Bán đất tại Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự tại đường 10m5 lê sỹ, hòa xuân, cẩm lệ, đà nẵng, 318,7m2, hot!
8
23.9 tỷ 318 m²
Đất Riêng

Đường Lê Sỹ, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất BIỆT THỰ siêu chất ở Lê Sỹ, p Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, Đà Nẵng đang chờ chủ mới. Diện tích 318,7m², giá chỉ 23tyxx .
Mặt tiền rộng 12m, ngõ trước 10,5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho những ai muốn đầu tư.
Sống ở đây, không chỉ có không gian thoáng đãng mà còn dễ dàng tiếp cận với các tiện ích xung quanh.

Địa điểm tiện ích xung ...
Lô đất biệt thự view sông khu euro 2  hoà xuân, đà nẵng.  0934 863 ***
3
45.9 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Giáng Hương 1, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Lô đất biệt thự view sông khu Euro 2 Hoà Xuân, Đà Nẵng.
Diện tích: 413m² ngang 13.5m.
Lô 33 B2.8 Đường Giáng Hương 1.
Khu Euro 2 quy hoạch biệt thự khép kín, dân cư văn minh, an ninh tốt.
Đường Giáng Hương 1 rộng, thông thoáng, phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa ở hoặc nghỉ dưỡng.
Không gian sống yên tĩnh, xanh mát đúng chuẩn khu ở cao cấp Hoà Xuân.
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ sang tên ...
Đất bt dt lớn hơn 950m2 có bán lẻ đường lê quang hoà  ngay ngã tư lê quảng chí
6
40.42 tỷ 475 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Hòa, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chuyển nhượng đất BT đường Lê Quang Hoà - Ngay ngã tư Lê Quảng Chí.

- Vị trí: Ngay góc ngã tư Lê Quảng Chí.
- Diện tích: 475,5m²; Hướng: TN x ĐB.
- Mô tả: Cặp BT tại vị trí siêu đẹp hơn 800m² (có bán lẻ - mỗi lô hơn 475m², cơ sở hạ tầng lên khang trang bậc nhất khu đô thị Hoà Xuân. Mặt trc đường 7m5 và công viên cây xanh, mặt sau nở hậu - view kênh đón gió sông thoáng đãng.
- Giá: 85tr/m².
Siêu phẩm 500m ngay trung tâm quận cẩm lệ  view kênh đối diện khu đảo nổi
5
21 tỷ 497 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xuân Hữu, P.Hòa Thọ Đông, Q.Cẩm Lệ, ĐN

* Siêu phẩm 500m² đất ở hoàn toàn *.
Chủ cần tiền bán nhanh lô đất gần 500m full đất ở, có 70m ngoài sổ hoàn toàn được sử dụng, vỉa hè siêu rộng

khu dân trí cao, Biệt thự xung quanh, khí hậu thoáng mát, view kênh sinh thái. Đặc biệt đối diện khu Đảo nối Nam Việt á. - thích hợp xây villa nghỉ dưỡng hoặc tệp khách hàng thích sở hữu BĐS đặc biệt.
Đất biệt thự view sông đường tôn thất dương kỵ gần cầu hoà xuân
3
25 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Tôn Thất Dương Kỵ, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

BIỆT THỰ TƯƠNG LAI VIEW SÔNG ĐẲNG CẤP
Diện tích: 12x25 = 300m2
Mặt tiền rộng dễ thiết kế villa sân vườn sang trọng
Khu vực đẹp nhất trục Tôn Thất Dương Kỵ

Giá bán: 25 tỷ thương lượng

Lô đất dành cho khách hàng đẳng cấp.
[siêu phẩm] bán đất lô góc euro village 2 giá tốt đầu tư
5
38.84 tỷ 369 m²
Đất Riêng

Đường Giáng Hương 4, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

[SIÊU PHẨM] BÁN ĐẤT LÔ GÓC EURO VILLAGE 2 GIÁ TỐT ĐẦU TƯ
Cần nhượng lại lô đất góc vị trí cực đẹp tại khu Euro Village 2.
Vị trí: góc 2mt Giáng Hương 3 và Giáng Hương 4, trục thông thoáng, gần cổng bảo vệ.
Thông số: Diện tích 369,9m². Đất vuông vức, mặt tiền rộng thuận tiện thiết kế biệt thự sân vườn.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, công chứng ngay trong ngày.
Tiện ích: Hạ tầng hoàn thiện 100%, ...
Bán đất thanh lương 19, diện tích 384m2, ngang 18m dài 21.3m  khu vip hòa xuân vị trí đẹp
5
31 tỷ 384 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Lương 19, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán đất: Thanh lương 19, diện tích 384m², ngang 18m dài 21.3m. Giá: 31 tỷ.

Vị trí siêu đắc địa, khu vực quy hoạch đô thị mới gần trung tâm thành phố Đà Nẵng nhất.
+ Chỉ mất vài phút qua cầu Hòa Xuân hoặc cầu Nguyễn Tri Phương là đến mảnh đất siêu tiềm năng.
+ Khu vực đô thị mới, tiềm năng tăng giá rất cao, tốc độ xây dựng và phát triển khu vực thay đổi theo từng ngày.
+ Đường, vỉa hè rộng ...
Cần bán 3 lô liền kề đường trịnh đình thảo 300m2 gần nguyễn hữu thọ giá 30 tỷ
3
30 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Đình Thảo, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần bán 3 lô liền kề đường Trịnh Đình Thảo- trung tâm Đà Nẵng
Ngay gần sát Nguyễn Hữu Thọ
Diện tích: 300m
Giá : 30 tỷ
Đường rộng 15,5m, lề 5m
Phù hợp làm toà văn phòng, căn hộ....

Liên hệ: em Nga
Bán đất biệt thự b2.7 nguyễn đình thi | ngay đảo vip đẳng cấp đẹp và hiếm
9
31.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đình Thi, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán đất biệt thự B2.7 Nguyễn Đình Thi | ngay đảo vip đẳng cấp.

- Vị trí kim cương: Mặt đường Nguyễn Đình Thi, khu đảo vip.
- Đất biệt thự B2.7 một trong những dãy biệt thự siêu đẹp, mặt tiền nhà đường Nguyễn Đình Thi, mặt sau view trực diện sông. Đường bờ kè thiết kế rộng thoáng. Lô đất biệt thự sở hữu 2 mặt thoáng.
- Ưu điểm vượt trội hơn về vị trí. Đẹp và hiếm. Chủ đất cực kì thiện chí.
- Khu ...
Bán 3 lô liền kề đường cồn dầu 21 hòa xuân cẩm lệ , 375m2, xây căn hộ quá đẹp
3
24.38 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Cồn Dầu 12, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

BÁN 3 LÔ LIỀN KỀ ĐƯỜNG CỒN DẦU 21 HÒA XUÂN CẨM LỆ
Vị trí đẹp, gần trục chính Lê Quảng Chí, khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao.
Diện tích: 375m² (ngang 15m)
Gồm 3 lô liền kề
Đường 7m5, lề 4m rộng rãi
Thích hợp xây biệt thự, căn hộ, nhà vườn hoặc đầu tư lâu dài
Giá bán: 65 triệu/m²
Thương lượng thiện chí bán đến công chứng
Liên hệ xem đất thực tế & gặp làm việc chính chủ:
Hieu ...
Đất biệt thự nguyễn đình thi view sông giá cực rẻ 51 tr/m2
5
33.11 tỷ 525 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đình Thi, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần bán. Lô đất biệt thự nguyễn đình thi
Mặt tiền 15 m dài 35m
Hướng tây bắc. Đường 7,5m lề 3,5m
Mặt sau lô đất trực diện view sông hàn
Hiện tại dân cư sầm uất gần bên cạnh hầm rượu bảo nam
Chủ rất thiện chí bán mong gặp khách thiện chí liên hệ e tạo nắm chính chủ
Bán 1 số lô đất khu biệt thự đảo nổi, cẩm lệ
6
27.8 tỷ 425 m²
Đất Riêng

P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán lô đất khu biệt thỰ Đảo Nổi.

- Lô 2: 425,2m² - Đông Nam - Giá: 65 triệu/m².

Khu VIP, gần Mega Market, Aeon Mall, Euro Village 2, Hoà Xuân... Tiện ích đầy đủ.

Liên hệ: .
Cần bán 3 lồ liền kề đường 15m trịnh đình thảo  dt 300m2 ngang 15m lề 7m5 sát xuân thuỷ
3
32.9 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Đình Thảo, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần bán gấp lô đất đường 15m Trịnh Đình Thảo - Sát Xuân Thuỷ - Cẩm Lệ
- DT: 300m ngang 15m.
- Vị trí kinh doanh đỉnh ở cực sướng.
- Đường trước nhà 15,5m lề 7,5m.
Dân trí cao.
An ninh cực kỳ tốt.
Giá bán cực kỳ tốt 32 tỷ 900 triệu.
Liên hệ xem đất và làm việc chính chủ
Bán 3 lô liền kề dương loan đường 10m5  đối diện sân vận động hòa xuân
5
21 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Dương Loan, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

BÁN 3 LÔ LIỀN KỀ DƯƠNG LOAN- ĐƯỜNG 10M5 - ĐỐI DIỆN SÂN VẬN ĐỘNG HÒA XUÂN
Sở hữu 3 lô liền kề hiếm - vị trí cực đẹp
Diện tích: 375m² (125m²/lô) - ngang 15m
Hướng: Đông Nam
Đường 10,5m rộng rãi - thông thoáng
Đối diện SVĐ Hòa Xuân - gần Aeon Mall tương lai
Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh, phù hợp xây căn hộ, biệt thự hoặc đầu tư lâu dài
Giá: 56 triệu/m²
Liên hệ: (Phước Phan - chính chủ)
Cần bán đất đường giáng hương 10, hòa xuân khu biệt thự euro 2 giá tốt
3
25.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Giáng Hương 10, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

- Cần bán đất đường Giáng Hương 10, Hòa Xuân khu biệt thự Euro 2
- Vị trí đẹp, gần công viên thích hợp xây nhà
- Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh cao
- Diện tích: 100m, ngang 12m x dài 25m
- Hướng Tây Nam
- Giá bán: 84tr/m
- Lh Chung để xem đất và làm việc
- Xin cảm ơn khách đã đọc tin!
Lô đất biệt thự view sông gần khu euro 2  hòa xuân, đà nẵng
4
45.9 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Giáng Hương 1, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần bán lô biệt thự đường Giáng Hương 1.
- Diện tích: 413m² ngang 13.5m.
- Gần khu Euro 2 quy hoạch biệt thự khép kín, dân cư văn minh, an ninh tốt.
- Đường Giáng Hương 1 rộng, thông thoáng, phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa ở hoặc nghỉ dưỡng.
- Không gian sống đẳng cấp, yên tĩnh, xanh mát đúng chuẩn khu ở cao cấp Hoà Xuân.
- Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh.
Liên hệ: Quang Huy ...
Bán 2 lô liền kề đường xô viết nghệ tĩnh  đà nẵng
4
32 tỷ 188 m²
Đất Riêng

P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán 2 lô liền kề Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Đà Nẵng.
DT 188m² ngang 10m.
Tuyến đường rộng 33m.
Hướng Bắc.
Tuyến đường chuyên kinh doanh văn phòng cty...
Giá bán 32 tỷ có thương lượng.
LH Tuyên xem đất lv chính chủ.
Bán 3 lô liền kề đường trịnh đình thảo  đường 20m lề 8m  khuê trung  cẩm lệ  đà nẵng
3
33 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Đình Thảo, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán 3 lô liền kề đường Trịnh Đình Thảo - đường 20m lề 8m - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.
- Diện tích: 300m² ngang 15m (có bán lẻ từng lô).
- Đường rộng 20m vỉa hè 7.5m.
- Tuyến đường kinh doanh, thích hợp xây công ty, VP, căn hộ.
- Giá: 33tỷ (dthương lượng chính chủ).
Liên hệ: (em Thanh Thảo).
Bán cả 3 lô liền kề đường phạm hùng  tuyến đường kinh doanh. gọi tuyên 0961 151 ***
3
24.5 tỷ 322 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hùng, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN