Đất bán tại Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa giá nhỏ hơn 5 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại xã vạn long, huyện vạn ninh, khánh hòa, giá tốt 16,5 triệu / m2, 174,6 m2
4
2.88 tỷ 174 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 174,6 m², giá bán 16,5 triệu / m² mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển phương tiện.
+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, ...
Bán đất vạn phước vạn ninh khánh hòathửa 66. tờ 19..dt 189.6 ngang 6.68m.giá chỉ 12.5tr/m
3
2.37 tỷ 189 m²
Đất Riêng

X.Vạn Phước, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Vạn Phước Vạn Ninh Khánh Hòa
Thửa 66. Tờ 19
DT: 189.6 Ngang 6.68m
Có 80m² thổ và 109.6m CLN
Đất khu dân cư đông.
Cách QL1A chỉ 300m
Đường đất hiện trạng 4m 5m ô tô vivu
Giá: 2ty370tr ( chỉ 12.5tr/m)
Đất ở vạn long, huyện vạn ninh, giá tốt 16 triệu / m2, 192.2 m2 hàng hiếm tại
3
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

đất nền Xã Tu Bông, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) đang chờ đón chủ mới với diện tích 192.2 m², cực kỳ lý tưởng cho những ai thích không gian rộng rãi.
Giá chỉ 16 triệu / m², quá hời cho một vị trí chất lượng!
Mặt tiền 11m, cực đẹp, thích hợp cho kinh doanh hay xây nhà ở.
Ngõ vào rộng 1.5m, xe cộ đi lại thoải mái, không lo tắc đường.
Pháp lý đầy đủ, mua về chỉ việc xây ...
Chính chủ bán đất mặt tiền nguyễn huệ, tặng nhà mới xây kiên cố
6
4.6 tỷ 184 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Thắng, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất tặng nhà mới xây kiên cố, vườn cây ăn trái, chỉ việc dọn vào ở, mặt tiền Nguyễn Huệ gần Đình Tân dân thôn Tân Dân 1 Xã Vạn Thắng Huyện Vạn Ninh.
LH .
Bán đất vạn long  vạn ninh 192.2m2 đặt biệt giáp sông
3
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 11m (192,2m²).
Khu dân cư hiện hữu.
Đặc biệt giáp sông.
Đường vào 3m (hướng Tây Nam).
Pháp lý sổ hồng.

https://maps.app.goo.gl/3JHe4qML9DcSofHR9?g_st=ic
Bán đất vạn long  vạn ninh 151,6m2 giá chỉ 17,5tr/m2 giá tốt đầu tư
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 6m(151,6m).
Đường bê tông 4m (2MT).
Khu dân cư hiện hữu.
Tiện ích xung quanh bán kính 1km.
Giá 17,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/V5fkajPGZWvCaRgR6?g_st=ic
Bán đất mặt biển đẹp xuất sắc tại điệp sơn, giá rẻ chỉ 3,995 triệu/m2, 200m2
8
799 triệu 200 m²
Đất Riêng

Đường Điệp Sơn, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền đẹp, rộng 200m² TCLN, giá chỉ 3,995triệu / m².
- Mặt tiền 7.5m, QH đường LG 6m vòng quanh đảo, phù hợp xe đạp và xe buggy.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
- Hướng cửa chính Tây Bắc, lưng tựa núi, mặt hướng biển, rất hợp phong thủy cho những ai yêu thích sự thịnh vượng.
- Đất này cực kỳ lý tưởng cho việc xây dựng nhà gỗ lắp ráp khai thác du lịch hoặc đầu tư.
- Sở hữu 3 view nhìn độc ...
Bán đất tại xã vạn long, 17,5 triệu/m2, 151,6m2, mặt tiền 5.5m, ngõ 3m
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền ở Xã Tu Bông, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà cũ) với diện tích 151,6m² đang chờ đón chủ mới.

Giá chỉ 17,5 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho một vị trí đẹp.

Mặt tiền rộng 5,5m, dễ dàng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng.

Ngõ vào rộng 3m, thuận lợi cho xe cộ ra vào thoải mái.

Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ với Võ Hoàng Thảo Hà Vy để được tư vấn ...
Đất đẹp phân khu 8 kkt vân phong, cạnh sông & gần biển
4
3.07 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Cơ hội sở hữu lô đất tiềm năng tại khu vực đang phát triển mạnh của KKT Vân Phong thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài!

Vị trí: Thôn Hải Triều Tu Bông Khánh Hòa
Diện tích: 192m (có sẵn 100m thổ cư)
Hiện trạng là lối đi chung, sau quy hoạch sẽ bám mặt tiền đường rộng 8m

Đất nằm cạnh sông Tu Bông và gần biển không khí mát mẻ, vị trí cực đẹp
Khu dân cư đông đúc, điện nước đầy đủ

Tiềm ...
LÔ GÓC VẠN THẮNG, ĐƯỜNG NHỰA Ô TÔ, GẦN SÂN BAY VÂN PHONG GIÁ CHỈ 1 TỶ 250 TRIỆU

Cách sân bay Quốc tế Vân Phong chỉ 2km, khu dân cư đông đúc, vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao.

Đường nhựa ô tô tận nơi, quy hoạch rộng 15m, đi lại thuận tiện. Đất bằng phẳng, sạch đẹp, xây dựng ngay.

Diện tích 182m, quy hoạch còn 167m, mặt tiền 6m, có sẵn 60m thổ cư.

Giá chỉ 1 tỷ 250 triệu.

Bảo Lâm:
...
Bán nhanh lô đất tại thôn hải triều tu bông vạn ninh
3
2.76 tỷ 162 m²
Đất Riêng

X.Vạn Phước, H.Vạn Ninh, KH

Bán nhanh lô đất tại thôn Hải triều- Tu Bông- Vạn Ninh

- diện tích: 162,1m², 60m² thổ cư
- cách QL1A vài bước chân
- cạnh bệnh viện đa khoa Tu Bông
- gần cụm dự án KĐT sân bay của tập đoàn Sun group đầu tư 40.000tỷ, 238ha, dự án siêu vip tại khu vực
Giá bán: 17tr/m², phù hợp đầu tư

Liên hệ: Hà Vy
Cần bán đất mt ql1a cổ mã xã đại lãnh huyện vạn ninh giá 23tr/m2
3
4.04 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

X.Đại Lãnh, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất kinh doanh Thôn Cổ Mã, xã Đại Lãnh, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
Diện tích: 175,6m² Đất ở tại nông thôn (ONT).
Đất tiếp giáp trục QL1A Bắc Nam hướng ra KDL Đại Lãnh
Ngay khu dân cư đông phù hợp đầu tư kinh doanh
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 23tr/m²

Liên Hệ: Mr Bảo
Bán lô đất trục chính ninh mã, pk8  kkt vân phong, 2,1 tỷ, dt 169m2 (ngang 8,4m) đường ôtô
3
Bán lô đất trục chính Ninh Mã, PK8 - KKT Vân Phong, 2,1 tỷ, DT 169m² (ngang 8,4m) đường.

DT: 169 m² (8,4m x 19m) có 100m thổ cư, hướng đông, đất sạch, QH an toàn.

Mặc tiền đường là trục chính Ninh Mã, xã Đại Lãnh, thuộc PK8 - KKT Vân Phong, đường nhựa 2 ô tô né nhau, QH mở rộng 20m.

Vị trí đẹp: Nằm giữa 1 bên là biển và 1 là vịnh.

Xung quanh được ôm trọn những dự án của Sungroup như: KĐT Đầm ...
Cần bán đất có thổ cư dt 192,2m2 hải triều vạn long tu bông giá 16tr/m2
4
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thôn Hải Triều, xã Vạn Long, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
Diện tích: 192,2 m2
Đất ở tại nông thôn: 100 m2
Đất trồng cây lâu năm: 92,2 m²
Đường betong vào rộng 4m
Giáp sông Hải Triều khu vực được QH rộng 8m
Khu vực dân cư đông và nhiều tiện ích
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 16tr/m²

Liên Hệ: Mr Bảo
Bán biệt thự du lịch đảo điệp sơn full thổ cư  cơ hội sở hữu mặt biển duy nhất chỉ 14.9 triệu/m2
11
2.94 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Đường Điệp Sơn, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ công ty Bắc Vân Phong Land mở bán duy nhất 01 lô mặt biển Đảo Điệp Sơn.
- Với giá bán vô cùng hấp dẫn.
- Sở hữu sổ đỏ mặt biển lâu dài còn sót lại hiếm có.
Phần đất mặt biển hiếm hoi với bãi tắm trải dài đến 500m.
- Vị trí: Thôn Điệp Sơn, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hoà. Thuộc Phân Khu 6. (Đang tiến hành phê duyệt QH 1/2000).
- Duy nhất bán 01 lôi với diện tích: 196m².
- ...
Đất mặt tiền ql1a thôn cổ mã, vạn thọ. khu kinh doanh. dân cư đông
3
4.04 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Thọ, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 354 Tờ 29.
Bán đất Thôn Cổ Mã - Vạn Thọ Vạn Ninh.
Mặt tiền Quốc Lộ 1A.
DT: 175.6m² ngang 6.8m.
Full thổ cư đất ở.
Hướng Bắc. Đường nhựa 2 làn rộng 40m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 4 tỷ 039tr thương lượng(chỉ 23tr/m).
Lh Thuận.
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Bán lô đất full thổ, 4,2 tỉ, mặt tiền đường ven biển vạn hưng. kkt vân phong, dt 151 m2
5
4.2 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Bán lô đất mặt tiền đường ven biển KKT Vân Phong, Giá 4,2 tỉ, DT 151, đường 30m.

DT: 151 m² (ngang 7,1m x dài 24,6m) full thổ cư, hướng đông nam.

Nằm trong khu dân cư Xuân Tự 2. Vạn Hưng, quy hoạch an toàn, gần trường, gần chợ.. Cách KCN Dốc Đá Trắng 2km.

Mặt tiền là đường ven biển KKT Vân Phong, kết nối tt Vạn Giã đi Ninh Hoà, đang thi công và sẻ hoàn thiện vào cuối 2026.

Giá công khai: 4 tỷ ...
Bán lô hai mt đường khu vạn long tu bông dt 151,6m2 giá đầu tư 17,5tr/m2
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô hai mt đường khu Vạn Long Tu Bông Vạn Ninh
Khu dân cư đông đúc nhiều tiện ích: chợ, nhà thuốc, nhà ga trong bán kính 500m
DT: 151,6m² có 136m² thổ cư
Ngang rộng 6m thích hợp an cư đầu tư
Cách đường Nguyễn Huệ khoảng 1,4km
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Từ 0 tới 20 của 30

Xem quy hoạch tại H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Mua bán đất nền, đất thổ Huyện Vạn Ninh giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Huyện Vạn Ninh có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Huyện Vạn Ninh có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Huyện Vạn Ninh từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.