Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 2 mặt tiền hẻm, cách biển 5p đi bộ, hẻm oto quay đầu thoải mái
3
21.46 tỷ 159 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT HẺM TUỆ TĨNH NGANG ĐẸP NGAY TRUNG TÂM NHA TRANG, GẦN BIỂN
Vị trí: Hai mặt hẻm rộng 4m, ô tô vào tận nơi. Khu vực trung tâm, tiện ích đầy đủ, xung quanh là khách sạn căn hộ dân cư hiện hữu. Ra biển chỉ 3 phút di chuyển.

Diện tích: 159m² (ngang 8,5m) Full đất ở đô thị
Giá bán: 135 triệu/m²

Liên hệ: Trung
Bán lô đất 3 mặt tiền đường điện biên phủ vĩnh hoà diện tích 153,6m2 gần biển, chợ đang cho thuê
3
27.65 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất 3 mặt tiền đường, gần biển Bắc Nha Trang cực kì thoáng đẹp.

Mặt tiền đường nhựa Điện Biên Phủ rộng 20m thông thẳng ra biển Phạm Văn Đồng chỉ 300m, vỉa hè rộng rải.

DT: 153,6 m² (% đất đô thị).

Hướng chính là hướng Nam, còn thêm 2 mặt tiền thoáng bên hông & phía sau.

Hiện đang cho thuê dòng tiền từ 15 - 20tr/tháng.

Khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp rất nhìu loại hình kinh doanh, ...
2 mặt tiền nguyễn thị minh khai  vị trí thoáng * cách biển trần phú 800m * giá 42,8 tỷ
11
42.8 tỷ 173 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

2 mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai - vị trí thoáng * Cách biển Trần Phú: 800m.

Giá: 42,8 tỷ.

Vị trí: Nguyễn Thị Minh Khai, P Phước Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 173m² (ODT).

Ngang: 6,1m (hướng Tây Bắc).

Ô tô vi vu: 20m.

Cách Biển Trần Phú: 800m / Sân bay Cam Ranh: 33km.
Đất 2 mặt tiền trước, sau 159,1m2 ngang 8,5m chỉ 21,4 tỷ. hẻm nguyễn thiện thuật. nha trang
3
21.48 tỷ 159 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN HẺM NGUYỄN THIỆN THUẬT P. LỘC THỌ, NHA TRANG

- Diện tích: 159m (ngang 8,5m)
- Hướng: Tây Bắc Đông Nam
- Đường: Hẻm bê tông rộng 5m, lô 2 mặt tiền thoáng đẹp

Vị trí: Cách biển chỉ 500m, nằm ngay trung tâm du lịch sầm uất, xung quanh là quần thể khách sạn, căn hộ, thích hợp xây căn hộ dịch vụ, khách sạn hoặc đầu tư giữ tài sản.

- Pháp lý: Sổ hồng

Giá bán: 135 triệu/m ...
Bán đất gần biển mặt tiền đường phạm văn đồng
3
23 tỷ 191 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT GẦN BIỂN NGAY NGÃ 3 ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG 26M VÀ TRÂN NHÂN TRUNG 22M
- Diện tích: 191m² ngang 8,8m
- Hướng Nam cực kỳ mát mẻ
- Ngay ngã 3 đường 26m và 22m nên kinh doanh cực kỳ dễ nhận diện thương hiệu.
- Đất gần biển , gần bến du thuyền nên phù hợp với rất nhiều loại hình kinh doanh và tiềm năng tăng giá cao
- Gần Dự án Núi Cô Tiên do Sungroup lập dự án
- Pháp lý: Sổ đỏ
- Giá : 23tỷ ~ ...
Chỉ 35 tỷ sở hữu 199,1m2 ngang 7m đất 2 mặt tiền đường dã tượng cách trần phú 150m. nha trang
3
35 tỷ 199 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dã Tượng, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

GIẢM SỐC 40 TỶ NAY CHỈ CÒN 35 TỶ
LÔ ĐẤT VIP 2 MẶT ĐƯỜNG DÃ TƯỢNG , GẦN NGÃ 3 TRẦN PHÚ , PHƯỜNG NHA TRANG , TỈNH KHÁNH HOÀ .

- Lô đất nằm mặt đường chính Dã Tượng ( rộng 20 m + vỉa hè rộng ) và mặt đường thông phía sau lô đất rộng 2 m ( quy hoạch 3,6 m )
- Lô đất cách bãi biển Trần Phú 1 phút đi bộ 150 m . Vị trí thuận lợi kinh doanh có nhiều chỗ đậu xe đoàn . Đường kinh doanh sầm uất .

- ...
Bán đất mặt tiền điện biên phủ cách biển 2 phút | 200m² đang cho thuê kinh doanh  chỉ 120tr/m2
4
24 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Điện Biên Phủ, phường Bắc Nha Trang (phường Vĩnh Hoà) 200m² (rộng 10m) - 120trd/m².

- Dt: 200m² (ngang 10m).
- Hướng bắc.
- Đường rộng 20m.
- Đang cho thuê kinh doanh.
- Vị trí đẹp rất thuận lợi kinh doanh buôn bán, xây ks, căn hộ cho thuê...
- Trong vòng bán kính 500m có Trường Tiểu Học Vĩnh Hoà, Trường Cao Đằng Nghề Du Lịch, Trường THCS Lý Thái Tổ, Trường Mẫu Giáo Vĩnh ...
Từ 0 tới 7 của 7

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm