Đất bán tại Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa giá 2 tỷ đến 3 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại xã vạn long, huyện vạn ninh, khánh hòa, giá tốt 16,5 triệu / m2, 174,6 m2
4
2.88 tỷ 174 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 174,6 m², giá bán 16,5 triệu / m² mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển phương tiện.
+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, ...
Bán đất vạn phước vạn ninh khánh hòathửa 66. tờ 19..dt 189.6 ngang 6.68m.giá chỉ 12.5tr/m
3
2.37 tỷ 189 m²
Đất Riêng

X.Vạn Phước, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Vạn Phước Vạn Ninh Khánh Hòa
Thửa 66. Tờ 19
DT: 189.6 Ngang 6.68m
Có 80m² thổ và 109.6m CLN
Đất khu dân cư đông.
Cách QL1A chỉ 300m
Đường đất hiện trạng 4m 5m ô tô vivu
Giá: 2ty370tr ( chỉ 12.5tr/m)
Bán lô đất đẹp tại thôn long hòa, xã tu bông, vị trí tiềm năng. cách ql1a chỉ 300m
4
2.01 tỷ 138 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại thôn Long Hòa, xã Tu Bông, vị trí tiềm năng, thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.

- Diện tích: 138.7m2
- Có 60m đất thổ cư, còn lại đất cây lâu năm
- Kích thước đẹp: ngang 7m, dài 19.8m
- Đất vuông vắn, bằng phẳng, dễ xây dựng

- Đường bê tông hiện trạng, ô tô vào tận nơi
- Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh tốt

Vị trí cực kỳ thuận lợi:
- Nằm ngay sau lưng ...
Bán đất tại xuân tự 1 vạn hưng, giá cực chất 18 triệu / m2, 124.8 m2 (5x25)
4
2.25 tỷ 124 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 1, X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xuân tự 1 vạn Hưng, Đường Xuân Tự 1, Xã Vạn Hưng, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ) với diện tích 124.8 m², giá chỉ 18 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, có sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho giao dịch.
Đường nhựa rộng 6m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
Mặt tiền 5m sâu 25m , lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Khu vực này có tiềm năng phát triển mạnh mẽ trong tương lai.
Liên ...
Đất mặt tiền kinh doanh tt thị trấn giá 2 tỷ 9
3
2.9 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

ĐẤT MẶT TIỀN KINH DOANH TT THỊ TRẤN GIÁ 2 TỶ 9

* Mặt tiền rộng 8,5m, full thổ cư xây dựng tự do
* Nằm trên đường Lạc Long Quân, trục kinh doanh sầm uất, lưu lượng người qua lại cao

Phù hợp: mở shop, mỹ phẩm, spa, salon, văn phòng, showroom
Hoặc đầu tư cho thuê giữ tài sản lâu dài

Giá: 2 tỷ 9

Bảo Lâm
Nhận ký gửi mua bán BĐS Vân Phong

#VanPhongBay #KKTVanPhong #BacVanPhong ...
Đất xã vạn ninh, vân phong gần biển. đường nhựa, full thổ cư. 138 m, giá 2 tỷ xxx triệu
5
2.6 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Phố Hai Bà Trưng, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Đất xã Vạn Ninh, Vân Phong gần biển. Đường nhựa, full thổ cư. 138 m, giá 2 tỷ xxx triệu

DT: 138m ngang 5m, thổ cư 100%, đất trống xây dựng ngay, sổ hồng sẵn.

Đường nhựa 7m, quy hoạch mở rộng 13m, hiện hữu đang là khu vực trung tâm KKT Vân Phong.

Cách biển chỉ 130m, vị trí đẹp ở hoặc làm homestay, phù hợp giữ đất đón sóng hạ tầng.

Giá: 2 tỷ xxx triệu

Bảo Lâm
Lâm #VanPhongBay Nhận ký ...
Bán đất vạn long  vạn ninh 151,6m2 giá chỉ 17,5tr/m2 giá tốt đầu tư
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 6m(151,6m).
Đường bê tông 4m (2MT).
Khu dân cư hiện hữu.
Tiện ích xung quanh bán kính 1km.
Giá 17,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/V5fkajPGZWvCaRgR6?g_st=ic
Tôi là chính chủ cắt lỗ ra lẹ lô đất mặt tiền đường hai bà trưng, xã vạn ninh, khánh hoà.
4
2.69 tỷ 138 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Hai Bà Trưng, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Đất trung tâm Vạn Giã full thổ, cách biển chỉ 80m trung tâm KKT Vân Phong.

Vị trí đẹp, ngay trung tâm, đường nhựa hiện hữu 7m (quy hoạch mở rộng 13m).

Thông tin lô đất:
Diện tích: 138 m² (sau quy hoạch còn 121.4 m²).
Ngang 5mx27m, thổ cư 100% đất trống, bằng phẳng, tiện xây KD khách sạn, spa, căn hộ dịch vụ, đa ngành nghề.
Sổ hồng mới, sang tên nhanh gọn lẹ.

Giá bán: 2.65 tỷ đồng. Giá đầu tư ...
Bán đất tại xã vạn long, 17,5 triệu/m2, 151,6m2, mặt tiền 5.5m, ngõ 3m
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền ở Xã Tu Bông, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà cũ) với diện tích 151,6m² đang chờ đón chủ mới.

Giá chỉ 17,5 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho một vị trí đẹp.

Mặt tiền rộng 5,5m, dễ dàng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng.

Ngõ vào rộng 3m, thuận lợi cho xe cộ ra vào thoải mái.

Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ với Võ Hoàng Thảo Hà Vy để được tư vấn ...
Bán đất đẹp tại xã vạn thắng, 2,5 tỷ, 320,6 m2 nhiều tiện ích
5
2.5 tỷ 320 m²
Đất Riêng

X.Vạn Thắng, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Vạn Thắng, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà) với diện tích 320,6m², giá chỉ 2,5 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Mặt tiền rộng 10m, thích hợp cho kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Đất thổ cư, có thể xây dựng ngay.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, đón gió mát mẻ.

Liên hệ ngay Mỹ Luôn BĐS Vân Phong - Khánh Hoà qua số điện thoại để biết ...
Bán nhanh lô đất tại thôn hải triều tu bông vạn ninh
3
2.76 tỷ 162 m²
Đất Riêng

X.Vạn Phước, H.Vạn Ninh, KH

Bán nhanh lô đất tại thôn Hải triều- Tu Bông- Vạn Ninh

- diện tích: 162,1m², 60m² thổ cư
- cách QL1A vài bước chân
- cạnh bệnh viện đa khoa Tu Bông
- gần cụm dự án KĐT sân bay của tập đoàn Sun group đầu tư 40.000tỷ, 238ha, dự án siêu vip tại khu vực
Giá bán: 17tr/m², phù hợp đầu tư

Liên hệ: Hà Vy
Bán lô đất trục chính ninh mã, pk8  kkt vân phong, 2,1 tỷ, dt 169m2 (ngang 8,4m) đường ôtô
3
Bán lô đất trục chính Ninh Mã, PK8 - KKT Vân Phong, 2,1 tỷ, DT 169m² (ngang 8,4m) đường.

DT: 169 m² (8,4m x 19m) có 100m thổ cư, hướng đông, đất sạch, QH an toàn.

Mặc tiền đường là trục chính Ninh Mã, xã Đại Lãnh, thuộc PK8 - KKT Vân Phong, đường nhựa 2 ô tô né nhau, QH mở rộng 20m.

Vị trí đẹp: Nằm giữa 1 bên là biển và 1 là vịnh.

Xung quanh được ôm trọn những dự án của Sungroup như: KĐT Đầm ...
Bán biệt thự du lịch đảo điệp sơn full thổ cư  cơ hội sở hữu mặt biển duy nhất chỉ 14.9 triệu/m2
11
2.94 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Đường Điệp Sơn, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ công ty Bắc Vân Phong Land mở bán duy nhất 01 lô mặt biển Đảo Điệp Sơn.
- Với giá bán vô cùng hấp dẫn.
- Sở hữu sổ đỏ mặt biển lâu dài còn sót lại hiếm có.
Phần đất mặt biển hiếm hoi với bãi tắm trải dài đến 500m.
- Vị trí: Thôn Điệp Sơn, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà. Thuộc Phân Khu 6. (Đang tiến hành phê duyệt QH 1/2000).
- Duy nhất bán 01 lôi với diện tích: 196m².
- ...
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Ktt vân phong  trục chính xuân tự 1 vạn ninh lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp
4
2.5 tỷ 254 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

TRỤC CHÍNH XUÂN TỰ 1 LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP

Vị trí: Vạn Hưng chỉ cách biển khoảng 450m
Khu vực đẹp, thoáng, tiềm năng phát triển mạnh

-Diện tích lý tưởng: 254,9m (736m)

-Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ thông thoáng
Nằm ngay trục đường chính Xuân Tự 1

-Đường rộng thuận tiện di chuyển và kinh doanh
- Pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch

Phù hợp:
-Xây villa nghỉ dưỡng
-Làm homestay, ...
Hàng ngộp 9tr8/m2 trục chính k18 xuân tựvạn ninhkkt vân phong. cam kết rẻ hơn kv 3,4giá
3
2.5 tỷ 255 m²
Đất Riêng

Đường K18, X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Hàng ngộp chỉ: 9tr8/m² trục chính K18 Xuân Tự-Vạn Ninh-KKT Vân Phong. Cam kết rẻ hơn kv 3,4giá

- Dt: 254,9m (7*36m) đất thổ cư, lô góc 2 mặt tiền hướng đông nam mát mẻ quanh năm
- Nằm ngay trục chính đường K18 Xuân Tự, đường nhựa rộng 8m, qh rộng 20m, cách đường ven biển chỉ 400m
- Pháp lý an toàn, sổ sẳn sang tên nhanh
- Gần biển - vị trí đẹp - tiềm năng tăng giá cao. Phù hợp xây villa, ...
Đất Bắc Vân Phong, đón đầu đường ven biển đất Tân Đức Đông, giá tốt nhất khu vực đầu tư tốt.

Vị trí: Tân Đức Đông, Vạn Lương. Nằm trên trục đường thông biển, kết nối trực tiếp QL1A với tuyến ven biển Vạn Ninh - Ninh Hòa, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện.

DT: 280,6m² (7,14m x 35,7m) có 60m² thổ cư, sau quy hoạch còn ~265m, quy phân khu mới nhất đường 13m.

Hiện trạng: Đường ô tô ...
Bán lô hai mt đường khu vạn long tu bông dt 151,6m2 giá đầu tư 17,5tr/m2
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô hai mt đường khu Vạn Long Tu Bông Vạn Ninh
Khu dân cư đông đúc nhiều tiện ích: chợ, nhà thuốc, nhà ga trong bán kính 500m
DT: 151,6m² có 136m² thổ cư
Ngang rộng 6m thích hợp an cư đầu tư
Cách đường Nguyễn Huệ khoảng 1,4km
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Từ 0 tới 20 của 36

Xem quy hoạch tại H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Mua bán đất nền, đất thổ Huyện Vạn Ninh giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Huyện Vạn Ninh có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Huyện Vạn Ninh có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Huyện Vạn Ninh từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.

 

Những lưu ý khi mua đất nền, đất thổ Huyện Vạn Ninh

 

  1. Vị trí: Những vị trí đẹp có sự kết nối giao thông thuận lợi tại Huyện Vạn Ninh luôn được đánh giá cao và có tiềm năng tăng giá tốt trong tương lai.