Bán đất mặt tiền tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Góc 2 mặt tiền kinh doanh, 153m2 ngay đường 41 phạm văn đồng, linh đông thủ đức
5
12.5 tỷ 153 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Lô đất kinh doanh cực kỳ xầm uất ngay tại Phạm Văn đồng.
Góc 2 mặt tiền thoáng đẹp, kinh doanh cực tốt.
Diện tích: 7.9m x 19.3m
Hệ số xây dựng cao phù hợp làm toà nhà CHDV, toà nhà văn phòng, cty..
Ví trí : chi mất khoản 10p về sân bay Tân sân Nhất.
Ngay trục Phạm Văn Đồng đi đâu cũng tiện.
Dân cư kính mít.
Cạnh bên căn hộ, quán caffe và biệt thự thoáng đảng, dân trí cao.
Đường 12m ô tô quay ...
Sót lại 1 lô  đất mặt tiền kinh doanh đường 20m khu bên sông  xd 5 tầng  sát gigamall thủ đức
6
18.5 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 25, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Kim Anh (14 tin đăng)
Đất mặt tiền kinh doanh - trục đường 25 Hiệp Bình Chánh.

Cần nhượng lại lô đất vị trí cực đẹp, ngay khu bàn cờ Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Thích hợp xây văn phòng, khách sạn hoặc biệt thự phố.

Vị trí: Mặt tiền đường số 3 (trục đường 25), P. Hiệp Bình Chánh. Kết nối thẳng ra Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển về sân bay và trung tâm.
Diện tích: 120m² (6 x 20m) - Ngang 6m cực hiếm, bề thế và dễ ...
Đất 128,5m2 (7,6x20) lô góc 2 mặt tiền hxh 7m đường số 3 ngay ga metro bình thái giá chỉ 12 tỷ tl
5
12 tỷ 128 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

SÁT GA METRO BÌNH THÁI GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM XE TẢI ĐƯỜNG SỐ 3 - PHƯỜNG THỦ ĐỨC GẦN XA LỘ HÀ NỘI

- Diện tích: 128,5m² (7,6x20)
- Đất lô góc đẹp tiện xây nhà, CHDV cho thuê dòng tiền tốt.
- SHR công chứng ngay
- Giá 12 tỷ

Liên hệ: TL chính chủ (841)
Khan hiếm  bán gấp đất 129m2 mt đường 20m ngay gigamall hiệp bình chánh, giá rẻ chỉ 14.2 tỷ
4
14.2 tỷ 129 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 27, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí lô đất cực kì đẹp 129m² nằm trên cung đường đẹp nhất, rộng nhất khu bên sông Sài Gòn, Phường Hiệp Bình (mới) - Hiệp Bình Chánh (cũ) - Thủ Đức.
- Vị trí đường lớn giá trị tăng cao theo thời gian, mở văn phòng công ty, kinh doanh các mặt hàng thuận tiện.
- Cách Gigamall, chợ Hiệp Bình Chánh, nhà hàng Bên Sông bán kính 500m.
- Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, không nắng nóng giúp tiết kiệm ...
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền trường thọ, cách ga metro bình thái chỉ 250m trung tâm thủ đức
6
11.9 tỷ 128 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Ân Lê (15 tin đăng)
Tọa lạc: Đường số 3, P. Trường Thọ, TP. Thủ Đức.
250m: Đến Xa lộ Hà Nội & Nhà ga Metro số 1 (Bình Thái) Di chuyển vào Quận 1 chỉ 10 - 15 phút.
Sát cạnh: Chung cư Lavita Garden (Hưng Thịnh), thừa hưởng mọi tiện ích cao cấp từ shophouse, siêu thị, cafe, gym...
Khu dân cư: Đồng bộ, dân trí cao, an ninh và cực kỳ yên tĩnh.
Diện tích 128.5m² ngang hơn 7m (cực thoáng, dễ thiết kế gara hoặc kinh doanh). ...
Ngang 9m hiếm có  sát vách mặt tiền ql13  quỹ đất xây dựng được cao rất ít
3
20 tỷ 297 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Đất vàng Thủ Đức - Ngang 9m hiếm có - Sát vách mặt tiền QL13.
Cần nhượng lại lô đất vị trí cực đẹp, hẻm 668 Quốc Lộ 13, phường Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức. Đây là cơ hội hiếm có cho các nhà đầu tư muốn xây dựng Building, văn phòng công ty hoặc Khách sạn.
Vị trí đắc địa: Cách mặt tiền Quốc Lộ 13 chỉ đúng 10m. Giao thông thuận tiện, cửa ngõ kinh tế sầm uất của Thủ Đức.
Diện tích cực khủng: 297.4m² ...
Bán lô đất góc 2 mt đường nhựa 8m thông cách trạm metro chỉ 200m xây dựng cao tầng phù hợp làm chdv
7
11.9 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền đường nhựa 8m thông ngay Trạm Metro Nguyễn Văn Bá, Xa Lộ Hà Nội ngang 7,6m cực hiếm xây dựng cao tầng được Hầm + 6 Tầng.
Khu dân trí cao ráo, an ninh, yên tĩnh...
Gía F0 chưa qua đầu tư.
DT: 128,5m² (8,25m x 19,2m)
Diện tích sử dụng 150m2
Gía : 11.9 tỷ còn thương lượng
Khách hàng quan tâm gọi cho em Khang để được hỗ trợ 24/7 xem vị trí.
Miễn phí tư vấn, test quy hoạch , Hỗ ...
Chủ gửi bán nền đất mặt tiền đường 42 phường bình trưng tp hcm
3
10.5 tỷ 101 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 42, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nền đất thổ cư mặt tiền đường 42 phường Bình Trưng TP HCM Dt: 4,23m x 25 m vị trí đẹp xây dựng tự do thuận lợi kinh doanh . Giá 10,6 tỷ, quý khách có nhu cầu xin liên hệ: !!!
Bán đất góc 2 mặt tiền đường chính khu dân cư lan phương mặt tiền vành đai 2 giá f0 chưa qua đầu tư
8
15.8 tỷ 184 m²
Đất Mặt Tiền

Đường D3, P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất lô góc 2 mặt tiền Đường D3 khu chung cư Lan Phương mặt tiền Vành Đai 2 tương lai gần giá F0 chưa qua đầu tư.
* Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Khu dân cư đông đúc.
* Diện tích công nhận: 184.7m² (7.4m x 26.4m) vuông vức.
Hướng: Đông Bắc.
Giá bán: 15.8 tỷ còn thương lượng.
LH: Khang làm việc trực tiếp.
Chủ cần bán lô đất mặt tiền đường hẻm cách quốc lộ 13 chỉ 50m đường xe tải  xây dựng cao tầng
4
19 tỷ 298 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần tiền bán nhanh lô đất mặt tiền hẻm - sát ngay QL13 - đường xe tải tránh nhau - xây dựng cao tầng thích hợp làm building, văn phòng, CHDV,...

- Vị trí: Thuận lợi di chuyển trung tâm, sân bay Tân Sơn Nhất, TTTM gigamall, cơ sở hạ tầng đầy đủ, khu vực cao ráo không ngập nước,... Xung quanh khu nhà cao tầng, trí thức.
- Diện tích: 298m²(có 232m² ODT).
- Giá: 19 tỷ (còn giảm nhiều cho Kh thiện ...
Lô góc 2 mặt tiền đường 11 trường thọ  126m2 ngang khủng 6.5m, kế vành đai 2  xây hầm + 5 tầng
5
12.7 tỷ 126 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Lô góc 2 mặt tiền đường 11 Trường Thọ - 126m² ngang khủng 6.5m, kế Vành Đai 2 - xây hầm + 5 tầng.

* Vị trí cực đẹp mặt tiền sầm uất đường 11 Trường Thọ gần Vành Đai 2.

* Cấp GPXD: Hầm + 5 tầng + lửng.
* Lô góc giá trị cực cao. Mặt tiền 6.5m bề thế sổ vuông nét A4.

* Diện tích công nhận: 126m² (6.5m x 19.4m) có 86m² thổ cư.

Giá bán: 12,7 tỷ.
Bán lô đất 211m2 ngang 7.9m mặt tiền kinh doanh sầm uất đường số 5 ngay khu êm đềm giá tốt
4
14.5 tỷ 211 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 5, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

CHỦ GỬI BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 5 LINH XUÂN KINH DOANH SẦM UẤT

Vị trí đẹp ngay mặt tiền đường số 5 phường Linh Xuân TP.HCM
Khu vực dân cư đông đúc, lưu lượng xe qua lại cao
Thích hợp mở cửa hàng, showroom, văn phòng, spa, quán ăn, đầu tư giữ tài sản

Mặt tiền kinh doanh buôn bán cực kỳ sầm uất
Đường rộng, ô tô di chuyển thoải mái
Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường học, ngân ...
156m² đất mặt tiền bưng ông thoàn, gần global city  sát khu công nghệ cao  hiếm có
5
10.6 tỷ 156 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mới, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bạn đang tìm một lô đất
Vừa có thể kinh doanh
Vừa có nhu cầu thuê cao
Vừa nằm trong khu vực tăng giá mạnh của TP.HCM

Thì đây không phải lựa chọn
mà là cơ hội hiếm đang lộ diện.

Vị trí không phải bàn
Mặt tiền Bưng Ông Thoàn (lộ giới 30m) - trục đường đang phát triển mạnh
Chỉ 2km đến Global City - đại đô thị đang hình thành
1 phút tới Khu Công Nghệ Cao Q9 - nơi hàng chục nghìn chuyên gia, kỹ sư, ...
Bán 160 m2 đất mt đường số , phường linh chiểu cũ ,, ph thủ đức mới , gần võ văn ngân
4
11.5 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 10, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN 160 M2 ĐẤT = Đường số 10 Phường Linh Chiểu = Kết nối ra võ Văn Ngân 350 M
GIÁ BÁN 11 TỶ 500 =======TÉH ĐƯỢC 2 LÔ
Đặc Biệt THÍCH HỢP X CĂN HỘ DỊCH VỤ CHO THUÊ

THÔNG TIN

KẾT CẤU NHÀ NÁT CẤP 4
DIỆN TÍCH CÔNG NHẬN 160 M2
Lô đất 2 Mặt Tiền Trước và Sau
Đường trước đất 5 M ,, Anh chị quan Tâm Xin Liên hệ
Trực Tiếp Xem Đất

VỊ TRÍ ,, !Ngay Trung tâm ,,Đường thông Tứ Phía
Kết nối ra VIN ...
10,426 tỷ bán đất mặt tiền đường số 2 hiệp bình phước thủ đức thông ra quốc lộ 13 80 m2
4
10.43 tỷ 80 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Gumiho (38 tin đăng)
CG: Bán đất mặt tiền đường Số 2 Hiệp Bình Phước Thủ Đức Thông ra Quốc Lộ 13.

Vị trí đẹp tiềm năng tăng giá cao thích hợp đầu tư hoặc xây nhà.
Lô 2: 80,2m² giá 130 triệu/m² 10,426 tỷ.

Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền đường Số 2, kết nối nhanh ra Quốc lộ 13.
Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do.
Đường rộng, xe hơi ra vào thoải mái.
Phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền.
Đường 10 m.
Hướng Tây Bắc.

.
Đất góc 2mt 128,5m2 (ngang 8,25m)  xpxd hầm + 5 tầng  ngay ga metro  p. trường thọ  giá 12 tỷ
4
12 tỷ 128 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: em (2 tin đăng)
Siêu hiếm - đất góc 2 MT đường Số 3 - 128,5m² (ngang 8,25m) - XPXD: Hầm + 5 tầng - ngay ga Metro - P. Trường Thọ.
Cách Metro 100m, Vành Đai 2 chỉ 200m.
DT: 128,5m² (8,25m x 19,2m), sử dụng: 148m².
Đường xe tải thông, vị trí thuận tiện.
Sổ hồng riêng công chứng ngay (Chưa qua đầu tư).

- Giá: 12 tỷ (thương lượng).
Lh: (gặp Hiển) - Nhận đủ thông tin chi tiết và làm việc chính chủ.
Không có lô thứ 2  lô góc 2 mặt tiền ngay ga bình thái  ngang 7m, gpxd hầm + 5 tầng  hẻm xe tải
4
11.9 tỷ 128 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Lô đất phù hợp xây CHDV hẻm xe tải, đường số 3, Sát Lavita Garden P. Trường Thọ.

* Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do, hẻm xe hơi thông.
* Khu dân cư sầm uất, gần Chung cư Lavita Garden..
* Cách Metro 200m.
* Cách chợ Thủ Đức, Vincom Thủ Đức 5P duy chuyển.
* Gần Đường Xa Lộ Hà Nội, Đường kha Vạn Cân... Tiện ích xung quanh đầy đủ.

* Diện tích công nhận: 128.5m² ngang 7 *19m.

* Pháp lý sổ hồng ...
Bán mặt tiền kinh doanh đường quốc lộ 1k linh xuân thủ đức, đầu tư đất mặt tiền thủ đức linh xuân
3
19 tỷ 332 m²
Đất Mặt Tiền