Bán đất mặt tiền tại Quận 12, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất mặt tiền đường thạnh xuân 43, phường tx, quận 12
3
4.65 tỷ 78 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Xuân 43, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

* Cần Bán Đất Mặt Tiền Đường Thạnh Xuân 43, Phường TX, Quận 12.
- DT 4,1m X 19m, sổ vuông vức, diện tích CN 78m² đất.
- Vị trí mặt tiền, thích hợp xây siêu phẩm vừa ở vừa KD mua bán mọi nghành nghề.
* Giá 4 tỷ 650 TL.
Lô đất 5x22 sát mặt tiền đường nguyễn văn quá hxh giá tốt trong khu vực
3
5.15 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

ĐẤT TRỐNG HẺM XE HƠI NGUYỄN VĂN QUÁ NGANG ĐẸP 5M 110m GIÁ 5,19 TỶ

Vị trí: Hẻm xe hơi Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Quận 12
Khu dân cư hiện hữu, an ninh
Giao thông thuận tiện ra Trường Chinh Tô Ký Q. Gò Vấp

Diện tích: 5 x 22m (110m)
Ngang đẹp, vuông vức
Đất trống, không vướng quy hoạch

Công năng tiềm năng:
Thích hợp xây nhà ở, nhà cho thuê
Rất phù hợp xây căn hộ dịch vụ / ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền ngang 12 dài 42m hiếm tại đường chiến khu p. thạnh lộc ,quận 12,tphcm
7
26 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Chiến Khu, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

BÁN ĐẤT LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN NGANG 12 dài 42m HIẾM TẠI QUẬN 12
Đường Chiến Khu P. Thạnh Lộc Quận 12 TP.HCM

THÔNG TIN CHI TIẾT
Diện tích: 12 x 42m2
Tổng diện tích sử dụng: ~500m
Công nhận: 222m (thổ cư)

ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng hiếm trong khu
Mặt tiền đường rộng xe tải lưu thông
Thế đất đẹp ngang lớn 12m dễ xây dựng
Phù hợp:
Xây biệt thự sân vườn
Làm kho ...
Lô đất 4,5x28m gần full thổ ngay trung tâm phường, mặt tiền đường đôi ven kênh cực đẹp
8
7 tỷ 127 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Lộc 37, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Bán lô đất đẹp mặt tiền đường đôi Thạnh Lộc 37.
- Mặt tiền đường đôi TL37 gần sát trung tâm hành chính phường An Phú Đông (phường Thạnh Lộc cũ).
- DT 4.5x28m tổng 127m² có 108m² thổ cư. Đường thông xe tải vi vu.
- Trường học các cấp xung quanh đầy đủ, cách công viên Thạnh Lộc mới khởi công chỉ tầm 500m.
- Giá 7 tỷ (hơn 64tr/m² thổ cư, nếu cào bằng theo DT tổng thì chỉ có 55tr/m²).
Mặt tiền thạnh lộc 19, dt 5x34m có 163m2 thổ, ngay khu chợ đêm ẩm thực, cách sông sài gòn 200m
5
9.6 tỷ 169 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Lộc 19, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Mặt tiền Thạnh Lộc 19 ngay đường đôi khu Chợ Đêm Ẩm Thực mới toanh!
- Diện tích 5x34m tổng 169m², full thổ cư 163m². Hướng đất Tây Bắc.
- Mặt tiền Khu Chợ Đêm Ẩm Thực 2026 mới rất nhộn nhịp.
- Cách sông Sài Gòn đang thi công tầm 200m, tương lai giao thông cực kì thuận lợi. Cách Hà Huy Giáp chỉ 500m.
- Giá 9.6 tỷ (chỉ hơn 58tr/m² cho lô đất mặt tiền cực đẹp).
Đất mặt tiền an phú đông 35, dt đẹp vuông ke 5x35m 175m2 cách ngã tư vườn lài 1km, giá cực mềm!
5
6.9 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Phú Đông 27, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Đất mặt tiền đường An Phú Đông 35, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh với diện tích 175m², có 145m² thổ cư giá 6,9 tỷ VND. Đất nằm hướng Tây Bắc, mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 8m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho các giao dịch.

Khu vực xung quanh:
Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Hạnh Phúc và bệnh viện đa khoa Hồng Đức II, trường mầm non ...
Đất mặt tiền hà huy giáp, 4x22m 69m2 thổ cư, vị trí đắc địa kinh doanh đa ngành nghề
5
6.95 tỷ 93 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền Hà Huy Giáp phường Thạnh Lộc Q12, 4x22m 93m², thổ cư 69m², 4x17.5m hướng Tây Bắc, thế đất vuông vức không lỗi bất cứ phong thủy nào. Vị trí đất nằm gần sông nên thoáng mát không bao giờ ngập. Kế bên đang xây tòa nhà 6 tầng cực đẹp.

Mặt tiền đường đẹp lung linh, kinh doanh sầm uất. Vị trí cực kì thuận tiện đi về trung tâm TP hay đi về Củ Chi, Bình Dương Thích hợp xây ở, ...
Bán đất + nhà cấp 4 góc 2mt hẻm xe hơi tân thới nhất 18, q12  146m²  sổ riêng
3
14.6 tỷ 146 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tân Thới Nhất 18, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

Chính chủ cần bán nhà + đất vị trí đẹp khu Tân Thới Nhất

Vị trí: đường Tân Thới Nhất 18, Quận 12
Diện tích: 178m² (theo sổ)
Hiện trạng: nhà cấp 4 đang sử dụng
Hẻm xe hơi vào tận nơi, đường nhựa sạch đẹp
Góc 2 mặt tiền hẻm cực thoáng, hiếm trong khu
Khu dân cư hiện hữu, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
Sổ riêng pháp lý chuẩn sang tên nhanh

Giá: 100 triệu/m² (còn thương lượng mạnh ...
Siêu phẩm đất vàng mặt tiền nguyễn văn quá quận 12
3
265.73 tỷ 2631 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN QUÁ QUẬN 12

Vị trí đắc địa:

* Mặt tiền đường Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Quận 12
* Trục giao thông huyết mạch kết nối Quang Trung Trường Chinh Tân Bình Tân Phú Gò Vấp Hóc Môn
* Khu vực sầm uất, dân cư đông, kinh doanh cực kỳ nhộn nhịp

Diện tích khủng:

* Ngang 35m x Dài 72m
* Nở hậu 41m
* Tổng diện tích: 2.631m

Pháp lý:

* Sổ hồng ...
Đất mặt tiền trục chính kdc hà đô thới an, 1 xẹc lê thị riêng. 5x24m full thổ cư
4
6.85 tỷ 111 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Lô đất mặt tiền trục chính KDC Hà Đô Thới An, 1 xẹc Lê Thị Riêng.
- Lô đất DT 5x24m, thổ cư tứ quý một 111.1m² hướng chính Nam.
- Đất nằm mặt tiền trục chính của KDC cao cấp Hà Đô phường Thới An. Hạ tầng đồng bộ 12m khu bàn cờ có cổng bảo vệ cực kì an ninh, dân trí cao, đầy đủ tiện ích...
- Giá 6.85 tỷ (chỉ 61.6tr/m² thổ cư).
Bán đất tại đường thạnh lộc 47, quận 12, 7,8 tỷ, 130m2, mặt tiền 8m
5
7.8 tỷ 129 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Lộc 47, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Bán lô đất Thạnh Lộc 47, Quận 12 diện tích 130m². Mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho việc xây dựng biệt thự hoặc kinh doanh căn hộ dịch vụ. Pháp lý đầy đủ.

- Lô đất hiểm còn lại có bề ngang 8m, xung quanh đã xây dựng kín
- Hướng chính Đông Nam, thoáng đãng.
- Đường vào 6m phù hợp cho xe hơi ra vào dễ dàng.

Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và công viên:
- Bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc.
- ...
Bán lô góc sát mặt tiền vườn lài thích hợp làm nhà nghỉ, khách sạn, chdv
5
Thỏa thuận 121 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

BÁN LÔ GÓC SÁT MẶT TIỀN VƯỜN LÀI THÍCH HỢP LÀM NHÀ NGHỈ, KHÁCH SẠN, CHDV
- Vị trí: Hẻm 47VL, sát chợ, gần trường ĐH Nguyễn Tất Thành
- Diện tích: 121.7m² , Ngang 5.3m, xây không phải chừa hẻm hông
- Đường oto, khu dân cư đẹp
- Giá 9.x Tỷ giảm còn 8.x Tỷ
- Liên hệ: (Ms Linh)
Chỉ 5 tỷ đất góc 2 mặt tiền hiếm giá tốt q12 thạnh xuân 43 hẻm ô tô thông 8x13m thổ cư 93 m2
6
5 tỷ 93 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Xuân 43, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN HIẾM THẠNH XUÂN
Thạnh Xuân 43 vị trí đẹp, hẻm 7m ô tô
8 x 13.5m vuông vức, cực kỳ thoáng
Lô góc = 2 mặt thoáng xây cực đẹp
Phù hợp: biệt thự mini / CHDV / nhà ở cao cấp
Giá chỉ 5 tỷ TL
Inbox ngay hàng góc kiểu này ra là hết nhanh!
Bán đất 126m2 quận 12 , nhỉnh 8 tỷ mặt tiền đường 7m , gần trường chinh , song hành . shr
3
8.2 tỷ 126 m²