Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất mặt tiền đường hoàng văn thụ  trung tâm nha trang  120m2 ngang 6,5m giá 19,8 tỷ
4
19.8 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Vạn Thắng, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền đường Hoàng Văn Thụ - trung tâm Nha Trang.
- Diện tích: 120m² (ngang 6,5m).
- Đường rộng 14m; hướng: Tây - Bắc.
- Vị trí: Thuận tiện kinh doanh, cách đường Quang Trung 20m.
Giá bán: 19 tỷ 800 triệu (165 tr/m²).
Liên hệ: - Hà Huy.
Đất mặt tiền đ. cô bắc  gần chợ xóm mới cách biển nha trang chỉ 800m  101,1m2 giá 14,990 tỷ
5
14.99 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cô Bắc, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT MẶT TIỀN Đ. CÔ BẮC - GẦN CHỢ XÓM MỚI CÁCH BIỂN 800m
- Diện tích: 101,1m² (ngang 4.4m)
- Đường rộng 11,2m sau quy hoạch 13m; hướng: Đông - Nam
- Ưu điếm: Dân cư đông đúc, via hè thông thoáng, phù hợp mớ Cafe, văn phòng, Spa hoặc Homestay cho khách du lịch.
- Pháp lý: Số hồng
Giá : 14 tỷ 990 triệu
Liên hệ: - Hà Huy
Cần bán lô góc mặt tiền đường lê hồng phong  nha trang
3
17.07 tỷ 125 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô góc có sẵn nhà cấp 4 Mặt tiền đường Lê Hồng Phong và Đường Nguyễn Văn Bảy.
- Diện tích 125,5 m².,Đất ở đô thị.
- Đất sạch bao không tranh chấp.
- Chính chủ sang tên nhanh chóng.
- Giá bán: 136tr/m2

Liên hệ: - gặp Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Mặt tiền cao văn bé, ngang 6,34m * gần biển hòn chồng 450m. giá 14 tỷ
3
14 tỷ 114 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cao Văn Bé, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Cao Văn Bé, ngang 6,34m * Gần biển Hòn Chồng 450m.

Giá: 14 tỷ.

Vị trí: Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 114m² (ODT).

Ngang: 6,34m | top hậu | (hướng Bắc).

Đường nhựa rộng: 10m.

Cách biển Hòn Chồng: 450m / sân bay Cam Ranh: 34km.
Đất mặt tiền cô bắc  trung tâm phố biển nha trang
3
14.99 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cô Bắc, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

ĐẤT MẶT TIỀN CÔ BẮC - TRUNG TÂM PHỐ BIỂN NHA TRANG
Cơ hội sở hữu quỹ đất vàng ngay lõi đô thị, vị trí đắc địa để kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây dựng căn hộ dịch vụ cao cấp!
Vị trí: Đường Cô Bắc (rộng 13m) gần Xóm Mới, ra Biển vài phút di chuyển và các trường học danh tiếng.
Diện tích: 101 m^2 (Ngang 4.4m - chuẩn đẹp để thiết kế).
Hướng: Đông Nam (mát mẻ quanh năm, đón lộc biển).
Pháp ...
[ đất mặt tiền đường bắc sơn  cách biển hòn chồng  400m ] còn sót lại giá tốt. giá  15 tỷ
3
15 tỷ 116 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất mặt tiền đường Bắc Sơn - Cách biển Hòn Chồng : 400m ] còn sót lại giá tốt

Giá : 15 tỷ
______

+ Diện tích : 116m²odt

+ Ngang : 5,5m ( hướng Bắc )

+ Đường nhựa ô tô rộng : 16m

+ Vị trí : đường Bắc Sơn, p Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà

+ Cách Biển Hòn Chồng : 400m // Sân Bay Cam Ranh : 34km
Bán đất tặng nhà 142,5m2 ngang 7,8m chỉ 16,8 tỷ. mặt tiền đường lê chân. trung tâm nha trang
3
16.8 tỷ 142 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Chân, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà mặt tiền bàn cờ đường Lê Chân Phước Tân, Nha Trang.

- Diện tích: 142,5m ngang 7,8m.
- Hướng: Đông Nam. Đường 13m.
- Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt.
- Vị trí đẹp, gần chợ, siêu thị, trường học. Khu dân cư đông, dân trí cao.
- Phù hợp nghỉ dưỡng, văn phòng, kinh doanh.

Giá bán: 16,8 tỷ (~117,9tr/m).

LH E. Hà Định: .
Mặt tiền quảng đức, phù hợp xây căn hộ * sát đường mai xuân thưởng * giá 13,2 tỷ
4
13.2 tỷ 122 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quảng_Đức, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Quảng Đức, phù hợp xây căn hộ * Sát đường Mai Xuân Thưởng*.

Giá: 13,2 tỷ.

Vị trí: Quảng Đức, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích sổ: 122m² ODT.

Hướng Đông / ngang 6m.

Nhựa rộng: 10m.

Cách sân bay Cam Ranh: 36km / Cách biển Hòn Chồng: 699m / Mai Xuân Thưởng: 120m.
Chỉ 12,5 tỷ  bán đất mặt tiền điện biên phủ vĩnh hòa, bắc nha trang
6
12.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Điện Biên Phủ Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang.

Giá chỉ: 12,5 tỷ | Cách biển khoảng 500m.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 110m² (công nhận 100m²).
Ngang: 5m.
Mặt tiền đường Điện Biên Phủ rộng 16m.
Vị trí đẹp, đối diện khu quy hoạch Chợ Vĩnh Hòa khu Bắc Nha Trang.

Vị trí tiềm năng.
Khu dân cư đông đúc, kinh doanh thuận lợi.
Khu vực phát triển mạnh phía Bắc Nha Trang.
Cách biển khoảng ...
Giảm 1 tỷ  cần bán nhanh  đất mặt tiền điện biên phủ vĩnh hòa, bắc nha trang
6
11.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Giảm 1 tỷ - cần bán nhanh - đất mặt tiền Điện Biên Phủ Vĩnh Hòa, Bắc Nha Trang.

Giá chỉ: 11,5 tỷ | Cách biển khoảng 500m.

Thông tin lô đất.
Diện tích: 110m² (công nhận 100m²).
Ngang: 5m.
Mặt tiền đường Điện Biên Phủ rộng 16m.

Vị trí Tiềm năng.
Khu dân cư đông đúc, kinh doanh thuận lợi.
Khu vực phát triển mạnh phía Bắc Nha ...
Mặt tiền đoàn thị điểm, ngang 9,6m cách biển trần phú 500m giá 17,5 tỷ
4
17.5 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đoàn Thị Điểm, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Đoàn Thị Điểm, ngang 9,6m, cách biển Trần Phú: 500m.

Giá: 17,5 tỷ.

+ Vị trí: Đoàn Thị Điểm, P Xương Huân, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 126m² (ODT) { sau QHGT: 100m².

+ Ngang: Gần 9,6m (hướng Tây Bắc).

+ Nhựa ô tô rộng: 16m.

+ Cách Biển Trần Phú: 500m / sân bay Cam Ranh: 33km.
Bán đất mặt tiền đường hoàng văn thụ gần ngã tư quang trung
3
19.44 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền Hoàng Văn Thụ, Nha Trang. Gần ngã tư Quang Trung.

- Khu vực kinh doanh sầm uất trung tâm.
- 120 m², ngang 6,5m.
- Giá bán 162tr/m².
Thuế ai nấy chịu.
Liên hệ: .
Mặt tiền điện biên phủ nha trang đất mt luôn tăng đều tiền không tự sinh ra, nhưng lô này..
3
10.5 tỷ 145 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

MẶT TIỀN ĐIỆN BIÊN PHỦ TIỀN KHÔNG TỰ SINH RA, NHƯNG LÔ NÀY GIÚP BẠN LÀM ĐƯỢC

* Vị trí: Trục chính sầm uất, 2 phút ra biển
* Kinh doanh gì cũng ra tiền: gara, showroom, căn hộ cho thuê
* Xung quanh full tiện ích: chợ, trường, khu dân cư đông đúc

Diện tích: 145,5m (full thổ cư)
Ngang: 4,5m hậu dài, dễ khai thác
Giá: 10,5 tỷ (còn thương lượng mạnh)

Mua là giữ tiền giữ là tăng giá không ...
Chỉ 2 phút ra biển! bán đất mặt tiền đặng nguyên cẩn  phù hợp xây căn hộ, ks  128,4m2  85trđ/m2
8
10.91 tỷ 128 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đặng Nguyên Cẩn, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Đặng Nguyên Cẩn, phường Bắc Nha Trang (phường Vĩnh Hoà) DT 128,4m² giá: 85trđ/m².

- Diện tích: 128,4m² (ngang 5m, và nở hậu chữ L: 11m).
- Hướng Tây.
- Đường nhựa rộng 13m.
- Ưu điểm nổi bật:
+ Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.
+ Phù hợp xây nhà ở, căn hộ mini hoặc đầu tư lâu dài.
+ Gần biển Nha Trang, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ.
+ Khu vực cao ráo - không ...
Đất vàng kinh doanh trung tâm nha trang  chỉ 10,15 tỷ có ngay mặt tiền đường rộng 22,5m!
6
10.15 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Lê Hồng Phong, Phường Nam Nha Trang ( phường Phươc Long ) - 101,5m² ( ngang 4,79m ) - 100tr/m²

- Diện tích đất: 101.5 m², ngang 4.79 m.
- Hướng Đông Bắc.
- Đường nhựa rộng 22.5 m.
- Pháp lý : Sổ Hồng ODT .

Vị trí đất ngay mặt đường lớn Lê Hồng Phong kinh doanh buôn bán nhộn nhịp .
Hiện tại đất trống dễ thiết kế xây dựng.
Phù hợp đầu tư làm BĐS tạo dòng tiền .

Giá ...
Mặt tiền điện biên phủ  sát bến xe phía bắc * cách biển ba làng  1,3km. giá 10,6 tỷ
3
10.6 tỷ 146 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền Điện Biên Phủ _ sát bến xe Phía Bắc * Cách biển Ba Làng : 1,3Km.

Giá: 10,6 tỷ
_____

+ Vị trí: Điện Biên Phủ, P Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 146m² (ODT).

+ Ngang: 4,5m, nở hậu / hướng Nam.

+ Ô tô vi vu: Nhựa rộng 20m.

+ Cách sân bay Cam Ranh: 35Km.
Từ 0 tới 16 của 16

Xem quy hoạch tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất mặt tiền Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.