Đất bán tại Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt biển trần hưng đạo chỉ 59 triệu/m2. diện tích 178,8m2 ngang mặt biển rộng 8m
5
10.5 tỷ 178 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần nhượng lại lô đất mặt tiền Biển Trần Hưng Đạo, thị trấn Vạn Giã, Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa.

Trục đường Trần Hưng Đạo là vị trí đắc địa nhất Trung tâm Kinh tế Vân Phong.

Khu vực trung tâm, nơi tập trung kinh doanh nhà hàng, khách sạn, cafe, đầy đủ tiện ích, thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh.

- Lô đất hai mặt tiền, nở hậu.
+ Mặt tiền đường biển Trần Hưng Đạo 8m, lộ giới ...
Bán biệt thự du lịch đảo điệp sơn full thổ cư  cơ hội sở hữu mặt biển duy nhất chỉ 14.9 triệu/m2
11
2.94 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Đường Điệp Sơn, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ công ty Bắc Vân Phong Land mở bán duy nhất 01 lô mặt biển Đảo Điệp Sơn.
- Với giá bán vô cùng hấp dẫn.
- Sở hữu sổ đỏ mặt biển lâu dài còn sót lại hiếm có.
Phần đất mặt biển hiếm hoi với bãi tắm trải dài đến 500m.
- Vị trí: Thôn Điệp Sơn, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà. Thuộc Phân Khu 6. (Đang tiến hành phê duyệt QH 1/2000).
- Duy nhất bán 01 lôi với diện tích: 196m².
- ...
Chỉ 3,9 tỷ sở hữu ngay lô trực diện biển du lịch nha trang  khánh hoà 180m2
5
10.5 tỷ 178 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ Bán lô đất hai mặt tiền biển Trần Hưng Đạo, trung tâm Xã Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa.

Khu vực trung tâm, nơi tập trung kinh doanh nhà hàng, khách sạn, cafe, đầy đủ tiện ích, thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh. Tạo dòng tiền bền vũng ngay khi mua

- Lô đất hai mặt tiền, nở hậu.
+ Mặt tiền đường biển Trần Hưng ...
Bán đất sổ đỏ biệt thự mặt biển vân phong  nha trang ngang 8m  tạo dòng tiền sinh lời ngay
5
10.49 tỷ 178 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần bán lô đất đẹp BIỆT THỰ MẶT TIỀN BIỂN Trần Hưng Đạo VÂN PHONG - NHA TRANG NGANG 8m - Tạo Dòng Tiền Khai Thác Du Lịch Khách Sạn Ngay Khi Mua
- Cung đường Trần Hưng Đạo là vị trí ĐẮC GIÁ bật nhất Trung tâm Kinh tế Vân Bắc Vân Phong.
Nơi được định hướng xây dựng Trung Tâm Thương Mại Tự Do của Khu Kinh Tế Vân Phong.
- Điềm đầu của tuyến đường ven biển Vạn Lương - Ninh Hoà đã và đang thi ...
Mặt biển trần hưng đạo 11,5m  bắc vân phong khánh hoà  ngay vòng xoay tuyến đường ven biển
5
17.9 tỷ 299 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Thông tin lô đất:
- Vị trí: Đường Trần Hưng Đạo - Vạn Giã - Vạn Ninh (Bắc Vân Phong). Tại điểm đầu vòng xoay thuộc dự án tuyến đường ven biển Vạn Lương Ninh Hoà.
Ngay KDC Sầm Uất đông dân cư tại TT Thị trấn Vạn Giã, xã Vạn Ninh.
- Diện tích: 299,8m² (gồm 2 sổ liền nhau), có 2 mặt tiền. (Đối diện nhà đang lấn biển làm dầm cầu đôi Hiền Lương 2).
- Mặt tiền: 11,5m - Mặt đường sau nhà LG 5m.
- Giá ...
Đất mặt tiền ql1a thôn cổ mã, vạn thọ. khu kinh doanh. dân cư đông
3
4.04 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Thọ, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 354 Tờ 29.
Bán đất Thôn Cổ Mã - Vạn Thọ Vạn Ninh.
Mặt tiền Quốc Lộ 1A.
DT: 175.6m² ngang 6.8m.
Full thổ cư đất ở.
Hướng Bắc. Đường nhựa 2 làn rộng 40m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 4 tỷ 039tr thương lượng(chỉ 23tr/m).
Lh Thuận.
Thửa 323 Tờ 27
Bán đất Thôn Hải Triều- Vạn Long Vạn Ninh
Dt: 118.5m² Ngang 7m
Có 60m² thổ cư còn lại 58.5 CLN
Hướng Tây Nam. Đường đất hiện trạng 3m 4m
Nằm trong cư dân cư
Giá: 1 tỷ 955tr thương lượng( chỉ 16.5tr/m)
Lh Thuận
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Đất rừng có suối chảy qua, 9ha giá chỉ 15tỷ
3
15 tỷ 90000 m²
Đất Riêng

X.Vạn Bình, H.Vạn Ninh, KH

Đất rừng bám đường ô tô, có suối tự nhiên chảy qua quỹ đất rộng hiếm có.

Diện tích 9ha.
Vị trí: Thôn Bình Lộc 2, xã Vạn Thắng.
Mặt tiền gần 200m.
Đường ô tô đi tới nơi.

Lô đất sở hữu suối tự nhiên chảy qua đất, không gian thoáng đẹp, phù hợp cho nhiều mô hình khai thác lâu dài.

Tiềm năng sử dụng đa dạng:
Làm kinh tế vườn, trồng cây, chăn nuôi.
Phát triển farmstay, khu nghỉ dưỡng sinh ...
Ktt vân phong  trục chính xuân tự 1 vạn ninh lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp
4
2.5 tỷ 254 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

TRỤC CHÍNH XUÂN TỰ 1 LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP

Vị trí: Vạn Hưng chỉ cách biển khoảng 450m
Khu vực đẹp, thoáng, tiềm năng phát triển mạnh

-Diện tích lý tưởng: 254,9m (736m)

-Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ thông thoáng
Nằm ngay trục đường chính Xuân Tự 1

-Đường rộng thuận tiện di chuyển và kinh doanh
- Pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch

Phù hợp:
-Xây villa nghỉ dưỡng
-Làm homestay, ...
Hàng ngộp 9tr8/m2 trục chính k18 xuân tựvạn ninhkkt vân phong. cam kết rẻ hơn kv 3,4giá
3
2.5 tỷ 255 m²
Đất Riêng

Đường K18, X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Hàng ngộp chỉ: 9tr8/m² trục chính K18 Xuân Tự-Vạn Ninh-KKT Vân Phong. Cam kết rẻ hơn kv 3,4giá

- Dt: 254,9m (7*36m) đất thổ cư, lô góc 2 mặt tiền hướng đông nam mát mẻ quanh năm
- Nằm ngay trục chính đường K18 Xuân Tự, đường nhựa rộng 8m, qh rộng 20m, cách đường ven biển chỉ 400m
- Pháp lý an toàn, sổ sẳn sang tên nhanh
- Gần biển - vị trí đẹp - tiềm năng tăng giá cao. Phù hợp xây villa, ...
Bán lô đất full thổ, 4,2 tỉ, mặt tiền đường ven biển vạn hưng. kkt vân phong, dt 151 m2
5
4.2 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Bán lô đất mặt tiền đường ven biển KKT Vân Phong, Giá 4,2 tỉ, DT 151, đường 30m.

DT: 151 m² (ngang 7,1m x dài 24,6m) full thổ cư, hướng đông nam.

Nằm trong khu dân cư Xuân Tự 2. Vạn Hưng, quy hoạch an toàn, gần trường, gần chợ.. Cách KCN Dốc Đá Trắng 2km.

Mặt tiền là đường ven biển KKT Vân Phong, kết nối tt Vạn Giã đi Ninh Hoà, đang thi công và sẻ hoàn thiện vào cuối 2026.

Giá công khai: 4 tỷ ...
Đất Bắc Vân Phong, đón đầu đường ven biển đất Tân Đức Đông, giá tốt nhất khu vực đầu tư tốt.

Vị trí: Tân Đức Đông, Vạn Lương. Nằm trên trục đường thông biển, kết nối trực tiếp QL1A với tuyến ven biển Vạn Ninh - Ninh Hòa, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện.

DT: 280,6m² (7,14m x 35,7m) có 60m² thổ cư, sau quy hoạch còn ~265m, quy phân khu mới nhất đường 13m.

Hiện trạng: Đường ô tô ...
Bán lô hai mt đường khu vạn long tu bông dt 151,6m2 giá đầu tư 17,5tr/m2
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô hai mt đường khu Vạn Long Tu Bông Vạn Ninh
Khu dân cư đông đúc nhiều tiện ích: chợ, nhà thuốc, nhà ga trong bán kính 500m
DT: 151,6m² có 136m² thổ cư
Ngang rộng 6m thích hợp an cư đầu tư
Cách đường Nguyễn Huệ khoảng 1,4km
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Chính chủ bán lô vip góc mặt biển 198.8m2 tđc vĩnh yên vạn ninh. siêu phẩm sinh lời nhanh
3
8.5 tỷ 198 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Yên, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Người đăng: Đức (3 tin đăng)
- Nằm lô góc trục đường chính rộng 23m từ 651 đi vào TĐC Vĩnh Yên.
- Diện tích: 198.8m².
- Thuộc khu tái định cư Vĩnh Yên giai đoạn 1 vị trí ngã 3 của các siêu dự án Bắc Vân Phong.
- Vị trí lõi trung tâm dịch vụ, tương lai gần sẽ là trái tim nhịp thở của KKT Bắc Vân Phong.
- Lô góc mặt vịnh đường trục chính gần như không còn vị trí tương đương thích đầu tư, kinh doanh sinh lời nhanh.
LH chính chủ ...
Thửa 75 tờ 121. bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa. dt 119m2 (ngang 5m)
4
1.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 75 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Dt: 119m² (Ngang 5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng Tây Nam - Đông Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².

https://maps.app.goo.gl/aV31ivR1fxMRSWe39?g_st=iz
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Thửa 66tờ 121 bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa
4
1.57 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 66 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
DT: 98m² (Ngang 5m dài 19,5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng: Đông Bắc.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².
LH.

https://maps.app.goo.gl/mXoP64HH88kzLX379?g_st=iz
Đất nền vạn lương/ vạn ninh  cách biển chỉ 700m
4
580 triệu 105 m²
Đất Riêng

X.Vạn Lương, H.Vạn Ninh, KH

Cách biển 700m đất nền Vạn Lương / Vạn Ninh/ Khánh Hoà.
DT: 105.1m² ngang 5m.
Hướng Tây Nam.
Tương lai QH gần Cảng Hàng Không Quốc Tế, KCN Vạn Lương...
Giá 600 triệu.
Liên hệ chính chủ: (Linh).
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Từ 60 tới 80 của 137

Xem quy hoạch tại H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm