Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 2 mặt tiền biệt thự vĩnh hoà cách biển 100m sổ đỏ riêng đường rộng 26m
10
27.35 tỷ 303 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tế Hanh, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất biệt thự lô góc 2 mặt tiền đường Tế Hanh - Vĩnh Hoà gần bến du thuyền Marina Nha Trang.
Diện tích 303.9m² ngang 13m.
Đường rộng 26m và 16m. Hướng Đông Bắc - Đông Nam.
Cách biển và bến Du Thuyền 100m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá bán: 90tr/m² ~ 27 tỷ 350 triệu (có thương lượng).
Liên hệ: .
Bán lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng vĩnh hòa nha trang
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: lô góc 2 mặt tiền kinh doanh phạm văn đồng nha trang
Vị trí ngay trước bến du thuyền quốc tế
Khu phân lô biệt thự lấn biển có tùe rất lâu
Pháp lý sổ hồng cá nhân đứng tên
Khu quần thể cao ốc, resort nhà nghỉ đông đúc, quần thể nhà hàng, cà phê tấp nập, gió không khí biển điều tiết trong lành mát mẻ, tiện nghỉ dưỡng & sống thọ lâu
Dt: 306m²( hướng đông + bắc)
Giá chốt: 73tr/m2
Liên hệ: ...
Bán đất vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền đường biển phạm văn đồng nha trang chỉ có 73triệu/m2
4
22.34 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

VỊ TRÍ VIP Cần BÁN ĐẤT LÔ GÓC 2 Mặt tiền Đường dọc Biển Phạm Văn Đồng phường Bắc Nha Trang

DT : 306.02 m2
Đường Phạm Văn Đồng rộng 30mét Trục chính dọc Biển huyết mạch Thành phố Nha Trang

Sổ đỏ vĩnh viễn full thổ cư
Giá: 73tr/m2
Cách Biển Vài Bước Chân, Ngay Quần Thể Bến du thuyền Quốc Tế, Ks , Resort 5 sao
GIÁ TỐT NHẤT LH Luân Nguyễn
Bán đất tặng nhà cấp 4 mặt tiền đường bắc sơn, nha trang
2
41 tỷ 305 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà cấp 4 mặt tiền đường Bắc Sơn.
- Tổng diện tích 305,5m2
- Mặt tiền Bắc Sơn ngang 10m, nở hậu 21m. Phù hợp xây KS
** Giá bán: 41tỷ (có thương lượng).

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn và làm việc chính chủ
Chỉ 73 triệu/m2 bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường phạm văn đồng & trần đăng, kđt vĩnh hoà, nha trang
4
22.35 tỷ 306 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp lô góc đường PHẠM VĂN ĐỒNG & TRẦN ĐĂNG, KĐT VĨNH HOÀ, Nha Trang
- Lô: 141 Khu 9
- Diện tích: 306,2m². Ôm góc rộng 34,45m
- Hướng: Đông Bắc + Tây Bắc
- Đường nhựa hiện trạng rộng 26m và 16m
- Cách biển 200m, ngay 2 toà nhà Laluna, sát Reesort Amiana...
- Thích hợp đầu tư, xây biệt thự nghỉ dưỡng...

- Giá bán nhanh: 73 Triệu/m2
Mọi thông tin chi tiết liên hệ: gặp Em Hằng
Bán lô đất mặt tiền đường lạc thiện giá ngộp chỉ có 71.5tr/m2 , mặt tiền rộng gần 10m
4
21 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Thiện, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền đường Lạc Thiện giá ngộp chỉ có 71.5tr/m² , mặt tiền rộng gần 10m
- Nằm gần dốc đại học Nha Trang nằm trên đường Lạc Thiện ( quy ra chỉ 71.5 triệu/m², đã trừ quy hoạch )
- Diện tích : 315m², ngang 9.5m
- Sau quy hoạch còn 293.5m², vuông đẹp không lỗi phong thuỷ
- Đối diện cổng sau trường trung cấp, sổ hồng có 150m² đất ODT
. Giá rất tốt để đầu tư chỉ 21 tỷ
. Liên hệ : gặp ...
Mặt tiền lạc thiện, sát đại học nha trang |(ngang gần 10m), giá 21 tỷ
3
21 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

P.Vĩnh Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Lạc Thiện, sát đại học Nha Trang |(ngang gần 10m).

Giá: 21 tỷ.

Vị trí: Lạc Thiện, P Vĩnh Thọ, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 320m² (ODT).

Ngang: 9,5m / hướng: Đông Nam.

Nhựa rộng: 12m.

Cách biển Hòn Chồng: 800m / Sân bay Cam Ranh: 34km.
Bán đất mặt tiền đường trường sơn ngang 10m, gần kđt mipeco nha trang
6
25 tỷ 388 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trường Sơn, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRƯỜNG SƠN NGANG 10M, GẦN KĐT MIPECO NHA TRANG
- Giá bán: 25 tỷ
- Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 389m² (ODT đất ở đô thị)
- Mặt tiền: 10m (nở hậu phong thủy tốt)
- M Hướng: Tây Bắc
- Đường nhựa: rộng 13m, ô tô lưu thông thoải mái
- Vị trí đắc địa:
- Nằm trên đường Trường Sơn, P. Nam Nha Trang
- Gần khu đô thị Mipeco khu vực đang phát triển mạnh
- Cách Bãi biển ...
Bán lô đất đường bắc sơn nha trang, hai mặt tiền thông thoáng
3
41.24 tỷ 305 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất hai mặt tiền đường Bắc Sơn, con đường tập trung các khách sạn kinh doanh tốt.

Vị trí lô đất chỉ cách biển 4 phút đi bộ.

Giá bán: 135 triệu/m² (Thương lượng cho khách thiện chí).
Liên hệ Trưởng để được tư vấn và đi xem đất.

Liên kết các bạn môi giới.
Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. dt 305.5 m2 ngang 10.2m nở hậu
7
37.5 tỷ 305 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc 2 mặt tiền đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang (phường Bắc Nha Trang).
Diện tích cấp sổ: 305.5 m² (có 19.6 m² qh giao thông).
Mặt tiền rộng 10.2 m, nở hậu hình chữ L.
Đường chính rộng 14m qh 16m, bên hông có hẻm 3m.
Vị trí đẹp, kinh doanh khách sạn, căn hộ, nhà hàng, cf sầm uất. Cách biển 400m.
Giá bán: 37.5 tỷ. Có thương lượng.
Liên hệ: gặp Quỳnh xem đất và làm việc giá chính chủ.
Bán đất lô góc mặt tiền đường dương hiến quyền phường bắc nha trang
4
26.5 tỷ 301 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất lô góc mặt tiền Đường Dương Hiến Quyền Phường Bắc Nha Trang.

Vị trí vàng ngay trung tâm khu Bắc Nha Trang khu vực kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 301,7m² (ngang 11m) có QHGT: 53,8m².
Hướng Tây: Đường nhựa 16m.
Hướng Bắc: Đường bê tông 4m.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
Giá bán: 26,5 tỷ.

Vị trí đắc địa:
Nằm ngay mặt tiền đường Dương Hiến Quyền, khu dân cư đông đúc, kinh ...
Lô mặt tiền hòn chồng , đối diện mường thanh viễn triều cách biển hòn chồng 123m. giá 120tr/m²
4
38.28 tỷ 319 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Chồng, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Hòn Chồng , đối diện Mường Thanh Viễn Triều cách biển Hòn Chồng: 123m
Giá: 120tr/m²
____

+ Diện tích: 319m² (ODT).

+ Ngang: 3,3m (hướng Nam).

+ Đường nhựa ô tô: 20m.

+ Vị trí: Hòn Chồng, P Vĩnh Hải, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 123m // sân bay Cam Ranh: 36km.
Bán đất vàng 2 mặt tiền phạm văn đồng  rộng 20,8m  đối diện kđt nghỉ dưỡng  giá chỉ 45 tỷ
7
45 tỷ 392 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 2 mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, phường Bắc Nha Trang (Phường Vĩnh Hoà) 392,3m² (ngang 20,8m) giá 45 tỷ

- DT: 392,3m² (ngang 20,8m) có QHGT: 8,2m².
- Hướng nam: Đường nhựa hiện trạng 26m.
- Phía sau hướng Bắc: Đường bê tông 3m (QHGT: 5m).
- Đối diện dự án biệt thự nghĩ dưỡng KĐT mới Vĩnh Hoà.
- Cách khu quy hoạch chợ đêm 100m, cách bến du thuyền Quốc tế 5 sao 800m, cách dự án Laluna 2 toà ...
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.