Đất bán tại Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất trung tâm tu bông  pk8. chỉ 1tỷ 300triệu/lô 130m2 full thổ cư, đường ôtô 6m. rẻ nhất khu vực
3
1.3 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Cây Duối, X.Vạn Phước, H.Vạn Ninh, KH

Đất trung tâm Tu Bông - PK8. Chỉ 1Tỷ 300triệu/lô 130m² full thổ cư, đường ôtô 6m

- Dt: 130,8 m² (5*26m) full thổ cư
- Mặt tiền đường ô tô 6m quay đầu thoải mái, cách đường chính Cây Duối chỉ 60m
- Vị trí vàng trung tâm Tu Bông - PK8, kề bên trường THCS Trần Quốc Tuấn, đối diện UBND xã Tu Bông..Khu dân cư đông đúc
- Nằm cách ranh giới KĐT Cổ Mã của SunGroup chỉ 1km, cách biển 1,5km
- Pháp lý an ...
Đất Vân Phong sát biển, gần trường trung cấp nghề, DT 119,8 m², gia 1 tỷ 300 triệu.

DT: 119,8 m² (5,7m x 20,8m) có 84m² thổ cư, đất bằng phẳng, vuông vức, ranh giới rõ ràng.

Vị trí: Thôn Tân Đức Đông, xã Vạn Ninh (mới), cách biển chỉ 100 mét. Khu vực đang phát triển mạnh, nằm ngay đoạn đường ven biển đang triển khai, dự kiến hoàn thành năm 2027.

Tiện ích xung quanh: Cạnh bên trường trung cấp ...
Cơ hội đầu tư đất vạn ninh  giá tốt, pháp lý chuẩn
3
2.41 tỷ 137 m²
Đất Riêng

X.Vạn Khánh, H.Vạn Ninh, KH

Vị trí: Thôn Diêm Điền, xã Tu Bông (Vạn Khánh cũ), Khánh Hòa
Thông tin nổi bật:
- Diện tích: 137,5m² (Full thổ cư)
- Kích thước đẹp: 5m x 25m
- Hướng: Tây Nam
- Địa thế: Đất bằng phẳng, xây dựng ngay
- Đường rộng: 5m ô tô ra vào thoải mái

Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Gần chợ, trường học cấp 123, UBND, bưu điện, khu dân cư hiện hữu cực kỳ phù hợp để an cư hoặc đầu tư lâu dài
...
Đất nền pk8 vị trí trung tâm tu bông giá rẻ chỉ 1.3 tỷ
3
1.3 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Cây Duối, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất trung tâm phân khu 8 Vân Phong, giá chỉ từ 700tr.

Vị trí đẹp ngay trung tâm PK8, khu vực phát triển mạnh, hưởng lợi hạ tầng KKT Vân Phong.
Đường bê tông ô tô thông thoáng, di chuyển thuận tiện.
Tiện ích xung quanh đầy đủ: Chợ, trường học, cửa hàng, dân cư hiện hữu.
Giá chỉ 1.3 tỷ cơ hội sở hữu đất trung tâm với tài chính vừa tầm.

alo em Uyên ạ.
Bán đất sau uỷ ban xã tu bông giá 14,5 triệu/m thôn long hòa khánh hòa
4
2.01 tỷ 134 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 1, X.Vạn Khánh, H.Vạn Ninh, KH

BÁN ĐẤT THÔN LONG HÒA XÃ TU BÔNG KHÁNH HÒA

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại thôn Long Hòa, xã Tu Bông, vị trí tiềm năng, thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.

- Diện tích: 134,1m
- Có 60m đất thổ cư, còn lại đất cây lâu năm
- Kích thước đẹp: ngang 7m, dài 19m
- Đất vuông vắn, bằng phẳng, dễ xây dựng

- Đường bê tông hiện trạng 5m, ô tô vào tận nơi
- Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, ...
Bán đất tại thôn lộc thọ, vạn ninh tu bông mới, 16 triệu / m2, 126.9 m2 ngang 7.3m
3
2.03 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 651E, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất bán tại Thôn lộc thọ xã vạn long, Đường Tỉnh lộ 651E, Xã Tu Bông, Khánh Hòa (cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) với diện tích 126.9m², giá 16 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ sổ hồng 126.9m² có 100m² đất ở nông thôn và 26.9m² đất cây lâu năm.
- Mặt tiền rộng 7.3m dài 17m, phù hợp cho kinh doanh.
- Đường nhựa rộng 8m, xe hơi dễ dàng ra vào.
- Hướng cửa chính: Nam, phong thủy tốt.
- Tiện ích gần chợ tu ...
Bán đất đẹp tại thôn xuân tự 2 vạn hưng, 17,5 triệu / m2, 133m2, mặt tiền 5.45m gần ql1a
5
2.33 tỷ 133 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền siêu đep tại Thôn Xuân Tự 2 Vạn Hưng, Đường Xuân Tự 2, Xã Vạn Hưng, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh Tu Bông, Khánh Hòa cũ), diện tích lên tới 133m², giá chỉ 17,5 triệu / m². Mặt tiền rộng 5.45m dài 26m, ngõ vào đường bê tông rộng 8m, cực kỳ thuận lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư.
Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ sổ hồng, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
Đất hướng Tây Nam, phong thủy tốt, rất thích ...
Bán đất thổ cư 100% giáp tái định cư vạn thắng  liền kề sân bay quốc tế vân phong  đường nhựa 16m
14
1.68 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hưng Đạo, Tt.Vạn Giã, H.Vạn Ninh, KH

Bắc Vân Phong Land chính chủ mở bán lô đất đẹp - đất ở an toàn - trục chính vào sân bay quốc tế Vân Phong quy mô 500ha.
- Diện tích: 140m² (full thổ cư).
- Loại đất: Đất ở tại nông thôn full thổ cư.
- Hiện trạng đường giao thông: Nhựa 16m.
Hạ tầng hoàn chỉnh.
- Tiện ích: Giáp cạnh khu tái định cư Vạn Thắng quy mô 100ha (Đã khởi công xây dựng đến 2027 xong) và trục chính vào sân bay quốc tế Vân ...
Từ 20 tới 28 của 28

Xem quy hoạch tại H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm