Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá lớn hơn 50 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất mt 2/4 cạnh đèn xanh đèn đỏ, gần agribank, 473m2 ngang 14.1m, đường 32m, kd đỉnh, 140tr/m2 tl!!
5
66.22 tỷ 473 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền 2/4 sát bên Đèn Xanh , Đèn Đỏ Đặng Tất , Kế bên ngân hàng Agribank mặt tiền rộng siêu đẹp
Đất Full Đất Ở Đô Thị . Mặt tiền đường nhựa rộng 32m

Vị trí siêu đẹp vỏn vẹn bán kính 500m FULL tiện ích như Biển , Chợ , Uỷ Ban , Trạm Y Tế , Khu Du Lịch , Làng Đại Học ....
Phù hợp mọi hình thức kinh doanh , Mua Bán hoặc đầu tư xây căn hộ , khách sạn KD

Diện tích chứng nhận 473m² ngang ...
Bán đất mặt tiền đường củ chi, cách biển 150m, p.vĩnh hải, nha trang 373,8m2 (rộng 14m)145trđ/m2
6
54.2 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Củ Chi, cách biển 150m, phường Vĩnh Hải, Nha Trang 373,8m² (rộng 14m) giá 145trđ/m².

- DT: 373,8m² (rộng 14m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa 20m.
- Cách biển 150m.
- Hiện đang kinh doanh cafe Cá Kol.
- Phù hợp xây khách sạn 3 Sao - 4 sao, cho thuê mặt bằng.
- Pháp lý: Sổ hồng (đất ở 100%).
Giá bán nhanh: 145trđ/m².
Alo ngay: Mr Hoàng .
Bán đất vị trí cực đẹp đường củ chi  nha trang, mặt tiền 14m
3
57 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đẹp đường Củ Chi - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang. (P. Bắc Nha Trang)

- Diện tích: 373,8m², ngang 14m
- Hướng bắc
- Đường rộng 20m
- Vị trí cực đẹp. Cách bãi biển chỉ 150m. Khu vực sầm uất kinh doanh khách sạn, nhà hàng đông khách...
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 57 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán lô đất vippro mặt tiền trung tâm khu bàn cờ nha trang đường trịnh phong ngang lên đến 18m
3
81.18 tỷ 451 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trịnh Phong, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất VipPro mặt tiền trung tâm khu Bàn Cờ Nha Trang Bề ngang lên đến 18m, vuông đẹp, đoạn chưa qua Ngô Gia Tự.
Diện tích: 451m² ( 18m 25m).
Phù hợp xây dựng Khách Sạn, Nhà Hàng, Trung Tâm Thương Mại, Tòa Nhà Văn Phòng......
Cách Biển Trần Phú chỉ 700 mét.
Giá bán: 180 triệu/m² (thương lượng).

Bán đất 2mt phố tây nguyễn thiện thuật 448.8m2  ngang 11  xây ks 20 tầng  chỉ 310tr/m2
4
139.13 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2MT ĐƯỜNG NGUYỄN THIỆN THUẬT 448.8M2 - NGANG 11 - XÂY KS 20 TẦNG - ĐÃ ÉP CỌC - CÓ SẴN GPXD
Vị trí đắc địa, có 1 không 2, ra BIển chỉ 1 phút di chuyển.
Mặt Bằng hơn 11 mét, không có thửa thứ 2 , đường Nguyễn Thiện Thuật, Khu phố tập trung khách du lịch đông nhất Nha Trang
Tổng diện tích: 448,8 m² Full đất TMDV. Vị trí xây lên được 20 tầng, Đã ép cọc tầng hầm (7 tỷ).
Phù hợp xây khách ...
Bán lô đất cách đường trần phú chỉ 50m, mặt tiền đường tô hiệu ( đất tmdv quy hoạch xây cao tầng )
4
60 tỷ 387 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tô Hiệu, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất cách biển đường Trần Phú chỉ 50m, mặt tiền đường Tô Hiệu ( đất TMDV quy hoạch xây cao tầng )
- Diện tích: 387.4m², ngang 9m, nở hậu.
- Nằm cách biển, đường Trần Phú chỉ vài bước chân, gần bệnh viện Vinmec.. (đang cho thuê có dòng tiền 100tr/tháng).
Giá chỉ có 60 tỷ (quy hoạch toàn bộ đất TMDV )
Liên hệ: gặp Nguyên, để tư vấn và làm việc chính chủ
Đất vàng phố tây nha trang 2 mặt tiền nguyễn thiện thuật giá tốt
3
139 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

2 MẶT TIỀN NGUYỄN THIỆN THUẬT LÕI PHỐ TÂY NHA TRANG

Diện tích đất 448,8m full TMDV, mặt bằng hơn 11m hiếm có
Vị trí đắc địa, cách biển 1 phút, khu du lịch sầm uất
Xây được 20 tầng, đã ép cọc tầng hầm khoảng 7 tỷ
Phù hợp xây khách sạn, hiện đang cho thuê nhà hàng có dòng tiền
Mặt tiền sau xe máy đi thoải mái, thuận tiện thoát hiểm

Giá 310 triệu/m (giảm từ 340 triệu/m)

Liên hệ Trinh ...
Lô góc 2 mặt tiền nguyễn thiện thuật  ngang khá dài 10,7m * cách biển trần phú 400m. giá 144 tỷ
3
144 tỷ 449 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

lô đất góc 2 mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật - ngang khá dài 10,7m * Cách biển Trần Phú: 400m.

Giá: 144 tỷ
______

+ Vị trí: Nguyễn Thiện Thuật, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 449m² ODT.

+ Ngang: 10,7m (hướng Đông).

+ Nhựa rộng: 20m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán đất mặt tiền biển trần phú vĩnh nguyên nha trang
3
78.1 tỷ 355 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Sản phẩm cuối trực diện biển gần cảng du lịch của VinGruop.
Vị trí ngay cảng du lịch.
Bán lô đất mặt tiền Trần Phú, P. Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang.
DT: 355m² (ngang 12m).
Giá: 220tr/m².
Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds.
Lô 2 mặt tiền trần phú, ngang gần 11m { xây khách sạn là hết nước chấm. giá 700tr/m²
3
228.2 tỷ 326 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Phú, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

2 mặt tiền Trần Phú - ngang gần 11m xây khách sạn là hết nước chấm.

Giá: 700tr/m².

+ Vị trí: Đường Trần Phú, P Lộc Thọ, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 326m² (ODT).

+ Ngang: Gần 11m // hướng Đông Nam.

+ Nhựa ô tô rộng: 20m.

+ Cách biển Trần Phú: 60m / Sân bay Cam Ranh: 32km.
Bán lô đất mặt tiền đường củ chi vĩnh hải nha trang  tặng cơ sở kinh doanh
14
55 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Củ Chị Vĩnh Hải Nha Trang - tặng cơ sở kinh doanh.

Cần bán lô đất mặt tiền đường Củ Chị, phường Vĩnh Hải khu vực kinh doanh sát bãi tắm.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 373,8m² (ngang 14m).
Loại đất: Sổ hồng, đất ở đô thị.
Đường trước: 20m.
Hướng: Bắc.

Giá trị thực tế:
Vị trí cực đắc địa: Gần biển, gần bãi tắm đẹp, khu vực tập trung khách du lịch đông đúc.
Phù hợp xây ...
500m² phố tây, 2 mặt tiền trước sau nguyễn thị minh khai, ra biển trần phú 900m. giá 65 tỷ
3
65 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

500m² phố Tây - 2 mặt tiền trước sau Nguyễn Thị Minh Khai * ra biển Trần Phú: 900m.

Giá: 65 tỷ.

+ Diện tích: 500m², 379m² ODT / 121m² TMDV.

+ Ngang: Hơn 16m - hướng Đông Bắc / ngang 4m - hướng Đông Nam.

+ Ô tô nhựa rộng 16m.

+ Vị trí: Nguyễn Thị Minh Khai, P Phước Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 32km.
Cực hiếm lô đất cách bãi tắm hòn chồng chỉ 200m đi bộ rất gần, mặt tiền đường nguyễn đình chiểu
5
51.6 tỷ 430 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Cực hiếm lô đất cách bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m đi bộ rất gần, mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu mà chỉ có 120triệu/m².
- Diện tích : 430m², ngang 14.87m
- Đất mặt tiền rộng, cạnh bãi tắm với khu danh lam thắng cảnh Hòn Chồng, kề bên Mường Thanh Viễn Triều, nằm đối diện trường Đại Học Tôn Đức Thắng, xây lên tầng 2 đã lấy được view biển, sổ hồng đất ODT...
. Giá chuyển nhượng, chỉ 51.6 tỷ
. Liên ...
Mặt tiền đường lê quý đôn , dài 14m  gần tô hiến thành phố hàn * vị trí cực đẹp.  giá 59,9 tỷ
3
59.9 tỷ 363 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Quý Đôn, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Lê Quý Đôn , dài 14m - gần Tô Hiến Thành phố Hàn * vị trí cực đẹp.

Giá: 59,9 tỷ
_____

+ Có cắt bán 1/2

+ Vị trí: đường Lê Quý Đôn, P Tân Tiến, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 363m² (ODT).

+ Ngang: 14,1m / Hướng Tây Nam

+ Nhựa ô tô rộng: 13m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 33km / biển Trần Phú: 600m.
Cần bán lô đất xây khách sạn mặt tiền đường nguyễn thiện thuật, đã có gpxd 20 tầng, sở hữu lâu dài
5
143.36 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất vị trí mặt đường Nguyễn Thiện Thuật, cách đường Nguyễn Thị Minh Khai chỉ vài căn nhà.
Vị trí cách biển khoảng 400 mét, mặt đường rộng 20 mét, bên hông có hẻm nhỏ. (khách sạn xây lên được 4 mặt thoáng) - thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
Diện tích: 448m² ngang 11,5 mét.
Hướng Đông (hướng ra biển).
Đã có giấy phép xây dựng khách sạn 20 tầng + 01 tầng hầm, 160 phòng.
Giá bán: 320 ...
Từ 0 tới 15 của 15

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.