Đất bán tại Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất mặt tiền ql1a thôn cổ mã, vạn thọ. khu kinh doanh. dân cư đông
3
4.04 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Thọ, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 354 Tờ 29.
Bán đất Thôn Cổ Mã - Vạn Thọ Vạn Ninh.
Mặt tiền Quốc Lộ 1A.
DT: 175.6m² ngang 6.8m.
Full thổ cư đất ở.
Hướng Bắc. Đường nhựa 2 làn rộng 40m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 4 tỷ 039tr thương lượng(chỉ 23tr/m).
Lh Thuận.
Thửa 323 Tờ 27
Bán đất Thôn Hải Triều- Vạn Long Vạn Ninh
Dt: 118.5m² Ngang 7m
Có 60m² thổ cư còn lại 58.5 CLN
Hướng Tây Nam. Đường đất hiện trạng 3m 4m
Nằm trong cư dân cư
Giá: 1 tỷ 955tr thương lượng( chỉ 16.5tr/m)
Lh Thuận
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Đất rừng có suối chảy qua, 9ha giá chỉ 15tỷ
3
15 tỷ 90000 m²
Đất Riêng

X.Vạn Bình, H.Vạn Ninh, KH

Đất rừng bám đường ô tô, có suối tự nhiên chảy qua quỹ đất rộng hiếm có.

Diện tích 9ha.
Vị trí: Thôn Bình Lộc 2, xã Vạn Thắng.
Mặt tiền gần 200m.
Đường ô tô đi tới nơi.

Lô đất sở hữu suối tự nhiên chảy qua đất, không gian thoáng đẹp, phù hợp cho nhiều mô hình khai thác lâu dài.

Tiềm năng sử dụng đa dạng:
Làm kinh tế vườn, trồng cây, chăn nuôi.
Phát triển farmstay, khu nghỉ dưỡng sinh ...
Ktt vân phong  trục chính xuân tự 1 vạn ninh lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp
4
2.5 tỷ 254 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

TRỤC CHÍNH XUÂN TỰ 1 LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP

Vị trí: Vạn Hưng chỉ cách biển khoảng 450m
Khu vực đẹp, thoáng, tiềm năng phát triển mạnh

-Diện tích lý tưởng: 254,9m (736m)

-Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ thông thoáng
Nằm ngay trục đường chính Xuân Tự 1

-Đường rộng thuận tiện di chuyển và kinh doanh
- Pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch

Phù hợp:
-Xây villa nghỉ dưỡng
-Làm homestay, ...
Hàng ngộp 9tr8/m2 trục chính k18 xuân tựvạn ninhkkt vân phong. cam kết rẻ hơn kv 3,4giá
3
2.5 tỷ 255 m²
Đất Riêng

Đường K18, X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Hàng ngộp chỉ: 9tr8/m² trục chính K18 Xuân Tự-Vạn Ninh-KKT Vân Phong. Cam kết rẻ hơn kv 3,4giá

- Dt: 254,9m (7*36m) đất thổ cư, lô góc 2 mặt tiền hướng đông nam mát mẻ quanh năm
- Nằm ngay trục chính đường K18 Xuân Tự, đường nhựa rộng 8m, qh rộng 20m, cách đường ven biển chỉ 400m
- Pháp lý an toàn, sổ sẳn sang tên nhanh
- Gần biển - vị trí đẹp - tiềm năng tăng giá cao. Phù hợp xây villa, ...
Bán lô đất full thổ, 4,2 tỉ, mặt tiền đường ven biển vạn hưng. kkt vân phong, dt 151 m2
5
4.2 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Bán lô đất mặt tiền đường ven biển KKT Vân Phong, Giá 4,2 tỉ, DT 151, đường 30m.

DT: 151 m² (ngang 7,1m x dài 24,6m) full thổ cư, hướng đông nam.

Nằm trong khu dân cư Xuân Tự 2. Vạn Hưng, quy hoạch an toàn, gần trường, gần chợ.. Cách KCN Dốc Đá Trắng 2km.

Mặt tiền là đường ven biển KKT Vân Phong, kết nối tt Vạn Giã đi Ninh Hoà, đang thi công và sẻ hoàn thiện vào cuối 2026.

Giá công khai: 4 tỷ ...
Đất Bắc Vân Phong, đón đầu đường ven biển đất Tân Đức Đông, giá tốt nhất khu vực đầu tư tốt.

Vị trí: Tân Đức Đông, Vạn Lương. Nằm trên trục đường thông biển, kết nối trực tiếp QL1A với tuyến ven biển Vạn Ninh - Ninh Hòa, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện.

DT: 280,6m² (7,14m x 35,7m) có 60m² thổ cư, sau quy hoạch còn ~265m, quy phân khu mới nhất đường 13m.

Hiện trạng: Đường ô tô ...
Bán lô hai mt đường khu vạn long tu bông dt 151,6m2 giá đầu tư 17,5tr/m2
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô hai mt đường khu Vạn Long Tu Bông Vạn Ninh
Khu dân cư đông đúc nhiều tiện ích: chợ, nhà thuốc, nhà ga trong bán kính 500m
DT: 151,6m² có 136m² thổ cư
Ngang rộng 6m thích hợp an cư đầu tư
Cách đường Nguyễn Huệ khoảng 1,4km
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Chính chủ bán lô vip góc mặt biển 198.8m2 tđc vĩnh yên vạn ninh. siêu phẩm sinh lời nhanh
3
8.5 tỷ 198 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Yên, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Người đăng: Đức (3 tin đăng)
- Nằm lô góc trục đường chính rộng 23m từ 651 đi vào TĐC Vĩnh Yên.
- Diện tích: 198.8m².
- Thuộc khu tái định cư Vĩnh Yên giai đoạn 1 vị trí ngã 3 của các siêu dự án Bắc Vân Phong.
- Vị trí lõi trung tâm dịch vụ, tương lai gần sẽ là trái tim nhịp thở của KKT Bắc Vân Phong.
- Lô góc mặt vịnh đường trục chính gần như không còn vị trí tương đương thích đầu tư, kinh doanh sinh lời nhanh.
LH chính chủ ...
Thửa 75 tờ 121. bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa. dt 119m2 (ngang 5m)
4
1.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 75 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Dt: 119m² (Ngang 5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng Tây Nam - Đông Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².

https://maps.app.goo.gl/aV31ivR1fxMRSWe39?g_st=iz
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Thửa 66tờ 121 bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa
4
1.57 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 66 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
DT: 98m² (Ngang 5m dài 19,5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng: Đông Bắc.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².
LH.

https://maps.app.goo.gl/mXoP64HH88kzLX379?g_st=iz
Đất nền vạn lương/ vạn ninh  cách biển chỉ 700m
4
580 triệu 105 m²
Đất Riêng

X.Vạn Lương, H.Vạn Ninh, KH

Cách biển 700m đất nền Vạn Lương / Vạn Ninh/ Khánh Hoà.
DT: 105.1m² ngang 5m.
Hướng Tây Nam.
Tương lai QH gần Cảng Hàng Không Quốc Tế, KCN Vạn Lương...
Giá 600 triệu.
Liên hệ chính chủ: (Linh).
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Bán đất tại hẻm ql1a, 12,5 triệu / m2, 469 m2 có 100m2 thổ cư xây bt nhà vườn thoải mái
4
5.86 tỷ 469 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Vạn Phú, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Hẻm đường QL1A bê tông rộng 8m, Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Ninh, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 469m², giá 12,5 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Tây.
+ Chiều ngang mặt tiền: 7.8m sâu 60m, phù hợp cho kinh doanh homestay sây biệt thự nhà vườn
+ đường vào rộng 8m, thuận tiện
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Đầy đủ tiện nghi: Trường , chợ uỷ ban nd và trạm ý tế, cây ...
Bán đất tại mặt tiền quốc lộ 1a, khánh hòa,175 m2 cạnh bên ubndx đại lãnh
4
4.03 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 1A, X.Đại Lãnh, H.Vạn Ninh, KH

Đất mặt tiền Đường Quốc lộ 1A, Xã Đại Lãnh, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ) đang chờ đón chủ mới với diện tích 175m², giá 23 triệu / m².

- Pháp lý đầy đủ sổ full thổ cư
- Mặt tiền gần 7m sâu 28m , rộng rãi, phù hợp cho kinh doanh
- mặt tiền đường nhựa rộng 30m, dễ dàng kinh doanh buôn bán đầu tư sonh lời hay cho thuê
- Hướng Tây Bắc, phong thủy tốt cho nhà ở
Hàng hiếm khu vực giá ...
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa giá 16tr(92m2)
3
1.47 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 64tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 92 ( Ngang 5m) full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty 472
Lh
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa chỉ 16trm2
3
1.69 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 63 tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 105,8 ( Ngang 5m )full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty698
Lh
Đất bán tại đường 651, xã tu bông, khánh hòa, 17,5 triệu / m2, 152 m2, view đẹp cạnh sông tu bông
3
2.66 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Nằm ở Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ, mảnh đất này có diện tích 152 m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất thổ cư với pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất an tâm cho các dự án tương lai.

+ Giá: 17,5 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 6m sâu vào 26m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận cho xe cộ
+ Phong thủy tốt, ...
Từ 60 tới 80 của 132

Xem quy hoạch tại H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm