Bán đất tại Tx. Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đât hắc dịch  p. tân thành / diên tích 180m2  giá siêu hời 1,1 tỷ
3
1.1 tỷ 180 m²
Đất Riêng

P.Hắc Dịch, Tx.Phú Mỹ, BRVT

CẦN BÁN LÔ ĐẤT KHU PHỐ 4 HẮC DỊCH PHƯỜNG TÂN THÀNH, HỒ CHÍ MINH
Vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc, đường nhựa thông thoáng.
Diện tích: ngang 6m x dài 25m.
Sẵn 60m² thổ cư, xây dựng tự do.
Đất nở hậu 7,4m, phong thủy đẹp, thích hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
Tiện ích đầy đủ trong bán kính 1km:
Gần trường học
Gần chợ
Gần công viên
Gần Bách Hóa Xanh
Gần ngân hàng
Gần công an, UBND phường
...
Bán 2000 m2 đất sông xoài  p. tân thành . hcm / giá siêu hời 2,6 tỷ
3
2.6 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

X.Sông Xoài, Tx.Phú Mỹ, BRVT

CẦN BÁN 2.000M ĐẤT SÔNG XOÀI PHƯỜNG TÂN THÀNH, HỒ CHÍ MINH
Vị trí đẹp, đường nhựa 5m thông thoáng, khu dân cư đông kín, giao thông thuận tiện.
Diện tích: 2.000m²
Ngang 16m x dài 65m
Đất nở hậu 30m cực đẹp
Sẵn 100m² thổ cư
Phù hợp làm nhà vườn, kho xưởng, đầu tư sinh lời hoặc phân lô lâu dài.
Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao.
Giá ngộp sâu: 2,6 tỷ.
Hỗ trợ pháp lý, giấy tờ đầy ...
Cần bán gấp 2968m2 đất sông xoài  p. tân thành. hcm, giá 3,850 tỷ
3
3.85 tỷ 2968 m²
Đất Riêng

X.Sông Xoài, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Cần bán 2.968m² đất Sông Xoài P. Tân Thành, Tp. Hồ Chí Minh.
Diện tích: 2.968m² (CLN).
Kích thước đẹp: Ngang 34m dài 90m.
Đất vuông vức, bằng phẳng, dễ sử dụng.
Có sẵn điện 3 pha ngang đất.
Đường bê tông 4m, xe tải ra vào thoải mái.
Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh.
Cách trục đường chính chỉ khoảng 200m.
Phù hợp làm nhà vườn, kho bãi, xưởng nhỏ hoặc đầu tư lâu dài.
Pháp lý rõ ràng, hỗ trợ giấy tờ ...
Bán lô đất tái định cư hắc dịch đối diện công viên | giá tốt 2,090 tỷ
5
2.09 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hắc Dịch, P.Hắc Dịch, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Vị trí: Khu tái định cư Hắc Dịch ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN, ngay trung tâm phường Hắc Dịch, TX. Phú Mỹ, BR-VT.
Diện tích: 5 20m = 100m².
Giá bán: 2,090 tỷ vị trí đường chợ, sát chợ đêm giá đầu tư.
Pháp lý: Khu TĐC, sổ sách/nền rõ ràng (ghi chú khi trao đổi cụ thể).

Ưu điểm nổi bật
Vị trí vàng: đối diện công viên không gian xanh, thoáng mát, view đẹp.

Tiện ích ngay sát: Chợ đêm vài chục mét, ...
Dòng tiền 7.5tr/tháng  ấp song xoài 2  740m bà rịa vũng tàu 3.9 tỷ
4
3.95 tỷ 740 m²
Đất Riêng

X.Sông Xoài, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Diện tích 740m, 10m x 76m, đất vuông vức, vị trí Ấp Song Xoài 2.
Hiện trạng có sẵn trạm BTS đang hoạt động.
Dòng tiền cho thuê ổn định 7,5 triệu/tháng, không cần quản lý.
Phù hợp đầu tư giữ tiền, vừa có thu nhập vừa chờ tăng giá.
Giá: 3.9 tỷ (thương lượng).

Gọi Minh chuyên nhà phố, tư vấn pháp lý & phong thủy tận tâm.
Nhà ở hợp khí Vận may như ý! (91001).
Ngộp! 38000m2 đất phú mỹ  tóc tiên, châu pha,hcm giá chỉ 5.2 triệu/m2 phân 270 nền
4
200 tỷ 38000 m²
Đất Riêng

Đường Phú Mỹ - Tóc Tiên, X.Châu Pha, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Chủ ngộp nặng, bán gấp lô 38000m² đất Đường Phú Mỹ - Tóc Tiên, xã Châu Pha, TP. HCM (xã Châu Pha, Phú Mỹ cũ)
- Siêu vị trí: Ngay giao lộ Phú Mỹ - Tóc Tiên với Hắc Dịch - Tóc Tiên
- Diện tích: 38000m2
- Trong đó có hơn 8000m² thổ cư
- Hiện trạng: đất trống
- ĐÃ XÂY TƯỜNG BAO QUANH LÔ ĐẤT - KHÔNG LO VẤN ĐỀ RANH ĐẤT
- Giá 5.2 triệu/m2
Gọi ngay Em Tuấn để có full sổ và thương lượng Chủ
Đất nền (hợp đồng mua bán  hạ tầng đầy đủ  có thể xây nhà ở luôn)  85m2  24tr/m2 (tl)
6
1.87 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Lê Duẩn, P.Phú Mỹ, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Bán đất nền vị trí vàng trung tâm TP Phú Mỹ, Bà Rịa - Vũng Tàu.

Chính chủ cần bán lô đất tại trung tâm thành phố Phú Mỹ khu vực đang đón sóng phát triển mạnh mẽ nhất về bất động sản và hạ tầng.

Thông tin lô đất.

- Diện tích 5 x 17m full thổ cư (2025 ra bìa) điện nước có sẵn, đã có nhiều người xây nhà để ở hoặc cho thuê.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
- Hướng: Nam.
- Lợi ích của địa điểm: Nằm ...
Bán lô đất gần kcn trảng cát  p. tân thành . hồ chí minh/ giá 1,670 tỷ
3
1.67 tỷ 130 m²
Đất Riêng

P.Hắc Dịch, Tx.Phú Mỹ, BRVT

CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU PHỐ TRẢNG CÁT P. TÂN THÀNH, TP. HỒ CHÍ MINH
Diện tích: ngang 5m dài 26m
Sẵn 60m² thổ cư
Đường nhựa hiện hữu rộng đẹp như hình
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt
Vị trí cực đẹp:
Cách đường chính Nguyễn Tuân chỉ 50m
Gần KCN Trảng Cát
Gần nút lên cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu
Gần chợ, trường học, ngân hàng, công an tiện ích đầy đủ
Kết nối giao thông thuận tiện:
Cách ...
Bán hơn 14000m2 view suối lớn cực đẹp giá 18 tỷ.  tài phú mỹ 0707 004 ***
4
18 tỷ 14300 m²
Đất Riêng

Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, X.Sông Xoài, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Đất view suối lớn. MT đường nhựa chính. Phường Tân Thành(Sông Xoài cũ) TP. Hồ Chí Minh.

Diện tích: 44m x 275m (Tổng 14300m², có 230m thổ cư). Suối chảy quanh năm.
Vị trí: Mặt tiền đường lớn, cách trục chính Mỹ Xuân Ngãi Giao chỉ 100m. Đường Vành Đai 4. TP. Hồ Chí Minh 500m.