Đất Mặt TiềnHồ Chí MinhTp. Thủ ĐứcĐường Hoàng Hữu Nam
Bán đất mặt tiền tại Đường Hoàng Hữu Nam, Tp. Thủ Đức
Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Tp.Thủ Đức, HCM
Vị trí: Mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam, ngay trung tâm Tân Phú liền kề bến xe Miền Đông Mới, Lê Văn Việt, khu vực kinh doanh sầm uất, buôn bán tấp nập.
Diện tích thực tế: 6 x 38m (230m²) công nhận 187.2m² full thổ cư.
Quy hoạch: Xây dựng hầm + 5.5 tầng, phù hợp mở văn phòng, showroom, căn hộ dịch vụ hoặc khách sạn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, ...
Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Tp.Thủ Đức, HCM
- Diện tích: 20 x 80m.
- Công nhận: 1610m² thổ cư đã đóng thuế chuẩn chỉ.
- CTXD: Hầm 7 tầng phù hợp xây toà nhà CHDV và nhiều hạng mục khác.
- Giá bán: 59 tỷ TL.
Cam kết thông tin chuẩn!
Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Tp.Thủ Đức, HCM
- Diện tích: 35 x 101m. Công nhận: 3506.6m².
- Đất quy hoạch full thổ cư. Khu vực chỉ tiêu xây dựng cao tầng.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 15 Tầng | Hệ số sử dụng đất: 5.5 | Mật độ xây dựng: 40%.
- Vị trí gần Ngã Ba Nguyễn Văn Tăng - Lê Văn Việt.
- Giá bán: 230 tỷ ~ 65 triệu/m².
- Vị trí: Https://maps.app.goo.gl/hSnJxgK2izYXqTR78
Đường Hoàng Hữu Nam, P.Tân Phú, Tp.Thủ Đức, HCM
Đất mặt tiền đường rộng đẹp, cao ráo.
Diện tích: 3500m².( Ngang 40m)
Giá bán 230 tỷ làm việc chính chủ.
Đất hiện đang cho thuê kinh doanh.
Khu dân cư đông đúc.
Đất hàng độc quyền liên hệ làm việc ngay.
SĐT: - Mr Huỳnh Bảo (hỗ trợ 24/7)
Xem quy hoạch tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán đất mặt tiền Đường Hoàng Hữu Nam Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Đường Hoàng Hữu Nam tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Đường Hoàng Hữu Nam. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Đường Hoàng Hữu Nam theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Đường Hoàng Hữu Nam nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.