Bán đất mặt tiền trần quang khải quỹ đất lớn ngay phố cổ hội an cơ hội đầu tư vàng (ms516)

Đăng: 17/05/2026
Giá: 23.14 tỷ
445 m2

Bán đất mặt tiền Trần Quang Khải quỹ đất lớn ngay phố cổ Hội An cơ hội đầu tư vàng (MS516).

Bạn đang tìm một quỹ đất lớn, vị trí đẹp để đầu tư kinh doanh hoặc phát triển villa khách sạn tại Hội An? Đây là sản phẩm cực kỳ tiềm năng:

Thông tin chi tiết:
- Cách Phố cổ Hội An chỉ 800m.
- Khu vực xung quanh tập trung nhiều villa, khách sạn, homestay, tiềm năng khai thác lưu trú, kinh doanh du lịch, Gallery...
- Diện tích: 445m² đất nở hậu, phong thủy đẹp, tài lộc.
- Đường rộng 13,5m, ô tô lưu thông thuận tiện.
- Tiện ích đầy đủ: Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính và các tiện ích công cộng.
- Giá bán cực tốt: 52 triệu/m².

Chuyên tư vấn mua bán nhận ký gửi các sản phẩm:
Đất nền, villa, biệt thự biển, nhà phố, khách sạn, resort tại Hội An Nam Hội An Đà Nẵng.

Anh Chị quan tâm vui lòng gọi em Tịnh để biết thêm thông tin chi tiết.
Hỗ trợ: Zalo / Viber / WhatsApp.
Email: [email protected]

Cảm ơn anh chị đã đọc tin hân hạnh được hỗ trợ!

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Mặt Tiền
Giá: 23.14 tỷ
Diện Tích: 445 m2
Đường Trước Nhà: 13,5 m
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 29947831
Ngày Đăng: 17/05/2026 - 31/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

Tin Đất Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ