Đất bán tại Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất Bắc Vân Phong, đón đầu đường ven biển đất Tân Đức Đông, giá tốt nhất khu vực đầu tư tốt.

Vị trí: Tân Đức Đông, Vạn Lương. Nằm trên trục đường thông biển, kết nối trực tiếp QL1A với tuyến ven biển Vạn Ninh - Ninh Hòa, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện.

DT: 280,6m² (7,14m x 35,7m) có 60m² thổ cư, sau quy hoạch còn ~265m, quy phân khu mới nhất đường 13m.

Hiện trạng: Đường ô tô ...
Bán lô hai mt đường khu vạn long tu bông dt 151,6m2 giá đầu tư 17,5tr/m2
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô hai mt đường khu Vạn Long Tu Bông Vạn Ninh
Khu dân cư đông đúc nhiều tiện ích: chợ, nhà thuốc, nhà ga trong bán kính 500m
DT: 151,6m² có 136m² thổ cư
Ngang rộng 6m thích hợp an cư đầu tư
Cách đường Nguyễn Huệ khoảng 1,4km
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Chính chủ bán lô vip góc mặt biển 198.8m2 tđc vĩnh yên vạn ninh. siêu phẩm sinh lời nhanh
3
8.5 tỷ 198 m²
Đất Riêng

Đường Vĩnh Yên, X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Người đăng: Đức (3 tin đăng)
- Nằm lô góc trục đường chính rộng 23m từ 651 đi vào TĐC Vĩnh Yên.
- Diện tích: 198.8m².
- Thuộc khu tái định cư Vĩnh Yên giai đoạn 1 vị trí ngã 3 của các siêu dự án Bắc Vân Phong.
- Vị trí lõi trung tâm dịch vụ, tương lai gần sẽ là trái tim nhịp thở của KKT Bắc Vân Phong.
- Lô góc mặt vịnh đường trục chính gần như không còn vị trí tương đương thích đầu tư, kinh doanh sinh lời nhanh.
LH chính chủ ...
Thửa 75 tờ 121. bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa. dt 119m2 (ngang 5m)
4
1.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 75 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Dt: 119m² (Ngang 5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng Tây Nam - Đông Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².

https://maps.app.goo.gl/aV31ivR1fxMRSWe39?g_st=iz
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Đất nền vạn lương/ vạn ninh  cách biển chỉ 700m
4
580 triệu 105 m²
Đất Riêng

X.Vạn Lương, H.Vạn Ninh, KH

Cách biển 700m đất nền Vạn Lương / Vạn Ninh/ Khánh Hoà.
DT: 105.1m² ngang 5m.
Hướng Tây Nam.
Tương lai QH gần Cảng Hàng Không Quốc Tế, KCN Vạn Lương...
Giá 600 triệu.
Liên hệ chính chủ: (Linh).
Bán đất tại mặt tiền quốc lộ 1a, khánh hòa,175 m2 cạnh bên ubndx đại lãnh
4
4.03 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 1A, X.Đại Lãnh, H.Vạn Ninh, KH

Đất mặt tiền Đường Quốc lộ 1A, Xã Đại Lãnh, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ) đang chờ đón chủ mới với diện tích 175m², giá 23 triệu / m².

- Pháp lý đầy đủ sổ full thổ cư
- Mặt tiền gần 7m sâu 28m , rộng rãi, phù hợp cho kinh doanh
- mặt tiền đường nhựa rộng 30m, dễ dàng kinh doanh buôn bán đầu tư sonh lời hay cho thuê
- Hướng Tây Bắc, phong thủy tốt cho nhà ở
Hàng hiếm khu vực giá ...
Bán đất tại hẻm ql1a, 12,5 triệu / m2, 469 m2 có 100m2 thổ cư xây bt nhà vườn thoải mái
4
5.86 tỷ 469 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 1A, X.Vạn Phú, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Hẻm đường QL1A bê tông rộng 8m, Đường Quốc lộ 1A, Xã Vạn Ninh, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 469m², giá 12,5 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Tây.
+ Chiều ngang mặt tiền: 7.8m sâu 60m, phù hợp cho kinh doanh homestay sây biệt thự nhà vườn
+ đường vào rộng 8m, thuận tiện
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Đầy đủ tiện nghi: Trường , chợ uỷ ban nd và trạm ý tế, cây ...
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa chỉ 16trm2
3
1.69 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 63 tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 105,8 ( Ngang 5m )full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty698
Lh
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Đất bán tại đường 651, xã tu bông, khánh hòa, 17,5 triệu / m2, 152 m2, view đẹp cạnh sông tu bông
3
2.66 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Nằm ở Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ, mảnh đất này có diện tích 152 m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất thổ cư với pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất an tâm cho các dự án tương lai.

+ Giá: 17,5 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 6m sâu vào 26m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận cho xe cộ
+ Phong thủy tốt, ...
Đất đẹp tu bông diện tích chuẩn, phù hợp đầu tư sinh lời
3
1.42 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Vị trí: Thôn Hải Triều, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Diện tích: 118,5 m² (ONT: 60m²).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ sang tên nhanh chóng.
Hướng: Tây Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 4m.
Ưu điểm nổi bật.
Đất nằm khu dân cư hiện hữu, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
Mặt tiền tiếp giáp lối đi chung, thuận tiện di chuyển.
Khu vực yên tĩnh, thoáng mát.
Pháp lý rõ ràng, không tranh chấp.
Giá cực tốt: ...
Hàng hiếm trục chính cây dúi ngang hơn 11.45m
3
7.8 tỷ 390 m²
Đất Riêng

Đường Cây Duối, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

HÀNG HIẾM TRỤC CHÍNH CÂY DÚI NGANG HƠN 11.45M
Đất đẹp Vạn Long Tu Bông | Đầu tư là thắng
DT khủng: 390m
Ngang lớn hiếm gặp: 11,45m
Thổ cư: 100m
Mặt tiền trục chính đông dân cư
Cực hợp:
Xây villa sân vườn
Mở quán cafe / nhà hàng
Kinh doanh đa ngành
Vị trí đẹp đường lớn tiềm năng tăng giá mạnh
Giá chỉ: 20 triệu/m (còn thương lượng mạnh cho khách thiện chí)
Đất đẹp ngang lớn giờ cực ...
Đất giáp sông 192m2, 16 triệu / m2 , xã tu bông, khánh hòa vị trí đẹp giáp sông view siêu đỉnh
4
3.07 tỷ 192 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền , Xã Tu Bông, Khánh Hòa (cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 192m², giá chỉ 16 triệu / m², đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

+ Pháp lý đầy đủ có 100m² thổ cư
+ Mặt tiền 7m, dễ dàng cho việc kinh doanh
+ Ngõ vào rộng 2m, ra vào thoải mái
+ Đất hướng Đông Bắc, phong thủy tốt
View sông cực phẩm mât mẻ quanh năm
+ Nội ...
Chủ kẹt tiền này cắt đất ra bán tại Vạn Khánh.
Ngang 8m sâu 32m (thổ cư 60m²).
Giá bán 10tr/m² có thương lượng.
Đường 3,5m ô tô tô con chạy vô tư.
Ace có khách kết hợp.
Lh để xem đất và đàm phán lại giá.
Bán đất tại đường 651, tu bông, khánh hòa, 16,5 triệu / m2, 118,5 m2, hàng hiếm view đẹp
3
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Tọa lạc tại Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa), đất nền có diện tích 118,5 m², phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư. Đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, mang lại sự yên tâm cho người sở hữu.

- Diện tích: 118,5 m².
- Giá: 16,5 triệu / m².
- Chiều ngang mặt tiền: 7m sâu, phù hợp cho việc kinh doanh.
- Chiều rộng ...
Bán gấp đất tại thôn ninh mã, 13 triệu/m2, 205m2, mặt tiền 8m
3
2.66 tỷ 205 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Thọ, H.Vạn Ninh, KH

Đất thổ cư bán tại thôn Ninh Mã, Xã Đại Lãnh, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 205m², giá chỉ 13 triệu/m². Mặt tiền rộng 8m cực dễ dàng cho việc kinh doanh, ngõ rộng 3m thoải mái cho xe vào ra. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Đặc biệt, hướng cửa chính Tây giúp phong thủy cực tốt cho gia chủ.

Khu vực xung quanh:
Gần chợ Bách Hóa Xanh và công viên bờ biển Vạn Giã, tiện ...
Bán đất chính chủ  vạn ninh, khánh hòa
3
1.36 tỷ 113 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Vị trí: Thôn Hải Triều, xã Tu Bông, huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa
Diện tích: 113,7 m² (có 100m² đất ở + 13,7m² đất trồng cây lâu năm)
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ sang tên nhanh chóng
Hướng : Đông
Đường bê tông hiện trạng rộng 4m
ƯU ĐIỂM NỔI BẬT
Đất nằm khu dân cư hiện hữu, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài
Mặt tiền tiếp giáp lối đi chung, thuận tiện di chuyển
Khu vực yên tĩnh, thoáng ...
Bán đất tại ninh mã, 12 triệu / m2, 224.9 m2, giá ưu đãi, nhiều tiện ích
3
2.7 tỷ 224 m²
Đất Riêng

X.Vạn Thọ, H.Vạn Ninh, KH

Nhanh tay sở hữu đất nền đẹp tại thôn Ninh Mã, Xã Đại Lãnh, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ với diện tích 224.9 m², giá chỉ 12 triệu / m². Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm mơ ước.

+ Diện tích: 224.9 m²
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng
+ Hướng cửa chính: Tây