Bán đất mặt tiền tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất full thổ cư dt 3200m2. ngay mặt tiền đường an phú quận 2. sổ hồng sẵn. kế bên vincom q2
3
600 tỷ 3200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm.
Cần sang nhượng lô đất full thổ cư mặt tiền đường An Phú Quận 2.
DT đất 3200m².
Sổ sẵn.
Cách sông 150m².
Kế bên khu villa đẳng cấp của Keppel Land Riviera An Phú Quận 2.
Xây được 12 - 15 tầng.
Giá chỉ bằng 1/2 giá khu vực lân cận.
LH Ms Huyền để biết thêm thông tin chi tiết .
Đất 665m2 thổ cư, mặt tiền nhị bình 9, ngay ủy ban xã nhị bình  hóc môn
3
11.9 tỷ 665 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nhị Bình 9, X.Nhị Bình, H.Hóc Môn, HCM

Đất mặt tiền Nhị Bình 9 - Hóc Môn ngay ủy ban xã Nhị Bình.
Đường Bùi Công Trừng đi vào 100m.
DT: 665m² thổ cư.
Diện tích đẹp tiện mở xưởng, nhà trọ, biệt thự nghỉ dưỡng.
- Pháp lí sạch, sổ hồng công chứng sang tên ok.
Bán gấp lô đất thổ cư tại mặt tiền đường trần đại nghĩa xã tân kiên huyện bình chánh, 1380 m
3
72 tỷ 1380 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trần Đại Nghĩa, X.Tân Kiên, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất Thổ cư tại mặt Tiền đường Trần Đại Nghĩa xã Tân Kiên Huyện Bình Chánh Thành phố Hồ Chí Minh, diện tích đất 1,380 m đất thổ cư 100 % phù hợp xây dựng siêu Thị, hay làm văn phòng công ty, kho xưởng, quý khách cần mua Đất vui lòng LH. Hoàng
Đất mặt tiền đường lớn 30 mét. đường liên phường
3
180 tỷ 958 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Diện tích 958 mét vuông. Mặt tiền 14,5 m nhân 66 mét. Gần Globall City. Kết cấu xd 5 tầng. Full thổ cư
Siêu rẻ chỉ 45tr/m2 mặt tiền bưng ông thoàn
3
Thỏa thuận 2000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mới, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí đất nằm gần khu công nghệ cao, đường Nguyễn Duy Trinh - liên Phường - Cao Tốc...
- Diện tích: 17 x 120m= 2000m² trong đó 1733m² thổ cư (giá lên thổ cư 52 tr/m²).
- Đất sạch ko vướng quy hoạch, thích hợp xây biệt thự, kho xưởng.
Bán đất tại đường số 50, 300 tỷ, 7575 m2, mặt tiền 68m
9
300 tỷ 7575 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 50, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Số 50, P. Bình Trưng Đông, Q2, HCM, diện tích 7575m² với mặt tiền 68m siêu rộng. Pháp lý đầy đủ, ngõ vào rộng 12m, cực kỳ thích hợp cho việc đầu tư hoặc kinh doanh.

Giá chỉ 300 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất đẹp để phát triển. Khu vực này có tiềm năng tăng giá cao và là lựa chọn lý tưởng cho các dự án lớn.

Cách trường mầm ...
Bán đất mặt tiền đường vườn lài giá siêu rẻ 15.2mx70m
5
75 tỷ 1039 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán đất mặt tiền đường vườn lài phường an phú đông tp hcm giá siêu rẻ siêu tốt ,tiện ở hoac kinh doanh
Diện tích: 15.2mx70m=1039m thổ cư 959m
Giá: 80 tỷ nay giảm còn 75 tỷ(78 trieu/m) thuong lượng
Đường : 10m phóng 40m
Trường chính Chủ và nhiều diện tích khác in
Bán đất mặt tiền dương đức hiền 1350m2 giá 110 tr/m2
3
148.5 tỷ 1350 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Đức Hiền, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Bán đất mặt tiền Dương Đức Hiền vị trí vip trung tâm tân phú.

Ngay khu trung tâm quận Tân Phú (cũ) liền kề Đại học Công Thương, khu vực sầm uất, giá trị khai thác cực cao.

Diện tích: 22.5m x 60m = 1.350m².
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất thổ cư 100%, hoàn công đầy đủ.
Hiện trạng: Đang cho thuê, thu nhập ổn định & cao.
Vị trí: Mặt tiền đường lớn, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá mạnh.
Giá chủ ...
Bán đất đẹp mặt tiền kênh tân hóa giá 3.315,9m2
3
298.43 tỷ 3315 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Kênh Tân Hóa, P.Tân Thới Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Bán đất đẹp mặt tiền Kênh Tân Hoá, đối diện Đầm Sen Tân Phú.
Vị trí vàng hiếm có tiềm năng phát triển cao ốc, chung cư.

Mặt tiền Kênh Tân Hoá, ngay khu trung tâm sầm uất, đối diện khu du lịch Đầm Sen Tân Phú.
Diện tích khủng: 3315.9m² (Full thổ cư).
Ngang 70m x dài 57m Thế đất vuông vức, bằng phẳng.
Thích hợp: Xây cao ốc văn phòng, chung cư cao tầng, dự án thương mại.
Pháp lý sạch, sẵn sổ, quy ...
Bán đất mặt tiền kênh trung ương 4.300m2 ngang 56m x 76m giá 22 tr/m2
3
94.6 tỷ 4300 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Kinh Trung Ương, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

- Xuất ngoại bán đất mặt tiền Kênh Trung Ương Vĩnh Lộc B Bình Chánh.
- Diện tích 4300m² chiều ngang 56m x 76m. Thổ Cư 2500m².
- Đất ở mặt tiền đường tiện làm nhà xưởng hoặc phân Lô..
- Đường xe contine 40f.
- Sổ hồng riêng.
- Vị trí rất thuận lợi.
- Giá bán 22 tr/ m².
- Quý khách vui Lòng liên hệ Mr Đức .
Bán đất mặt tiền láng le bàu cò ngang 33m x 65m giá 45 tỷ/ 22,5 tr/m2
4
45 tỷ 2000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Láng Le Bàu Cò, X.Lê Minh Xuân, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất mặt tiền Láng Le Bàu Cò | gần KCN Lê Minh Xuân, Bình Chánh, TPHCM.

Vị trí:
Mặt tiền đường Láng Le Bàu Cò.
Cách Trần Văn Giàu ~300m.
Kế bên KCN Lê Minh Xuân, giao thông thuận tiện.

Diện tích CN: 2.000m².
Thổ cư: Gần 1.000m.
Ngang 33m x 65m (vuông vức, đẹp).

Hiện trạng:
Đất san lấp cao, không ngập.
Tường rào cao 3m bao quanh.
Công chứng ngay.

Phù hợp:
Làm kho xưởng sản xuất.
Xây nhà ...
Đất giảm 10 tỷ | thảo điền quận 2 | 503m² | góc 2mt sông | giá 180 tỷ
3
180 tỷ 503 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Lý do: Thanh khoản 2026, giảm 5% (giảm 9.5 tỷ, làm tròn 10 tỷ). Gia chủ cần thu hồi vốn đầu tư giáo dục.

Vị trí: Đường Thảo Điền, P. Thảo Điền, Quận 2. Tọa lạc trong khu Compound Fideco an ninh 24/24, chỉ cách công viên bờ sông Sài Gòn 20m. Vị trí "vàng" chỉ mất 1 phút ra chuỗi siêu thị, nhà hàng cao cấp và các tiện ích chuẩn quốc tế.

Diện tích: 18.5m x 27.3m. Công nhận: 503m². Lô đất sở hữu 2 ...
Đất 1322.2m2 xây 12  16 tầng mặt tiền lương định của, an khánh, q2, ngay tthc thủ thiêm, 420 tỷ
7
420 tỷ 1322 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đất xây 12 - 16 tầng mặt tiền Lương Định Của, An Khánh, Q2, ngay TTHC Mới Thủ Thiêm.
Mặt Tiền Lương Định Của, Phường An Khánh, TP Thủ Đức.
Vị trí ngay vòng xoay Trần Não và Lương Định Của, liền kề Trung Tâm Hành Chính mới Thủ Thiêm, gần Nút giao An Phú kết nối sân bay Long Thành và khu đông TP HCM, cách ga Metro Thủ Thiêm khoảng 500m,...