Bán đất tại Bình Dương giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
GIẢM GẦN 1 TỶ. KHÁCH HÀNG NÀO ĐANG KIẾM BDS DÒNG TIỀN THÌ HỐT E NÀY NGAY ĐI Ạ. QUÁ RẺ.
THU NHẬP ĐỀU ĐẶN 20TR/THÁNG
==== ====== ======
Bán 2 dãy nhà trọ tại Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Sau Đại học Bình Dương. Sinh viên đông kín.
Dt 290m². Ngang 10m. Thổ cư 100%. Sổ có hoàn công luôn, vay bank phải nói là kịch nóc.
Đường trước mặt là đường nhưa 4m, hệ thống cấp thoát nước, chiếu sáng, viễn ...
Cần bán 210m2 ( 9.3 x 20 )  thổ cư 176m2, sổ hồng riêng, đường ô tô giáp sg, ngay cổng chào
6
6.5 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Phú 2, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Lô đất nằm tại Vĩnh Phú gần cổng chào Bình Dương

Diện tích : 210m² ( 9.3 x 20 ) - thổ cư sẵn 176m²
+ Sổ hồng riêng - đất vuông vức
+ Đường ô tô vô tới đất

Vị trí gần cổng chào - di chuyển thuận tiện

Diện tích lô đất đẹp, nhiều thổ cư, thích thợ dùng cho nhiều mục đích
- Đầu tư
- Xây nhà
-Kho, xưởng - xây trọ ...

Giá 6.5 Tỷ , chủ có bớt thêm
- Hỗ trợ ngân hàng ký 3 bên
- Bao thuế và ...
Bán lô đất biệt thự 200m2 đất vuông vức sát mặt bờ bao sông sg giá rẻ
5
7 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Bờ Bao Sông Sài Gòn, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Chủ gửi bán lô đất biệt thự vuông vức sát mặt bờ bao sông SG

- Diện tích: 200m² ngang 10 dài 20

- Sổ hồng riêng công chứng sang tên được ngay

- Vị trí siêu đẹp ngay sát bờ bao sông SG (Bờ bao sông SG đang quy hoạch làm đường bờ kè lớn từ quả đại cầu Bình Dương lên đến An Sơn, Thuận An)

- Rất phù hợp cho anh chị mua đầu tư xây kho, trọ dòng tiền hoặc làm biệt thự nhà vườn view sông SG cực ...
Đất biệt thự 200m2 (10x20), 120m2 odt cách sông sài gòn 100m  đối diện an lâm retreat  giá 6ty99
8
6.99 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Bờ Bao Sông Sài Gòn, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Đất biệt thự - vị trí cách bờ bao sông Sài Gòn 100m - đối diện An Lâm Retreat
Hạ tầng mở rộng đường 20m - đường trước đất hiện tại là đường bê tông rộng 6m
Diện tích: 200m² (Ngang 10 x dài 20), thổ cư 120m2
Diện tích đẹp vuông vức - tiềm năng giá trị lâu dài
Pháp lý chuẩn - sổ hồng riêng

Bán kính 2km bệnh viện Hạnh Phúc, Resort Phương Nam, nhà hàng Dìn Ký, CC Rivana, cc Emeraid,...
Kết nối ...
Chính chủ cần bán lô góc D8/N1: Phú Tân - TP mới.
Diện tích: 142m².
Góc ở vị trí rất đắc địa, ngay cổng trường cấp 1 Phú Tân và 1 lô đối diện khu trung tâm thương mại.
Cách siêu thị Aeon to mới và vòng xoay A1 (nơi đặt tuyến Metro chỉ 1km).
Giá 6.150 tỷ.
Liên hệ e Thế để xem đất và sổ đỏ trực tiếp.
.
Đất đẹp 202m ngang 7m kdc biconsi, phường tân bình, tp dĩ an.
5
6 tỷ 202 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Tân Bình, Tp.Dĩ An, BD

Đất đẹp kdc Biconsi, phường Tân Bình, TP Dĩ An.
Đất 6 tỷ TL- 201.8m² (ngang 7m).
Thổ cư 100%. Sổ hồng riêng.
Hỗ trợ vay ngân hàng 70%

Vị trí: Đường Nguyễn Thị Minh Khai vào 30m liền kề kdc Biconsi thông 2 đầu, gần trường cấp 1.2.3 Tân Đông Hiệp C vào 400m, gần ngã tư Chiêu Liêu, kcn Tân Đông Hiệp B, khu BiconsiXung quanh tiện ích đầy đủ, đi lại thuận tiện. Xây dựng tự do.

---------
Bán đất 5,1 tỷ gần đường võ thị sáu p. đông hòa tp. dĩ an. dt 181,8m2, 7,5x26m
5
5.1 tỷ 181 m²
Đất Riêng

Đường Võ Thị Sáu, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Bán đất gần đường Võ Thị Sáu P. Đông Hòa TP. Dĩ An. DT 181,8m², 7,5x26m.
Đường 4,5m. Cách đường Võ Thị Sáu chỉ 50m.
Ra siêu thị BIG C 500m.
Đất xây dựng tự do thoải mái.
Sổ hồng riêng.
Hỗ trợ vay ngân hàng.
Giá 5,1 tỷ.

Liên hệ .
Bán đất xây biệt thự 7,5x20m gần metro 5km, p.bình an, tp.dĩ an dt 150m2 thổ cư 100% ( 7,5x20m )
9
5.8 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1K, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Bán đất xây Biệt Thự 7,5x20m gần Metro 5km, p.Bình An, Tp.Dĩ An
DT: 150m² thổ cư 100% ( 7,5x20m )

Gần đường Quốc Lộ 1K chỉ 300m
Đường rộng 15m, thông 2 đầu
Cách GO Dĩ An và làng đại học Thủ Đức 4km
Cách cầu vượt Linh Xuân Thủ Đức 6km
TĐC Đại Học Quốc Gia Tp.HCM
Xây dựng tự do, xây Biệt Thự, Nhà Vườn ...
Đường rộng 18m thông 2 đầu, hàng hiếm xây dựng tự do
Sổ hồng riêng
Hỗ trợ ngân hàng ...
Bán lô góc 300m2 full thổ cư. rẻ nhất thành phố mới. gần siêu thị aeon mall, công viên 70ha, kcn
10
6.6 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Số 36, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Góc 300m² rẻ nhất thành phố mới (10x30m Full).
Giá chỉ: 6,6 tỷ.
Đường nhựa lớn 12m, khu vực dân trí cao, cách Siêu Thị Aeon mall 1,5km, khu đô thị công nghiệp khu đất vàng, công viên 70ha, chung cư Phú Mỹ Hưng.

Xây dựng tự do, xây biệt thự, xây kho.
Đường trục chính đường lớn.
Liên hệ: GC làm việc.
200m2 ( 10 x 20 )  sổ riêng  đường ô tô giáp sông sg vĩnh phú 27 cạnh sg giá tốt
7
6.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Phú 27, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Vị trí : Nằm giữa Vĩnh Phú 23 và Vĩnh Phú 29 - Gần Sông SG - giáp SG- Ql 13
- Đường rộng 6m ô tô tới nhà

Diện tích : 200m² ( 10 x 20 ) - vuông vức
+ Sổ hồng riêng tại nhà
+ Đường trước nhà 6m

Nằm gần sông SG mát mẻ - cao ráo, không ngập

Thích hợp mua để đầu tư, có thể tách 2 sổ riêng
Xây nhà
Làm kho ...

Giá: 6 tỷ 2 - có thương lượng cho khách hàng tốt
- Hỗ trợ vay ngân hàng
- Bao thuế ...
Bán đất 100m2 tại thống nhất, đông hòa, thành phố dĩ an, giá 5,6 tỷ
5
5.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Thống Nhất, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Đất nền tại Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Dĩ An, Bình Dương) là cơ hội lý tưởng cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích 100m², phù hợp với nhiều nhu cầu xây dựng.
- Giá bán hấp dẫn: 5,6 tỷ VND.
- Vị trí thuận lợi, giao thông kết nối dễ dàng.
- Hướng đất tốt, phong thủy vượng khí.
- Khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo.

Nearby ...
Đất vĩnh phú tphcm 200m (10x20) có thổ cư gần ql13
4
7 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Phú, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

Vị trí thửa đất nằm ở đường Vĩnh Phú 27, phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương cũ
Nay là Phường Bình Hoà, TP. HCM
Lô đất nằm cách QL 13 500m² - đường ô tô đi tới đất

Diện tích: 200 m ( ngang 10 x 20 )
có thổ cư sẵn 120m
- Sổ hồng riêng
- Đường ô tô tới đất

Lô đất phù hợp để đầu tư, xây nhà, làm trọ cho thuê...

Giá bán: 7 Tỷ, có thương lượng
- Có hỗ trợ ngân hàng
- Bao thuế và chi phí
...
Chủ ngợp, đất d1 kdc việt sing, giá 5,6tỷ thu về. bán gấp trong ngày. trực tiếp chủ. không qua ai.
4
5.62 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường D1, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

HÀNG NGỢP TRONG ĐÊM - HƠI GẤP

MẶT TIỀN D1 VIỆT SING GIÁ CHỈ 5,xx tỷ. | KINH DOANH GÌ CŨNG RA TIỀN
Tuyến D1 trục chính sầm uất bậc nhất khu dân cư Việt Sing
Nhà mặt tiền dưới 6 tỷ khu này gần như KHÔNG CÒN
Thông tin bds:
Diện tích: 5 x 25 (FULL thổ cư 100%)
Mặt tiền rộng dễ thiết kế, xây dựng
Đường D1 lưu lượng người qua lại đông cả ngày
Phù hợp khai thác ngay:
Văn phòng công ty
Spa ...
Chánh phú hòa gần mỹ phước 3, diện tích 15*70m, thổ cư 300m
4
5.6 tỷ 1065 m²
Đất Riêng

P.Chánh Phú Hòa, Tx.Bến Cát, BD

Bán lô đất Chánh Phú Hòa gần KCN Mỹ Phước 3.
Mặt tiền đường DH 605, đường thông DT741 - MPTV- Ql13.
Diện tích: 1065m, mặt tiền ngang 15m, vuông vức, thổ cư 300m
Thích hợp xây kho xưởng, kinh doanh buôn bán.
Giá bán: 5.6 tỷ.
Phone/Zalo Lê Biên.
Môi giới chuyên nghiệp nhà đất Bình Dương.
Chính chủ cần bán lô đất ngộp gần sát bên trường ngô thời nhiệm, vòng xoay a1 ga metro. dt 192m2
5
5.38 tỷ 192 m²
Đất Riêng

Đường DA1, P.Phú Tân, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Vị trí sát vách trung tâm Thành Phố Mới.
1 lô duy nhất, 6,4x30 full thổ cư.
View vòng xoay Metro, trường học Ngô Thời Nhiệm 100m, khu trung tâm mua sắm, ăn uống, khu vực chuyên gia nước ngoài ở cực kỳ đông.
Mặt tiền đường DA1 // Huỳnh Văn Luỹ, khu này ở đầu tư tầm nhìn cực kì tiềm năng.
Giá: 28 triệu/m² cực rẻ.

Liên hệ: GC độc Quyền.
Chính chủ bán đất 2.588m2 (sẵn 700m thổ cư) full măng cụt chôm chôm
6
6 tỷ 2588 m²
Đất Riêng

Đường Bờ Bao Tân An, P.Tân An, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Người đăng: Thang (1 tin đăng)
Chính chủ gửi bán đất vườn trái cây 2588m² đã có 700m² thổ cư!

Vị trí: Phường Tân An, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương.
Diện tích siêu rộng: 2.588m² trong đó 700m² thổ cư sẵn sàng xây dựng.
Giá bán: 6 tỷ - thương lượng nhẹ.
Hiện trạng: Đang canh tác full vườn cây ăn trái lâu năm (măng cụt, chôm chôm) thu hoạch ổn định.
Có suối nhỏ chảy bên hông đất khí hậu mát mẻ, cảnh quan đẹp như tranh.
Đường ô tô ...
Chính chủ bán lô góc d12/n14 khu tái định cư phú mỹ phường phú tân (nay là phường bình dương)
11
6 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường D12, P.Phú Tân, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Chính chủ bán lô góc D12/N14 khu tái định cư Phú Mỹ phường Phú Tân (nay là phường Bình Dương) - thành phố Hồ Chí Minh.
Diện tích lô góc: 10x20m (200m² có 2 sổ rời, bán cả).
Lô góc nằm vị trí cực kỳ đắc địa, tuyến đường chính của khu dân cư Phú Mỹ phường Phú Tân.
Đối diện khu công nghiệp Sóng Thần 3, Đại Đăng.
Cách trường cấp 1,2 Phú Tân chỉ vài trăm mét.
Cách siêu thị Aeon, trung tâm hành chính ...
Rẻ hơn 200tr cùng khu, 5.65 tỷ kdc phúc đạt kế bên bcons 100m2 full odt
6
5.65 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường D11, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Bán đất Khu Dân cư Phúc Đạt Bình An Dĩ An.
Diện tích: 100m² (5x20). Thổ cư 100%. Đường thông 2 đầu có vỉa hè, khu dân cư đồng bộ, an ninh.
Hiện trạng: Có nhà cấp 4 đang cho thuê.
Vị trí quanh đường D11 Bcons Tháp đôi và Thống Nhất, gần hệ sinh thái Bcons Thống Nhất.
Vị trí gần Làng đại học khai thác dòng tiền ổn định, tiềm năng đầu tư sinh lời.
Chủ cần tiền, giá ra nhanh 5.65 tỷ.
LH: Trung ...
Bán 1.083m2 đất làm nhà vườn nghỉ dưỡng gần khu du lịch đại nam
5
5.96 tỷ 1083 m²
Đất Riêng

Đường DX 132, P.Tân An, Tp.Thủ Dầu Một, BD

_ Đất mặt tiền Dx 132 phường Tân An cũ
+ Diện tích 1.083m² thổ cư 200m2
+ Đường vào nhựa 5m thông
+ Vị trí trí thuận tiện di chuyển về trung tâm thủ dầu một,sài gòn..
+ Giá 5,5 triệu/m thương lượng
+ Liên hệ Sơn dẫn xem
Chủ rao bán lô đất hiếm sát chung cư bcons hoàng nam
8
6.5 tỷ 109 m²
Đất Riêng

Phố Bà Huyện Thanh Quan, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Rao bán lô đất hiếm sát chung cư Bcons Hoàng Nam.
Đường Bà Huyện Thanh Quan.
Lô đất còn sót lại duy nhất, vị trí cực đẹp, sát bên chung cư Hoàng Nam, khu dân cư đông đúc tiềm năng tăng giá cao.

Thông tin nổi bật:
Diện tích: 109m² thổ cư 66m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay.
Mặt tiền đường Bà Huyện Thanh Quan, giao thông thuận tiện.
Phù hợp xây nhà ở, kinh doanh, mở văn phòng ...
Từ 60 tới 80 của 97

Xem quy hoạch tại Bình Dương