Bán đất tại Bình Thuận diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 205m2 thổ cư view biển huỳnh thúc kháng, mũi né đối diện công viên biển
3
3 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (149 tin đăng)
Bán đất đường Huỳnh Thúc Kháng, Mũi Né.
- DT 205m² có 150m² thổ cư.
- Mặt tiền 23.5m.
- Bên đồi hướng biển.
- Đối diện công viên biển Làng Chài Mũi Né.
- Tiện xây villa, homestay nghỉ dưỡng.
- Giá 3 tỷ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
ĐẤT ĐẸP GIÁ TỐT CẦN BÁN LÔ ĐẤT tại Thôn Phú Cường, Xã Hàm Kiệm, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

* Diện tích: 10.000 m²

* Giá bán: 2 tỷ 100 triệu (có thương lượng)

* Đất rộng, thích hợp làm vườn, đầu tư

* Vị trí: Cách đường Hàm Kiệm khoảng 2,5km, đường ô tô tới đất, cách NovaWorld khoảng 8km

* Tiện ích xung quanh: Gần khu dân cư, thuận tiện di chuyển

* Khu dân cư: Thoáng, yên tĩnh**792380097

* ...
Bán 420m thổ cư khu phố tây hoà bình, mũi né cách biển 50m
3
4.5 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Bình, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (149 tin đăng)
Bán đất đường Hoà Bình, Mũi Né.
- DT 420m² thổ cư.
- Khu phố Tây nhiều villa, resort, homestay.
- Cách biển chỉ 50m.
- Tiện xây villa, hotel biển đẳng cấp.
- Giá 5 tỉ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán đất lô 2 đường 715 gần sân bay phan thiết, thế đất cao ráo view đẹp trọn núi tà zôn 0834 961 ***
3
750 triệu 1000 m²
Đất Riêng

Đường 715, X.Hàm Đức, H.Hàm Thuận Bắc, BT

Vị trí đất: Thôn 7, Xã Hàm Đức cũ nay là xã Hàm Thuận, tỉnh Lâm Đồng.

Thoáng mát view đẹp gần dân cư hiện hữu và các trường học.

Diện tích: 1.000m²/sổ. Sổ hồng riêng, pháp lý sạch.

Loại đất: Đất trồng cây lâu năm quy hoạch sáng rõ.

Thế đất: Vuông vức xe hơi vào tận nơi.

Đón đầu sóng hạ tầng sân bay. Giá đất còn đang mềm.

Giá cực tốt đàm phán trực tiếp chính chủ.

Chính chủ số điện ...
Tôi cần bán đất nền thổ cư, tân phúc, hàm tân, bình thuận, dt 8x55m hậu 20m, cn580m2. giá 3,5tỷ tl
6
3.5 tỷ 580 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Tân Phúc, H.Hàm Tân, BT

Người đăng: Mrtới (2 tin đăng)
Tôi chính chủ cần bán đất nền mặt tiền đường xe tải giao nhau, vị trí quá đẹp, thuận tiện đi lại.
Diện tích: 8x55m. 10m cuối nở hậu 20m, nở hậu vuông vức, tổng công nhận 580m².
Đường trước nhà 20m.
Cách đường QL1A 100m.
Vị trí: Gần chợ Tân Phúc, trường học Tân Phúc, cây xăng Hoàng Yến, tạp hóa, trung tâm y tế Tân Phúc, nhà thờ.. Vv.
Thích hợp xây nhà ở, biệt thự, homestay, hotel.
Giá bán 3,5 tỷ ...
Lô đất view biển đẹp đảo phú quý giá 380 triệu sổ hồng riêng
6
380 triệu 204 m²
Đất Riêng

X.Long Hải, H.Đảo Phú Quý, BT

- Bán lô đất view biển đẹp Đảo Phú Quý.
- Giá: 380 triệu.
- Diện tích: 204m² | sổ hồng riêng.
- Vị trí cách đường nhựa 10 mét, đất view biển trực diện, vị trí thuận tiện đẹp.
LH: .
Đất view biển mũi né giá đầu tư
3
8 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Lô đất MT đường oto view biển Mũi Né đẹp lung linh giá đầu tư.

DT: 1.000m².

Nằm MT đường sỏi oto tận đất view biển, gần KS Le VIVA, KS Mường Thanh. Thuộc khu du lịch dành cho Tây.
Vị thế: Rất tiềm năng cho đầu tư sinh lời cao(cách biển Mũi Né chỉ 500m).
Sổ sách pháp lí đầy đủ, giá chính chủ.
Giá thương lượng chính chủ.
Lô đất nằm ở xã Tân Bình(cũ) Lagi Bình Thuận nay thuộc Phường Lagi, Lâm Đồng,diện tích 6.2 sào đất cao ráo bằng phẳng, đường xe bán tải tới nơi nếu trời mưa, còn trời nắng xe 4 chỗ tới nơi.
Lô đất nằm sát đường quy hoạch lớn, đi từ đường nhựa vô 1 đoạn là tới.
Thích hợp làm nông trại, trồng trọt, phân sào lẻ.
Giá bán 1 tỷ, rẻ hơn giá đất nhà nước công bố của khu đất này.
Liên hệ Ms. Ngân để biết ...
6082m2 (1200m2 thổ cư) đất giáp biển tân hải  lâm đồng cần bán
3
70 tỷ 6082 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, X.Tân Tiến, Tx.La Gi, BT

Chính chủ cần bán 6082m² đất giáp biển Tân Hải - Lâm Đồng.
DT: 6082m² có sẵn 1200m² thổ cư.
Thực tế trích lục gần 7800m².
17m mặt Lý Thái Tổ (DT719) sâu giáp mặt biển nở hậu 65m.
Nằm ngay trung tâm biển du lịch, tân tiến, Lagi.
Sát vách resort Ruby, Lagi beach resort, cach resort Đất Lành.
Cách Dinh thầy Thím - Khu du lịch tâm linh và bến xe 2km.
Cách trung tâm hành chính Tân Hải 2km.
Xung quanh ...
Bán đất quốc lộ 55, đối diện đường trần quang diệu vào bãi cam bình
10
3.15 tỷ 2262 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 55, X.Tân Phước, Tx.La Gi, BT

Lô nhì Quốc lộ 55, cách QL 55 100m hẻm xe hơi, đối diện đường Trần Quang Diệu vào bãi Cam Bình.
2262m² trong đó có 200m² thổ cư (phủ hồng).
Thích hợp làm homstay..., khách sạn.
Sổ hồng công nhận đủ.
Hoa hồng cho AE MG 3%.
Giá 3.150 tỷ.
Liên hệ: .
Cần bán gấp hơn 2000m2, đất thuộc khu lê, hồng thái, bắc bình, bình thuận
3
350 triệu 2048 m²
Đất Riêng

X.Hồng Thái, H.Bắc Bình, BT

Cách đường liên huyện 100m ra sân bay Phan Thiết.
Phù hợp đầu tư, làm nhà vườn, trồng trọt.
Sổ sẵn công chứng sang tên ngay.
Sổ đã gia hạn đến năm 2064.
Cần bán gấp 901m2 đã có 300m2 thổ cư, qh toàn bộ đất ở
3
3 tỷ 901 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Hàm Cường, H.Hàm Thuận Nam, BT

Người đăng: MR THI (7 tin đăng)
Cần bán gấp gần 1 sào có 300m² thổ cư, lô đất thuộc xã Hàm Kiệm, tỉnh Lâm Đồng. Cách QL1A 1', Chợ Hàm Cường & BHX 2', UBND xã Hàm Cường (cũ),Trạm Y Tế, CA xã , trường học chỉ 3', nút giao CT Dầu Giây- Phan Thiết 10 phút....
Đất quy hoạch full thổ cư đã có sẵn 300m² thổ cư. Quan tâm ib mình gửi tt nhé.
Bán dt 8.25 x26.2m  60m2 thổ cư,hẻm lý thái tổ, giá 800 triệu
9
800 triệu 216 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, X.Tân Tiến, Tx.La Gi, BT

Bán lô đất tại hẻm Lý Thái Tổ thông ra đường Lê Quang Định và đường Hùng Vương, lô đất khu bàn cờ, dân cư xung quanh.
Lô diện tích 8.25x26.2 - 60m² thổ cư, tổng diện tích 216m², thích hợp xây nhà vườn, homestay hay phân lô tách thửa bán 1 lô để dành 1 lô.
Giá 800 triệu chốt.
Khu vực cách biển tầm 1.5km, khu phủ hồng, dân cư lâu đời nên xây dựng để ở khá hợp lý.
Đường sá thông thương ra các đường ...
Bán 710m2 thổ cư đường ven biển trần lê, tiến thành giá ngộp 5.5tr/m2
3
3.91 tỷ 710 m²
Đất Riêng

Đường Trần Lê, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (149 tin đăng)
Bán đất đường ven biển Trần Lê, Tiến Thành.
- DT 710m² có 150m² thổ cư, thực tế gần 1000m².
- Mặt tiền 32m.
- View biển panorama tuyệt đẹp.
- Xung quanh nhiều villa, homestay.
- Di chuyển vào trung tâm thành phố cực gần.
- Tương lai là đường ven biển sầm uất.
- Giá ngộp 5.5tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết, Bình Thuận.
Mặt tiền đường bê tông sắp đổ nhựa DT 1116m² thuộc Tân Tiến, La Gi, cách biển 3km khu vực phủ hồng, khu dân cư xung quanh trồng thanh long.
Lô đất nằm ngay tuyến nối Đinh Công Tráng với Mai Thúc Loan cũng có lợi thế về mặt giao thông trong tương lai.
Giá bán 850 triệu cho cả lô là giá quá rẻ để đầu tư trung dài hạn.

Quý khách muốn tìm hiểu thêm liên hệ Ms Ngân nhé.
Bán đất mẫu tại khu công nghiệp Tân Bình, La Gi, Bình Thuận
- Diện tích trong sổ là: 2.3 mẫu.
- Giá bán 1.7 tỷ/mẫu.
- Giá tổng 3.91 tỷ.
Đất vuông vức vị trí đẹp, toàn bộ đất có lối đi xe tải, xe hơi gầm cao vào tận nơi, cách đường nhựa 1.6km, cách biển Lagi 7km. Lô này gồm 2 sổ đỏ riêng biệt nên mọi người hùn nhau mua vẫn được.
Hiện tại giá đất mẫu tại La Gi còn rẻ chưa tăng nhiều so với các loại ...
Bán đất cách đường đt719 và kênh mương vài trăm mét, đường ô tô tới đất 1700m2 giá 400 triệu
5
400 triệu 1700 m²
Đất Riêng

Đường Cù Chính Lan, X.Tân Bình, Tx.La Gi, BT

Cần bán lô đất 1.7 sào mặt tiền đường đất 6m, cách ĐT719 và kênh mương vài trăm mét, thuộc xã Tân Bình, đường ô tô tới đất, cách trung tâm hành chính Lagi tầm 2 - 3km, cách khu dân cư tầm 700m vàcách biển tầm 6km. Lô đất vuông vức thích hợp trồng trọt, làm nhà vườn về sau nghỉ dưỡng hoặc có thể tách sào bán lại.
Giá lô đất 400 triệu, có tổng 2 lô liền kề.
Quý khách liên hệ số ms Ngân để được tư ...
Lô đất nằm ở xã Tân Bình(cũ) Lagi Bình Thuận nay thuộc Phường Lagi, Lâm Đồng diện tích đất 6789m² sào có keo 2 năm tuổi, đất cao ráo bằng phẳng, đường xe bán tải tới nơi nếu trời mưa, còn trời nắng xe 4 chỗ tới nơi.