Đất bán tại Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa giá nhỏ hơn 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự du lịch đảo điệp sơn full thổ cư  cơ hội sở hữu mặt biển duy nhất chỉ 14.9 triệu/m2
11
2.94 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Đường Điệp Sơn, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ công ty Bắc Vân Phong Land mở bán duy nhất 01 lô mặt biển Đảo Điệp Sơn.
- Với giá bán vô cùng hấp dẫn.
- Sở hữu sổ đỏ mặt biển lâu dài còn sót lại hiếm có.
Phần đất mặt biển hiếm hoi với bãi tắm trải dài đến 500m.
- Vị trí: Thôn Điệp Sơn, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà. Thuộc Phân Khu 6. (Đang tiến hành phê duyệt QH 1/2000).
- Duy nhất bán 01 lôi với diện tích: 196m².
- ...
Đất mặt tiền ql1a thôn cổ mã, vạn thọ. khu kinh doanh. dân cư đông
3
4.04 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Thọ, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 354 Tờ 29.
Bán đất Thôn Cổ Mã - Vạn Thọ Vạn Ninh.
Mặt tiền Quốc Lộ 1A.
DT: 175.6m² ngang 6.8m.
Full thổ cư đất ở.
Hướng Bắc. Đường nhựa 2 làn rộng 40m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 4 tỷ 039tr thương lượng(chỉ 23tr/m).
Lh Thuận.
Thửa 323 Tờ 27
Bán đất Thôn Hải Triều- Vạn Long Vạn Ninh
Dt: 118.5m² Ngang 7m
Có 60m² thổ cư còn lại 58.5 CLN
Hướng Tây Nam. Đường đất hiện trạng 3m 4m
Nằm trong cư dân cư
Giá: 1 tỷ 955tr thương lượng( chỉ 16.5tr/m)
Lh Thuận
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Ktt vân phong  trục chính xuân tự 1 vạn ninh lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp
4
2.5 tỷ 254 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

TRỤC CHÍNH XUÂN TỰ 1 LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP

Vị trí: Vạn Hưng chỉ cách biển khoảng 450m
Khu vực đẹp, thoáng, tiềm năng phát triển mạnh

-Diện tích lý tưởng: 254,9m (736m)

-Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ thông thoáng
Nằm ngay trục đường chính Xuân Tự 1

-Đường rộng thuận tiện di chuyển và kinh doanh
- Pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch

Phù hợp:
-Xây villa nghỉ dưỡng
-Làm homestay, ...
Hàng ngộp 9tr8/m2 trục chính k18 xuân tựvạn ninhkkt vân phong. cam kết rẻ hơn kv 3,4giá
3
2.5 tỷ 255 m²
Đất Riêng

Đường K18, X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Hàng ngộp chỉ: 9tr8/m² trục chính K18 Xuân Tự-Vạn Ninh-KKT Vân Phong. Cam kết rẻ hơn kv 3,4giá

- Dt: 254,9m (7*36m) đất thổ cư, lô góc 2 mặt tiền hướng đông nam mát mẻ quanh năm
- Nằm ngay trục chính đường K18 Xuân Tự, đường nhựa rộng 8m, qh rộng 20m, cách đường ven biển chỉ 400m
- Pháp lý an toàn, sổ sẳn sang tên nhanh
- Gần biển - vị trí đẹp - tiềm năng tăng giá cao. Phù hợp xây villa, ...
Bán lô đất full thổ, 4,2 tỉ, mặt tiền đường ven biển vạn hưng. kkt vân phong, dt 151 m2
5
4.2 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Bán lô đất mặt tiền đường ven biển KKT Vân Phong, Giá 4,2 tỉ, DT 151, đường 30m.

DT: 151 m² (ngang 7,1m x dài 24,6m) full thổ cư, hướng đông nam.

Nằm trong khu dân cư Xuân Tự 2. Vạn Hưng, quy hoạch an toàn, gần trường, gần chợ.. Cách KCN Dốc Đá Trắng 2km.

Mặt tiền là đường ven biển KKT Vân Phong, kết nối tt Vạn Giã đi Ninh Hoà, đang thi công và sẻ hoàn thiện vào cuối 2026.

Giá công khai: 4 tỷ ...
Đất Bắc Vân Phong, đón đầu đường ven biển đất Tân Đức Đông, giá tốt nhất khu vực đầu tư tốt.

Vị trí: Tân Đức Đông, Vạn Lương. Nằm trên trục đường thông biển, kết nối trực tiếp QL1A với tuyến ven biển Vạn Ninh - Ninh Hòa, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện.

DT: 280,6m² (7,14m x 35,7m) có 60m² thổ cư, sau quy hoạch còn ~265m, quy phân khu mới nhất đường 13m.

Hiện trạng: Đường ô tô ...
Bán lô hai mt đường khu vạn long tu bông dt 151,6m2 giá đầu tư 17,5tr/m2
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô hai mt đường khu Vạn Long Tu Bông Vạn Ninh
Khu dân cư đông đúc nhiều tiện ích: chợ, nhà thuốc, nhà ga trong bán kính 500m
DT: 151,6m² có 136m² thổ cư
Ngang rộng 6m thích hợp an cư đầu tư
Cách đường Nguyễn Huệ khoảng 1,4km
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Thửa 75 tờ 121. bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa. dt 119m2 (ngang 5m)
4
1.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 75 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Dt: 119m² (Ngang 5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng Tây Nam - Đông Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².

https://maps.app.goo.gl/aV31ivR1fxMRSWe39?g_st=iz
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Đất nền vạn lương/ vạn ninh  cách biển chỉ 700m
4
580 triệu 105 m²
Đất Riêng

X.Vạn Lương, H.Vạn Ninh, KH

Cách biển 700m đất nền Vạn Lương / Vạn Ninh/ Khánh Hoà.
DT: 105.1m² ngang 5m.
Hướng Tây Nam.
Tương lai QH gần Cảng Hàng Không Quốc Tế, KCN Vạn Lương...
Giá 600 triệu.
Liên hệ chính chủ: (Linh).
Thửa 66tờ 121 bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa
4
1.57 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 66 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
DT: 98m² (Ngang 5m dài 19,5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng: Đông Bắc.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².
LH.

https://maps.app.goo.gl/mXoP64HH88kzLX379?g_st=iz
Bán đất tại mặt tiền quốc lộ 1a, khánh hòa,175 m2 cạnh bên ubndx đại lãnh
4
4.03 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 1A, X.Đại Lãnh, H.Vạn Ninh, KH

Đất mặt tiền Đường Quốc lộ 1A, Xã Đại Lãnh, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ) đang chờ đón chủ mới với diện tích 175m², giá 23 triệu / m².

- Pháp lý đầy đủ sổ full thổ cư
- Mặt tiền gần 7m sâu 28m , rộng rãi, phù hợp cho kinh doanh
- mặt tiền đường nhựa rộng 30m, dễ dàng kinh doanh buôn bán đầu tư sonh lời hay cho thuê
- Hướng Tây Bắc, phong thủy tốt cho nhà ở
Hàng hiếm khu vực giá ...
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa giá 16tr(92m2)
3
1.47 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 64tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 92 ( Ngang 5m) full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty 472
Lh
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa chỉ 16trm2
3
1.69 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 63 tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 105,8 ( Ngang 5m )full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty698
Lh
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Đất bán tại đường 651, xã tu bông, khánh hòa, 17,5 triệu / m2, 152 m2, view đẹp cạnh sông tu bông
3
2.66 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Nằm ở Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ, mảnh đất này có diện tích 152 m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất thổ cư với pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất an tâm cho các dự án tương lai.

+ Giá: 17,5 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 6m sâu vào 26m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận cho xe cộ
+ Phong thủy tốt, ...
Đất đẹp tu bông diện tích chuẩn, phù hợp đầu tư sinh lời
3
1.42 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Vị trí: Thôn Hải Triều, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Diện tích: 118,5 m² (ONT: 60m²).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ sang tên nhanh chóng.
Hướng: Tây Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 4m.
Ưu điểm nổi bật.
Đất nằm khu dân cư hiện hữu, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
Mặt tiền tiếp giáp lối đi chung, thuận tiện di chuyển.
Khu vực yên tĩnh, thoáng mát.
Pháp lý rõ ràng, không tranh chấp.
Giá cực tốt: ...
Đất giáp sông 192m2, 16 triệu / m2 , xã tu bông, khánh hòa vị trí đẹp giáp sông view siêu đỉnh
4
3.07 tỷ 192 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền , Xã Tu Bông, Khánh Hòa (cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 192m², giá chỉ 16 triệu / m², đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

+ Pháp lý đầy đủ có 100m² thổ cư
+ Mặt tiền 7m, dễ dàng cho việc kinh doanh
+ Ngõ vào rộng 2m, ra vào thoải mái
+ Đất hướng Đông Bắc, phong thủy tốt
View sông cực phẩm mât mẻ quanh năm
+ Nội ...
Từ 40 tới 60 của 94

Xem quy hoạch tại H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm