Đất bán tại Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa giá nhỏ hơn 3 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt biển đẹp xuất sắc tại điệp sơn, giá rẻ chỉ 3,995 triệu/m2, 200m2
8
799 triệu 200 m²
Đất Riêng

Đường Điệp Sơn, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền đẹp, rộng 200m² TCLN, giá chỉ 3,995triệu / m².
- Mặt tiền 7.5m, QH đường LG 6m vòng quanh đảo, phù hợp xe đạp và xe buggy.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, lưng tựa núi, mặt hướng biển, rất hợp phong thủy cho những ai yêu thích sự thịnh vượng.
- Đất này cực kỳ lý tưởng cho việc xây dựng nhà gỗ lắp ráp khai thác du lịch hoặc đầu tư.
- Sở hữu 3 view nhìn độc ...
Bán đất vạn long  vạn ninh 151,6m2 giá chỉ 17,5tr/m2 giá tốt đầu tư
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 6m(151,6m).
Đường bê tông 4m (2MT).
Khu dân cư hiện hữu.
Tiện ích xung quanh bán kính 1km.
Giá 17,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/V5fkajPGZWvCaRgR6?g_st=ic
Tôi là chính chủ cắt lỗ ra lẹ lô đất mặt tiền đường hai bà trưng, xã vạn ninh, khánh hoà.
4
2.69 tỷ 138 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Hai Bà Trưng, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Đất trung tâm Vạn Giã full thổ, cách biển chỉ 80m trung tâm KKT Vân Phong.

Vị trí đẹp, ngay trung tâm, đường nhựa hiện hữu 7m (quy hoạch mở rộng 13m).

Thông tin lô đất:
Diện tích: 138 m² (sau quy hoạch còn 121.4 m²).
Ngang 5mx27m, thổ cư 100% đất trống, bằng phẳng, tiện xây KD khách sạn, spa, căn hộ dịch vụ, đa ngành nghề.
Sổ hồng mới, sang tên nhanh gọn lẹ.

Giá bán: 2.65 tỷ đồng. Giá đầu tư ...
Chủ gửi bán lô đất vạn ninh khu dân cư đông đúc gần trường học giá đầu từ chỉ 1,66 tỷ
5
1.66 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huệ, X.Vạn Khánh, H.Vạn Ninh, KH

ĐẤT NỀN VẠN NINH - SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ - CHỈ 17TR/M2
Cần nhượng lại lô đất thổ cư đẹp tại xã Vạn Khánh (Tu Bông), huyện Vạn Ninh. Vị trí tiềm năng cho các nhà đầu tư đón đầu quy hoạch.
Địa chỉ: Thôn Tiên Ninh, xã Vạn Khánh, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
Thông số vàng: 98 m^2 (5m \times 18,5m). Đất vuông vức, không lỗi phong thủy.
Pháp lý: Sổ hồng riêng (cấp mới tháng 01/2026), 100% đất ở nông ...
Bán đất tu bông vạn ninh giá đầu tư chỉ 1tỷ572 gần trường học
4
1.57 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Huệ, X.Vạn Khánh, H.Vạn Ninh, KH

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI TU BÔNG - VẠN NINH
Cơ hội đầu tư sinh lời cao tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ!
Vị trí: Thôn Tiên Ninh, xã Vạn Khánh ( xã Tu Bông cũ), huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
Diện tích: 92,5 m^2 (Full thổ cư 100%).
Kích thước: Mặt tiền rộng 5m, chiều dài 18,5m. Đất vuông vức, cực đẹp để xây ở hoặc đầu tư.
Giao thông: Mặt tiền đường bê tông 4m hiện hữu, kết nối ...
Bán đất tại xã vạn long, 17,5 triệu/m2, 151,6m2, mặt tiền 5.5m, ngõ 3m
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền ở Xã Tu Bông, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà cũ) với diện tích 151,6m² đang chờ đón chủ mới.

Giá chỉ 17,5 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho một vị trí đẹp.

Mặt tiền rộng 5,5m, dễ dàng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng.

Ngõ vào rộng 3m, thuận lợi cho xe cộ ra vào thoải mái.

Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ với Võ Hoàng Thảo Hà Vy để được tư vấn ...
Bán đất đẹp tại xã vạn thắng, 2,5 tỷ, 320,6 m2 nhiều tiện ích
5
2.5 tỷ 320 m²
Đất Riêng

X.Vạn Thắng, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Vạn Thắng, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà) với diện tích 320,6m², giá chỉ 2,5 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Mặt tiền rộng 10m, thích hợp cho kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Đất thổ cư, có thể xây dựng ngay.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, đón gió mát mẻ.

Liên hệ ngay Mỹ Luôn BĐS Vân Phong - Khánh Hoà qua số điện thoại để biết ...
LÔ GÓC VẠN THẮNG, ĐƯỜNG NHỰA Ô TÔ, GẦN SÂN BAY VÂN PHONG GIÁ CHỈ 1 TỶ 250 TRIỆU

Cách sân bay Quốc tế Vân Phong chỉ 2km, khu dân cư đông đúc, vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao.

Đường nhựa ô tô tận nơi, quy hoạch rộng 15m, đi lại thuận tiện. Đất bằng phẳng, sạch đẹp, xây dựng ngay.

Diện tích 182m, quy hoạch còn 167m, mặt tiền 6m, có sẵn 60m thổ cư.

Giá chỉ 1 tỷ 250 triệu.

Bảo Lâm:
...
Bán nhanh lô đất tại thôn hải triều tu bông vạn ninh
3
2.76 tỷ 162 m²
Đất Riêng

X.Vạn Phước, H.Vạn Ninh, KH

Bán nhanh lô đất tại thôn Hải triều- Tu Bông- Vạn Ninh

- diện tích: 162,1m², 60m² thổ cư
- cách QL1A vài bước chân
- cạnh bệnh viện đa khoa Tu Bông
- gần cụm dự án KĐT sân bay của tập đoàn Sun group đầu tư 40.000tỷ, 238ha, dự án siêu vip tại khu vực
Giá bán: 17tr/m², phù hợp đầu tư

Liên hệ: Hà Vy
Bán đất hải triều vạn long dt 118,5m2 tu bông vạn ninh giá 16,5tr/m2
4
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Hải Triều xã Vạn Long huyện Vạn Ninh Khánh Hòa.
Ngay khu vực dân cư đông đúc và yên tĩnh
Giáp sông Tu Bông nên rất mát mẻ
Trong bán kính 500m có tiện ích: chợ, trạm y tế, ga, trường học
Đường vào rộng hơn 4m
Cách trục đường Nguyễn Huệ chỉ hơn 1km
DT: 118,5m² có 60m² thổ cư (ngang 7m)
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 16,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Bán lô đất trục chính ninh mã, pk8  kkt vân phong, 2,1 tỷ, dt 169m2 (ngang 8,4m) đường ôtô
3
Bán lô đất trục chính Ninh Mã, PK8 - KKT Vân Phong, 2,1 tỷ, DT 169m² (ngang 8,4m) đường.

DT: 169 m² (8,4m x 19m) có 100m thổ cư, hướng đông, đất sạch, QH an toàn.

Mặc tiền đường là trục chính Ninh Mã, xã Đại Lãnh, thuộc PK8 - KKT Vân Phong, đường nhựa 2 ô tô né nhau, QH mở rộng 20m.

Vị trí đẹp: Nằm giữa 1 bên là biển và 1 là vịnh.

Xung quanh được ôm trọn những dự án của Sungroup như: KĐT Đầm ...
890tr, lô góc 3 mặt tiền, cách đường ven biển vạn hưng chỉ 200m, diện 124m2
3
890 triệu 124 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

890tr, lô góc 3 mặt tiền, cách đường ven biển Vạn Hưng chỉ 200m, diện 124m.

Vị trí thuộc Xuân Tự 1 - Vạn Hưng - Tỉnh Khánh Hoà.
Diện tích 124m² (6*22) full thổ, đất trống bằng phẳng rào ranh rõ ràng, sổ hồng sẵn.
Nằm trong khu dân cư, gần trường chợ, cách trục chính K18 50m và đường ven biển 200m, ô tô tận nơi.
Giá 890 (B730).
Liên hệ (Thẩm Bích), BĐS Vân Phong.
Bán biệt thự du lịch đảo điệp sơn full thổ cư  cơ hội sở hữu mặt biển duy nhất chỉ 14.9 triệu/m2
11
2.94 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Đường Điệp Sơn, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ công ty Bắc Vân Phong Land mở bán duy nhất 01 lô mặt biển Đảo Điệp Sơn.
- Với giá bán vô cùng hấp dẫn.
- Sở hữu sổ đỏ mặt biển lâu dài còn sót lại hiếm có.
Phần đất mặt biển hiếm hoi với bãi tắm trải dài đến 500m.
- Vị trí: Thôn Điệp Sơn, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà. Thuộc Phân Khu 6. (Đang tiến hành phê duyệt QH 1/2000).
- Duy nhất bán 01 lôi với diện tích: 196m².
- ...
Thửa 323 Tờ 27
Bán đất Thôn Hải Triều- Vạn Long Vạn Ninh
Dt: 118.5m² Ngang 7m
Có 60m² thổ cư còn lại 58.5 CLN
Hướng Tây Nam. Đường đất hiện trạng 3m 4m
Nằm trong cư dân cư
Giá: 1 tỷ 955tr thương lượng( chỉ 16.5tr/m)
Lh Thuận
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Ktt vân phong  trục chính xuân tự 1 vạn ninh lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp
4
2.5 tỷ 254 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

TRỤC CHÍNH XUÂN TỰ 1 LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP

Vị trí: Vạn Hưng chỉ cách biển khoảng 450m
Khu vực đẹp, thoáng, tiềm năng phát triển mạnh

-Diện tích lý tưởng: 254,9m (736m)

-Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ thông thoáng
Nằm ngay trục đường chính Xuân Tự 1

-Đường rộng thuận tiện di chuyển và kinh doanh
- Pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch

Phù hợp:
-Xây villa nghỉ dưỡng
-Làm homestay, ...
Hàng ngộp 9tr8/m2 trục chính k18 xuân tựvạn ninhkkt vân phong. cam kết rẻ hơn kv 3,4giá
3
2.5 tỷ 255 m²
Đất Riêng

Đường K18, X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Hàng ngộp chỉ: 9tr8/m² trục chính K18 Xuân Tự-Vạn Ninh-KKT Vân Phong. Cam kết rẻ hơn kv 3,4giá

- Dt: 254,9m (7*36m) đất thổ cư, lô góc 2 mặt tiền hướng đông nam mát mẻ quanh năm
- Nằm ngay trục chính đường K18 Xuân Tự, đường nhựa rộng 8m, qh rộng 20m, cách đường ven biển chỉ 400m
- Pháp lý an toàn, sổ sẳn sang tên nhanh
- Gần biển - vị trí đẹp - tiềm năng tăng giá cao. Phù hợp xây villa, ...
Đất Bắc Vân Phong, đón đầu đường ven biển đất Tân Đức Đông, giá tốt nhất khu vực đầu tư tốt.

Vị trí: Tân Đức Đông, Vạn Lương. Nằm trên trục đường thông biển, kết nối trực tiếp QL1A với tuyến ven biển Vạn Ninh - Ninh Hòa, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện.

DT: 280,6m² (7,14m x 35,7m) có 60m² thổ cư, sau quy hoạch còn ~265m, quy phân khu mới nhất đường 13m.

Hiện trạng: Đường ô tô ...
Bán lô hai mt đường khu vạn long tu bông dt 151,6m2 giá đầu tư 17,5tr/m2
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô hai mt đường khu Vạn Long Tu Bông Vạn Ninh
Khu dân cư đông đúc nhiều tiện ích: chợ, nhà thuốc, nhà ga trong bán kính 500m
DT: 151,6m² có 136m² thổ cư
Ngang rộng 6m thích hợp an cư đầu tư
Cách đường Nguyễn Huệ khoảng 1,4km
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Thửa 75 tờ 121. bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa. dt 119m2 (ngang 5m)
4
1.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 75 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Dt: 119m² (Ngang 5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng Tây Nam - Đông Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².

https://maps.app.goo.gl/aV31ivR1fxMRSWe39?g_st=iz
Từ 20 tới 40 của 73

Xem quy hoạch tại H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm