Bán đất mặt tiền tại Khánh Hòa giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền đường hòn chồng, cách biển hòn chồng 280m * hiện đang kinh doanh * giá 35 tỷ
5
35 tỷ 222 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Chồng, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Hòn Chồng cách biển Hòn Chồng: 280m * Hiện đang kinh doanh.

Giá: 35 tỷ.

+ Diện tích: 222m² 127m² ODT.

+ Ngang: 4,1m (hướng Nam).

+ Vị trí: Hòn Chồng, P Vĩnh Phước, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 280m // sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán đất full thổ cư diện tích 2.479m2(40x60) mặt tiền đường 652d,phường đông ninh hòa, khánh hòa
7
29.75 tỷ 2479 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 652D, X.Ninh Phước, Tx.Ninh Hòa, KH

Chính chủ cần bán đất full thổ cư diện tích 2.479m²(40x60) mặt tiền đường 652D,phường Đông Ninh Hòa, Khánh Hòa.
- Hướng Đông view biển đối diện khu resort,trạm xe buýt Quyết Thắng nha trang,gần chợ,UB xã,khu dân cư Ninh Phước.
-Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên.
- Giá:12tr/m²(còn thương lượng),trừ QHGT
Chi tiết vui ...
Mặt tiền đường (k10) đinh tiên hoàng ngay tt phường ninh hoà  chỉ 20 triệu /m2
5
22.1 tỷ 1105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đinh Tiên Hoàng, P.Ninh Hiệp, Tx.Ninh Hòa, KH

+ Vị trí mặt tiền đường Đinh Tiên Hoàng.
+ Diện tích: 1105,2m² đất thương mại dịch vụ, ngang 16m.
+ Vị trí ngay ngã tư, cạnh ngân hàng, trường cấp 3,.. Đầy đủ tiện ích.
Vị trí phù hợp xây dựng nhiều mô hình kinh doanh tiềm năng.
Quan tâm ib hoặc LH . Xin cảm ơn ạ.
Chỉ 35 tỷ sở hữu 2.415m mặt tiền nguyễn tất thành view pháo hoa charmora city 220ha
3
35 tỷ 2415 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

PHƯỚC ĐỒNG VIEW CHARMORA CITY
35 TỶ TRAO SỔ

Mặt tiền Đại lộ Nguyễn Tất Thành
Diện tích đất 2.415m (200m thổ cư)
View pháo hoa dự án Charmora City

Gần bán đảo Hoa Sen, Hòn Rớ 2, trường chuyên Lê Quý Đôn
Tiện ích chợ, trường, y tế trong bán kính 500m
Cách Trăm Trứng 700m, Diamond Bay & sân golf 1km

Liên hệ Trinh Jolie
Bán đất 2 mặt tiền biệt thự vĩnh hoà cách biển 100m sổ đỏ riêng đường rộng 26m
10
27.35 tỷ 303 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lô góc 2 mặt tiền đường Tế Hanh - Vĩnh Hoà gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
Diện tích 303.9m² ngang 13m.
Đường rộng 26m và 16m. Hướng Đông Bắc - Đông Nam.
Cách biển và bến Du Thuyền 100m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 90tr/m² ~ 27 tỷ 350 triệu (có thương lượng).
Liên hệ: .
Bán đất mặt tiền đường cửu long, bàn cờ nha trang, đang cho thuê
3
27 tỷ 218 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cửu Long, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Cửu Long, Bàn Cờ Nha Trang
- Diện tích : 218.3 (ngang 8.9m full ODT)
- Hướng Tây Bắc
- Mặt tiền cực rộng phù hợp kinh doanh nhiều loại hình
- Đang cho thuê, dòng tiền ổn định 25tr/1tháng
Giá : 27tỷ (thuế phí 2 bên)

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Hàng hiếm duy nhất! bán đất lô cặp mặt tiền trần khát chân xây ks300m2 (rộng 15m) giá 70trđ/m2
7
21 tỷ 300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô cặp mặt tiền đường Trần Khát Chân, Hòn Xện, phường Bắc Nha Trang (Phường Vĩnh Hoà) - 300m² - giá 70trđ/m².

- DT: 300m² (ngang 15m).
- Hướng Tây.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 20m.
- Khu dân cư ổn định, an ninh tốt, gần trường học, gần chợ, cách biển 300m, gần bến du thuyền Quốc Tế, gần dự án căn hộ cao cấp Laluna đang xây dựng,...
- Cách biển 3 phút.
- Thuận tiện xây khách sạn, xây căn ...
Đất 3 mặt tiền, t lộ 8 dt 8.400m2, mt thực tế 110m2, 100% thổ
3
25.2 tỷ 8400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 8, X.Ninh Xuân, Tx.Ninh Hòa, KH

Người đăng: Ms Hanh (2 tin đăng)
Đất 3 mặt tiền.
Tỉnh Lộ 8.
Mặt tiền thực tế 110m. Tổng diện tích 8.400m2
Hiện trạng: thổ cư 100%
Phù hợp xây xưởng, phân lô.
Đất rất đẹp và xứng đáng đầu tư.
Liên hệ: Hạnh - .
Cám ơn bạn đã đọc tin.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng vĩnh hòa nha trang
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: lô góc 2 mặt tiền kinh doanh phạm văn đồng nha trang
Vị trí ngay trước bến du thuyền quốc tế
Khu phân lô biệt thự lấn biển có tùe rất lâu
Pháp lý sổ hồng cá nhân đứng tên
Khu quần thể cao ốc, resort nhà nghỉ đông đúc, quần thể nhà hàng, cà phê tấp nập, gió không khí biển điều tiết trong lành mát mẻ, tiện nghỉ dưỡng & sống thọ lâu
Dt: 306m²( hướng đông + bắc)
Giá chốt: 73tr/m2
Liên hệ: ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường nguyễn tất thành  phước đồng  1072.2m2  ngang 24.7m  21 tỷ
4
21 tỷ 1072 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành - Phước Đồng - 1072.2m² - ngang 24.7m - 21 tỷ.

(700m² đất thổ cư bám mặt tiền Nguyễn Tất Thành dài 24.7m, đường bên cạnh rộng 7m).

Diện tích: 1072.2 m² - ngang 24.7 * dài 55.8, 700m² thổ cư.
Hướng: Đông Bắc.
Đường rộng: Mặt tiền đại lộ Nguyễn Tất Thành.
Cách trung tâm TP Nha Trang 7km - Cách sân bay Cam Ranh 30km.
Giá bán: 21 tỷ (thương lượng).
Thuế ...
Bán đất mặt tiền đường nguyễn khuyến, phường bắc nha trang  diện tích lớn, giá tốt, vị trí đẹp
3
43.65 tỷ 970 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Khuyến, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Nguyễn Khuyến, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa - vị trí trung tâm, thuận tiện kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

Diện tích: Ngang 28m, dài 35m, tổng diện tích 970m²
Thổ cư: 100m²
Giá bán: 45 triệu/m²
Tổng giá trị: 43 tỷ 650 triệu

Lô đất sở hữu mặt tiền rộng, dễ dàng xây dựng nhà hàng, khách sạn, showroom hoặc chia lô bán lại. Khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn ...
Bán đất vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền đường biển phạm văn đồng nha trang chỉ có 73triệu/m2
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

VỊ TRÍ VIP Cần BÁN ĐẤT LÔ GÓC 2 Mặt tiền Đường dọc Biển Phạm Văn Đồng phường Bắc Nha Trang

DT : 306.02 m2
Đường Phạm Văn Đồng rộng 30mét Trục chính dọc Biển huyết mạch Thành phố Nha Trang

Sổ đỏ vĩnh viễn full thổ cư
Giá: 73tr/m2
Cách Biển Vài Bước Chân, Ngay Quần Thể Bến du thuyền Quốc Tế, Ks , Resort 5 sao
GIÁ TỐT NHẤT LH Luân Nguyễn
Bán đất lô góc đất mặt tiền đường sao biển cách biển 200m, đường oto thông thoáng, giá chỉ 21,5 tỷ.
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô góc đất mặt tiền đường Sao Biển cách biển 200m, đường oto thông thoáng
giá chỉ 21,5 tỷ

-Diện tích : 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư
-Hướng : Đông ( view nhìn ra biển )
-Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông đường nhỏ, đường Sao Biển thông ra Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.
-Cách biển 200m, gần các ks cao tầng, cafe, nhà hàng, bãi tắm, ngân hàng, chợ Vĩnh Hải...
- Giá bán: 21 tỷ 500 triệu
- ...
Bán đất tặng nhà cấp 4 mặt tiền đường bắc sơn, nha trang
2
41 tỷ 305 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà cấp 4 mặt tiền đường Bắc Sơn.
- Tổng diện tích 305,5m2
- Mặt tiền Bắc Sơn ngang 10m, nở hậu 21m. Phù hợp xây KS
** Giá bán: 41tỷ (có thương lượng).

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn và làm việc chính chủ
Mặt tiền đường thái nguyên .
giá 24 tỷ thảo 0767 549 ***
tp nha trang. khánh hòa
4
24 tỷ 144 m²
Đất Mặt Tiền

P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: An Phúc (4 tin đăng)
Mặt tiền đường Thái Nguyên .
Giá 24 tỷ
Thảo
Tp nha trang. Khánh hòa
Chỉ 73 triệu/m2 bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng & trần đăng, kđt vĩnh hoà, nha trang
4
22.35 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp lô góc đường PHẠM VĂN ĐỒNG & TRẦN ĐĂNG, KĐT VĨNH HOÀ, Nha Trang
- Lô: 141 Khu 9
- Diện tích: 306,2m². Ôm góc rộng 34,45m
- Hướng: Đông Bắc + Tây Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m và 16m
- Cách biển 200m, ngay 2 toà nhà Laluna, sát Reesort Amiana...
- Thích hợp đầu tư, xây biệt thự nghỉ dưỡng...

- Giá bán nhanh: 73 Triệu/m2
Mọi thông tin chi tiết liên hệ: gặp Em Hằng
Bán lô đất hiếm trên thị trường nằm sát biển, mặt tiền rất rộng kinh doanh, đường tôn thất tùng
5
48 tỷ 522 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tôn Thất Tùng, P.Vĩnh Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất siêu hiếm trên thị trường nằm sát biển, mặt tiền rất rộng kinh doanh, đường Tôn Thất Tùng
- Diện tích : 522m², ngang 26m, quy hoạch thì còn 487m2
- Cách biển chỉ 150m, sổ hồng có 150m² đất ODT, còn lại đất trồng cây có thể chuyển lên thổ cư
- Đất gia đình ở xưa giờ chưa qua đầu tư, đặc biệt mặt tiền rộng để kinh doanh
. Giá bán chỉ 48 tỷ.
. Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Đất mặt tiền đ. sao biển, bắc nha trang  đường rộng 6m, ngang 8m cách biển 200m giá 21,5 tỷ
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT MẶT TIỀN Đ. SAO BIỂN, BẮC NHA TRANG - ĐƯỜNG RỘNG 6m, NGANG 8m cách BIỂN 200m
- Diện tích : 285,9 m² (ngang 8m, full thổ cư)
- Đường rộng 6m thông Bắc Sơn - Đặng Tất- Củ Chi; hướng: Đông - Nam (xây cao tầng view Biển)
- Cách biển 200m, gần các khách sạn cao tầng, cafe, nhà hàng, bãi tắm, ngân hàng, chợ Vĩnh Hải, Trường ĐH Khánh Hoà
GIÁ: 21 tỷ 500 triệu (75,2 Triệu/m²)
Liên hệ: - Hà Huy
Bán lô đất mặt tiền đường lạc thiện giá ngộp chỉ có 71.5tr/m2 , mặt tiền rộng gần 10m
4
21 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Thiện, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Lạc Thiện giá ngộp chỉ có 71.5tr/m² , mặt tiền rộng gần 10m
- Nằm gần dốc đại học Nha Trang nằm trên đường Lạc Thiện ( quy ra chỉ 71.5 triệu/m², đã trừ quy hoạch )
- Diện tích : 315m², ngang 9.5m
- Sau quy hoạch còn 293.5m², vuông đẹp không lỗi phong thuỷ
- Đối diện cổng sau trường trung cấp, sổ hồng có 150m² đất ODT
. Giá rất tốt để đầu tư chỉ 21 tỷ
. Liên hệ : gặp ...
Mặt tiền lạc thiện, sát đại học nha trang |(ngang gần 10m), giá 21 tỷ
3
21 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Lạc Thiện, sát đại học Nha Trang |(ngang gần 10m).

Giá: 21 tỷ.

Vị trí: Lạc Thiện, P Vĩnh Thọ, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 320m² (ODT).

Ngang: 9,5m / hướng: Đông Nam.

Nhựa rộng: 12m.

Cách biển Hòn Chồng: 800m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Từ 0 tới 20 của 46

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Khánh Hòa Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Khánh Hòa tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Khánh Hòa. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Khánh Hòa theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Khánh Hòa nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm