ (TL)
Gọi ngay: David Điệp
Nhận ký gửi: Mua Bán & Cho Thuê BĐS tại TP Đà Nẵng.
Lô góc hiếm phan đăng lưu 107m2ngang 6m đường 15.5m, vỉa hè 5m  giá 25 tỷ
6
25 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Phố Phan Đăng Lưu, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

GIÁ TRỊ NHẤT - LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN PHAN ĐĂNG LƯU NGANG 6M
- Diện tích 107m² (6m x 18m) form đất đẹp, hiếm trên trục chính
- Mặt tiền Phan Đăng Lưu 15.5m, vỉa hè 4m kinh doanh cực tốt
- Vị trí góc gần ngã tư Núi Thành 2/9 Lê Thanh Nghị
- Trục thương mại sầm uất, phù hợp showroom văn phòng F&B
- Giá bán 25 tỷ (~234 triệu/m²) so sánh cực cạnh tranh khu vực
-------------
Alo Thủy
Bán cặp đất đường 30/4  quận hải châu
6
52 tỷ 286 m²
Đất Riêng

Đường 30/4, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán cặp mặt tiền Đường 30/4 - Hải Châu - Đà Nẵng.
DT 286m² ngang 10m.
Hướng Nam.
Xây cao tầng, chuyên cty, khách sạn,...
Giá 52 tỷ.
LH Tuyên nắm chủ.
Bán đất trung tâm đà nẵng đường hoàng văn thụ 459 m2 mặt tiên 24,5 m. làm việc chính chủ
9
90 tỷ 458 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG ĐƯỜNG HOÀNG VĂN THỤ

Thông tin chi tiết:

Vị trí: Mặt tiền đường Hoàng Văn Thụ, trung tâm thành phố Đà Nẵng
Diện tích: 458,7 m²
Mặt tiền: 24,5 m
Hướng: Nam
Mô tả: Đất mặt tiền Hoàng Văn Thụ nằm ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng, khu vực sầm uất với nhiều tiện ích xung quanh như trung tâm thương mại, nhà hàng, khách sạn, trường học, và các cơ quan hành chính. Đường Hoàng ...
Lô duy nhất đường 7.5m nại nam 8  ngay sun 69 tầng  siêu thị lotte mart  120m2  ngang 6 22 tỷ
3
22 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nại Nam 8, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất Nại Nam 8 - Ngay Sun 69 Tầng - Ngay Siêu Thị Lotte Mart - Điểm bắn pháo hoa quốc tế - Hải Châu - Đà Năng - 120m² - Ngang 6m - Giá 22 Tỷ - LH:

- Diện tích: 120m ngang 6m dài 20m.
- Đường Nại Nam 8 trục thông dài ra sông, đường 7,5m lề 4m, điện âm.

- Vị trí rất đẹp:
+ Ngay Sun 69 Tầng
+ Ngay siêu thị Lotte Mart.
+ Điểm bắn pháo hoa quốc tế mới.
+ Ngay trung tâm thể thao Đà Nẵng, khu vui ...
Bán đất tặng nhà đường 7m5 hàn thuyên  ngay lê thanh nghị  trung tâm hải châu  112m2  giá tốt