Bán đất tại Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đường trần viện, hoà xuân, đà nẵng
3
5.6 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Trần Viện, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Ms.vinh (1 tin đăng)
Bán đất Đường Trần viện ngay sân vận động Hoà xuân, khu dân cư đông đúc, văn minh
Diện tích đất : 120m²
Đường 7.5m, lề 4m
Giá bán : 5.6 tỷ
Liên hệ
Bán đất đẹp đối diện công viên, gần aeon mall hoà xuân, đà nẵng  chỉ 5,05 tỷ
6
5.05 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Quảng, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

BÁN ĐẤT ĐẸP ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN, GẦN AEON MALL HOÀ XUÂN, ĐÀ NẴNG - CHỈ 5,05 TỶ

+ Diện tích: 100m2
+ Hướng tây bắc
+ Đường 5m5 - vĩa hè 3m
Vị trí đẹp, đối diện công viên, gần sân vận động Chi Lăng, gần Aeon mall Hoà Xuân - Tiềm năng tăng giá cao
Chỉ có 5,05 tỷ TL
Bán đất hoàng đình ái  dt125m2  hòa xuân, đà nẵng
5
6.1 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Đình Ái, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

BÁN ĐẤT HOÀNG ĐÌNH ÁI DT:125M2 - HÒA XUÂN, ĐÀ NẴNG
Vị trí sát Aeon Mall Hòa Xuân
Hướng Đông
Diện tích: 125m²
Lô đất kẹp giữa 2 nhà vị trí đẹp, dễ xây dựng
Gần đường Hoàng Minh Giám khu vực phát triển sầm uất
View nhìn ra Aeon Mall cực thoáng và tiềm năng
Tuyến đường thông dài, giao thông thuận tiện
Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, siêu thị, café, nhà hàng
Phù hợp an cư, đầu tư ...
Duy nhất một cặp võ chí công hiếm có trên thị trường
3
16.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Duy nhất cặp Võ Chí Công đẹp nhất đường, giá gốc từ chủ đầ tư.
Diện tích: 200m², ngang 10m, hướng Đông Nam.
Đường lớn 2 làn, thông thẳng tới sân bay, khu đô thị FPT, thông ra biển Đà Nẵng.
Gía bán: 16,5 tỷ.
Liên hệ: để xem đất.
Bán lô đất đường lý thiên bảo, sát cầu cẩm lệ, tp đà nẵng
3
4.5 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thiên Bảo, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán lô đất đường Lý Thiên Bảo, sát cầu cẩm lệ, TP Đà Nẵng
Vị trí đắc địa:
Song song Phạm Hùng trục chính Hòa Xuân
Chỉ 200m đến cầu Cẩm Lệ kết nối nhanh toàn khu
Bán kính 300m đủ mọi tiện ích: chợ, trường học, UBND, siêu thị

Phù hợp: an cư mở văn phòng nhỏ đầu tư giữ tài sản an toàn

Giá bán: 4 tỷ 500 làm việc chính chủ
Cặp đất cồn dầu b1.80, hướng tây bắc, giá 12.5 tỷ, đã có sổ hồng.
6
12.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Cồn Dầu 22, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chính chủ cần bán cặp đất Cồn Dầu 22 Block B1.80 hướng Tây Bắc.
Diện tích: 200m² ngang 10m.
Đường 7.5m Khu vực đông dân cư, gần trục chính Nguyễn Phước Lan, Hòa Xuân, Đà Nẵng.
Thích hợp xây căn hộ, dịch vụ.
Đã có sổ hồng sẵn, sang tên ngay lập tức.
Giá đầu tư cực tốt giai đoạn hiện tại.
Thị trường đang dì ngang, rất phù hợp đầu tư trước khi có sóng tăng giá mới.
Liên hệ em Đăng Dũng để có ...
Chính chủ cần bán đất lê sỹ sát công viên, trường học, đối diện tòa stalent
5
8.2 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Lê Sỹ, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Diện tích: 101,1m² (5x20,2m).
Hướng: Đông Bắc.
Sát ngay công viên và trường học.
Đường 10m5 lề 5m.
Trục đường thông dài.
Sạch đẹp.
Thích hợp mua ở hoặc đầu tư xây căn hộ.
Liên hệ: (Thành Đạt).
O94.8o1.3ooobán cặp lê minh trung  hòa xuân 236m2 giá 15.2 tỷ thương lượng
4
15.2 tỷ 236 m²
Đất Riêng

Đường Lê Minh Trung, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Zco (1 tin đăng)
O94.8O1.3OOOChuyển nhượng 236m² đất đường Lê Minh Trung - View CV và D/án Trường Liên Cấp

- Vị trí : đường Lê Minh Trung ( cạnh số nhà 30 )
- DT : 236m²; Hướng : ĐB
- Vị trí đắt địa nằm giao thoa giữa các DA lớn của Hoà Xuân như : Liên cấp 3 trường Tiểu học, THCS, THPT và công trình lớn Bệnh Viện CLC. 1/500 phê duyệt đất Y Tế và GD. Mặt trc đối diện Cvien và trường là một lợi thế. Cặp đất DT lớn ...
Chính chủ gửi bán lô góc văn tiến dũng với vũ thạnh, hoà xuân
4
12 tỷ 158 m²
Đất Riêng

Đường Văn Tiến Dũng, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán lô góc 2 mặt tiền Văn Tiến Dũng & Vũ Thạnh, Tây Bắc Đà Nẵng.

Vị trí lô góc cực đẹp tại đường Văn Tiến Dũng giao Vũ Thạnh.
Đối diện dự án CMC khu vực đang phát triển mạnh, dân cư đông, tiềm năng tăng giá cao.

Diện tích: 158,6m² (ngang rộng, xây dựng đẹp).
Hướng: Đông Nam mát mẻ quanh năm.
Đường rộng, vỉa hè thoáng, 2 mặt tiền cực kỳ nổi bật.
Khu dân cư hiện hữu, cây xanh nhiều, môi trường ...
Bán cặp đất liền kề đường 7m5 chế viết tấn, hoà xuân, đà nẵng. dt 200m2, trục thông đai
3
Thỏa thuận 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Phước Tần, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán cặp đất liền kề đường 7m5 Chế Viết Tấn, Hoà Xuân, Đà nẵng.

- Diện tích 200m², hướng Tây Bắc.
- Trục thông Nguyễn Phước Lan, dân cư đông đúc. Khu dân cư khá đông đúc, cách sân bay 8km di chuyển bằng xe ô tô. Hợp lý đầu tư lâu dài hoặc an cư xây nhà vườn. Hòa Xuân, Cẩm lệ, Đà Nẵng, đường 7m5, ngang 20x20m.
Zalo Ms Châu xem đất.
Bán cặp đất liền kề tại hồ phi tích, đảo 2, hòa xuân, đà nẵng, dt 213 m2
3
16 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Phi Tích, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất thổ cư tọa lạc ở vị trí đắc địa tại Đường Hồ Phi Tích, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng với diện tích 213 m², thích hợp cho việc xây dựng nhà ở, tòa căn hộ, biệt thự, khách sạn hoặc đầu tư

- Diện tích lý tưởng 213 m² cho nhiều mục đích sử dụng.
- Giá bán hấp dẫn 16 tỷ VND, phù hợp với giá trị khu vực.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
- Chiều ngang mặt tiền 10m thuận ...
Bán cặp đất liền kề tại đường cồn dầu 24, phường hòa xuân, cẩm lệ, đà nẵng, dt 260 m2. vị trí đẹp
3
16.2 tỷ 260 m²
Đất Riêng

Đường Cồn Dầu 24, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Nhanh tay sở hữu cặp đất liền kề tại Đường Cồn Dầu 24, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng với diện tích 260 m². Đất có mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 7.5m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở, tòa căn hộ, hoặc đầu tư kinh doanh nhà hàng, khách sạn..

Điểm đặc biệt:
+ Giá bán: 16,2 tỷ VND
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng di chuyển.
Vị trí đẹp ngất ...
Bán đất tại cồn dầu 14, hơn 6 tỷ, 100 m2, pháp lý đầy đủ
6
6.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Cồn Dầu 14, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất thổ cư Đường Cồn Dầu 14, Phường Hòa Xuân, Đà Nẵng, trước đây Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng với diện tích 100m², giá chỉ hơn 6,7 tỷ VND. Khu vực có phong thủy tốt, hướng Đông Bắc, ngõ vào rộng 7.5m, mặt tiền 5m, phù hợp cho kinh doanh hoặc làm nhà ở.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
+ Gần các tiện ích như bệnh viện đa khoa Tâm Trí ...
Lô đất biệt thự view sông khu euro 2  hoà xuân, đà nẵng.  0934 863 ***
3
45.9 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Giáng Hương 1, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Lô đất biệt thự view sông khu Euro 2 Hoà Xuân, Đà Nẵng.
Diện tích: 413m² ngang 13.5m.
Lô 33 B2.8 Đường Giáng Hương 1.
Khu Euro 2 quy hoạch biệt thự khép kín, dân cư văn minh, an ninh tốt.
Đường Giáng Hương 1 rộng, thông thoáng, phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa ở hoặc nghỉ dưỡng.
Không gian sống yên tĩnh, xanh mát đúng chuẩn khu ở cao cấp Hoà Xuân.
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ sang tên ...
Bán đất biệt thự tại đường 10m5 lê sỹ, hòa xuân, cẩm lệ, đà nẵng, 318,7m2, hot!
8
23.9 tỷ 318 m²
Đất Riêng

Đường Lê Sỹ, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Đất BIỆT THỰ siêu chất ở Lê Sỹ, p Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, Đà Nẵng đang chờ chủ mới. Diện tích 318,7m², giá chỉ 23tyxx .
Mặt tiền rộng 12m, ngõ trước 10,5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho những ai muốn đầu tư.
Sống ở đây, không chỉ có không gian thoáng đãng mà còn dễ dàng tiếp cận với các tiện ích xung quanh.

Địa điểm tiện ích xung ...
Chuyển nhượng cặp 200m2 đường trung lương 12  khu đảo vip hòa xuân, đà nẵng
5
15 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trung Lương 12, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chuyển nhượng cặp 200m² đường Trung Lương 12 - Khu đảo VIP Hòa Xuân, Đà Nẵng

- Vị Trí : B1.14 đường Trung Lương 12 - Gần về phía sông
- Hướng : Đông Nam
- DT : 200m2
- Mô tả : Nằm ngay khu BT đảo vip, cách 60m là bờ sông và khu biệt thự Nguyễn Đình Thi. Cặp ĐN hiếm trên thị trg
- Giá : 15 tỷ ( TL chính chủ )
Chuyển nhượng 250m2 đất bt đường chế viết tấn  ngay cổng euro 2
5
19.5 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Chế Viết Tấn, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chào bán đất BT 250m² đường Chế Viết Tấn - Ngay khu đảo vip ra cổng Euro Village 2.
- Vị trí: Đường Chế Viết Tấn đoạn Lê Hồng Sơn.
- DT: 250m² hướng: TB.
- Đường thông đi ra kết nối các tuyến đường thông dễ dàng như: Thái Văn Lung, Nguyễn Phước Lan. Vào khu compound Euro 2 nơi dân cư bán bộ cấp cao sinh sống.
- Giá: 19,5 tỷ (thiện chí TL).
Chào bán cặp 200m2 đường chế viết tấn  ngay khu đảo 1 ra nguyễn phước lan
5
13.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Chế Viết Tấn, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chào bán cặp 200m² đường Chế Viết Tấn - Ngay khu đảo 1 ra Nguyễn Phước Lan

- Vị trí : Đường Chế Viết Tấn đoạn Thái Văn Lung
- DT : 200m² ; Hướng : TB
- Đường thông đi ra kết nối các tuyến đường thông dễ dàng như : Thái Văn Lung, Nguyễn Phước Lan..
- Giá: 13,5 tỷ
Đất bt dt lớn hơn 950m2 có bán lẻ đường lê quang hoà  ngay ngã tư lê quảng chí
6
40.42 tỷ 475 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Hòa, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chuyển nhượng đất BT đường Lê Quang Hoà - Ngay ngã tư Lê Quảng Chí.

- Vị trí: Ngay góc ngã tư Lê Quảng Chí.
- Diện tích: 475,5m²; Hướng: TN x ĐB.
- Mô tả: Cặp BT tại vị trí siêu đẹp hơn 800m² (có bán lẻ - mỗi lô hơn 475m², cơ sở hạ tầng lên khang trang bậc nhất khu đô thị Hoà Xuân. Mặt trc đường 7m5 và công viên cây xanh, mặt sau nở hậu - view kênh đón gió sông thoáng đãng.
- Giá: 85tr/m².
2 lô liền kề cồn dầu 14, đông bắc, sạch sẽ ko cống trụ, xây được 9 tầng chỉ 13 tỷ 150
5
13.15 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Cồn Dầu 14, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Lê Anh (8 tin đăng)
2 lô liền kề đường Cồn Dầu 14, đoạn gần sông.
Đường 7.5m lề 4m, sạch sẽ không cống không trụ.
DT 200m² ngang 10m.
Xây được 9 tầng.
Hướng Đông Bắc.
Mọi chi tiết vui lòng liên hệ Lê Anh, xem đất và làm việc chính chủ.
Xin cảm ơn.
Từ 40 tới 60 của 158

Xem quy hoạch tại P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng

Dự án trong khu vực
Xem thêm