Bán đất mặt tiền tại Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền tân thới hiệp dương thị mười quận 12 giá rẻ 9.9 tỷ
8
9.9 tỷ 190 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dương Thị Mười, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TÂN THỚI HIỆP DƯƠNG THỊ MƯỜI QUẬN 12 GIÁ RẺ 9.9 TỶ
DIỆN TÍCH 190m ( 6 x 31 )

Mặt tiền 12m
Cách Dương Thị Mười
Bệnh viện Quận 12
Vài bước chân
Khu dân cư hiện hữu
Đất trống xây dựng cao tầng
Phù hợp xây khách sạn
Căn hộ dịch vụ, toà nhà
Biệt thự...
Sổ hồng vuông a4
LH
t441
Bán lô đất góc 2 mt đường trương thị kiện, dt 198m2, có 120m thổ, kdc hh, xã thái mỹ
7
1.89 tỷ 198 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Thị Kiện, X.Thái Mỹ, H.Củ Chi, HCM

Cần bán gấp lô đất Góc 2 mặt tiền đường Trương Thị Kiện, xã Thái Mỹ, huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh (cũ)

- Diện tích: ngang 5,7m x 35m dài, (tổng diện tích 198m, có 120 thổ cư), Đất cao ráo vuông vứt, KDC Hiện hữu, xây dựng ngay.

- Vị Trí: nằm góc 2 mặt tiền đường nhựa Trương Thị Kiện Phạm Thị Liền, Bên hong đường Phạm Thị Liền ko còn lộ giới. cách Tỉnh Lộ 7 chỉ 1,3km, do mặt tiền đường Trương Thị ...
Hiếm đất mặt tiền kd ngay khu him lam linh chiểu thích hợp kd mọi ngành nghề. dt 190m2 ngang 9.6m.
5
14 tỷ 190 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 19, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN KINH DOANH - GẦN ĐH NGÂN HÀNG- LIỀN KỀ KHU HIMLAM LINH CHIỂU
DT 190m² Ngang 9.6M

- Đường 19, P.Linh Chiểu- TP Thủ Đức
* Liền kề Khu Vip HimLam Linh Chiểu
* Ngay ĐH Ngân Hàng, đầy đủ tiện ích
* Nằm ngay khu trung tâm, dân cư xung quanh đông đúc, đường thông Ôtô
* Khu dân cư đồng bộ, xây dựng tự do
* DT : 190 ( 9.6 x 19.7 )
* Thích Hơp Xây Nhà Ở, CHDV CấP , Cty, VP..
* Hệ Số ...
Hiếm! lô đất mặt tiền đường 11  kdc khang điền  phường phước long b  156m2 ( 6mx 26m)
3
14.2 tỷ 156 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 11, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị Trí: Ngay bên cạnh các dự án cao cấp khác như: Gia Hòa, An Thiên Lý, Rio Vista, An Thiên Lý, Global city, . Di chuyển đi quận 2, quận 7, Thủ Đức, Đông Nai, Bình Dương đều thuận lợi

Khuôn viên nội khu khang trang, sạch đẹp, công viên lớn, nhiều mảng xanh
Diện tích công nhận: 156m² (6x26)

GIÁ BÁN 14.2 TỶ
Chủ gấp bán lô đất dt 10x22 full thổ cư mặt tiền nhánh đường tân thới hiệp, quận 12 giá nhỉnh 12 tỷ
3
12.3 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tân Thới Hiệp 21, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

Bán đất mặt tiền Tân Thới Hiệp 21 - Quận 12 - Ngang 10m x 22m full thổ cư - Chỉ Hơn 12 tỷ
Dt : 10m - 22m thổ cư 180m.
- Đất mặt tiền Đường nhánh TTH21 .
- Gần Dương Thị Mười , Nguyễn Ảnh Thủ.
- Đường thông 2xe tải tránh nhau.
- Xây CHDV làm kho xưởng,vp cty ( Đã tách ra thành 2sổ, mỗi sổ 5m - 22m)
- Pháp lý chuẩn: shr công chứng ngay.
Hiếm có khó tìmbán đất mặt tiền đẹp nhất trường thọ, thủ đức8x22m(hầm+6 tầng) chỉ 20 tỷ
3
20 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM ĐÔ THỊ TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC.

Vị trí Đắc địa: Mặt tiền Đường số 2, Phường Trường Thọ. Kết nối thẳng ra Xa Lộ Hà Nội và Kha Vạn Cân. Vị trí "vàng" đón đầu quy hoạch khu đô thị tương lai, ngay Vành Đai 2.

- Diện tích: 8m x 22m (Ngang 8m cực hiếm, bề thế, dễ bố trí thiết kế).
- Chỉ tiêu XD: Hầm + 6 tầng.
+ Phù hợp làm: Trụ sở văn phòng công ty, Thẩm mỹ viện, Phòng ...
Bán lô đất khủng 173m2(7.2m *22) xây chdv hầm + 6 tầng đường 7m sát mặt tiền đường 11 trường thọ
8
12.2 tỷ 173 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Xây CHDV ko nên bỏ qua - trung tâm Trường Thọ - đất 173m² - ngang khủng - hẻm xe tải chỉ 70tr/m2

DT: 173m (7.2x22) nở hậu 10m, thổ cư 100%, ko quy hoạch, ko lộ giới.
- Đường xe tải tận nơi, quy hoạch tương lai ra mặt tiền đường 20m, ko ảnh hưởng tới đất.
- Cách vành đai 2 tầm 200m, thông Đặng Văn Bi, đường số 2, Võ Văn Ngân...
- Cấp phép XD: Hầm, trệt, 4 tầng + ST.
- Sổ đẹp, nở hậu tài lộc, sang ...
Giá tốt! đất mặt tiền ngay trục phạm văn đồng ngay tttm gigamall hiệp bình chánh thủ đức  ngang 8m
6
13.38 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 10, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán nhanh các lô đất mặt tiền trục đường số ngay Khu Gigamall Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức - ngang 8m:

- Vị trí: Nằm trên trục đường số, khu bên sông Hiệp Bình Chánh Thủ Đức, khu dân cư trí thức, mát mẻ, an ninh, xung quanh khu biệt thự cao cấp. Thuận lợi di chuyển qua các quận trung tâm, sân bay Tân Sơn Nhất.
- Diện tích: 8x19.2m.
- Cơ sở hạ tâng: Cao, hoàn thiện, không ngập nước.
- Pháp lý: Sổ ...
Hàng hiếm f0 lô góc 2 mt 10x20m xây biệt thự cực đẹp  thạnh xuân 52, sát q12  chỉ 4.3 tỷ!
6
4.3 tỷ 195 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Xuân 52, X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM

Kẹt tiền cần ra gấp siêu phẩm đất nền F0 tại Đông Thạnh, Hóc Môn. Vị trí vàng cuối đường Thạnh Xuân 52, bước một bước sang Quận 12!

- Thông số vàng: Tổng 195m² (Ngang 10m x 20m), có sẵn 120m² thổ cư, xây dựng ngay. Bề ngang 10m cực hiếm, xây biệt thự mini hay nhà vườn là chuẩn bài!
- Vị trí đỉnh cao: Lô góc 2 mặt tiền hẻm xe tải, xe hơi né nhau thoải mái. Gần ngay chợ Gấu, cách Lê Văn Khương ...
156m² đất mặt tiền bưng ông thoàn, gần global city  sát khu công nghệ cao  hiếm có
5
10.6 tỷ 156 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mới, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bạn đang tìm một lô đất
Vừa có thể kinh doanh
Vừa có nhu cầu thuê cao
Vừa nằm trong khu vực tăng giá mạnh của TP.HCM

Thì đây không phải lựa chọn
mà là cơ hội hiếm đang lộ diện.

Vị trí không phải bàn
Mặt tiền Bưng Ông Thoàn (lộ giới 30m) - trục đường đang phát triển mạnh
Chỉ 2km đến Global City - đại đô thị đang hình thành
1 phút tới Khu Công Nghệ Cao Q9 - nơi hàng chục nghìn chuyên gia, kỹ sư, ...
Bán đất thổ cư 2 mặt tiền đường cây gõ 7x26 nở hậu diện tích trên sổ 200m2
5
2.1 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cây Gõ, X.An Phú, H.Củ Chi, HCM

chị chủ cần bán lô đất nằm mặt tiền đường cây gõ vị trí đẹp 2 mặt đường rất thoáng đường cây gõ kinh doanh buôn bán rất ok ạ ngang 7x26 nở hậu tổng diện tích đất là 200m² thổ cư sẵn là 115m² khu dân cư xây dựng tự do. gần ngã ba ngẵ tư thuận tiện kd đủ mọi ngành nghề vật liệu xây dựng quán ăn sáng mở đại lý vv.. anh chị liên hệ em để xem đất và gặp chủ mua trực tiếp xin cám ơn
Đất view sông  mt đường thân văn nhiếp, q2. dt 12x19m. xd hầm/4tầng. giá chỉ 40 tỷ tl
5
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán lô đất vị trí đẹp - mặt tiền view sông và view công viên - mặt tiền đường Thân Văn Nhiếp, KDC Văn Minh - phường An Phú, Quận 2

- Diện tích: 12x19M, công nhận: 200m2
- Đất vị trí đẹp, view trực diện sông và công viên thoáng mát, yên bình
- Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, đẹp và văn minh
- Chủ đã xin GPXD để xây 1 HẦM, 4 TẦNG nhưng vì con của ...
Đất mặt tiền đường 10m  khu phân lô đẹp  sát phan văn hớn, bà điểm hóc môn
3
5.6 tỷ 154 m²
Đất Mặt Tiền

X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Người đăng: Thùy (13 tin đăng)
ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 10M KHU PHÂN LÔ ĐẸP SÁT PHAN VĂN HỚN, BÀ ĐIỂM HÓC MÔN (T529T75) CGT

Quỹ đất hiếm còn sót lại khu vực trung tâm Bà Điểm phù hợp xây ở, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.

Vị trí cực đẹp:
Chỉ 50m ra Phan Văn Hớn
Kết nối nhanh Nguyễn Ảnh Thủ QL22 Chợ đầu mối Hóc Môn
Khu dân cư hiện hữu, đường thông thoáng, tiềm năng tăng giá mạnh

Thông tin chi tiết:
Diện ...
Đất mặt tiền nhựa trước vinhomes
5
6.5 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Duyên Hải, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Cần bán lô đất đẹp giá rẻ.
Đường nhựa thông thoáng cách vin 500m.
18x9m 160m² trong đó có 156m² thổ cư, thích hợp làm 1 dãi nhà trọ cho thuê khai thác dòng tiền.
Giá 6.5 tỷ còn bớt nếu thiện chí.
Rẻ nhất  đất mt lương văn nho, cần thạnh, cần giờ  cách vinhomes cần giờ green paradise 2p  cc
3
9.2 tỷ 167 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lương Văn Nho, Tt.Cần Thạnh, H.Cần Giờ, HCM

Đất thật - chính chủ thật - giá thật.
Đất mặt tiền Lương Văn Nho, ngần ủy ban chi cục thuế tòa án trung tâm hành chính huyện Cần Giờ. Cách siêu dự án Vinhomes Cần Giờ Green Paradise chỉ 2 phút di chuyển.

Diện tích: 8x20,9m - thổ cư 100%.

Giá 55tr/m² tốt nhất khu vực.
Mình vẫn share lộc với Anh Chị thiện chí. Giá này còn rất tốt so với tiềm năng tăng giá tới 2030.

SDT (Duẩn)

Vị trí lô đất ...
Bán đất xây biệt thự gốc 2 mặt tiền tl 31 an phú đông quận 12 diệm tích 12x21 giá 9ty9
6
9.9 tỷ 167 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Lộc 31, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

CHỦ GỬI LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN CỰC ĐẸP THẠNH LỘC 31

Vị trí: 1/ ngắn Thạnh Lộc 31 thông ra sông Sài Gòn
Góc 2 mặt tiền thoáng mát thích hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, kho xưởng hoặc đầu tư lâu dài

Diện tích: 12m x 21m
Thổ cư công nhận: 167m

Đường rộng, khu dân cư hiện hữu, di chuyển thuận tiện
Không khí mát mẻ gần sông tiềm năng tăng giá cao

Giá bán: 9 tỷ 900 triệu còn bớt lộc cho ...
Đất mặt tiền lương định của, an phú, quận 2  10x20m (cn 200m²)  88 tỷ
8
88 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất mặt tiền Lương Định Của An Phú, Quận 2.

Đ/c: Số 20 Lương Định Của, P. An Phú, Q2.
Vị trí đẹp, gần nút giao Nguyễn Hoàng kết nối nhanh nút giao An Phú, Song Hành Xa Lộ Hà Nội.

Diện tích: 10 x 20m (CN 200m²).
Rất phù hợp: Xây văn phòng công ty, showroom, building ngân hàng vị trí dễ nhận diện thương hiệu.
Vỉa hè cực rộng: 8m thuận tiện đậu xe, kinh doanh.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ giao dịch ...
Chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền dự án thời báo kinh tế sài gòn, mặt tiền bưng ông thoàn, q9, hcm
5
9.6 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

*Cần bán nhanh đất nền biệt thự KDC Thời báo kinh tế, đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, TP Thủ đức. Chỉ mất 5 phút để ra đường Nguyễn Duy Trinh
*Pháp lý: Đã có sổ. Xây dựng thiết kế tự do

Lô 1: dt 160m² (8x20)
đường 12m,
giá 60tr/m2

Lô 2:, dt 20x23m,
đường 12m
giá thương lượng

Lô 3: dt 160m² (8x20)
mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn

và một số nền khác đa ...
Đất mặt tiền kinh doanh đường số  sát đặng văn bi  tiện xây chdv cao cấp gần ga metro
5
12.5 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 10, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Linh (19 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường 10 - tiện kinh doanh - xây CHDV cao cấp - Ga Metro - Phường Trường Thọ - 151m².

Bán đất mặt tiền đường 10, Trường Thọ, Thủ Đức.
* Mặt tiền tiện KD, xây CHDV cao cấp, biệt thự.
* Gần Đặng Văn Bi, đường ôtô thông thoáng.
* Hiện trạng đất trống.
* Pháp lý: Sổ sẵn, công chứng ngay.
Diện tích: 151m² full thổ cư.

Giá bán: 12.5 tỷ bớt lộc.

2186.
Bán đất 162m2, sẵn sổ, mặt tiền đ.nguyễn văn bứa, xã xuân thới thượng, hóc môn, hcm
6
4.5 tỷ 162 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Bứa, X.Xuân Thới Thượng, H.Hóc Môn, HCM

GIÁ TỐT: BÁN ĐẤT 162M2, SẴN SỔ, MẶT TIỀN Đ.NGUYỄN VĂN BỨA, XÃ XUÂN THỚI THƯỢNG, HÓC MÔN, HCM
Diện tích: 162m² ( ngang 4m, dài 40.5 m, nở hậu 5.3m)
Pháp lý: sổ đầy đủ, sang tên công chứng ngay.
Vị trí cực đẹp: mặt tiền đường lớn Nguyễn Văn Bứa, phương tiện đi lại tấp nập. Tiện ích đầy đủ: Gần khu công nghiệp Nhị Xuân, gần chợ đầu mối , gần trường học, gần khu di tích lịch sử Ngã Ba Giồng. Giao ...
Từ 20 tới 40 của 245

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực